Bán căn hộ chung cư tại Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Biệt thự trên không penthouse kiêm duplex đẳng cấp kđt mỹ đình 500m2 giá 35 tỷ.  hà 0936 168 ***
23
35 tỷ 500 m²
Nhà Chung Cư
5 4

Sun Square, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chủ nhà cần bán căn siêu biệt thự trên không: Siêu đẳng cấp Penhouse kiêm Duplex 2 tầng tại khu đô thị Mỹ Đình với các thông số như sau:
- Nhà 2 tầng áp mái với tổng diện tích 500m².
- Tổng gồm 5 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh và nhiều phòng khách phòng đọc sách phòng trà...
- Ngôi nhà đúng nghĩa một căn biệt thự giữa lưng trừng trời với vườn cây xanh mát và hồ cá coi thượng lưu.
- Nhà trên tầng cao ...
Duplex dự án the zei plaza  cam kết giá tốt nhất thị trường
11
Thỏa thuận 330 m²
Nhà Chung Cư
4 3

The Zei Mỹ Đình, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

Em gửi anh chị em quan tâm BĐS siêu vip dự án The Zei - số 8 Lê Đức Thọ - trung tâm Mỹ Đình.
1 căn Duplex hoàn thiện full nội thất xịn.
Chúc ACE sức khỏe và thuận buồm xuôi gió. Quan trọng nhất khi có ý định đầu tư BĐS siêu vip khu vực Mỹ Đình luôn luôn nhớ tới em.
Liên hệ em để nhận thông tin: Mrs Linh.
Bán biệt thự trên không  penthouse the zei 330m2  căn thô duy nhất còn lại, 5pn. giá chỉ 43.5 tỷ
5
43.5 tỷ 330 m²
Nhà Chung Cư
5 5

The Zei Mỹ Đình, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

Biệt thự trên không - Penthouse The Zei 330m². Vị trí đắc địa tại trái tim Mỹ Đình. Tầm view panorama.
* Penthouse The Zei nơi hưởng thụ không gian sống đẳng cấp giới hạn riêng biệt đẳng cấp.
Với tầm view full kính ngắm toàn thành phố. View toàn cảnh không gian mở.
------------------------------------
* Penthouse The Zei. Thiết kế Dạng Duplex sân vườn rộng ngoài trời.
- Diện tích: 330m².
- Lầu 40 ...
Bán căn penthouse 330m2 thô duy nhất chung cư the zei mỹ đình, sân vườn rộng view toàn thành phố
3
Thỏa thuận 330 m²
Nhà Chung Cư
5 4

The Zei Mỹ Đình, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

Cần bán căn Penthouse 330m² thiết kế sân vườn rộng rãi, căn hộ thô duy nhất còn lại tại chung cư The Zei
- Diện tích: 330m² thiết kế 5PN 4WC thiết kế Duplex thông tầng full ánh sáng tự nhiên, có sân vườn rộng rãi chạy quanh nhà, không gian sáng tạo giúp gia chủ thoả sức sáng tạo.
- Pháp lý: sẵn sổ đỏ

* Liên hệ: (Ms Trang Ngân) hỗ trợ anh chị thông tin chi tiết và hỗ trợ xem nhà 24/7.
Hiếm! căn hộ 5pn, 4wc diện tích 354m2 tại dolphin plaza giá chỉ 65tr/m2  0368 562 ***
3
23.01 tỷ 354 m²
Nhà Chung Cư
5 4

Dolphin Plaza, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

Nhanh tay! Căn hộ chung cư tại Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Cầu Giấy, Hà Nội (cũ: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội) với thiết kế hiện đại, 5PN + 4WC, đầy đủ nội thất. Giá chỉ 70 triệu / m², diện tích 354m². Nội thất bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh và nhiều tiện nghi khác. Pháp lý đầy đủ.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: , Tùng Dương
Penthouse the zei mỹ đình cao cấp 330m2  view đẹp, ban công sân vườn lớn chào bán | giá 45.5 tỷ
9
45 tỷ 330 m²
Nhà Chung Cư

The Zei Mỹ Đình, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

Gia đình cần bán lại căn PENTHOUSE Mỹ Đình cao cấp 330m² - View nhìn cực đẹp với ban công lớn bao quanh.
---
Là căn Penthouse Duplex thô cuối cùng tại tầng này, các căn hộ khác đã về ở 100%. Thiết kế thông tầng với layout cực vuông vắn. Khách mua tự hoàn thiện theo phong cách riêng của mình.
---
Thông số căn hộ:
- Vị trí: The Zei, Lê Đức Thọ, Mỹ Đình, quận Nam Từ Liêm.
- Diện tích: 330m² sử ...
Chủ nhà gửi bán căn hộ siêu sang 399m2 dolphin plaza 4 p ngủ 3wc, full đồ cao cấp bao phí sang tên
6
25 tỷ 399 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Dolphin Plaza, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

- 399m².
- Căn 4PN, 3WC.
- Full nội thất siêu sang.
- Giá bán: 25 tỷ.
- Sổ đỏ sẵn sàng, sang tên nhanh chóng.
- Quý anh chị quan tâm vui lòng liên hệ em Hưởng: .
Độc bản  căn góc 355m2 view hồ thoáng đẹp hướng mát tại dolphin plaza, cam kết ko ảo. 0946 689 ***
4
Thỏa thuận 355 m²
Nhà Chung Cư
5 5

Dolphin Plaza, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

Em Minh Ngọc chuyên dự án Dolphin Plaza, được chủ nhà tin tưởng gửi bán căn góc độc bản cực thoáng, view đẹp nhất dự án Dolphin Plaza, Mỹ Đình. Cam kết giá chuẩn không chào ảo làm mất thời gian của khách hàng:

- Diện tích: 355m² - thiết kế 5PN 5VS. Và 1 phòng đa năng.