Nhà Chung CưHà Nội
Bán căn hộ chung cư tại Hà Nội giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²
MHD Trung Văn, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN
Tiến độ tt chia làm 10 đợt linh hoạt
Thanh toán sớm ck 8% GTCH
Thanh toán linh hoạt thành 8 đợt.
Sổ hồng lâu dài.
Mật độ căn hộ chỉ căn/sàn, thang máy.
Hầm để xe, cam kết ít nhất mỗi căn hộ 1 chỗ để ô tô, 2 xe máy, tầng thương mại đầy đủ tiện ích: Bể bơi bốn mùa, Gym, siêu thị..
Tiện ích vượt trội: Bể bơi 4 mùa, sky garden, gym spa, TTTM, khu vui chơi trẻ ...
Harmony Square, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN
- Giá bán hấp dẫn chỉ 87 tr/m².
- Căn hộ gồm 3PN, 2WC, phù hợp cho gia đình lớn.
- Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Nam, phong thủy tốt.
- Không nội thất, dễ dàng tùy chỉnh ...
Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN
Vị trí "vàng" nội đô: Dự án nằm tại số 233-235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội. Đây là quỹ đất lớn cuối cùng được quy hoạch bài bản tại trục đường huyết mạch này, cho phép kết nối cực nhanh:
o 1 phút đến Ga Metro Thượng Đình.
o 2 phút đến đường Vành đai 2.5 (theo quy hoạch) và khu đô thị Vinhomes Royal City.
o 3 phút đến Ngã Tư Sở, Vành đai ...
Vinhomes D'Capitale, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN
Em đang sẵn quỹ căn 3 ngủ bán sẵn sổ đỏ tại Vinhomes D'capitale.
Căn 3 ngủ tầng trung view hồ sổ đỏ lâu dài giá 11tỷ.
Liên hệ mua nhà: .
Hỗ trợ thủ tục mua bán.
Chung cư The Senique Hanoi , X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN
1, Căn Duplex S2.3x05 hàng Víp.
+ Hàng Duplex ngon VIP toà SEN 2 ban công Đông Nam, view đảo Ngọc Trai, view phân Khu Hawai.
+ Diện tích sử dụng: 147,4m² hàng giới hạn (cả toà chỉ có 14 căn diện tích này thôi).
+ Giá bán: 12,39 tỷ, bao phí chuyển nhượng.
+ Liên hệ: Inbox Zalo Trần Nghĩa ...
Chung cư H9-CT1 Starlake, P.Cổ Nhuế 1, Q.Bắc Từ Liêm, HN
Chủ đầu tư: Daewoo Hàn Quốc, với căn 2 PN tốt nhất tại dự án.
* Căn 2 phòng ngủ diện tích: 101m² hướng Nam view trọn công viên giá 12,8 tỷ.
Căn hộ đẹp, hướng vị trí phù hợp, sổ trực tiếp, thủ tục nhanh gọn.
* Liên hệ ngay: Dương Phương.
Căn giá bán tốt nhất, hỗ trợ xem tốt nhất.
+ Căn hộ đẹp hướng mát vị trí ...
The Matrix One Premium, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN
Diện tích: 115 m²
Tầng CAO căn góc View Công Viên siêu Relax
Trộm vía Gia Chủ ở có Tài + có Lộc Có may mắn có sức khỏe
Giá bán 1X tỷ bao thuế phí. LIÊN HỆ ĐỂ XEM CĂN HỘ TRỰC TIẾP
Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN
Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch, MTG.
Royal City, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN
+ Toạ lạc ở trung tâm, vị trí đất vàng của Thủ đô, Royal luôn được các cư dân săn đón vì vị trí đẹp, tiện ích bạt ngàn, trường học các cấp đầy đủ, hạ tầng đồng bộ, siêu thị, cửa hàng, trung tâm thương mại, bể bơi, gym, sân thể thao... Không thiếu cái gì.
+ Một trong những dạng căn hộ Duplex hiếm hoi có bán ở trên thị ...
Diamond Flower Tower, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN
Diện tích 122m² thiết kế 3 phòng ngủ 2 vệ sinh. Phòng khách và bếp bố trí cực kỳ hợp lý. Phòng nào cũng có ánh sáng. Nhà ở giữ gìn nội thất mới. Có slot ô tô.
Giá bán 10,4 tỷ thương lượng.
Liên hệ Ms Thu.
N04 Trần Duy Hưng, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN
Diện tích 128m² thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh. Nhà để lại toàn bộ nội thất cao cấp. Tất cả các phòng đều có ánh sáng trực tiếp. Sổ đỏ chính chủ.
Có slot ô tô.
Giá bán 12 tỷ thương lượng.
Liên hệ E Thu .
Mỹ Đình Pearl, P.Phú Đô, Q.Nam Từ Liêm, HN
- Diện tích: 125m², gồm 3 ngủ + 3 vệ sinh. Các phòng nhiều ánh sáng.
- Hướng cửa Tây Nam, ban công Đông Bắc. View hồ rất đẹp.