Bán căn hộ chung cư tại Hà Nội diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán ch 205m2 4n4w giá 16.8 tỷ full nt toà vinaconex 289 khuất duy tiến, trung hoà, cầu giấy
6
16.8 tỷ 205 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Vinaconex 1, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Bán căn hộ toà Vinaconex 289 Khuất Duy Tiến.

Diện tích 205m².

Thiết kế: 4N4W.

Đầy đủ nội thất.

Sổ hồng vĩnh viễn.

Giá ban: 16.8 tỷ.

Vui lòng liên hệ Minh Ngọc: .

Xin cảm ơn!
Siêu phẩm duplex tòa nhà chung cư cao cấp skylight
12
17.55 tỷ 212 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Sky Light, P.Minh Khai, Q.Hai Bà Trưng, HN

Siêu phẩm trên không với view vô cực Long Biên, Hoàn Kiếm, Tây Hồ, Đống Đa, Cầu Giấy, Nam Thăng Long... Xem 3 - 4 điểm bắn pháo hoa ngắm toàn cảnh đêm trung tâm HN.
Đầy đủ tiện ích từ trường mẫu giáo đến đại học, gần chợ, bệnh viện, đường thông thoáng, không ngập.
Tầng 1: 1 phòng ngủ master, 2 VS, phòng khách - bếp rộng 70m².
Tầng 2: Khu thờ riêng biệt.
2 phòng ngủ Master.
1 phòng tích hợp ngủ ...
Duplex 2 tầng 203,9m2 4pn 5wc view trực diện sông hồng cực hiếm noble crystal
6
32.2 tỷ 203 m²
Nhà Chung Cư
4 5

Sunshine Crystal River, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Một trong những căn duplex diện tích lớn hiếm hoi dành cho gia chủ thích không gian rộng riêng tư chuẩn sống villa trên cao.
Diện tích: 203,9m² (4PN 5WC).
Thiết kế duplex 2 tầng: Tầng 1: 120,6m².
Tầng 2: 83,8m².

Ban công hướng Bắc view trọn sông Hồng.
Tầng cao không bị chắn view.

Giá & tài chính cực dễ vào:
Giá niêm yết: 36 tỷ.
Thanh toán sớm chỉ: 32,2 tỷ (giá tốt).
Hỗ trợ vay tới 70%.

Chỉ cần ...
Chính chủ bán căn penthouse phố hoàng đạo thuý  274m2. giá rẻ 0904 897 ***
3
24.66 tỷ 274 m²
Nhà Chung Cư
5 5

Trung Hòa Nhân Chính, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Bán căn Penthouse phố Hoàng Đạo Thuý - Khu ĐTM Trung Hoà - Nhân Chính.
DT: 274m² tk 5 ngủ, 5wc... Căn phòng đếu sáng thoáng.
- Nhà sửa nội thất rất kỹ để ở rất đẹp.
- Sổ đỏ chính chủ.
- Giá bán: Cam kết rẻ nhất TT.
LH: .
Chính chủ bán căn 5 ngủ 275m2, tòa nhà 34t trung hòa nhân chính, ntcb, ban công đông nam, sổ đỏ
13
26 tỷ 275 m²
Nhà Chung Cư
5 4

Trung Hòa Nhân Chính, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Do cần chuyển đổi nơi ở nên gia đình cần bán căn hộ tại tòa 34T KĐT Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội.
- Diện tích 275m².
- Thiết kế 5 ngủ, 4 vệ sinh.
- Nội thất cơ bản.
- Ban công Đông Nam, cửa Tây Bắc.
- Giá bán: 26 tỷ.
- Liên hệ xem nhà Mr Khánh. .
Penhouse 230m tại thanh xuân giá chỉ 86tr/m
3
19.78 tỷ 230 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Phú Gia Residence, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Căn Penthouse tại Phú Gia Residence 96 Nguyễn Huy Tưởng
Diện tích 230m² (2 ngủ, 1 thờ có thể làm phòng ngủ, 1 phòng bé giúp việc hện đang làm phòng thay đồ, 2 vệ sinh)
Khoảng 30m² sân riêng
Có phòng xông hơi riêng
Full nội thất
Giá 86tr/m
Liên hệ
Chính chủ bán căn 4 ngủ 206m2 tại vinaconex 1, tòa c2, ban công đông nam, nội thất cơ bản, sổ đỏ
8
16 tỷ 206 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Vinaconex 1, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Tôi chủ căn hộ tại Vinaconex 1, tòa C2, do cần chuyển đổi nơi ở nên tôi không có nhu cầu sử dụng căn hộ tại đây, cần tìm gia chủ mới.
- Diện tích căn hộ 206m².
- Thiết kế 4 ngủ, 4 vệ sinh.
- Nội thất cơ bản.
- Hướng cửa Tây Bắc, ban công Đông Nam.
- Vị trí tòa C2.
- Giá bán. 16 tỷ.
- Xem nhà liên hệ. . Mr Khánh.
(mới) chính chủ bán căn hộ 216m2 khu cao tầng giá tốt.  0981 343 ***
3
Thỏa thuận 216 m²
Nhà Chung Cư
4 3

The Manor, P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, HN

Do có nhu cầu chuyển đổi, tôi cần bán căn hộ 216m².
Căn hộ tầng trung Tòa W thiết kế 4pn + 1 phòng làm việc - 3 vệ sinh.
Hướng mát view thoáng giá 16 tỷ (Không chào ảo câu view mất thời gian khách hàng).
Liên hệ cho tôi để gặp xem nhà và thương lượng giá.
Penhouse sân vườn, dt=236m2 bàn giao cao cấp view hồ và sông hồng, q. hoàng mai (97tr/m2)
8
23 tỷ 236 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Galia Hanoi, P.Yên Sở, Q.Hoàng Mai, HN

Dinh thự trên không - Penthouse Galia Hà Nội DT 132m², sân vườn 105m² hiếm có. Biểu tượng thượng lưu mới tại Hoàng Mai, ưu đãi CK 15% + tặng 500tr hoàn thiện nội thất. View 360 toàn cảnh panorama thành phố và hồ.
= Giá 97tr/m² Penhouse rẻ nhất thị trường Hà Nội. (trung bình 160tr - 180tr/m²).
- Vị trí: Galia HaNoi nằm tại Phường Yên Sở, quận Hoàng Mai, TP. Hà Nội.
- Căn hộ tại tầng cao nhất Galia ...
Tôi chính chủ cần giao bán căn hộ tòa e 257m2 chung cư the manor giá cực tốt.  0981 343 ***
3
Thỏa thuận 257 m²
Nhà Chung Cư
4 3

The Manor, P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, HN

Do chuyển sang nước ngoài sinh sống, tôi cần giao bán căn hộ 257m² Tòa E chung cư The manor.
Căn hộ đã có sổ đỏ.
Nội thất đã có cơ bản. Nếu anh chị có nhu cầu liên hệ cho tôi .
Về giá cả tôi để giá cắt lỗ. Ko chào ảo câu view mất thời gian khách hàng.
Cần bán penthouse tây hồ giá 100 triệu/m2 có thương lượng
4
21 tỷ 210 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Riverside, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Cần bán căn penthouse diện tích 210m², nội thất nguyên bản CDT, Căn thoáng mát, view tầm nhìn rộng. Do chuyển đổi như cầu sử dụng không dùng đến, cần bán giá 100tr/m². Có thương lượng gia Lộc cho chủ mới có duyên. Xem nhà vui lòng liên hệ trước. Cảm ơn
Bán căn hộ 4pn, 3wc tại the nelson private residences, giá cực chất 41,567 tỷ, 208m2
13
41.57 tỷ 208 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Hải Đăng Tower, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư 4PN đẹp nhất tại Ba Đình, view toàn cảnh Hồ Hoàng Cầu tại The Nelson Private Residences, Phố Láng Hạ, Phường Giảng Võ, Hà Nội, trước đây Quận Ba Đình, Hà Nội với diện tích 208m², 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm, và hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Đông Nam. Căn hộ không nội thất, thích hợp cho việc thiết kế theo phong cách riêng của quý khách.

+ Diện tích rộng rãi ...
Chính chủ cần bán căn penthouse vip the nelson giá siêu ưu đãi chiết khấu cao  0904 859 ***
8
Thỏa thuận 297 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Hải Đăng Tower, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Chính chủ cần bán căn Penthouse Duplex The Nelson đẹp nhất, tầm view trực diện Panorama 3 hồ lớn: Hồ Hoàng Cầu, Hồ Thành Công, Hồ Giảng Võ.
- Căn hộ gồm 4PN, 1 phòng đa năng, 3WC
- Cửa Đông Bắc, Ban công 2 mặt Tây Bắc và Tây Nam view chính diện Hồ Hoàng Cầu và Hồ Thành Công
- Tầng 26 căn số 02
- Tổng diện tích 297m²
- Đã có sổ, sẵn sàng giao dịch

Thông tin chi tiết khu căn hộ cao cấp The Nelson ...
Hàng hiếm the link diện tích khủng 267m² | view công viên 65ha
6
29 tỷ 267 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Thông tin căn hộ:

267m² 4PN 3WC
Phòng khách siêu rộng, cực kỳ thoáng
View trọn công viên 65ha + vườn cây xanh mát quanh năm
Nội thất đầy đủ, vào ở ngay