Bán căn hộ chung cư tại Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm giá nhỏ hơn 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn 2 ngủ, 65m, chung cư starup tower  91 đại mỗ, sẵn sổ, đầy đủ đồ, có slot ô tô, 4,6 tỷ
13
4.6 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Startup Tower, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Bán căn 2 ngủ, 65m, chung cư Starup Tower - 91 Đại Mỗ, sẵn sổ, đầy đủ đồ, có slot ô tô, 4,6 tỷ
- Vị trí: chung cư Starup Tower - số 91 Đại Mỗ
- Diện tích: 65m
- Thiết kế: 2 ngủ + 2wc
- Sẵn sổ đỏ
- Đầy đủ nội thất
- Có slot ô tô
- 4,6 tỷ có TL
Sđt/zalo:
Bán căn 2 ngủ chung cư roman tố hữu, 70m, đầy đủ nội thất, có slot ô tô, đầy đủ nội thất, 6 tỷ
14
6 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Roman Plaza, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Bán căn 2 ngủ chung cư Roman Tố Hữu, 70m, đầy đủ nội thất, có slot ô tô, đầy đủ nội thất, 6 tỷ
- Vị trí: chung cư Roman số 69 Tố Hữu
- Thiết kế: 70m - 2 ngủ + 2wc
- Đầy đủ nội thất
- Có slot ô tô
- Sẵn sổ đỏ
- Giá 6 tỷ
sđt/zalo:
Chính chủ bán ch 65m2, 2n2vs, sổ đỏ lâu dài, full nội thất  giá 4,8 tỷ tại startup tower 91 đại mỗ
3
4.8 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Startup Tower, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Nằm ở Startup Tower, Đường Ngọc Đại, Phường Tây Mỗ, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội), căn hộ CC siêu chất này có diện tích 65m² với 2PN và 2WC. Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống mới, chỉ việc xách vali vào ở. Hướng cửa chính Đông Bắc và ban công Tây Nam, đón nắng và gió mát.

Giá chỉ 4,8 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Không chỉ có không gian sống thoải mái, mà còn tiện ...
Chung cư vị trí vàng  giá rẻ  tố hữu  hà nội
9
6.1 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

QMS Tower, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: Ngô Vĩ (7 tin đăng)
- Căn 2 ngủ, 2 WC, diện tích 67m², giá chỉ hơn 6 tỷ xíu.
- Giá 9x triệu/m².
Tổng quan dự án chung cư QMS Top Tower.
Tên dự án: Tòa nhà hỗn hợp dịch vụ Thương Mại và nhà ở.
Tên thương mại: QMS Top Tower.
Vị trí dự án: Ngã 3 Đường Tố Hữu, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội.
Tổng diện tích khu đất: 6.565,5 m².
Tổng diện tích xây dựng ngoài chỉ giới đường đỏ 4.721,5 m².
Diện tích xây dựng khối đế 1.890 m².
Mật ...
Giá chuẩn 6.85 tỷ bao phí căn hộ 78m2 (2n2w) tại cc roman plaza, tố hữu. sẵn sổ, full đồ.
3
6.85 tỷ 78 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Roman Plaza, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Căn hộ chung cư tại Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Hà Đông, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội) đang được rao bán với giá cực chất 6,9 tỷ VND. Căn hộ rộng 78m², thiết kế 2PN, 2WC, hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam. Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống mới.

+ Nội thất full, bao gồm: Bàn ghế, tủ bếp, máy lạnh, giường ngủ.
+ Không gian sống thoáng đãng, ánh sáng tự nhiên ...
Bán căn hộ 70m2 tại roman plaza, nam từ liêm, hà nội, giá 6,6 tỷ. sẵn sổ, full nội thất
6
6.6 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Roman Plaza, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Căn hộ chung cư tại Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Hà Đông, Hà Nội (cũ: Nam Từ Liêm, Hà Nội) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 70m², căn hộ có 2PN và 2WC, thiết kế thông minh, đầy đủ nội thất như điều hòa, giường, tủ lạnh...

Pháp lý đầy đủ.

Căn hộ nằm hướng Tây Nam, ban công Đông Bắc, mang đến ánh sáng tự nhiên và gió ...
Bán gấp căn hộ 70m2 2pn 2wc tại roman plaza sẵn sổ sang tên ngay.
5
6.7 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Roman Plaza, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: Quan (4 tin đăng)
Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư đẳng cấp tại Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Hà Đông, Hà Nội, trước đây Nam Từ Liêm, Hà Nội. Căn hộ 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, thiết kế hiện đại với nội thất đầy đủ, không gian mở, đảm bảo ánh sáng tự nhiên.

+ Diện tích: 70m²
+ Giá bán: 6,7 tỷ VND
+ Hướng cửa chính: Đông Nam
+ Hướng ban công: Đông Bắc
+ Tiện ích nội khu: trung tâm thương mại, bể bơi, khu ...
Thông tin cơ bản.
- Vị trí: Phường Đại Mỗ, quận Nam Từ Liêm, Hà Nội.
- Diện tích: 70m².
- Hiện trạng: Căn hộ chung cư (Bàn giao thô).
- Giá bán: 3.8 tỷ (3 tỷ 8).
- Khoảng tầng: Tầng trung.
- Pháp lý: Pháp lý đầy đủ, sẵn sàng giao dịch.

Ưu điểm nổi bật.
- Căn hộ sở hữu mặt bằng rộng rãi, vuông vắn, vô cùng dễ dàng để tối ưu mọi công năng sử dụng.
- Hiện trạng nhà đang để thô, là một lợi thế tuyệt ...
(giá thật) chính chủ cần bán cc roman giá 7.3 tỷ,2n2vs, 78m sẵn sổ, full nội thất, có slot xe
4
7.8 tỷ 78 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Roman Plaza, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chuyển công tác em cần bán căn 2 ngủ 78m tại toà Roman, đường Tố Hữu, Hà Đông
- Giá em mong muốn: 7.15 tỷ
- Em bàn giao nội thất liên tường
- khu vực giao thông thuận tiện
Liên hệ xem nhà: Em Lan
Bán căn hộ flc đại mỗ 65.4m 2pn 2vs giá 4.9x tỷ
5
5.3 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

FLC Garden City, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Vị trí: Chung cư FLC Đại Mỗ, Nam Từ Liêm khu vực phát triển mạnh, giao thông thuận tiện kết nối Lê Quang Đạo kéo dài, Đại lộ Thăng Long, Vinhomes Smart City.

Diện tích: 65m²
Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh
Căn hộ bố trí hợp lý, phòng khách rộng, bếp riêng, các phòng đều thoáng sáng.
Ban công thoáng mát, view đẹp.
Nội thất cơ bản, chỉ việc xách vali về ở.

Tiện ích đầy đủ:

Trung tâm ...
Căn hộ 2pn+2vs flc garden city đại mỗ
17
4.79 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

FLC Garden City, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chính chủ bán căn hộ tầng cao
Căn hộ chung cư 2 phòng ngủ + 2 WC = 65m2
- Mở rộng không gian phòng khách. Chia riêng không gian sảnh tủ giày và bếp. Có vách ngăn di động.
- Phòng ngủ mở sử dụng giường gấp có vách ngăn di động kết hợp phòng khách không gian cực rộng tràn ngập ánh sáng (mặt bằng cũ của CĐT hơi xấu :d )
-Tầng có trần cao nhất. Đã nâng trần thạch cao lắp được đèn chùm quạt trần ...
bán chung cư hausmam FLC đại mỗ
10
4 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Hausman Premium Residences, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Thông tin,Trực tiếp Chủ đầu tư Mở bán Quỹ căn hộ Sở hữu lâu dài
Chỉ 1.5 tỷ sở hữu ngay căn hộ 2PN.
Chỉ 1.8 tỷ sở hữu ngay căn hộ 3PN
Giá bán chỉ từ 4.7 tỷ/căn ( Full VAT + Full Nội thất)
Chính sách bán hàng ưu đãi đợt 1.
Hỗ trợ vay LS 0% trong 18 tháng cho 70% GTCH.
Chiết khấu 5% GTCH.
Thanh toán linh hoạt đóng tiến độ 11 đợt cực kỳ giãn 5% - 10% mỗi đợt
Pháp lý sổ đỏ lâu dài.

* Liên hệ trực ...
Chính chủ bán ch 65m2 2pn giá 4.85tỷ full đồ đẹp tầng 16 flc đại mỗ đại mỗ hà nội 0936 041 ***
4
4.85 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

FLC Garden City, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chính chủ bán căn hộ 65m² thông thủy, tầng 16, tòa HH3 FLC Đại Mỗ, Đại Mỗ, Hà Nội. Ngay cạnh Aeon mall Hà Đông và KĐT Nam Cường. Hạ tầng phát triển, kết nối giao thông thuận tiện, di chuyển dễ dàng.
- Tổng giá bán: 4.85 Tỷ.
- Diện tích thông thủy: 65m².
- Loại căn hộ: 2PN + 2WC.
- Tầng 16 tòa HH3.
- Thiết kế căn hộ vuông vắn, 1 logia, Bếp giấu, tất cả các phòng đều đều view và lấy ánh sáng trực ...
Cần bán gấp căn ngoại giao chung cư flc hausman đại mỗ
5
6.5 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đường 70, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Em đang có căn ngoại giao Chung cư Hausman FLC mặt đường Lê Quang Đạo kéo dài (Đường 70). Dự án đã cất nóc và đang hoàn thiện nội thất, tháng 8 này bàn giao nhà. 2 căn này tiêu chuẩn bàn giao nội thất cơ bản.
Căn tầng 7.
DT 63,4m² căn 2 ngủ, 2WC hướng Đông Nam.
Giá 6,5 tỷ.

Anh chị vui lòng liên hệ .
Cắt lỗ hơn 300tr còn 6,7 tỷ giá tốt cho ch 2 phòng ngủ roman plaza,  ngay 0965 179 ***
8
6.7 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Roman Plaza, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Em xin phép gửi quý anh chị thông tin căn hộ như sau ạ:

Chủ nhà cần vốn kinh doanh đành bán đi căn hộ đầu tiên của 2 vợ chồng.

Thiết kế 2pn, 2vs, tầng trung mát mẻ, ban công Đông Nam siêu thoáng.

Pháp lý sang tên mua bán nhanh gọn, minh bạch.

Giá bán chỉ 6,7tỷ, có thương lượng nếu thiện chí. Giá rẻ hơn thị trường 300tr.

Liên hệ xem nhà: 0965.17.197 em Nam để được hỗ trợ và xem nhà.
Quỹ căn chuyển nhượng 2pn3pn4pn toà roman plaza  tố hữu  hà đông (giá thật) không báo ảo
10
6.5 tỷ 78 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Roman Plaza, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Roman Plaza - quỹ căn bán
- Căn 2 ngủ 2 vệ sinh 78m² ban công Đông Nam view nội khu giá 6,5x tỷ
- Căn 2 ngủ 2 vệ sinh 78m² ban công Tây Bắc view đường Tố Hữu giá 6,7x tỷ.
- Căn 3 ngủ 2 vệ sinh 100m² ban công Tây Bắc view đường Tố Hữu giá 9,x tỷ.
- Căn góc 3 ngủ 3 vệ sinh 124m² ban công Tây Bắc view đường Tố Hữu giá 10,x tỷ.
- Căn góc 4 ngủ 3 vệ sinh 136m² ban công Tây Nam view nội khu giá 12,x ...
Bán căn hộ startup tower, 5,99 tỷ, 84.2m2, 3pn, 2wc, full nội thất
6
5.99 tỷ 84 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Startup Tower, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chung cư tại Startup Tower, Đường Ngọc Đại, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội đang đợi chủ mới. Diện tích 84,2m² với 3PN, 2WC, nội thất mới đầy đủ, không cần lo lắng về việc trang trí hay mua sắm thêm. Giá chỉ 5,99 tỷ, quá hời cho một nơi ở tiện nghi.

Nổi bật với thiết kế hiện đại và đầy tiện ích, căn hộ này không chỉ là nơi ở mà còn là phong cách sống. Pháp lý đầy đủ giúp an tâm khi giao ...
Rẻ nhất khu, bán chcc roman plaza, 78m2 2n2vs, tầng trung, full nội thất, giá chỉ 7 tỷ
5
6.6 tỷ 78 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Roman Plaza, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: lien (12 tin đăng)
Chính chủ chị Oanh đồng hương em Liên gửi bán CHCC Roman Plaza Tố Hữu.

- Vị trí quá đẹp, dự án nằm ở mặt phố Tố Hữu đoạn giao Vũ Trọng Khánh Mỗ Lao, thuận tiện giao thông đi khắp ngả.

- Roman Plaza là dự án cao cấp mới nhất khu vực, bàn giao năm 2020, chất lượng xây dựng cực tốt.

- Diện tích 78m thông thủy, thiết kế 2N2Vs thoáng mát có ban công khách, ban công bếp.

- Căn hộ tầng trung ở ...
Bán căn hộ chung cư Hausman Premium Residences, dt= 117 m2, đường Lê Quang Đạo, Đại Mỗ
7
10.9 tỷ 117 m²
Nhà Chung Cư

Hausman Premium Residences, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: Vu Thu (1 tin đăng)
Căn hộ chung cư Hausman Premium Residences tọa lạc tại Hausman Premium Residences, Phường Tây Mỗ, Hà Nội, trước đây Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội, mang đến không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có diện tích 117m², tạo không khí thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên.

- Giá bán: 93 triệu/m².
- Diện tích: 117m².
- Pháp lý: Đầy đủ.

Căn hộ này nổi bật với thiết kế sang trọng và đầy đủ tiện nghi, phù ...
Rẻ nhất roman tố hữu, tầng trung, view nội khu, 70m2 2n2vs, giá chỉ 6,4 tỷ
4
6.4 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2

Roman Plaza, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: lien (12 tin đăng)
Em bán căn hộ rẻ nhất Roman Plaza Tố Hữu.

- Dự án bàn giao 2020, rất mới và đẹp, chất lượng xây dựng tốt, nội khu rộng, có rất nhiều không gian đi bộ, chơi đùa.

- Vị trí đắc địa, dự án nằm trên mặt phố Tố Hữu, giao điểm kết nối Mỗ Lao, Hà Đông với Nam Từ Liêm, tiện ích ngập tràn, thuận tiện giao thông đi khắp ngả.

- Căn hộ tầng trung, view nội khu đẹp.

- Diện tích 70m² thiết kế đủ công năng ...
Từ 0 tới 20 của 68

Xem quy hoạch tại P. Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Hà Nội

Mua Bán căn hộ chung cư Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm tháng 5/2026

 

Hiện nay xu hướng lựa chọn mua căn hộ chung cư Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm tháng 5/2026 thay vì ở nhà đất, tương lai đây là xu hướng tất yếu, nên các dự án căn hộ chung cư luôn được các nhà đầu tư quan tâm. Vì nhiều ưu điểm khiến nhiều người thích ở chung cư hơn nhà đất có thể liệt kê như sau:

 

  • Cơ sở hạ tầng đồng bộ: hầu hết căn hộ chưng cư Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm có quy mô lớn được đồng bộ hóa với các cơ sở hạ tầng khác như siêu thị, nhà hàng, cafe, khu vui chơi, bệnh viện, trường học… đem đến sự thuận tiện và nhiều tiện ích hơn trong cuộc sống cho mọi gia đình
  • An ninh tốt: Dù là căn hộ chung cư giá rẻ hay cao cấp thì an ninh vẫn luôn được thắt chặt và đảm bảo. Các căn hộ chung cư luôn có đội bảo vệ thường xuyên 24/24 giờ để đảo bảo cho sự an toàn.