Bán căn hộ chung cư tại Hà Nội giá nhỏ hơn 15 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán căn studio view sông hồng, hồ tây, tòa b1 cổ loa
3
4.04 tỷ 26 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Vinhomes Cổ Loa, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Mã căn LPH B1. Xx21, diện tích thông thủy 26,1m², tầng trung, hướng Tây Nam.
Căn có view thoáng vĩnh viễn, nhìn trọn Sông Hồng, cầu Nhật Tân, Hồ Tây, đón ánh sáng tự nhiên và gió mát quanh năm.

Giá gốc: 3,789 tỷ.
Giá bán thu về: 4,039 tỷ.
Đã vào chủ đầu tư: 727 triệu.
Chênh: 250 triệu.
Hình thức: Chuyển nhượng HĐMB, thanh toán vay 70% - vào tiền khoảng 980tr, Q3 2027 nhận nhà về ở hoặc cho thuê ...
Chỉ 5,9 tỷ, 72m2 có nay căn 2pn, 2wc toà ct5  khu đô thị xa la
6
5.9 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

KĐT Xa La, P.Phúc La, Q.Hà Đông, HN

Người đăng: Đào (6 tin đăng)
Toà CT5 Nằm ở Khu đô thị mới Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Hà Đông, Hà Nội , căn hộ CC này có diện tích 72m² với 2PN và 2WC. Nội thất cơ bản đủ dùng, phù hợp cho những ai muốn về ở ngay. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Hướng cửa chính Nam, ban công Tây Nam, đón gió mát suốt ngày.

Tiện ích xung quanh:
+ Bệnh viện 103
+ Hồ Văn Quán
+ Nút giao Xa La

Liên hệ ngay
Chỉ 6 tỷ  bán cc 2pn, toà ct5 (mặt đường phùng hưng) diện tích 70m2 tại khu đô thị mới xa la
4
6 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

KĐT Xa La, P.Phúc La, Q.Hà Đông, HN

Người đăng: a Tuấn (7 tin đăng)
Nằm ở vị trí cực chất tại Khu đô thị mới Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Hà Đông, Hà Nội - Quận Hà Đông, Hà Nội cũ, căn hộ này có diện tích 70m² với 2PN và 2WC siêu tiện lợi. Nội thất đầy đủ với giường, tủ, bếp và sofa, chỉ việc xách vali vào ở luôn. Cửa chính hướng Nam, ban công Đông, phong thủy cực tốt cho cuộc sống an yên.

Giá bán chỉ 6 tỷ VND, sổ đỏ đầy đủ, pháp lý rõ ràng, không lo về vấn đề ...
Căn hộ kepler 3pn diện tích 103m2 giá tốt nhất thị trường chỉ ~10 tỷ
4
10 tỷ 103 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Tháp đôi Kepler Land, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN

Người đăng: Em Trang (1 tin đăng)
Căn hộ Kepler 3PN diện tích 103m² giá tốt nhất thị trường chỉ ~10 tỷ
- Ban Công Tây Nam
- Cửa Đông Bắc
Ban giao 7/2026
Full nội thất nhập khẩu cao cấp, kính Lowe cao cấp nhất thị trường
Cc bán căn hộ tòa sông đà 131 trần phú, 135m2, 3pn, 2wc, tầng 20, giá 8 tỷ
9
8 tỷ 135 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sông Đà Hà Đông Tower, P.Văn Quán, Q.Hà Đông, HN

Do không có nhu cầu sử dụng nên tôi cần bán lại căn hộ chung cư tại tòa nhà hỗn hợp Sông Đà 131 Trần Phú như sau:
1. Vị trí: Tại 131 Trần Phú, Hà Đông. Thuộc khu trung tâm nhất quận Hà Đông, với 7 tầng văn phòng và khối đế là điện máy Media.
2. Diện tích 135m², 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, căn trung tâm nên 3 mặt thoáng siêu mát, view vành đai 3, tầng 20, nội thất cũ như ảnh, đang cho thuê văn ...
Bán ch hapulico complex, 12 tỷ, 102 m2, view đẹp, 3pn, 2wc, tại nguyễn huy tưởng, thanh xuân, hn
7
12 tỷ 102 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Hapulico Complex, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Mô tả:
Căn hộ chung cư Hapulico Complex tọa lạc tại Nguyễn Huy Tưởng, p Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Hà Nội. Với diện tích 102m², căn hộ này sở hữu thiết kế hiện đại và tiện nghi, tạo không gian sống lý tưởng cho gia đình.

Điểm đặc biệt:
- Cấu trúc: 3PN + 2WC + bếp
- Giá: 12 tỷ
- Nội thất đầy đủ với các trang thiết bị như điều hòa, giường, tủ lạnh...
- Hướng ban công Đông Bắc đảm bảo phong ...
P0211 | 79m2 2pn full đồ cao cấp | view sông hồng cực thoáng | giá 9.860 tỷ tl sâu
3
9.86 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Park Hill Premium - Times City, P.Mai Động, Q.Hoàng Mai, HN

HẠ NHIỆT MÙA HÈ GIÁ CŨNG MÁT THEO

Bán nhanh căn P02-11-05
View Sông Hồng cực thoáng đón gió mát quanh năm

Diện tích: 79m²
Thiết kế: 2PN 2WC tối ưu công năng
Hướng Đông siêu thoáng, ánh sáng dịu đẹp
Full đồ nội thất cao cấp vào ở ngay không cần sắm thêm

Giá chỉ: 9.860 tỷ
Chủ nhà thiện chí, có thương lượng sâu cho khách chốt nhanh

Căn hộ phù hợp khách thích không gian thoáng mát, ...
93,5tr/m2 để mua cc 18t2 thnc căn số 7 tầng đẹp, đường lê văn lương, đã sửa chữa sổ đỏ 95m2.
3
8.9 tỷ 95 m²
Nhà Chung Cư
3 1

Trung Hòa Nhân Chính, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Bán căn hộ 3PN, 1WC tại Tòa 18 T2, giá siêu hời giá 93,5trm², DT 95m² sàn.
Căn hộ chung cư tại Tòa 18 T2 , Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Yên Hòa, Hà Nội - Quận Cầu Giấy, Hà Nội cũ là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 95m², căn hộ 3 phòng ngủ và 1 phòng tắm được trang bị đầy đủ nội thất, mang lại sự ...
Chính chủ bán căn hộ tầng 1, ngõ 167 tây sơn, ngõ ô tô, kinh doanh, dt 90m2
3
7.35 tỷ 90 m²
Nhà Chung Cư

Đường Tây Sơn, P.Quang Trung, Q.Đống Đa, HN

Chính chủ em bán, căn hộ tầng 1, ngõ 167 Tây Sơn, ngõ ô tô, kinh doanh, gần ĐH Công Đoàn, rất nhiều sinh viên nên kinh doanh đỉnh ạ.
Phù hợp cho ai có nhu cầu vừa ở vừa kinh doanh, Nhà rất rộng và đẹp, vị trí trung tâm, tính thanh khoản tốt.
Hiện đang cho thuê 15 triệu/ tháng (e thu 40 triệu/ 3 tháng, thu 1 lần 3 tháng).
Diện tích 90m², sổ đỏ sạch cất két, ko thế chấp.
Giá bán 7,35 tỷ, ace môi ...
Chủ nhà gửi bán căn 2pn 2vs 92m2 chung cư cao cấp d'. le pont d'or  36 hoàng cầu ,căn hiếm giá tốt
4
13.75 tỷ 92 m²
Nhà Chung Cư
2 2

D’. Le Pont D’or - Hoàng Cầu, P.Ô Chợ Dừa, Q.Đống Đa, HN

Chuyển đổi công tác chủ nhà gửi em bán căn 2PN chung cư cao cấp D' Le Pont D'or - 36 Hoàng Cầu -chung cư cao cấp của chủ đầu tư Tân Hoàng Minh
Diện tích 92m² thông thủy sử dụng
Thiết kế 2PN 2VS rộng rãi
Tầng đẹp ban công hướng mát - đón ánh sáng tự nhiên
Full nội thất cao cấp
Đặc biệt căn hộ có 2 slot ô tô
Pháp lý sổ đỏ chính chủ
Giá bán thỏa thuận
LH: E VIỆT để xem căn hộ và deal giá tốt
Bán căn hộ chung cư wisteria diện tích 114m giá 8.x tỷ
4
8 tỷ 114 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Chung cư The Wisteria, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: Ngô (7 tin đăng)
Bán căn hộ chung cư Wisteria
Diện tích 114M
Thiết kế 3 ngủ-3 vệ sinh
Nội thất nguyên bản
Giá 8.x tỷ (x thương lượng)
Liên hệ
Chung cư packexim, tây hồ, hà nội, 14,6 tỷ, 150m2 siêu hot hàng hiếm
3
14.6 tỷ 150 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Packexim, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Người đăng: a Tuấn (7 tin đăng)