Nhà Chung CưHà Nội
Bán căn hộ chung cư tại Hà Nội diện tích 50 đến 80 m²
Gemek Tower, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN
Vị trí: Gemek 1 - Mặt đường Lê Trọng Tấn, giao thông cực kỳ thuận tiện.
Diện tích: 73m² thiết kế 2 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát.
Nội thất: Full đồ đẹp, chủ nhà để lại toàn bộ, khách chỉ việc dọn về ở.
Pháp lý: Nhà sẵn sổ đỏ, sang tên ngay.
Giá bán: 4 tỷ (Chủ nhà thiện chí giảm giá để bán nhanh).
LH: xem nhà 24/24.
A10-A14 Nam Trung Yên, P.Yên Hòa, Q.Cầu Giấy, HN
Diện tích: 61,2m².
Thiết kế: 2 phòng ngủ 1 vệ sinh.
Hướng cửa: Đông Nam.
Nội thất: Cơ bản.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.
Giá bán: 5,2 tỷ.
Căn hộ có thiết kế vuông vắn, công năng hợp lý, phù hợp gia đình trẻ hoặc khách mua cho con học tập và sinh sống lâu dài tại khu ...
Đường Vũ Trọng Phụng, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN
- Diện tích 72m, đầy đủ nội thất, đáp ứng nhu cầu sống tiện nghi cho gia đình
- 2 phòng ngủ (2PN) rộng rãi, thoáng mát.
- 2 phòng tắm (2WC) tiện lợi.
- Giá bán hấp dẫn chỉ 8,3 tỷ ( có Thương lượng)
Căn hộ có pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua.
Gần các tiện ích như:
- Gần ...
Booyoung, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN
+ Diện tích 75m² - 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh.
+ Vị trí trung tâm Quận Hà Đông, cách ga Trần Phú 10m, trung tâm TM Big C, rạp chiếu phim CGV, phòng tập gym, bể bơi 4 mùa ngay dưới chân tòa nhà, gần ĐH Kiến Trúc, An Ninh, Đại học Văn Hóa.
+ Tiện ích nội khu và xung quanh đầy đủ.
+ Giá: 5,9xyz tỷ.
+ Liên hệ: (miễn TG)
A10-A14 Nam Trung Yên, P.Yên Hòa, Q.Cầu Giấy, HN
Cảm ơn quý khách đã mua và đang quan tâm tới các căn hộ chung cư, chúng tôi tri ân khách hàng:
- Tặng 30% gói nội thất của căn 2 phòng ngủ 120 triệu và căn 3 phòng ngủ 150 triệu, đầy đủ không thiếu thứ gì, chìa khóa trao tay, chỉ việc xách vali về ...
SDU 143 Trần Phú, P.Văn Quán, Q.Hà Đông, HN
Diện tích: 53m2
Hướng cửa: Đông Bắc, Hướng ban công: Tây Nam
Thiết kế căn hộ: 2 ngủ, 2 vệ sinh
Nội thất gồm những gì để lại: Đầy đủ gồm sàn gỗ, trần thạch cao, hệ thống tủ bếp, bếp từ, hút mùi, điều hòa, nóng lạnh, giường ngủ, tủ quần áo, sofa, bàn ghế ăn...
Giá bán : nhinhr 4 ỷ (không bao tên)
Pháp lý: Sổ Hồng
The Terra Hào Nam, P.Ô Chợ Dừa, Q.Đống Đa, HN
Địa điểm xung quanh:
+ Gần siêu thị Sakuko Thái Hà, Winmart + Hào Nam, ...
TMC Smart Home, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN
Loại diện tích căn hộ TMC Smarthome.
2PN: 69m²
Chính sách chiết khấu căn hộ TMC Smarthome: Chiết khấu lên tới 12.5%, hỗ trợ vay 85% 0% LS 24 tháng.
Dự án TMC Smarthome bàn giao full nội thất liền tường cao cấp, đầy đủ tiện ích dịch vụ: Bể bơi, gym, TTTM, công viên, trường học, bệnh ...
Đồng Phát Park View Tower, P.Vĩnh Hưng, Q.Hoàng Mai, HN
Sảnh lớn tiện đi lại, đường Vành Đai 2.5 sắp chạy qua thì quả là tuyệt vời, xung quanh là các dự án biệt thự liền kề.
Bể bơi 4 mùa ngay tại tầng 2 thông giữa 2 tòa A và tòa B. Trung tâm thương mại tiện ích ngập tràn. Đường quanh khu Đồng Phát giao thông thuận lợi thông sang KĐT Gamuda - Times City đang mở đường.
Thông tin ...
Đường Nguyễn Đức Thuận, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN
Chủ để lại full nội thất, khách mua chỉ việc xách vali về ở. Khu dân trí cao, an ninh tốt, giao thông thuận tiện.
Sổ đỏ cất két sẵn sàng giao ...
The Beverly - Vinhomes Ocean Park, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN
- Vị trí căn hộ: Tòa BE1, Căn số 04 (Vị trí tầng trung cực đẹp, không quá cao, không quá thấp, di chuyển nhanh chóng, view nhìn thẳng ra trường học ).
- Diện tích: 76m² (Diện tích cực kỳ rộng rãi cho thiết kế 2 phòng ngủ, không ...
A10-A14 Nam Trung Yên, P.Yên Hòa, Q.Cầu Giấy, HN
Thông tin căn hộ:
Căn hộ tòa A14A1 - Tầng cao, view thoáng
Hướng ban công: Đông Nam
Diện tích: 55,07 m² Thiết kế: 2n1vs
Giá 5,1 tỷ
Pháp lý: Sổ đỏ
Nhà nội thất cơ bản, sẵn sàng đón hộ gia đình mới
Ưu điểm:
- Dự án A14 Nam Trung Yên bàn giao từ 2016 với vị trí trung tâm Cầu Giấy, thuận tiện đi ...
Sun Square, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN
Diện tích: 80m²
Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 vệ sinh
Ban công: Đông Bắc
Nội thất: Full nội thất, vào ở ngay
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 7,6 tỷ
Căn hộ có layout vuông vắn, phòng khách rộng kết nối ban ...
Lumiere EverGreen, P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN
Tầng trung đẹp - rẻ nhất A1 - A2
Giá 6,19 tỷ - chỉ 103 triệu / m2
liên hệ chuyên Lumiere Evergreen ạ
Đường Phùng Khoang, P.Khương Trung, Q.Thanh Xuân, HN
Căn hộ tại tầng 12 diện tích 67m², 2 phòng ngủ. Vị trí trung tâm xung quanh đầy đủ tiện ích, yên tĩnh thông thoáng
Ai là người dân muốn tìm mua để ở có thể đi tìm hiểu vị trí và liên hệ mình để làm việc trước.
Hiện tại ...
Sun Square, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN
- Diện tích 80m².
- Tk: 2PN, 2WC, full nội thất.
- Pháp lý đầy đủ, cực kỳ tiện lợi cho cuộc sống hiện đại.
- Hướng TN, ban công TB/ĐB, tạo không gian thoáng đãng và tràn đầy ánh sáng.
- Giá chỉ 7 tỷ, quá hời cho một căn hộ chất lượng như này!
Với thiết kế hiện đại, không gian sống lý tưởng cho những ai yêu thích sự tiện nghi và thoải mái.
Liên hệ xem nhà gặp ...
Mipec Tố Hữu, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN
+ Diện tích 68m², 2pn
+ Pháp lý đầy đủ, tiện ích đầy đủ, gần trường /chợ/siêu thị, công viên PK.
+ Bàn giao full nt cao cấp
Liên hệ ngay để được tư vấn:
Vinhomes Gardenia, Tt.Cầu Diễn, Q.Nam Từ Liêm, HN
Ban công hướng Nam mát view nhìn sân vận động Mỹ Đình cực thoáng giá mong muốn 8,1 tỷ.
Sổ đỏ chính chủ pháp lý minh bạch có hỗ trợ khách vay ngân hàng.
Anh chị có nhu cầu xin liên hệ mong gặp được khách thiện chí.
Imperia Sola Park, P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN
Phía Tây Bắc: Giáp Đại lộ Thăng Long.
Phía Đông Bắc: Tiếp giáp nhà để xe nổi Parking Zone 1 và Công viên Vĩnh Hằng.
Phía Đông Nam: Tiếp giáp phân khu S4 và nhìn ra công viên hồ trung tâm.
Phía Tây Nam: Tiếp giáp phân khu S1, S2 của Vinhomes Smart City.
Cư ...
Vinhomes D'Capitale, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN
Căn tầng trung giá tốt nhất thị trường chỉ 8.5 tỷ
LH mua bán: