Bán căn hộ chung cư tại Phường Lê Đại Hành, Quận Hai Bà Trưng

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán nhanh căn 125m2, 3pn ở hoàng thành tower  114 mai hắc đế.  0814 332 ***
4
Thỏa thuận 125 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Hoàng Thành Tower, P.Lê Đại Hành, Q.Hai Bà Trưng, HN

Người đăng: Minh (19 tin đăng)
Cần bán căn chung cư cao cấp ở Hoàng Thành Tower toạ lạc tại 114 Mai Hắc Đế, quận Hai Bà Trưng.
Là một trong những vị trí đắc địa bậc nhất của trung tâm Thủ đô, Hoàng Thành Tower nằm trong quần thể các trung tâm thương mại, ngân hàng, văn phòng, nhà hàng cao cấp, trung tâm vui chơi giải trí, trường học, nhà trẻ, bệnh viện và các dịch vụ chăm sóc sức khoẻ, làm đẹp. Với không gian sống thoáng đãng ...
Chung cư sang xịn phố hoa lư sổ đỏ 96m2 nguyễn đình chiểu, hai bà trưng 3 ngủ 2vs view công viên
6
11 tỷ 96 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.Lê Đại Hành, Q.Hai Bà Trưng, HN

Căn hộ chung cư tại Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Hai Bà Trưng, Hà Nội, trước đây Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 96m², căn hộ này bao gồm:
- 3 phòng ngủ rộng rãi, mang lại không gian riêng tư thoải mái.
- 2 phòng tắm hiện đại, thuận tiện cho gia đình.
- Phòng khách rộng, lý tưởng cho những ...
Chủ nhà thiện chí bán căn hộ 2pn tại dự án hdi lê đại hành. giá thoả thuận.  0906 244 ***
8
Thỏa thuận 90 m²
Nhà Chung Cư
2 2

HDI Tower, P.Lê Đại Hành, Q.Hai Bà Trưng, HN

Cần bán căn hộ HDI Tower tọa lạc tại Đường Lê Đại Hành, phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội, có diện tích 90 m² và pháp lý rõ ràng với sổ đỏ/sổ hồng.
========
Thông tin cơ bản.
+ Pháp lý: Sổ đỏ/Sổ hồng.
+ Nội thất: Đầy đủ.
+ Giá: thoả thuận trực tiếp với khách thiện chí
+ Diện tích: 90 m².
+ Số phòng ngủ: 2.
+ Số toilet: 2.

Mô tả chi tiết.
+ Căn hộ nằm trong dự án HDI Tower, nổi bật với ...
Bán căn hộ chung cư 3pn 105m2 tại hdi tower  55 lê đại hành, giá thoả thuận  0906 244 ***
8
Thỏa thuận 105 m²
Nhà Chung Cư
3 2

HDI Tower, P.Lê Đại Hành, Q.Hai Bà Trưng, HN

Chính chủ cần bán căn hộ tại chung cư HDI Tower - 55 Lê Đại Hành.
Thông tin căn hộ: Căn hộ diện tích 105m², các phòng đều có ánh sáng, view thoáng.
- Căn hộ thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.
Tòa nhà nằm ở vị trí ngay trung tâm quận Hai Bà Trưng cùng hạ tầng giao thông đồng bộ hoàn chỉnh, một số địa điểm bao quanh HDI Building như:

+ Cách trung tâm thương mại Tràng Tiền và Hồ Gươm chỉ ...
Ban gấp chung cư cao cấp hdi tower lê đại hành, 2 căn cạnh nhau, dt 174m2(79+95m2) 4pn, căn góc đẹp
7
34.8 tỷ 174 m²
Nhà Chung Cư
4 3

HDI Tower, P.Lê Đại Hành, Q.Hai Bà Trưng, HN

Tôi cần bán gấp cặp căn canh nhau, có thể đập thông tại dự án HDI Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội.
Căn hộ 79m² + 95m² căn góc, tổng diện tích 174m².
Hiện tại 2 căn vẫn để nguyên bản chủ đầu tư chưa đập thông. Mỗi căn thiết kế 2PN, 2 vệ sinh.
Sổ đỏ chính chủ, sẵn giao dịch.
Cần bán gấp giá có thể thoả thuận: 200tr/m².
Liên hệ xem nhà: .
Bán gấp chcc 95m 2pn  giá giảm sâu chỉ 199triệu/m2, thiết kế nt đẹp tại hdi tower, vip nhất hbt
4
18.91 tỷ 95 m²
Nhà Chung Cư
2 2

HDI Tower, P.Lê Đại Hành, Q.Hai Bà Trưng, HN

Người đăng: My Huong (5 tin đăng)
Chuyển nhà Cô mình cần bán gấp căn hộ có diện tích 95m², bao gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho các giao dịch.
+ Giá thiện chí bán: 199 triệu /m² tốt nhất khu vực
+ Diện tích: 95m²
+ Số phòng ngủ: 2PN
+ Số toilet: 2WC
+ Nội thất: đầy đủ
+ View thoáng
+ An ninh 2 lớp đảm bảo.
+ Tiêu chuẩn cao cấp 8 căn/ sàn/4 thang máy

Căn hộ HDI Tower nổi bật với ...
Căn hộ đủ đồ hướng mát giá tốt tại vincom center 191 bà triệu  0858 600 ***
4
Thỏa thuận 132 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vincom Center Bà Triệu, P.Lê Đại Hành, Q.Hai Bà Trưng, HN

Căn hộ chính chủ cần bán gấp cực đẹp tại Vincom Center 191 Bà Triệu, Phường Hai Bà Trưng, Hà Nội.
Nằm tại vị trí đắc địa của quận Hai Bà Trưng, tiếp giáp các tuyến phố chính thuận lợi việc ở, kinh doanh buôn bán, cho thuê như Mai Hắc Đế, Bùi Thị Xuân, Triệu Việt Vương, Phố Huế,... Đầy đủ tiện ích cao cấp 5* như gym, bể bơi, shopping, cafe, ngân hàng.

- Căn hộ 2 ngủ - đủ đồ - diện tích 132m² - ...
Bán căn hộ hiếm cc hdi tower, view đẹp, 105m2, 3pn, 2wc, giá thỏa thuận . 0942 033 ***
11
Thỏa thuận 105 m²
Nhà Chung Cư
3 2

HDI Tower, P.Lê Đại Hành, Q.Hai Bà Trưng, HN

Căn hộ HDI Tower tọa lạc tại HDI Tower, Đường Lê Đại Hành, Phường Hai Bà Trưng, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 105m², căn hộ này sở hữu nhiều đặc điểm nổi bật, bao gồm:

+ 3 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình lớn.
+ 2 phòng tắm tiện lợi, đảm bảo sự thoải mái cho mọi thành ...
Bán căn góc chung cư 3pn 3wc 161m2 tại vincom center bà triệu, 30 tỷ, hai bà trưng, hn
12
30 tỷ 161 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Vincom Center Bà Triệu, P.Lê Đại Hành, Q.Hai Bà Trưng, HN

Bán nhanh căn góc 3PN chung cư Vincom Center Bà Triệu, thuộc phường Lê Đại Hành, quận Hai Bà Trưng, Hà Nội.

Căn hộ có thiết kế 3PN + 3WC.
Diện tích: 161m², mang đến sự thoải mái và tiện nghi cho cả gia đình.
Giá: 30 tỷ VND.
Để lại full nội thất cao cấp.
Gần các tiện ích như:
- Gần bệnh viện Y học cổ truyền Trung ương.
- Có công viên Tuổi Trẻ Thủ đô, công viên Thống Nhất.
- Gần siêu thị tự chọn ...
Bán ch 3pn, 2wc, 125m2 tại hoàng thành tower, lê đại hành, hai bà trưng, hn  hot!
8
Thỏa thuận 125 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Hoàng Thành Tower, P.Lê Đại Hành, Q.Hai Bà Trưng, HN

Nằm ở vị trí cực chất tại Hoàng Thành Tower, CC này có diện tích 125m², 3PN, 2WC, giá thỏa thuận.

Chất lượng sống đỉnh cao với không gian thoáng đãng, thiết kế hiện đại, phù hợp cho những ai yêu thích sự tiện nghi và phong thủy tốt.

Phong cách sống trẻ trung, năng động, gần gũi với thiên nhiên.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện Việt Pháp Hà Nội
- Bệnh viện Trung ương Quân đội 108
- ...
Bán căn góc chung cư vincom center bà triệu, 135m2, 2pn, 2wc giá tốt nhất thị trường.  0942 033 ***
10
21 tỷ 135 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vincom Center Bà Triệu, P.Lê Đại Hành, Q.Hai Bà Trưng, HN

Nhanh tay sở hữu căn hộ tại Vincom Center Bà Triệu với diện tích 135m², thiết kế 2PN + 2WC, bếp đầy đủ tiện nghi. Căn hộ nằm ở vị trí thuận lợi tại phố Bà Triệu, Phường Lê Đại Hành, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội, với giá thỏa thuận.

Điểm nhấn của căn hộ bao gồm không gian sống rộng rãi, ánh sáng tự nhiên và view đẹp, mang lại cảm giác thoải mái cho cư dân.

Cách trường học Trưng Trắc khoảng 1km, gần ...
Bán căn góc chung cư vincom center bà triệu, 84m2, 1pn, 1wc giá tốt nhất thị trường.  0942 033 ***
10
Thỏa thuận 84 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Vincom Center Bà Triệu, P.Lê Đại Hành, Q.Hai Bà Trưng, HN

Nhanh tay sở hữu căn hộ tại Vincom Center Bà Triệu với diện tích 84m², thiết kế 1PN + 1WC, bếp đầy đủ tiện nghi. Căn hộ nằm ở vị trí thuận lợi tại phố Bà Triệu, Phường Lê Đại Hành, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội, với giá thỏa thuận.

Cách trường học Trưng Trắc khoảng 1km, gần ...
Rất rất gấp! hdi tower 94 m2, 2 phòng ngủ. chỉ 18.82 tỷ
6
18.68 tỷ 95 m²
Nhà Chung Cư
2 2

HDI Tower, P.Lê Đại Hành, Q.Hai Bà Trưng, HN

Cô mình nhờ bán căn hộ đẹp nhất HDI Tower, 95 m². View đẹp nhất toà nhà.

* Vị trí: Toà HDI Tower, 55 Lê Đại Hành, gần Vin Com Bà Triệu, CV Thống Nhất, trường học...

* Căn hộ được thiết kế 2 phòng ngủ, 2 Wc. Công năng hợp lý.

* Nội thất full cao cấp.

* View đẹp nhất toà nhà!

* Sổ đỏ sẵn sàng! Gấp lắm rồi!

* Cam kết giá tốt nhất thị trường!

Quý khách quan tâm, vui lòng liên hệ Em An:

* ...
Chủ nhà cần bán căn hộ 2 ngủ duy nhất tại tòa nhà hdi tower 55 lê đại hành
5
Thỏa thuận 100 m²
Nhà Chung Cư
3 2

HDI Tower, P.Lê Đại Hành, Q.Hai Bà Trưng, HN

Cần bán căn hộ 2 ngủ duy nhất tại Tòa nhà HDI Tower
Ưu điểm:
-Vị trí đắc địa, thuận lợi di chuyển
-Chung cư cao cấp nằm trong trung tâm
-Gần các trường các cấp và Đại học lớn
-Xem pháo hoa trực tiếp tại tòa nhà
Liên hệ: (Em Huy)
Gia đình cần bán căn góc 2pn 120m2 tòa hoàng thành, giá 20 tỷ.  0936 242 ***
4
20 tỷ 120 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Hoàng Thành Tower, P.Lê Đại Hành, Q.Hai Bà Trưng, HN

Do nhu cầu chuyển đổi nên gia đình tôi bán thiện chí căn góc 2PN 120 m² tòa Hoàng Thành, mô tả như sau:
- Tầng đẹp, căn góc, sổ lâu dài chính chủ.
- Nội thất cao cấp nguyên bản của chủ đầu tư.
- Hướng view hồ xem pháo hoa rất đẹp.
- Có slot xe đỗ hầm.

Giá bán thiện chí 20 tỷ. Anh chị có nhu cầu mua liên hệ trực tiếp sdt .
Miễn trung gian.
Bán gấp căn hộ 2pn giá siêu hời tại vincom center bà triệu, 84m2, 16 tỷ
4
16 tỷ 84 m²
Nhà Chung Cư
2

Vincom Center Bà Triệu, P.Lê Đại Hành, Q.Hai Bà Trưng, HN

Căn hộ chung cư tại Vincom Center Bà Triệu, Bà Triệu, Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại.

+ Diện tích: 84m² + 2 phòng ngủ (PN).
+ Giá: 16 tỷ VND.
+ Vị trí đắc địa tại trung tâm Hà Nội.
+ Tiện ích đầy đủ, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
+ Phong cách thiết kế hiện đại, sang trọng.
+ An ninh 24/7, đảm ...
Bán căn hộ 2pn, 78m2 tại hdi tower, giá cực tốt 190 triệu / m2
3
14.82 tỷ 78 m²
Nhà Chung Cư
3

HDI Tower, P.Lê Đại Hành, Q.Hai Bà Trưng, HN

Căn hộ chung cư tại HDI Tower, Đường Lê Đại Hành, Phường Hai Bà Trưng, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội) sở hữu diện tích 78m², 2PN, 2WC, thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi.
Giá bán hấp dẫn chỉ 190 triệu / m².
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu.
Hệ thống an ninh 24/7, mang lại sự an tâm cho cư dân.
Gần các bệnh viện lớn như Bệnh viện Y học cổ truyền Trung ương và ...
Bán căn hộ chung cư hdi tower, 78m2, 2pn, 2vs view đẹp có slot ô tô giá 195tr/m2  0814 332 ***
8
15.21 tỷ 78 m²
Nhà Chung Cư
2 2

HDI Tower, P.Lê Đại Hành, Q.Hai Bà Trưng, HN

Người đăng: Minh (19 tin đăng)
Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại HDI Tower, Đường Lê Đại Hành, Phường Hai Bà Trưng, Hà Nội (cũ: Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội) với diện tích 94m², 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, hướng cửa chính Bắc và ban công Nam. Căn hộ được trang bị nội thất đầy đủ, mang lại không gian sống thoải mái và tiện nghi.

+ Diện tích: 78m².
+ 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm.
+ Hướng cửa chính: Bắc.
+ Hướng ban công: Nam.
+ Nội ...
Cần bán căn sẵn sổ cực đẹp tại hoàng thành tower 114 mai hắc đế.  0858 600 ***
8
Thỏa thuận 77 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Hoàng Thành Tower, P.Lê Đại Hành, Q.Hai Bà Trưng, HN

Cần bán căn hộ cực đẹp tại Hoàng Thành Tower 114 Mai Hắc Đế.
+ Vị trí trung tâm cực đẹp, sát Vincom Bà Triệu, toà nhà Hoàng Thành Tower gồm 21 tầng nổi, 3 tầng hầm, Giáp các tuyến phố sầm uất như Bà Triệu, Triệu Việt Vương, Bùi Thị Xuân, Phố Huế,...

Căn hộ 1 ngủ đủ đồ cực đẹp giá 1x tỷ.

* Đầy đủ mọi tiện ích đẳng cấp:
+ Tòa nhà 21 tầng nổi, 3 tầng hầm.
+ Giới hạn 183 căn hộ cao cấp. Với 13 ...
Hạ kịch sàn ! hdi tower 94.9 m2, 2 phòng ngủ. nhất phố cổ !
7
18.68 tỷ 95 m²
Nhà Chung Cư
2 2

HDI Tower, P.Lê Đại Hành, Q.Hai Bà Trưng, HN

Cô mình nhờ bán căn hộ đẹp nhất HDI TOWER, 94.9 m² có thể đập thông nhau. View đẹp nhất toà nhà.

* Vị trí : Toà HDI TOWER , 55 Lê Đại Hành, gần Vin Com Bà Triệu, Hoa Lư, trường học...

* Căn hộ được thiết kế 2 phòng ngủ, 2 Wc.
Công năng hợp lý.

* Nội thất cao cấp.

* View đẹp nhất toà nhà !