Bán căn hộ chung cư tại Hà Nội diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán ch duplex 2 tầng tại sun grand city 69b thụy khuê, 220m2, 4pn, full nội thất  0975 034 ***
5
Thỏa thuận 220 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Sun Grand City, P.Thụy Khuê, Q.Tây Hồ, HN

Tôi đang có nhu cầu bán gấp căn hộ Penthouse tại Sun Grand City - 69B Thụy Khuê:
* Căn hộ: 220m², 4 phòng ngủ, 3 vệ sinh và bếp.
- Nội thất cao cấp được trang bị đầy đủ và được thiết kế bởi công ty nội thất có thương hiệu.
- Căn hộ Duplex 2 tầng, view cực thoáng.
- Hướng cực kỳ đẹp, tầng cao, căn góc thoáng mát.
- Căn hộ chính chủ, sổ đỏ lâu dài.

Liên hệ: - Mr Tuyển để được xem nhà trực tiếp.
Cực hiếm the magnolia mik khai sơn căn góc duplex luxury đón ánh nắng sông hồng, thang máy riêng
12
37.76 tỷ 251 m²
Nhà Chung Cư
4

The Magnolia Private Residences, P.Ngọc Thụy, Q.Long Biên, HN

Giới thiệu tổng quan về dự án The Magnolia Private Residences:

TỔNG QUAN DỰ ÁN
- Chủ đầu tư: MIK Group
- Dòng sản phẩm M series - dòng sản phẩm hạng sang, cao cấp nhất trong hệ sinh thái của MIK group
- Quy mô: 23.000m2
- Thang máy: 25 thang/tầng, thang máy riêng từng căn
- Gồm 2 tòa M1, M2: cao 33 tầng, 2 hầm liên thông( đặc biệt thiết kế hầm B1 cao tới 6,8m)
- Chiều cao tầng từ 3,5-8m

TẦM ...
Bán căn penhouse sunshine golden river hướng bắc view sông hồng,cầu nhật tân.dt 227m2  đồ cơ bản
4
Thỏa thuận 227 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Sunshine Golden River, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Người đăng: Binh An (18 tin đăng)
Chủ nhà cần bán căn Penhouse Sunshine Golden River - Ban công hướng Bắc

- Diện tích 227m²

- Thiết kế gồm 4 phòng ngủ, 3 vệ sinh + kho

- Ban công rộng 40m² , hướng Bắc view toàn cảnh Sông Hồng, cầu Nhật Tân

- Tầng cao, view thoáng mát

- Đồ cơ bản , nhà mới tinh

- Giá bán thỏa thuận

Liên hệ : Em Bình An
Nhận cọc booking căn hot đẹp penthouse, duplex dự án mik long biên
6
Thỏa thuận 300 m²
Nhà Chung Cư

Biệt thự trên không ( Sky Villa - Duplex ) không còn sản phẩm xa lạ đối với giới thượng lưu. Ngay cả trên thế giới, các đại gia Bất động sản cũng như những chính khách, người nổi tiếng đều sở hữu ít nhất 1 căn hộ như vậy tại trung tâm.

Đây loại hình bất động sản hạng sang, kết hợp giữa sự đẳng cấp của biệt thự truyền thống và tiện ích của căn hộ cao cấp, thường nằm ở các tầng cao nhất hoặc vị ...
Cần bán căn đập thông siêu rộng times city, có slot oto
21
28 tỷ 220 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Times City, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Gia đình em cần bán căn hộ 4 phòng ngủ đập thông tòa Times.
Tổng diện tích căn hộ có diện tích 220m², thiết kế căn hộ 4 phòng ngủ rộng.
Nhà trước chỉ để ở, nên không bị hao mòn nhiều.
Nhà có 4 phòng ngủ sáng thoáng, nội thất đẹp.
Đặc biệt căn này có slot oto
Giá bán 28 tỷ.
Liên hệ Minh Đức:
Bán cc pacific place, lý thường kiệt, 222m2, giá thỏa thuận, view đẹp lô góc 0912 188 ***
8
Thỏa thuận 222 m²
Nhà Chung Cư

Pacific Place, P.Trần Hưng Đạo, Q.Hoàn Kiếm, HN

Căn hộ chung cư Pacific Place tọa lạc tại Pacific Place, Phố Lý Thường Kiệt, Phường Cửa Nam, Hà Nội - Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội cũ với diện tích cực rộng 222m².
Căn hộ có thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái với nhiều tiện ích xịn sò.
Giá thỏa thuận, phù hợp với nhu cầu của nhiều người.
Các phòng ngủ được thiết kế thông thoáng, tạo cảm giác rộng rãi và dễ chịu.
Căn hộ trang bị đầy đủ nội ...
Bán cc lô góc tại pacific place, giá thỏa thuận, 222m2, 3pn, 2wc, 0912 188 ***
8
Thỏa thuận 222 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Pacific Place, P.Trần Hưng Đạo, Q.Hoàn Kiếm, HN

Căn hộ chung cư tại Pacific Place, Phố Lý Thường Kiệt, Phường Cửa Nam, Hà Nội - Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội cũ mang đến không gian sống hiện đại và tiện nghi cho cư dân. Với diện tích 222m², căn hộ này bao gồm 3 phòng ngủ, 2 toilet, cùng nội thất đầy đủ và các tiện ích vượt trội.

- Diện tích rộng rãi 222m², phù hợp cho gia đình lớn.
- Thiết kế 3PN, 2WC, tối ưu hóa không gian sống.
- Nội thất đầy đủ, ...
Căn hộ dual key 259,9m2 eurowindow river park đông anh
9
11.1 tỷ 259 m²
Nhà Chung Cư

Eurowindow River Park, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

- Căn hộ Dual key (2 cửa)
- Diện tích 259.9m² rộng rãi
- Hướng mát, căn góc
Căn hộ cao cấp lumi 211.7m² căn góc duplex 4pn giá chỉ 19 tỷ
4
19 tỷ 211 m²
Nhà Chung Cư
4

Lumi Hanoi, P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: Ms Thoa (1 tin đăng)
Bán nhanh căn hộ Lumi Hà Nội, kết nối thuận tiện trung tâm Mỹ Đình Trung Hòa Hà Đông.
Diện tích 211.7m², duplex 4 PN thoáng rộng, thiết kế sang phong cách sống đẳng cấp giữa trung tâm mới phía Tây Hà Nội.

Tiến độ thanh toán cực nhẹ: Ký quỹ 200 triệu các đợt thanh toán chia nhỏ 5% 10% 15%, giúp khách dễ xoay tài chính.
Tiện ích 5 sao: Bể bơi, gym, khu cây xanh, trung tâm thương mại, an ninh chuẩn ...
Căn hộ 260,2m2 eurowindow đông anh đối diện vin cổ loa
6
12.03 tỷ 260 m²
Nhà Chung Cư

Eurowindow River Park, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

- Căn hộ dạng Dual key (2 cửa)
- Diện tích 260.2m² hướng mát
- Căn góc, nhà mới
- Mua trực tiếp CĐT
Căn hộ 260.2m2 eurowindow đông anh đối diện vin cổ loa
5
10.7 tỷ 260 m²
Nhà Chung Cư

Eurowindow River Park, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

- Căn hộ dạng Dual key (2 cửa)
- Diện tích 260.2m2
- Căn góc, nhà mới
- Mua trực tiếp CĐT
- Chính sách chiết khấu hấp dẫn từ CĐT
Căn hộ 260.4m2 eurowindow đông anh đối diện vin cổ loa
4
11.6 tỷ 260 m²
Nhà Chung Cư

Eurowindow River Park, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

- Căn hộ dạng Dual key (2 cửa)
- Diện tích 260.4m2
- Căn góc, nhà mới
- Mua trực tiếp CĐT
- Chính sách chiết khấu hấp dẫn từ CĐT
   300m2 MẶT TIỀN 10m TIÊN TRƯỢNG XUÂN MAI HÀ NỘI 4 x THÔI
5
4.8 tỷ 300 m²
Nhà Chung Cư

Tt.Xuân Mai, H.Chương Mỹ, HN

300m2 MẶT TIỀN 10m TIÊN TRƯỢNG XUÂN MAI HÀ NỘI 4 x THÔI
Dt 300m đất mặt tiền 10m vuông vắn đầu đuôi bằng nhau.
Đường trước đất ô tô vào tận nơi.
Cách quốc lộ 6 chỉ vài trăm m, kết nối các tuyến đường bến xe thuận lợi.
Dân cư ở hiện hữu từ xưa đông
Tiên Trượng Xuân Mai Hà Nội
Sổ đỏ sẵn chỉ việc sang tên
Giá chỉ hơn 4 thôi ạ
Lh em Thuyên 09839145980983914xxx để đi xem gặp chủ và xem ...
Em huy chia sẻ 3 lý do quan trọng khách hàng chưa biết về căn hộ 3pn dự án hanoi signature siêu hot
15
33.8 tỷ 201 m²
Nhà Chung Cư
3 3

D’. Palais De Louis - Nguyễn Văn Huyên, P.Nghĩa Đô, Q.Cầu Giấy, HN

Người đăng: A. Huy (7 tin đăng)
Em bán căn hộ 3PN 3VS diện tích lớn 201m² tất cả các phòng đều có ánh sáng tự nhiên đẹp nhất dự án Hanoi Signature view trực diện hồ công viên Nghĩa Đô.
Giá 33.8 tỷ.
Anh chị liên hệ em Huy PKD chủ đầu tư để đi xem căn hộ thực tế tại dự án nhé: .

* 3 lý do Quan trọng Quý Khách Hàng nên mua ngay căn hộ tại Hanoi Signature:
1/ Dự án đã được cấp sổ hồng, nhận sổ ngay chỉ sau 30 ngày bàn giao.
2/ Bàn ...
Bán căn hộ chung cư 85 hạ đình tower, 206.1m2, 4 ngủ, 4wc, giá 14 tỷ
9
14 tỷ 206 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Hạ Đình Tower, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Chung cư Hạ Đình 206.1m², T12 4 ngủ 4 wc, chào bán 14 tỷ.

Trung tâm Thanh Xuân - lô góc diện tích siêu rộng 206.1m² không gian đáng sống - tương lai sinh lời rất cao khi dự án 11 hecta trước mặt toà nhà mình hoàn thành sẽ được hưởng rất nhiều tiện ích.

Vị trí toà nhà nằm ngay đằng sau công ty Bóng Đèn Phích Nước Rạng Đông.
- Hiện tại cả khu chỉ có duy nhất một toà nhà chung cư Phố Hạ Đình cho ...
Bán căn penhouse sunshine riverside  dt 210m2  4pn 3vs. nội thất cơ bản. sẵn sổ. có slot oto
5
Thỏa thuận 210 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Sunshine Riverside, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Cần bán căn hộ Penhouse Sunshine Riverside Ciputra

Diện tích 210m² sử dụng - 4PN 3VS

Ban công hướng Nam view Hồ Tây, Ciputra

Sẵn sổ lâu dài

Có slot oto

LH xem nhà:
Bán cc lô góc 3pn, 2wc tại pacific place, giá thỏa thuận, 222m2 0912 188 ***
7
Thỏa thuận 222 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Pacific Place, P.Trần Hưng Đạo, Q.Hoàn Kiếm, HN

Căn hộ chung cư 3PN, 2WC tại Pacific Place, Phố Lý Thường Kiệt, Phường Cửa Nam, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội) với diện tích 222m², thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất. Đặc điểm nổi bật của căn hộ bao gồm:

+ Phòng khách rộng rãi với ánh sáng tự nhiên.
+ 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm.
+ Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh...
+ Hướng cửa chính Bắc, ban công Nam, phong thủy ...
Chung cư ct15 green park việt hưng chỉ 66tr/m
6
14.8 tỷ 226 m²
Nhà Chung Cư
5 4

Việt Hưng, P.Đức Giang, Q.Long Biên, HN

Siêu phẩm CT15 Green Park Việt Hưng
Diện tích: 226m²
Thiết kế: 5 phòng ngủ
Căn góc, 4 ban công, cực kỳ thoáng
Tầng cao, view siêu đẹp
Cửa chính: Nam | Ban công: Bắc
Giá: 14,8 tỷ
Liên hệ:
Chính chủ bán căn duplex mandarin hoàng minh giám 267m2. giá rẻ  0983 262 ***
3
35 tỷ 267 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Mandarin Garden, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Người đăng: Thu Dung (9 tin đăng)
Chính chủ bán căn duplex Mandarin Hoàng Minh Giám - Căn hộ đẹp
DT: 267m² căn hộ tk 4PN, 3wc.. View thẳng hồ Thanh Xuân
Nhận nhà ngay
Nội thất đẹp.
Giá bán : Hơn 30Ty
LH:
Duplex view sông hồng, cv 65ha 4pn 5wc 265,1m2 ưu đãi miễn lãi 24t, ân hạn gốc 48t noble tây hồ
11
36.6 tỷ 265 m²
Nhà Chung Cư
4 5

Sunshine Crystal River, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Căn hộ Duplex mức giá tốt và vị trí siêu đẹp, tầm view panorama vô giá, view sông Hồng, cầu Nhật Tân, công viên 65ha Ciputra gọi tên căn hộ DL05 thuộc tòa S4.
Duplex thông tầng tòa Noble Crystal Tây Hồ.
- Diện tích thông thuỷ: 239,5m²; diện tích tim tường 265,1m².
- Thiết kế 4PN - 5VS. Đầy đủ công năng sử dụng.
- Ban công phía phòng khách thông tầng, 3 phòng ngủ chính hướng Bắc view trọn sông ...
Từ 60 tới 80 của 200

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm