Bán căn hộ chung cư tại Quận Tây Hồ, Hà Nội diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán chcc sun grand city  69b thụy khuê, tây hồ, 135m2, 3pn, đồ cb, giá tốt.  0983 951 ***
6
Thỏa thuận 135 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sun Grand City, P.Thụy Khuê, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ cần tiền bán gấp căn hộ chung cư Sun Grand City địa chỉ 69B Thụy Khuê, Tây Hồ:
* Diện tích sử dụng: 135m², thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, ban công phòng khách rộng.
* Để lại nội thất gắn tường.
* Sổ hồng lâu dài, sẵn sàng giao dịch.
* Gía bán: thỏa thuận, có thương lượng.
Liên hệ: (zalo) Đức Nam để xem nhà.
Miễn trung gian.
Căn 3pn, 138tr/m2, the reflection westlake, giá lỗ hổng nhất tây hồ, view ciputra, lotte mall
7
16.19 tỷ 116 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunset Tower, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Căn 3PN The Reflection Westlake, giá lỗ hổng nhất Tây Hồ, 138tr/m² view Ciputra, Lotte Mall.
Diện tích: 116,9m².
Thiết kế: 3 phòng ngủ.
View trực diện Ciputra và Lotte Mall.
Giá niêm yết: 18,820 tỷ.
Đơn giá niêm yết: 161 triệu/m².
Phương án giá tốt nhất.
Chiết khấu 8%.
Giá sau chiết khấu: 17,314 tỷ.
Đơn giá sau CK: Chỉ 148,1 triệu/m².
Chiết khấu 14%.
Giá sau chiết khấu: Chỉ còn 16,185 tỷ.
Đơn giá ...
Hoa hậu  tầng cao  160m2  21 tỷ  bán gấp   0978 025 ***
3
21 tỷ 160 m²
Nhà Chung Cư

D’. El Dorado, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Cần tiền gấp giải quyết việc riêng.
Bán nhanh căn hoa hậu, tầng cao, view Hồ Tây tuyệt đẹp.
Diện tích 160m².
Giá 21 tỷ (bán nhanh 1 tuần).
LH .
Bán chung cư ciputra 150m2 view hồ tây nội thất mới cao cấp
8
15 tỷ 150 m²
Nhà Chung Cư
3

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ cần bán chung cư cao cấp Ciputra Tây Hồ Hà Nội 143m² 3 ngủ tầng cao view Hồ Tây hướng ĐN thoáng mát quanh năm.
Căn hộ đầy đủ Nội thất cao cấp mới tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện di chuyển Hồ Tây, Lotte, phố cổ sân bay...
Giá bán chỉ 15ty(giá khu vực loanh quanh 200tr/m²).
Liên hệ xem nhà 24/7:
gặp E Khởi.
Mới ra  cần tiền bán gấp  căn 3 phòng ngủ  6.5 tỷ  101m2   0978 025 ***
4
6.5 tỷ 101 m²
Nhà Chung Cư
3

Ecolife Tây Hồ, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Mới ra - chính chủ cần tiền gấp giải quyết công việc.
Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ.
Diện tích 101m².
Giá 6.5 tỷ (bán nhanh 5 ngày).
LH .
Bán căn hộ 3 phòng ngủ chung cư cao cấp the prime starlake  kđt starlake
3
22 tỷ 111 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Starlake The Prime, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Bán căn hộ 3 ngủ The Prime Starlake
K8E - F1
DT 111,47m2
3 ngủ 2 vệ sinh
Cửa hướng Nam
Ban công hướng Bắc

Giá gốc : 21,95 tỷ ( giá gồm VAT, chưa gồm kinh phí bảo trì)
Chênh: 3 tỷ

Tiến độ thanh toán: 7 đợt
- Đợt 1: 10% ngày 15/11/25 ký hợp đồng mua bán
- Đợt 2: 10% ngày 15/1/2026
Hiện tại đã đóng
Đã đóng 20%
- Đợt 3: 10% ngày 15/4/2026