Bán căn hộ chung cư tại Hà Nội diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần tiền kinh doanh bán gấp căn 55m full nội thất tại chung cư báo nhân dân giá 4450tr
4
4.45 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Xuân Phương Residence, P.Phương Canh, Q.Nam Từ Liêm, HN

CHỈ 4,45 TỶ SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ 2PN FULL NỘI THẤT SỔ ĐỎ TRAO TAY

Gia đình không có nhu cầu sử dụng nên cần bán gấp căn hộ 55m² tại chung cư Báo Nhân Dân khu dân trí cao, sống cực kỳ văn minh.

Thiết kế: 2 phòng ngủ 1 vệ sinh phòng khách bếp ban công thoáng mát
Hướng cửa Tây Bắc ban công Đông Nam đón gió mát quanh năm
Nội thất full, chỉ việc xách vali về ở ngay

Vị trí cực đẹp: gần ...
Bán nhanh căn hộ tại sola park, 2pn, 55m2, 4 tỷ,  0365 691 ***
4
4 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Imperia Sola Park, P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Cần bán nhanh căn hộ 2PN tại Sola Park.

- Diện tích: 55m², giá bán: 4 tỷ.

Để chọn được căn hộ ưng ý nhất.
Ecolife tố hữu  bán căn hộ 2 ngủ 75m2 nhà đẹp , giá tốt nhất chỉ 7,2 tỷ  0961 068 ***
3
6.95 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư

Ecolife Capitol, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Gia đình cần bán gấp căn hộ 2 ngủ toà chung cư Ecolife tố hữu - Dự án xây dựng tháp thủ đô xanh - cạnh cấp 3 trung văn
- Căn hộ 75m² , thiết kế hợp lý 2 ngủ 2 vệ sinh, 2 ban công
- Nhà ở ổn định, có lộc, nay chuyển căn rộng hơn nên cần bán
- Giá bán rất thiện chí, chỉ 6.95 tỷ có thương lượng. Sổ sẵn
-Liên hệ xem nhà :
Chỉ 3,8 tỷ nhận ngay căn 69m2 2 ngủ 2vs full nội thất tại chung cư athena complex  0973 351 ***
5
3.8 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Athena Complex, P.Phương Canh, Q.Nam Từ Liêm, HN

Cần tiền bán gấp căn 69m full nội thất tại chung cư Athena Complex giá chỉ 3.8tỷ.
Căn hộ thiết kế 2ng 2vs, phòng khách, bếp, 2 ban công thoáng mát.
Hướng cửa Đông Bắc, ban công Tây Nam.
Nội thất: Full nội thất.
Vị trí: Chung cư Athena Complex mặt đường 70, giao thông thuận tiện bởi các tuyến đường lớn như: Đường 70, đường 32, đường Trần Hữu Dực, Lê Đức Thọ, Phạm Hùng...
Gần chợ, trường học cấp 1, ...
Chính chủ bán căn hộ 2pn 60,2m2 masteri west heights, view hồ công viên trung tâm, vị trí đẹp
8
6 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri West Heights, P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chính chủ bán căn hộ Masteri West Heights Vinhomes Smart City.
Tòa: B.
Diện tích: 60,2m².
Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh.
Ban công: Đông ghé Bắc.
View: Thoáng, nhìn ra trục đường đôi và hồ công viên trung tâm.
Tình trạng: Nhà gọn gàng, phù hợp ở ngay.
Tiện ích xung quanh đầy đủ gần: Trường học, chợ, siêu thị..., Khu vực dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo, Giao thông thuận tiện.
Pháp lý: Đã có sổ ...
Bán 219 trung kính, center field, 70m2, full nội thất 0975 118 ***
4
7 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Central Field Trung Kính, P.Yên Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Bán 219 Trung Kính, Center Field, 70m², full nội thất-
- Diện tích 70m², 2pn, 2wc, full nội thất, ở ngay, thiết kế các phòng đều rất thoáng, áng sáng tự nhiên
- Tòa nhà vị trí đẹp, giao thông dịch vụ rất thuận tiện
- Sổ chính chủ sẵn giao dịch
- Giá bán 7 tỷ
- Liên hệ: (Call/zalo)
Em bán căn 3pn, 2vs, full đồ, sổ đỏ đầy đủ chung cư d22 trần bình, mai dịch, giá 6.2 tỷ 0981 129 ***
3
6.2 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
3 2

D22 Bộ Tư Lệnh Biên Phòng, P.Mai Dịch, Q.Cầu Giấy, HN

Chung cư D22 Trần Bình, nằm sau trường đại học Thương Mại, vài bước chân ra bệnh viện 198 Bộ Công An, bến xe Mỹ Đình cách 200m.
Với thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, nội thất đầy đủ, full đồ, sổ đỏ chính chủ tầng đẹp nhất tòa, hướng mát nhất.
Giá bán nhanh có bớt 6.2 tỷ/ căn.
Anh chị nào có nhu cầu mua xin liên hệ em theo số sau: .
Duy nhất căn 09 toà c2 tầng 11 chung cư an bình homeland. giá chỉ 5.297 tỷ. ký hdmb trực tiếp cđt
20
5.3 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Hàng hiếm căn 2PN quỹ NG vào tên trực tiếp CĐT chung cư An Bình Homeland.
Căn số 09 toà C2, tầng 11, diện tích 67.2m thông thủy, thiết kế 2pn, 2wc view sân vận động Mỹ Đình rất đẹp.
Giá bán full vat chỉ 5.297 tỷ, đóng 30% ký hợp đồng trực tiếp CĐT - Tập đoàn Geleximco.
Các đợt thanh toán sau có hỗ trợ vay ngân hàng lãi suất ưu đãi, ân hạn gốc 36 tháng.
Liên hệ em để nhận thông tin chi tiết ạ.
Cần bán nhanh căn hộ 2 ngủ 75m2 toà tsq mỗ lao  làng việt kiểu châu âu  giá 6 tỷ  0961 068 ***
3
6 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư

TSQ Galaxy, P.Vạn Phúc, Q.Hà Đông, HN

- Cần bán nhanh căn hộ 2 ngủ toà TSQ Mỗ Lao - Làng việt kiều châu âu - căn hộ có sân vườn đẹp như khu nghỉ dưỡng
- Diện tích 73m². đặc biết có thêm 18m² sân vườn view hồ trung văn , Nhà 2 ngủ, đã làm nội thất đồng bộ đẹp toàn bộ nội thất gu hiện đại. Nhận nhà ở được ngay
- Giá bán nhỉnh 6 tỷ
- Liên Hệ :
Bán căn hộ 2pn, 2wc, 70m2, 4,17 tỷ tại ct4 khu đô thị mới xa la, hà đông, hà nội
4
4.17 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

KĐT Xa La, P.Phúc La, Q.Hà Đông, HN

Căn hộ chung cư 2PN, 2WC nằm ở Khu đô thị mới Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Hà Đông, Hà Nội (cũ: Quận Hà Đông, Hà Nội) đang tìm chủ mới. Diện tích 70m², giá chỉ 4,17 tỷ VND. Nội thất cơ bản, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Cửa chính hướng Đông Nam, ánh sáng tự nhiên tràn ngập.

Khu vực xung quanh
+ Bệnh viện đa khoa quốc tế Thiên Đức
+ Bệnh viện đa khoa ...
Nhỉnh 4,x tỉ có ngay căn 69m, 3n2vs tại the vesta  phú lãm  hà đông. sổ chính chủ  hỗ trợ bank
4
Thỏa thuận 69 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Vesta, P.Phú Lãm, Q.Hà Đông, HN

*** CẦN BÁN GẤP CĂN HỘ 69M 3 PHÒNG NGỦ, 2 VỆ SINH TẠI THE VESTA PHÚ LÃM HÀ ĐÔNG
*** Giá nhỉnh 4,x tỷ Sổ đỏ chính chủ

- Diện tích thông thủy: 69m²
- Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 1 logia phòng khách
- Tầng trung, vị trí đẹp, hướng mát
- Căn hộ vuông vắn, tối ưu công năng sử dụng
- Nội thất theo hiện trạng, vào ở ngay
- Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh
- Hỗ trợ vay ngân ...
Duy nhất căn góc 2pn hướng đn tầng trung đẹp nhất chung cư an bình homeland. ký trực tiếp cđt
17
5.48 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Em có duy nhất căn góc 67.7m² thiết kế 2PN 2WC tầng trung số đẹp, thuộc toà C4 chung cư An Bình Homeland ngay cạnh Aeon Mall Hà Đông - Chủ đầu tư Geleximco.
Hàng hiếm căn NG vào tên trực tiếp chủ đầu tư Geleximco. Căn góc hướng Đông Nam view thành phố. Khách thanh toán 30% ký hợp đồng mua bán luôn. Có hỗ trợ vay lãi suất ưu đãi, hồ sơ thẩm định nhanh, thế chấp bằng hợp đồng mua bán.
Giá bán full ...
Bán cc the vista văn la, 6,5 tỷ, 70m2, 2pn, 2wc, giá ưu đãi tại quang trung, hà đông
4
6.5 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Chung cư The Vista Văn La nằm ở The Vista Văn La, Đường Quang Trung, Phường Kiến Hưng, Hà Nội (Quận Hà Đông, Hà Nội cũ), là nơi lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có diện tích 70m², thiết kế 2PN và 2WC, full nội thất đẹp mắt, sẵn sàng cho cuộc sống mới.

- Giá: 6,5 tỷ VND
- Pháp lý đầy đủ
- Nội thất bao gồm: sofa, giường, tủ lạnh, máy giặt, bếp từ và ...
Full quỹ căn độc quyền tháng 5 dự án kepler land hà đông giá sốc chỉ từ 85tr/m2
12
6.4 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Tháp đôi Kepler Land, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN

Em Chung có full quỹ căn chuyển nhượng giá tốt nhất trên thị trường dự án Kepler Land Hà Đông.
Hiện tại em đang có quỹ căn giá tốt nhất thị trường, căn đẹp, tầng đẹp, dễ cho thuê, tính thanh khoản cao:

* Quỹ căn toà HH2, nhận bàn giao tháng 7 năm nay:
- Căn 1PN diện tích 45,6m² giá chỉ từ 4,5 tỷ.
- Căn 2PN diện tích 63m², 68m², 72.8m², 82m² giá chỉ từ 6,4 tỷ.
- Căn 3PN diện tích 98m², 103m², ...
Giảm 200tr bán gấp căn hộ 57m2, 2pn2vs tại the vesta  phú lãm. đầy đủ tiện ích chỉ với 3.4x tỉ
4
3.45 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Vesta, P.Phú Lãm, Q.Hà Đông, HN

Giảm sâu 200 triệu bán gấp căn hộ 57m² tại The Vesta Phú Lãm Hà Đông.
Giá chỉ 3,4x tỷ rẻ nhất thị trường sổ chính chủ.

- Diện tích: 57m².

- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh.

- Nội thất cơ bản, ánh sáng tự nhiên.

- Khu dân cư đông đúc, an ninh 24/7.

- Tiện ích nội khu: Sân thể thao, trường mầm non, siêu thị mini, khu vui chơi trẻ em, bãi đỗ xe rộng.

- Gần bến xe Yên Nghĩa, tuyến Metro Hà ...
The pride 2n 74m2 giá chỉ 5 tỷ . chủ nhà cần bán gấp đổi 3n . sổ sẵn . có gia lộc
3
5 tỷ 74 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Pride, P.La Khê, Q.Hà Đông, HN

Thiết kế 2n2vs - 74m² nên rất rộng rãi .

Hướng nhà Đông Bắc đón gió .

Nằm ở tòa CT1 - Tầng trung đẹp . Thang máy thuận tiện không tắc .

Dân cư vừa đủ , không bị đông đúc .

Alo và liên hệ em Phúc để có thể làm việc với một mức giá phù hợp nhất .

Em Phúc chuyên hàng chuyển nhượng HĐ, TX , CG, MĐ .

SĐT em Phúc :
Can hộ vip chung cư thái hà 43 phạm văn đồng 70m2, tầng cao, giá 6.1 tỷ
3
6.1 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Nhà ở cho CBCS Bộ Công an, P.Cổ Nhuế 2, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán CHCC Thái Hà 43 Phạm Văn Đồng, TP Giao Lưu.
Nhỉnh 6 tỷ.

+ Căn hộ tầng cao tòa CT1 diện tích 70m².

+ TK 2PN, 2WC, ban công, bếp, PK.
+ Gia đình không sử dụng đến nên cần bán nhanh trước tết.
+ ACE thiện chí mua liên hệ trực tiếp em Long .

Sổ đỏ chính chủ GD ngay.
Bán chung cư ecohome 1 70m, 3pn, 2vs sổ sang tên ngay
3
Thỏa thuận 70 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Ecohome 1, P.Đông Ngạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

BÁN CĂN GÓC ECOHOME 1: 70m, 3PN, 2VS :
- Sổ hồng sang tên ngay
- Nội thất cơ bản, khách về tự do thiết kế nội thất
- Ban công Đông Nam, hướng mát, các phòng ngập tràn ánh sáng
- Tiện ích: Hồ điều hoà Vingroup đang làm, chung cư Ciputra, Vin Đông ngạc chuẩn bị khởi công. Bệnh viện Phương Đông, Đại học Mỏ, Học Viện Tài chính, Đại học y tế cộng đồng. Sân vui chơi rộng lớn, nhiều cây xanh
- Liên hệ ...
Mở bán căn hộ cc tmc smart home, dưới 10tỷ, 2pn duy nhất, xuân đỉnh, bắc từ liêm, hn giá cực chất
4
7.41 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2

TMC Smart Home, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Căn hộ chung cư TMC Smart Home nằm ở vị trí đắc địa tại đường Nguyễn Đình Tứ, phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội với diện tích 70m². Căn hộ này có giá tầm 105.82 triệu/m², phù hợp cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.

+ Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
+ Khu vực sôi động, dễ dàng di chuyển.
+ Thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống.

Gần đó có nhiều tiện ích như ...
Bán căn 2 ngủ góc siêu đẹp full nội thất tại thái hà 43 phạm văn đồng . 0986 499 ***
5
5.8 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Nhà ở cho CBCS Bộ Công an, P.Cổ Nhuế 2, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Chung cư này nằm ở Nhà ở cho cán bộ chiến sỹ Bộ Công an, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Đông Ngạc, Hà Nội (cũ: Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội), một nơi cực chất cho các bạn trẻ mê sống ảo và tận hưởng cuộc sống.

+ 2PN, 2WC, đầy đủ nội thất, chỉ cần xách vali vào ở ngay.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho những ai muốn an tâm.
+ Hướng cửa chính: Nam, ban công: Bắc, phong thủy cực ổn.

Tiện ích xung ...
Từ 680 tới 700 của 5430

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm