Bán căn hộ chung cư tại Hà Nội giá nhỏ hơn 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Giá siêu hấp dẫn căn 2n1vs full đủ đồ chỉ 3 tỷ 350 tr tại vhop  0974 878 ***
13
3.35 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Chị gái em cần tiền nên muốn bán nhanh căn 2PN 1VS full đầy đủ nội thất tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm HN.

- Diện tích căn hộ tim tường 60m².
- Căn hộ được thiết kế vô cùng hợp lý với 2 phòng ngủ sáng vuông vắn + 1 vệ sinh, phòng khách rộng thoáng có logia, ban công...
- Miễn phí tất cả các dịch vụ tiện ích, an ninh 24/24.
- Giá bán: 3.35 tỷ (full nội thất).
- Căn hộ đã có sổ hồng lâu dài.
+ Hỗ ...
Đừng bỏ lỡ căn 2pn tòa ruby đẹp nhất tầm giá 6.4tỷ! dt 78 m2, full nội thất, cực thoáng sáng
6
6.4 tỷ 78 m²
Nhà Chung Cư

Goldmark City, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Đừng bỏ lỡ: Căn 2PN tòa Ruby đẹp nhất tầm giá 6.4 tỷ!

DT 78m², thiết kế cực thoáng sáng.

Full nội thất cao cấp.

Sổ đỏ sẵn sàng.

Giá cực kỳ hợp lý: 6.4 tỷ.

Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ em (xem nhà 24/7).
Chính chủ cần bán studio, giá 2,3 tỷ, diện tích 28m2, toà s301 the sapphire, tầng trung, view đẹp
7
2.3 tỷ 28 m²
Nhà Chung Cư
1 1

The Sapphire-Vinhomes Smart City, P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Do nhu cầu cần tiền mình cần bán nhanh căn Studio trong tháng này.
Tại The Sapphire toà S301 - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Hà Nội.
Giá: 2,3 tỷ bao thuế phí sang tên.
Phù hợp để ở hoặc đầu tư, sẵn HĐ thuê 7,5tr/th.
Diện tích thông thuỷ: 28m².
Ban công: Đông Nam.
Sổ đỏ vĩnh viển, pháp lí đầy đủ.
Căn hộ đã full nội thất, thiết kế hợp lí.
Có hỗ trợ vay ngân hàng.
LH: em Đức để xem nhà.
Căn hộ mới và giá tốt nhất thị trường tại eco green city nguyễn xiển, hà nội
5
5.6 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Eco Green City, X.Tân Triều, H.Thanh Trì, HN

Cập nhật căn hộ tại Eco Green Nguyễn Xiển giá tốt nhất thị trường, vị trị thuận tiện giao thông đi lại mọi ngả đường.
- DT 67m².
- Nói không với tin ảo, giá ảo BĐS.
- Nội thất từ cơ bản đến full đồ.
- Sổ đỏ cất két sẵn sàng giao dịch.

Quý anh/chị có nhu cầu quan tâm liên hệ em Nhật Anh để được hỗ trợ tư vấn trực tiếp.
Bán chung cư ruby ct3 phúc lợi long biên 54m2 2 phòng ngủ full đồ, giá 3,45 tỷ
5
3.45 tỷ 54 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Chung cư Ruby City CT3, P.Giang Biên, Q.Long Biên, HN

Bán chung cư Ruby CT3 Phúc Lợi Long Biên 54m² 2 phòng ngủ full đồ, giá 3,45 tỷ.
+ Diện tích: 54m².
Có 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.
+ Nhà tôi mua và đã làm nội thất bao gồm điều hòa, tủ bếp, sàn gỗ (như ảnh)... Tôi để lại full đồ ai mua chỉ cần mang quần áo tới là ở được ngay.
+ Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch. Có hỗ trợ vay vốn ngân hàng lãi suất thấp.
Nay tôi đang cần tiền nên bán lại cho chủ ...
Chủ quyết bán nhanh căn 2pn 66m2 tại imperia garden view nội khu/ full đồ/ giá tốt nhỉnh 7 tỷ
7
7 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Imperia Garden, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

CHỦ QUYẾT BÁN NHANH CĂN HỘ IMPERIA GARDEN 2PN FULL ĐỒ, GIÁ TỐT

Căn hộ diện tích 66m² tại tòa A, thiết kế 2PN 2WC gọn gàng, tối ưu công năng, phù hợp gia đình trẻ hoặc khách mua đầu tư. Nhà đã hoàn thiện nội thất đẹp, để lại full đồ, khách mua chỉ việc vào ở ngay.

Tầng trung đẹp, ban công thoáng, yên tĩnh, không bị ồn, hướng nhà phong thủy tốt, ở dễ chịu. Điểm cộng lớn là pháp lý sạch, sổ ...
Bán căn hộ chung cư tân tây đô diện tích 56m đầy đủ nội thất giá 3,3 tỷ   0944 974 ***
4
3.3 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Tân Tây Đô, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Người đăng: Ngô (7 tin đăng)
Bán căn hộ chung cư Tân Tây Đô
Diện tích 56m
Thiết kế 2N2VS
Nội thất đầy đủ
Giá 3,3 tỷ
Liên hệ
Cần bán căn góc hoa hậu trục 0778m2 bc đông nam cc the charm an hưng giá chỉ 6.x tỷ,o975645309
4
6.7 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư

The Charm An Hưng, P.La Khê, Q.Hà Đông, HN

Dự án đang bàn giao, sẵn lốt xe dưới hầm, gia đình tôi không có nhu cầu ở nên cần bán căn góc hoa hậu hướng ban công đông nam rất ít người bán
- Diện tích căn hộ: 78m², thiết kế 2 phòng ngủ 2vs
- Hướng Tây Bắc Đông Nam
- Thiết kế thoáng, các phòng đều có ánh sáng tự nhiên
- Căn góc nên riêng tư
- Dự án CĐT làm rất chỉn chu tâm huyết, bàn giao full nội thất cao cấp liền tường cả máy rửa bát
- Giá ...
Bán cc 2pn 2wc 65m2 tại xa la, 4,05 tỷ
6
4.05 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đường Xa La, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

CC 2PN 2WC nằm ở Đường Xa La, Phường Kiến Hưng, Hà Nội (cũ: Quận Hà Đông, Hà Nội), không gian thoáng đãng, nội thất full.

- Giá: 4,05 tỷ
- Diện tích: 65m2
- Hướng cửa chính: Đông Bắc
- Hướng ban công: Tây Nam
- Pháp lý đầy đủ
- Phong thủy tốt

Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí Phương Anh Đức .
Chính chủ bán căn góc 2 ngủ toà be1, tháng 6 nhận nhà mới 100%. hỗ trợ kh mua vay 70%  0934 599 ***
7
4.3 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Beverly - Vinhomes Ocean Park, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN GÓC 2 NGỦ 2WC TOÀ BE1 - Vinhomes Ocean Park.
Diện tích thông thuỷ 63m²
Hướng ban công Tây Nam, cực kỳ hợp phong thuỷ cho gia chủ Tây Tứ Trạch
Tình trạng pháp lý: HĐMB sẵn sàng giao dịch
Vị trí vàng: Tâm điểm dự án, kế cận hệ thống trường học (VinUni, Brighton College) và các tiện ích chuẩn Mỹ. Đối diện ga Metro, toà nhà văn phòng.
Tầm nhìn: View bể bơi, toàn cảnh dự án cực ...
Bán căn 1pn+ tầng cao, full đồ đẹp, căn hộ view hồ ngọc trai mà giá có 3,8tỷ  0868 984 *** xem nhà
8
3.8 tỷ 49 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Nằm ở Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Gia Lâm, Hà Nội - Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ, căn hộ CC này cực chất với diện tích 49m², 2PN và 1WC.
Nội thất full đủ đồ xịn sò, chỉ cần xách vali vào ở ngay.
Cửa chính hướng Tây Bắc, ban công Đông Nam, phong thủy cực tốt cho cuộc sống.
Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch.

Giá cực hợp lý chỉ 3,8 tỷ VND cho một không gian sống thoải mái và hiện đại.
Vinhomes ...
Có 102! bán chung cư khu trung hòa, yên hòa, trần duy hưng, cầu giấy, tầng trung, 40m*1pn, 3.x tỷ
3
3.9 tỷ 40 m²
Nhà Chung Cư

Đường Trần Duy Hưng, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

CÓ 102! Chung cư khu Trung Hòa, Yên Hòa, Cầu Giấy, tầng trung, giá rẻ, full nội thất, ở sướng.
+ Bán căn hộ chung cư khu Trung Hòa, Yên Hòa, Cầu Giấy, 40m, 1pn giá 3.x tỷ.
+ Căn hộ tầng trung, thiết kế hợp lý gồm: Phòng khách, phòng ngủ, bếp, trang bị full nội thất, phù hợp với gia đình trẻ, ít người, tầm tiền ở trung tâm Cầu Giấy.
+ Căn hộ phí dịch vụ rẻ 2k/m², ô tô 600k, xe máy 50k, dân trí ...
Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ sáng 80m2  vinhomes ocean park, giá chỉ 4.7 tỷ
5
4.7 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Không có nhu cầu sử dụng gia đình cần bán cắt lỗ nhanh căn hộ 3 phòng ngủ sáng - Vinhomes Ocean Park giá 4.7 tỷ.
- Diện tích: 80m² tim tường / 75m² thông thủy.
- Thiết kế: 3 phòng ngủ sáng, phòng khách rộng rãi với ban công hướng Đông Bắc view thoáng mát.
- Nội thất cơ bản: Hệ thống chiếu sáng, trần thạch cao, thiết bị vệ sinh + full nội thất liền tường.
- Giá bán: 4.7 tỷ.
- Pháp lý: Căn hộ đã có ...
Cat lo bán căn hộ chung cư masteri lakeside, 3,7 tỷ, 41 m2, chỉ với uy tín tại trâu quỳ, gia lâm
3
3.7 tỷ 41 m²
Nhà Chung Cư
1 1

The Lake, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Căn hộ chung cư tại Masteri Lakeside, Xã Gia Lâm, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Gia Lâm, Hà Nội) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại.
+ Diện tích 41 m² với 1 phòng ngủ và 1 toilet.
+ Nội thất cơ bản đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh...
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, phong thủy tốt.
+ Pháp lý đang chờ sổ, đảm bảo an toàn cho giao ...
Chính chủ bán căn 2106 toà z34 2n ban công rộng, giá cực yêu rẻ hơn cđt 300tr.  0988 020 ***
3
5 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Lake, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ cần bán nhanh căn 2106 toà Z34 ban công siêu VIP rộng.
- Diện tích: 67m².
- Thiết kế: 2N 2VS.
Bàn giao full đồ, đầy đủ tiện ích.
LH gặp chính chủ: .
Bán căn góc 2 ngủ, giá rẻ nhất toà, 62m2 giá 4.6 tỷ, view hồ cực đẹp, ct36 nguyễn cảnh dị
6
4.55 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 2

CT36 - Dream Home, P.Định Công, Q.Hoàng Mai, HN

- Diện tích: 60m².
- Số phòng ngủ: 2PN.
- Số phòng tắm: 2WC.
- Nội thất: Đầy đủ.
- Pháp lý: Đầy đủ.
- Giá: 4.6 tỷ VND.

* Ưu điểm:
- Phong thủy tốt, hướng cửa chính hợp phong thủy.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người sở hữu.

Thông tin dự án:
+ Vị trí vàng.
+ Vị trí của chung cư rất thuận tiện giao thông, ngay mặt đường 2,5 sắp hoàn thành. Nó mang lại sự tiện lợi cho cuộc sống hàng ngày, ...
Bán nhanh căn 2pn1vs tại s303 giá 4,45 tỷ full nội thất đẹp (dự án smart city)
10
4.45 tỷ 54 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Chính chủ gửi bán nhanh căn 2PN1VS tại toà S303 - dự án Vinhome Smart City:
- Nhà Full nội thất đẹp,
- Diện tích 54,2m² thông thuỷ;
- Giá 4,45 tỷ bao gồm toàn bộ nội thất;
- Hướng cửa Đông Nam - Ban công Tây Bắc;
- Sẵn sổ đỏ lâu dài, pháp lý minh bạch rõ ràng;
- Giá chưa bao gồm thuế phí*.
Anh (Chị) mua và đi xem nhà vui lòng hẹn em Quý trước 30 phút để em hỗ trợ ạ - sđt .
Hiếm căn 1 phòng ngủ phân khu e The Sapphire cao cấp Vinhomes Ocean Park Gia Lâm.
DT 46m² full nội thất. View thoáng thiết kế sang trọng.
Đi kèm với rất nhiều tiện ích, giao thông thuận lợi kết nối với các trung tâm Hà Nội.
Chính chủ bán căn hộ hh2e xuân mai complex  dương nội 71.6m2, sổ đỏ giá 60.7tr/m2
3
4.35 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Xuân Mai Sparks Tower, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Căn nhà này thực sự với vợ chồng e rất tâm huyết, từng chi tiết nội thất đều tự tay theo sát ngày.
Hy vọng gặp được người hữu duyên, biết trân trọng giá trị của căn nhà này.
Bán căn hộ HH2E Xuân Mai Complex - Dương Nội (gần trường đaị học Phenikaa, BV Nhi, khu đô thị Nam Cường), diện tích sổ đỏ 71.6m², tầng trung, 2PN - 2VS, full nội thất cả đồ điện tử.
BC Đông Bắc view nội khu. Giá cho e nó ra ...
Siêu hot chính chủ bán 2pn + tòa gs1 63.7m2, 4.8 tỷ thu về, the miami  smart city
4
4.3 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Miami, P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chính chủ rất cần bán:
Căn hộ tại tòa GS1, chung cư The Miami - chung cư cao cấp Vinhomes Smart City.
Căn 2PN +, DT 63.7m², tầng 18, view đẹp, nội thất đầy đủ, nhà đang ở.
Mình cần bán rất gấp và ở nước ngoài về nên cũng không rõ giá thị trường, nên chào bán giá gốc để nhanh chóng.
Liên hệ xem nhà và trao đổi giá cả: C Trang .
Từ 4760 tới 4780 của 5603

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm