Bán căn hộ chung cư tại Hà Nội giá nhỏ hơn 15 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Danh sách giá các căn tốt nhất s1 s2 sky park tháng 4. ck 10% gói nt cao cấp châu âu.  0962 284 ***
8
4.69 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư

Imperia Sky Park, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Top những căn giá tốt, trục đẹp giai đoạn 1 tại Sky Park tháng 4 này:

S1 trục 05A. DT: 57.1m². Giá: 4.692 tỷ. 82tr/m².
S1 trục 09. DT: 53.52m². Giá: 4.177tỷ. 78tr/m².
S1 trục 11,10. DT: 57.51m². Giá: 4.735 tỷ. 82tr/m².
S1 trục 16. DT: 55,56m². Giá. 4.600 tỷ. 82tr/m².
S1 trục 08. DT: 69,35m². Giá. 5.727 tỷ. 83tr/m².
S2 trục 15A. DT: 57,55m². Giá: 4.439 tỷ. 77tr/m².
S2 trục 05,06. DT: 57.1m². Giá. ...
Tìm mua chung cư dưới 4 tỷ? sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ imperia sky park đại lộ thăng long
3
3.79 tỷ 52 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Imperia Sky Park, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

TÌM MUA CĂN HỘ CHUNG CƯ 2 PHÒNG NGỦ DƯỚI 4 TỶ - CHỌN NGAY CĂN GÓC SIÊU THOÁNG CHỈ 3.785 TỶ!
Em đang có căn góc 2 phòng ngủ (52.98m²) giá TTS chỉ 3.785 tỷ, tốt nhất dự án Imperia Sky Park Đại Lộ Thăng Long. Sự lựa chọn hoàn hảo để gia đình trẻ an cư.

CHẤT SỐNG VƯỢT TRỘI CHO CẢ GIA ĐÌNH:
Nhà ngập tràn sinh khí: Thiết kế căn góc 2 mặt thoáng, kính Low-E cách âm, cách nhiệt, chống tia UV bảo vệ ...
 bán căn hộ tập thể bách khoa, tạ quang bửu, bạch mai, siêu đẹp, 44m2, 4.7 tỷ
5
4.7 tỷ 44 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Phố Tạ Quang Bửu, P.Bạch Mai, Q.Hai Bà Trưng, HN

- Căn hộ tập thể Bách Khoa, Tạ Quang Bửu, Bạch Mai, Hai Bà Trưng, diện tích 44m², sử dụng 70m², giá 4.7 tỷ còn thương lượng.
- Thiết kế gồm 2 phòng Ngủ, 2WC, phòng khách rộng, logia, bếp.
- Vị trí trung tâm Hai Bà Trưng, khu vực ở cực sướng. Gia chủ ở rất có lộc. Nhà lô góc 3 mặt thoáng, cảm giác thoải mái, ấm cúng. Tất cả cá phòng đều có cửa sổ.
- Sổ đỏ lâu dài, giao dịch được luôn. Liên hệ Em ...
Căn sun feliza suites cầu giấy  2pn  bđs hàng hiệu  chuẩn mực sống thượng lưu
6
10.1 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Constrexim Complex, P.Dịch Vọng Hậu, Q.Cầu Giấy, HN

Sun Feliza Suites Cầu Giấy.
* Vị trí kim cương.
- Trung tâm phía Tây Hà Nội. Nằm giữa nút giao chiến lược Phạm Hùng - Xuân Thuỷ - Trần Quốc Vượng.
- Dự án tọa lạc ngay cạnh ga số 3 của tuyến Nhổn Ga Hà Nội.
- Trung tâm hội tụ các trường đại học và toà nhà văn phòng sầm uất bậc nhất phía tây Hà Nội.
* Tiêu chuẩn 6* bất động sản hạng sang với tiêu chuẩn quốc tế.
- Trần sảnh tầng 1 cao tới 14m, cực ...
Bán cc hh1 linh đàm 2,5 tỷ, 68m2, đẹp, nhiều tiện ích ở hoàng liệt, q. hoàng mai, hn
4
2.5 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

HH1 Linh Đàm, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Căn hộ chung cư HH1 Linh Đàm tọa lạc tại đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, TP. Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.

- Giá bán hấp dẫn chỉ 2,5 tỷ VND.
- Diện tích sử dụng 68m².
- Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường...
- Hướng cửa chính Đông Bắc, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành.

Giới thiệu tổng ...
Bán cc 3pn, 2wc, 85m2 tại pháp vân tứ hiệp, 68 triệu/m2, hoàng mai, hà nội.
4
5.55 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Pháp Vân Tứ Hiệp, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Khám phá căn hộ chung cư 3PN, 2WC siêu chất tại Khu đô thị Pháp Vân - Tứ Hiệp, nơi mà cuộc sống hiện đại và tiện nghi hòa quyện. Với diện tích 85m², không gian sống rộng rãi, thoáng đãng, phù hợp cho những ai yêu thích sự thoải mái và phong cách sống trẻ trung.

Bán với giá chỉ 68 triệu VND/m², căn hộ này không chỉ có phong thủy tốt mà còn được thiết kế hiện đại, với đầy đủ tiện nghi, giúp cuộc ...
Bán cc 3pn, 2wc, 85m2 toà ct2 bắc linh đàm, giá cực chất 5,67 tỷ,  0923 329 ***
5
5.55 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
3 2

KĐT Linh Đàm, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

CC tại KĐT Linh Đàm với 3PN, 2WC, đầy đủ nội thất, diện tích 85m². Với thiết kế hiện đại và phong thủy tốt, căn hộ hướng Đông Bắc, mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia chủ. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm khi giao dịch.

Giá cực chất 5,67 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một tổ ấm lý tưởng.

Giới thiệu tổng quan dự án.
+ Địa điểm: KĐT Linh Đàm, phường Hoàng Liệt, ...
Bán cc x2 đại kim, trần hòa, đại kim, hoàng mai, hà nội, 65 triệu, 107m2 hot!
3
6.96 tỷ 107 m²
Nhà Chung Cư
3 2

X2 Đại Kim, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Chung cư X2 Đại Kim nằm ở vị trí đắc địa tại Trần Hòa, Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội,
- Diện tích 107m² và giá chỉ 65 triệu VND.
- Căn hộ này có 3PN và 2WC, rất phù hợp cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi.
- Pháp lý: Sổ đỏ cất két sẵn sàng giao dịch

Nổi bật với không gian sống thoải mái, căn hộ này còn mang đến lối sống hiện đại, phù hợp với những bạn trẻ yêu thích sự ...
Cần tiền bán gấp chung cư vinaconex 7 hồ tùng mậu căn a1 119m 3n2w full đồ như ảnh sổ đỏ 9,65 tỷ
9
9.65 tỷ 119 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vinaconex 7 - 34 Cầu Diễn, Tt.Cầu Diễn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: Kim Anh (4 tin đăng)
CẦN TIỀN BÁN GẤP GIÁ CỰC TỐT
Chung cư Vinaconex 7 Hồ Tùng Mậu (căn A1)
Diện tích: 119m
Thiết kế: 3 ngủ 2 vệ sinh
Nội thất: Full đồ đẹp, vào ở luôn (như ảnh)
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 9,65 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)
Nhà rộng, bố trí hợp lý, phù hợp gia đình đông người
Khu vực trung tâm, tiện đi lại Cầu Giấy Mỹ Đình
Liên hệ: (Kim Anh)
Xem nhà nhanh làm việc trực ...
Cần tiền bán gấp căn chung cư vinaconex 7 hồ tùng mậu 86m 3 ngủ 2w full đồ như ảnh nhỉnh 7 tỷ sổ đỏ
9
7.1 tỷ 86 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vinaconex 7 - 34 Cầu Diễn, Tt.Cầu Diễn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: Kim Anh (4 tin đăng)
**CẦN TIỀN BÁN GẤP CĂN HỘ CHUNG CƯ VINACONEX 7 HỒ TÙNG MẬU**

Vị trí: Chung cư **Vinaconex 7 Hồ Tùng Mậu**, Nam Từ Liêm, Hà Nội
Diện tích: **86m²**
Thiết kế: **3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh**
Nội thất: **Full đồ đẹp như ảnh, chỉ việc xách vali vào ở**
Pháp lý: **Sổ đỏ chính chủ**

**Giá bán: Nhỉnh 7 tỷ (có thương lượng)**

**Ưu điểm căn hộ:**

* Diện tích 86m² thiết kế **3 phòng ngủ cực ...
Cam kết rẻ nhất toà  căn góc 2n2vs 66m2 toà 32t golden bán nhanh giảm sâu chỉnh nhỉnh 4 tỷ
8
4 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Golden An Khánh 32T, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ bán căn 2PN2Vs toà 32T Golden An Khánh.

DT 66m² sử dụng, 2N2VS.

Căn GÓC Thoáng mát phòng nào cũng có cửa sổ nhiều ánh sáng.

Full đầy đủ nội thất mới.

Ban công hướng Đông Nam siêu mát mẻ view thoáng.

Nhà sẵn sổ hồng sang tên được ngay.

Có hỗ trợ khách vay ngân hàng.

Giá có thương lượng giảm sâu cho khách thiện chí.

Lh xem nhà 24/7: .
Tìm chủ mới cho căn hộ 66m2 ecohome 3 tòa n04/5. full nội thất để lại cho khách. sổ đỏ sang tên.
5
5 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Ecohome 3, P.Đông Ngạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

BÁN CĂN HỘ 66M2 ECOHOME 3 TÒA N04/5 FULL NỘI THẤT SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ
+ Do nhu cầu chuyển sang căn hộ diện tích lớn hơn, gia đình mình đành chia tay căn hộ 66m² tại tòa N04/05. Đây là nơi gia đình mình đã ở rất có lộc, nhà lúc nào cũng ngập tràn ánh sáng và gió trời.
+ Diện tích: 66m².Thiết kế: 2PN, 2WC (hoặc theo thực tế của bạn). Tối ưu công năng sử dụng, ánh sáng tự nhiên ngập tràn.
+ Nội thất: ...
Bán nhà riêng chính chủ vinhome ocean park 93m2 hướng đông nam
10
6.6 tỷ 93 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Người đăng: Sùng (1 tin đăng)
- Căn hộ chung cư
- Diện tích: 93m2
- 3 phòng ngủ, 2 NVS
- Nhà hướng Đông Nam
- Nội thất đầy đủ
Cần bán gấp căn 1 + full nội thất giá tốt, chưa tới 3.1 tỷ
8
3.1 tỷ 43 m²
Nhà Chung Cư
1

The Sapphire 1 - Vinhomes Ocean Park, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Diện tích 43m².
Thiết kế 1.
Bàn giao full nội thất.
Đã có sổ, sở hữu lâu dài.
Tầng đẹp view thoáng.
Liên hệ em Thành để xem nhà .
Bán căn hộ tòa nhà m5  91 nguyễn chí thanh, dt 133 m2, 3 pn, bc đông nam, view hồ, giá 12,5 ỷ
5
12.5 tỷ 133 m²
Nhà Chung Cư
3 2

M5 Nguyễn Chí Thanh, P.Láng Hạ, Q.Đống Đa, HN

Bán căn hộ tòa nhà M5 - 91 Nguyễn Chí Thanh, diện tích 133 m², có 3 phòng ngủ, 2 phụ, nhà đẹp, hướng cửa Tây Bắc, ban công Đông Nam, view hồ Thành Công, rất mát, thoáng, các phòng đều có ánh sáng, nội thất đẹp, nhà có slot ô tô, sổ đỏ chính chủ, giá bán 12,5 tỷ. Liên hệ: .
Bán gấp căn 3 ngủ 80m2 full đồ tại chung cư berriver 390 nguyễn văn cừ, long biên, hà nội
4
7.7 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Berriver Long Biên, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Bán gấp Berriver Jardin Hàng hiếm | 80m² 3PN - 2VS.
- Nội thất hiện đại.
- Sổ đỏ lâu dài.
Giá thoả thuận.
-----------------------------------
Dự án | toà N04 Berriver Jardin.
Địa chỉ | 390 Nguyễn Văn Cừ, Hà Nội.
Liên hệ xem nhà: .
(chuẩn giá thật) chính chủ bán căn 88m2, 3pn + 2wc tầng trung full nội thất 10,5 tỷ cc the legend
6
10.5 tỷ 88 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Chính chủ bán gấp căn chung cư Legend 109 Nguyễn Tuân.

Diện tích sử dụng: 88m², thiết kế 3 phòng ngủ + 2 vệ sinh.

Để lại toàn bộ nội thất cao cấp gồm sofa, tivi, tủ lạnh, bàn ăn, bếp ăn, giường tủ,...

Giá bán 10 tỷ 500 triệu (có gia lộc cho khách thiện chí).

Liên hệ xem nhà trực tiếp: (Quyết bđs giá thật).
Chính chủ ngộp lãi ngân hàng cần bán căn góc 335 cầu giấy 90m2 3pn 2vs tầng trung, hướng mát
6
8.06 tỷ 90 m²
Nhà Chung Cư
3 2

335 Cầu Giấy, P.Dịch Vọng, Q.Cầu Giấy, HN

CH chung cư 335 đường Cầu Giấy, vị trí đẹp, trung tâm quận, cơ sở hạ tầng đồng bộ, giao thông đi lại thuận tiện kết nối các tuyến phố Trần Thái Tông, Trần Quý Kiên, Xuân Thuỷ, Nguyễn Văn Huyên. Xung quanh là các trường đại học lớn như Sư Phạm, Báo Chí và Tuyên Truyền, ĐH Quốc Gia gần ga tàu điện trên cao đi đâu cũng tiện, tiện ích bạt ngàn, không thiếu thứ gì.

Căn hộ diện tích 90m², thiết kế ...
Bán căn hộ tòa nhà 17t hoàng đạo thúy, diện tích 120 m2, 3 pn, nội thất cực đẹp, giá 9,9 tỷ
6
9.9 tỷ 120 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Trung Hòa Nhân Chính, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Bán căn hộ tòa nhà 17T hoàng Đạo Thúy, diện tích 120 m², có 3 phòng ngủ + 2 phụ, nhà đẹp, sàn gỗ, điều hòa, nóng lạnh, tủ bếp, nội thất, hướng cửa Tây Nam, ban công Đông Nam, Đông Bắc, căn thoáng mát, vị trí đẹp, căn góc, thoáng, các phòng đều sáng, nhà mới làm nội thất đẹp. Sổ đỏ chính chủ: Giá bán nét: 9,9 tỷ. Liên hệ: .
Bán căn hộ tòa nhà 102 thái thịnh, 115 m2, 3 pn, 2 phụ, nội thất, căn góc, hướng đn, giá 10.9 tỷ
6
10.9 tỷ 115 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Hà Thành Plaza, P.Thịnh Quang, Q.Đống Đa, HN

Bán căn hộ tòa nhà 102 Thái Thịnh, 115 m², có 3 phòng ngủ, 2 phụ, nhà đẹp, hướng cửa Đông Nam, 3 phòng ngủ, 2 phụ căn góc cửa vào hướng Đông Nam, ban công Đông Bắc, Tây Bắc, căn góc, thoáng, các phòng đều có ánh sáng, nhà có 2 ban công, phòng bếp riêng, sổ đỏ chính chủ, giá bán 10,9 tỷ. Liên hệ: .