Bán căn hộ chung cư tại Hà Nội diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Căn hộ tầng trung tòa ct4 xa la, 70m2 tk 2pn, 2vs, sổ đỏ, full nt đẹp.  0378 884 ***. ảnh thật nhà
4
4.15 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

KĐT Xa La, P.Phúc La, Q.Hà Đông, HN

Do làm ăn có chút lộc lá nên gia đình chuyển sang liền kề Văn Phú. Vì vậy muốn nhượng lại căn hộ ở CT4 Xa La cho gia đình nào có nhu cầu. Ưu tiên khách mua nhanh và thiện chí. Căn hộ tầng đẹp, view thoáng. Nhà em xác định ở lâu dài nên làm nội thất rất cẩn thận và tỉ mỉ. Vì thế khách mua nhà cực kỳ yên tâm về chất lượng nội thất, nhà ở cực kỳ lộc lá.
- Tòa CT4 là một trong những tòa vị trí đẹp ...
Nhà 2phong. ngủ. 2w .thiết kết đẹp. ở ngay .gần trường học các cấp. 100m .chợ
6
4.4 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Việt Hưng, P.Đức Giang, Q.Long Biên, HN

Chung cu 2phong ngủ. 2w .nội thất gồm 3đieu hoà. Quạt .tủ bếp mới. Gần trường học các cấp 100 m .ko phải đón con đi học
Gia đình bán ch 3pn2wc, dt 122m2, căn góc, giá 10,9 tỷ, căn góc , ban công đn,  0523 681 ***
8
10.9 tỷ 122 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Eurowindow Multi Complex, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Gia đình tôi đang ở căn hộ 3 phòng ngủ ở chung cư Eurowindow 27 Trần Duy Hưng Hà Nội. Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại căn hộ này cho người có nhu cầu.
- Căn hộ là căn ban công ĐN, cửa hướng TB có diện tích 122m² gồm 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh các phòng đều đầy đủ ánh sáng, view thoáng và rất mát.
- Chúng tôi để lại toàn bộ nội thất gồm full thiết bị vệ sinh cao cấp, giường, tủ, bếp, điều ...
Chính chủ bán căn 2pn dt 75m2 ban công đông nam chung cư việt đức complex, giá 6 tỷ  0932 392 ***
3
6 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Việt Đức Complex, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Gia đình tôi cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ ở chung cư Việt Đức Complex.
Căn hộ là căn góc ban công Đông Nam, phòng ngủ hướng Đông Bắc có diện tích 75m², gồm 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh các phòng đều đầy đủ ánh sáng, view thoáng và rất mát.
Giá 6 tỷ (tôi bao phí và có gia lộc thêm).
Liên hệ xem nhà trực tiếp cho tôi (trung gian không làm phiền).
Xin cảm ơn.
Siêu rẻ! căn 2pn tầng trung, view svđ, full đồ siêu đẹp tại gardenia chỉ nhỉnh 7 tỷ.  0392 418 ***
3
7.6 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Gardenia, Tt.Cầu Diễn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chủ nhà cần tiền bán gấp căn hộ 2PN tại Vinhomes Gardenia.
- Diện tích tim tường 81m², thông thủy 75,5m².
- Tầng trung, view sân vận động ngắm pháo hoa.
- Full nội thất.
- Sổ đỏ chính chủ, sẵn slot ô tô.
- Giá bán chỉ nhỉnh 7 tỷ, cam kết rẻ nhất thị trường hiện tại.
- Anh chị quan tâm liên hệ em Hà .
Chính chủ cần bán căn hộ chung cư vov mễ trì lương thế vinh, toà mới 75m2 2pn. giá chỉ từ 6 tỷ
3
6 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

VOV Mễ Trì, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Tôi cần bán căn hộ chung cư VOV Mễ Trì - Phố Lương Thế Vinh. Căn hộ tầng trung, TOÀ MỚI DT 75m² 2pn 2wc nội thất cơ bản sạch đẹp.
- Dự án với quần thể riêng tư - Dân cư rất thân thiện - Tiện ích đầy đủ không thiếu gì: Gym, Bể bơi 4 mùa, Sân Tenis, Chợ, Siêu thị, Hàng ăn,... Phục vụ mọi nhu cầu của cư dân.
- Thuận tiện đi lại: Nằm cạnh Vinhomes Green Bay, Cách Đại Lộ Thăng Long - Công Viên Phùng ...
Bán cc 3pn, 2wc, 150m2 tại mailand hanoi city, view đẹp, giá thỏa thuận
3
Thỏa thuận 150 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư 3PN, 2WC, diện tích 150m² tại Mailand Hanoi City, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Sơn Đồng, Hà Nội - Huyện Hoài Đức, Hà Nội cũ.
- Nội thất cơ bản, phù hợp với nhu cầu sử dụng của gia đình.
- Ban công hướng Tây Bắc, mang lại ánh sáng tự nhiên và gió mát.
- Trang bị đầy đủ điều hòa, tủ lạnh, giường...
- Phong thủy tốt, không gian sống thoáng đãng, yên tĩnh.
...
Thông tin chuẩn! chính chủ bán gấp 2 căn hộ tại tòa a và tòa b mulberry lane, 2pn3pn, giá giảm sâu
10
Thỏa thuận 90 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Mulberry Lane, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN

Tôi cần bán 2 căn hộ tại Mulberry Lane, cụ thể:
1. Căn hộ rộng 90m² tại tòa A Mulberry Lane, thiết kế 2PN, 2WC, bố cục phòng rất hợp lý, view thoáng đã, nhà mới tinh do ko ở. Giá bán 6.x tỷ (thương lượng)
2. Căn hộ rộng 128m² tại tòa B Mulberry Lane, thiết kế 3PN, 2WC, giá bán 8,x tỷ. Hiện đang để trống, có thể vào ở luôn, đã setup đầy đủ nội thất, xem nhà báo trước.
Cả 2 căn hộ tại tòa nhà có vị ...
Chính chủ gửi bán nhanh căn hộ 83m2 view starlake vĩnh viễn toà cao cấp 6th element giá 10,5 tỷ
6
10.5 tỷ 83 m²
Nhà Chung Cư

6th Element, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Cơ hội hiếm giá cực mềm chỉ 10,5 tỷ
Chính chủ gửi bán nhanh căn hộ 83m² view Starlake vĩnh viễn tại toà 6th Element dự án cao cấp bậc nhất Tây Hồ Tây!

Thông tin căn hộ:
Diện tích: 83,0m2
View Starlake thoáng đẹp không lo chắn sau này.
Không gian thiết kế hiện đại, vào ở được ngay dịp Tết.

Ưu điểm vượt trội:
Nhà có sẵn xách vali là ở.
Có slot ô tô dưới hầm.
Sổ đỏ chính chủ, giao dịch linh hoạt ...
Không ảo, chính chủ gửi bán cc imperia garden120m2110m280m279m276m66m2,  0936 218 ***
3
8.6 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Imperia Garden, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Chính chủ gửi bán CC Imperia Garden, 143 Nguyễn Tuân:

- Diện tích: Căn góc 99m² 3N 2VS 11.5 tỷ.
- Diện tích: 110m² 3N 2VS giá 12.85 tỷ.
- Diện tích: 120m² 3N 2VS giá 13.8 tỷ.
- Diện tích: 92m² 3N 2VS giá 11 tỷ.
- Diện tích: 79m² 3N 2VS giá 9.5 tỷ.
- Diện tích: 76m 2N 2VS giá 8.6 tỷ
- Diện tíc: 66m 2N 2VS 7.85 tỷ
- Diện tích: 80m 2N 2VS 9 tỷ

Tiện ích:
- Siêu thị, bể bơi free cho cư dân, trường ...
Bán suất ngoại giao căn góc view hồ sẵn sổ gd giá cực tốt hanoi signature  htls 0%/24th
7
Thỏa thuận 151 m²
Nhà Chung Cư
3

D’. Palais De Louis - Nguyễn Văn Huyên, P.Nghĩa Đô, Q.Cầu Giấy, HN

Ha Noi Signature tọa lạc tại số 6 Nguyễn Văn Huyên, phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội, cách trung tâm thành phố 5km và sân bay Nội Bài 25km.

Ha Noi Signature là dự án căn hộ siêu sang được lấy cảm hứng từ sự nguy nga, trường tồn của cung điện hoàng gia Châu Âu, mang đến nét đẹp quý phái, sang trọng và xa hoa của đất nước pháp hoa lệ thế kỷ 16, 17. Các loại căn hộ sang trọng tại đây được đặt ...
Bán cc the queen, đường giải phóng, 94 triệu/m2, 82.9m2, 2pn, 2wc, pháp lý đầy đủ
4
7.79 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Queen, P.Phương Liệt, Q.Thanh Xuân, HN

CC The Queen tọa lạc tại The Queen, Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Hà Nội - Quận Thanh Xuân, Hà Nội cũ, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 82.9m², căn hộ này có 2PN, 2WC, đầy đủ nội thất, sẵn sàng để vào ở ngay.

Giá bán chỉ 94 triệu/m², với pháp lý đầy đủ giúp đảm bảo quyền lợi cho người mua. Căn hộ này không chỉ là ...
Em cần bán căn góc 3 phòng ngủ n01t4 ngoại giao đoàn. toà n01t4 3pn 2wc 122m căn góc 2 mặt thoáng
6
16 tỷ 122 m²
Nhà Chung Cư
3 2

N01-T4 Ngoại Giao Đoàn, P.Xuân Tảo, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Em cần bán căn góc 3 phòng ngủ N01T4 Ngoại Giao Đoàn.

Toà N01T4 3PN 2WC 122m căn góc 2 mặt thoáng.

Chủ nhà bán full đồ nội thất sẵn về khách ở được luôn, view phòng khách + phòng ngủ, hướng Đông Nam thoáng mát.

Pháp lý sổ đỏ cất két - hỗ trợ vay bank.

Giá bán 16 tỷ đã bao thuế phí chuyển nhượng.

Liên hệ em hùng xem nhà: - Zalo/ hotline 24/7.
Chính chủ cần bán! căn hộ ia20 ciputra, 3pn 2vs (110m2), có slot ôtô, sẵn sổ đỏ, giá 8tỷ vnđ
10
8 tỷ 110 m²
Nhà Chung Cư
3 2

IA20 Ciputra, P.Đông Ngạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

* ) Căn hộ tại chung cư IA20 khu đô thị Ciputra, Nam Thăng Long, Hà Nội.

- Nhận bàn giao 2019.

Em có căn góc đẹp nhất tòa IA20 chủ nhà cần chuyển nhượng lại nhanh, giá thấp nhất và rất thiện chí bán.

Căn hộ tầng trung hướng Đông Nam.

* Đặc điểm căn hộ*.

- Diện tích: 110m².

- Được thiết kế 3PN + 2WC. Căn góc, toàn bộ phòng trong nhà đều có ánh sáng tự nhiên.

Nội thất: Full đẹp.

Sổ đỏ chính ...
Siêu rẻ! bán ch 70m2 có ban công tại cc mipec rubik360 sẵn sổ full đồ, nhỉnh 9 tỷ.  0968 748 ***
10
8.8 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Mipec Rubik 360, P.Dịch Vọng Hậu, Q.Cầu Giấy, HN

Chủ nhà thiện chí bán căn 70m² chung cư Mipec Rubik.
- 122 - 124 Xuân Thuỷ.
Diện tích: 70m² - 2PN - 2VS.
Nội thất full vào ở ngay như ảnh.
View ngoại khu, căn hộ có ban công phòng khách.
Giá: 9 tỷ.
- Thuế phí: Bên nào bên đó chịu.
- Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài.

Anh chị liên hệ em Thơm để được tư vấn và hỗ trợ xem nhà 24/7.
Chính chủ bán gấp căn 3 ngủ 162m n05 hoàng đao thúy . giá 13 tỷ   0943 937 ***
3
Thỏa thuận 159 m²
Nhà Chung Cư

N05 Trần Duy Hưng, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Người đăng: Ms Thu (24 tin đăng)
Gia đình đã chuyển đi nên cần bán nhanh
Diện tích căn hộ 162m gồm có 3 phòng ngủ 2 vệ sinh. Cửa Tây Bắc ban công Đông Nam. Phòng khách và bếp bố trí cực kỳ hợp lý. Tất cả các phòng đều sáng. Sổ đỏ chính chủ.
Giá bán 13 tỷ thương lượng
Liên hệ e Thu
Chính chủ cần bán gấp căn 2pn 2vs góc toà r1.03 (zenpark), tầng cao, diện tích rộng
6
5.3 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Zenpark, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Bán căn 2PN 2VS căn góc, hướng Đông Nam, Tây Nam. View thoáng.
Thiết kế thông minh, phòng khách siêu rộng.
Diện tích tim tường 74,3m². Diện tích thông thủy 66,9m².
Có sẵn slot để xe miễn phí 2 năm, miễn phí bể bơi 4 mùa, nướng BBQ... Zenpark là toà căn hộ cao cấp nhất của Vinhomes tại Ocean Park.
Giá 5.3 tỷ bao toàn bộ phí.
Căn hộ đã có sẵn sổ giao dịch ngay.
Liên hệ xem nhà và lấy thông tin chi ...
Chỉ với 800tr sở hữu căn hộ cao cấp the vista văn la, 90,1tr /m2, 61,39m2, 2pn, full nội thất
7
5.53 tỷ 61 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Ngôi nhà mơ ước đang chờ đón chủ mới tại The Vista Văn La, Đường Quang Trung, Phường Kiến Hưng, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Hà Đông, Hà Nội). Căn hộ chung cư 61,39m² với 2PN, 2WC, đầy đủ nội thất siêu xịn. Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc, cực phong thủy. Pháp lý đầy đủ, thoải mái cho mọi kế hoạch tương lai.

Chỉ cần bỏ ra 800tr để sở hữu căn hộ cao cấp
Giá chỉ 90,123 triệu / m², quá hợp ...
Bán gấp căn hộ 2 ngủ 2wc, 63m2, full nội thất, view thành phố, tầng đẹp dự án vinhomes d'capitale
19
8.5 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes D'Capitale, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Hot! Căn hộ giá tốt nhất Vinhomes D'Capitale Trần Duy Hưng.

Vị trí: Tầng đẹp, view thoáng nhìn ra hồ điều hòa không gian sống trong lành, đẳng cấp.
Hướng: Tây Bắc - Đông Nam.
Diện tích: 70m².
Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 vệ sinh, layout vuông vắn tối ưu công năng.
Giá bán: 8.6 tỷ (bao trọn toàn bộ thuế phí).
Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài sang tên nhanh gọn.
Nội thất: Full cao cấp khách chỉ việc xách vali về ...
Hàng xóm times city  căn hộ 3pn chung cư cao cấp  lô góc  view hướng đông nam  nhiều tiện ích
5
13.9 tỷ 97 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Imperia Sky Garden, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Vị trí:
- Căn hộ nằm ở tháp B chung cư Imperia Sky Garden đối diện Times City. Vị trí cực kỳ đắc địa, tiện ích ngập tràn ngay trong toà nhà, vườn địa đàng cực chill ở tầng 28 nhìn trọn view sông Hồng, bể bơi vô cực, phòng gym, yoga,... Bảo vệ trực 24/24 cực kỳ văn minh.

Thiết kế: Lô góc 3 thoáng, tràn ngập ánh sáng.
- Nhà gồm 3 phòng ngủ + phòng khách + bếp + 2 wc.
- Căn hộ 2 Balcon, view Đông ...
Từ 360 tới 380 của 10880

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm