Bán căn hộ chung cư tại Quận Hà Đông, Hà Nội có 4 phòng ngủ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán căn 172m2 (4pn3wc) sẵn sổ, full nội thất, giá 12 tỷ tại tsq làng việt kiều châu âu
7
12 tỷ 172 m²
Nhà Chung Cư
4 3

TTTM TSQ, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư cao cấp tại TTTM TSQ, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội.
- Căn hộ có diện tích 172m².
- Thiết kế hiện đại với 4 phòng ngủ và 3 phòng tắm, nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống thoải mái.

- Diện tích rộng 172m², không gian sống thoải mái.
- 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm, phù hợp cho gia đình lớn.
- Nội thất đầy đủ, chỉ cần dọn vào ở.
- Giá 12 tỷ.

Căn hộ nổi bật với ...
Bán căn góc 4pn chung cư goldsilk complex
10
9.5 tỷ 128 m²
Nhà Chung Cư
4 3

D'Gold Goldsilk City, P.La Khê, Q.Hà Đông, HN

Toà Tulip - TNR Goldsilk Complex CĂN GÓC - 4 NGỦ - PHÒNG NÀO CŨNG THOÁNG SÁNG
Mô tả:
- Là căn góc nằm trên tầng 25 trong tổng số 32 tầng của toà Tulip. Hướng cửa Đông Nam, Ban công hướng Tây Bắc
Thiết kế: - Phòng khách và Bếp rất rộng + 4 Phòng ngủ+1 lô gia + 3WC + 2 ban công
- Tất cả các phòng đều có cửa sổ thoáng sáng- Toà nhà được kết nối hợp lý và thuận tiện với nhiều tuyến đường lớn: Lê ...
Bán chung cư cao cấp 9x/m2. anh chị có nhu cầu và muốn sử dụng hay nhu cầu  vs em
3
15.36 tỷ 161 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

-Nhà vườn, diện tích 161,7m². Gồm có 4 phòng ngủ, 3 nvs, 1 phòng ngủ master.
-Diện tích tương xứng ở với nhà đông người, vợ chồng, ông bà, con cháu.
-Nội thất đã đầy đủ-đồ cao cấp. Nằm tại Quận Hà Đông, chỉ mất có vài phút đến với những tiện nghi bên ngoài như là bệnh viện ĐK Hà Đông, Trường ĐH Phenikaa, chợ, ga Văn Khê, kết nối linh hoạt qua đường hệ thống vành đai.
-Tiện ích nội khu đáp ứng ...
Chính chủ cần bán căn góc 142.8m2 nội thất sang xịn. chung cư hpc landmark 105
6
Thỏa thuận 142 m²
Nhà Chung Cư
4 2

HPC Landmark 105, P.La Khê, Q.Hà Đông, HN

Bán nhanh căn Góc 142.8m² chung cư HPC landmark 105 Tố Hữu - Hà Nội.
- Căn hộ tầng trung thiết kế 4 phòng ngủ, 2 vệ sinh...nhà đã làm mới toàn bộ nội thất, khách mua về ở được luôn. Căn góc ban công Đông Nam nên nhà luôn thoáng sáng mát mẻ
- Tòa chung cư bên trục được Tố Hữu - Nguyễn Thanh Bình, giao thông cực thuận lợi
- Đối diện tòa chung cư Anland dương nội, trong khuôn viên khu đô thị Văn ...
Bán chung cư goldsilk complex  128m2  4 phòng ngủ 3wc  full nội thất đẹp  giá tốt 8.8 tỷ
3
8.8 tỷ 128 m²
Nhà Chung Cư
4 3

GoldSilk Complex, P.Vạn Phúc, Q.Hà Đông, HN

Căn hộ 4 phòng ngủ hiếm có tại Goldsilk Complex diện tích lớn xách vali vào ở ngay.

Gia đình cần bán gấp căn hộ tâm huyết tại dự án Goldsilk Complex, Hà Đông. Căn hộ thiết kế thông minh, diện tích rộng rãi phù hợp cho đại gia đình đông người hoặc gia chủ yêu thích không gian sống khoáng đạt.

Diện tích: 128m² (thiết kế tối ưu công năng).
Cấu trúc: 4 phòng ngủ, 3 WC (tất cả các phòng đều có ánh ...
Bán căn hộ goldsilk complex, 8,5 tỷ, 128m2, 4 phòng ngủ 3 vs sẵn sổ  0368 588 *** em duy
4
8.5 tỷ 128 m²
Nhà Chung Cư
4 3

GoldSilk Complex, P.Vạn Phúc, Q.Hà Đông, HN

Căn hộ chung cư tại Goldsilk Complex, Phố Cầu Am, Phường Hà Đông, Hà Nội, trước đây Hà Đông, Hà Nội là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 128m², căn hộ bao gồm 4 phòng ngủ và 3 toilet, mang đến không gian rộng rãi cho gia đình. Căn hộ được trang bị nội thất đầy đủ với các tiện nghi như điều hòa, giường, tủ lạnh, giúp cuộc sống trở nên ...
Chủ nhà quyết tâm bán căn hộ 4 phòng ngủ, mulberry lane (154.3m2)  tầng trung, giá tốt 8.6 tỷ
6
8.6 tỷ 154 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Mulberry Lane, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN

Độc quyền căn 4PN 3WC duy nhất ở Hà Đông.
Cam kết nhà đẹp - Sẵn pass xem nhà 24/7.
-----------------------
Địa chỉ: Chung cư Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông.
* Thông tin căn hộ: (154.3m²).
1. Thiết kế: 4PN 3VS + một kho - diện tích: 154.3m².
2. Tầng đẹp view đẹp thoáng, hướng mát.
3. Căn hộ nằm trong dự án Mulberry Lane, một trong những khu chung cư được yêu thích.
4. Vị trí thuận lợi, dễ dàng di ...
Bán căn duplex 3pn 132m2 tổng giá 10 tỷ đã full nội thất liền tường cao cấp.  0963 689 ***
7
10 tỷ 135 m²
Nhà Chung Cư
4 3

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Căn hộ Duplex cực VIP An Bình Homeland tọa lạc tại Phường Dương Nội - Hà Đông, Hà Nội.

Với diện tích 132.2m²,
Full giá chỉ 10,222 tỷ VND.
Căn hộ được thiết kế hiện đại với 4 tòa tháp cao 25 tầng,
3-5 tầng khối đế và 2 tầng hầm thông nhau.

---
Điểm nhấn:
+ Căn hộ bàn giao hoàn thiện full nội thất cơ bản, đầy đủ nội thất như hoàn thiện tường, trần, sàn, full thiết bị bếp và vệ sinh, giúp tiết ...
Bán nhanh căn hộ hpc landmark 143m2, 4pn giá tốt nhất thị trường
4
7.8 tỷ 143 m²
Nhà Chung Cư
4 3

HPC Landmark 105, P.La Khê, Q.Hà Đông, HN

Em cần bán nhanh căn hộ góc 143m², 4PN, 3WC tại chung cư HPC Landmark.
Nhà đẹp, để lại toàn bộ nội thất.
Giá tốt nhất thị trường.
Liên hệ em Chiến: .
Bán penthouse đẳng cấp ct1 kđt xa la, hà đông
3
Thỏa thuận 400 m²
Nhà Chung Cư
4 3

KĐT Xa La, P.Phúc La, Q.Hà Đông, HN

Căn hộ 2 tầng + sân vườn riêng không gian sống như biệt thự trên không!
Diện tích sử dụng: 400m²
Diện tích sổ đỏ: 176m²
Thiết kế: 2 tầng thông thoáng, sân vườn rộng lý tưởng để chill, BBQ hoặc làm vườn trên cao
Hướng đẹp, view thoáng đón trọn ánh sáng và gió trời
Phù hợp gia đình nhiều thế hệ, hoặc khách hàng muốn không gian sống vừa tiện nghi vừa gần gũi thiên nhiên
Giá bán: chỉ 5.37 tỷ ...
Độc quyền  căn duplex 4 ngủ duy nhất tại an bình homeland
3
13.1 tỷ 170 m²
Nhà Chung Cư
4 3

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

DUPLEX AN BÌNH HOMELAND KHÔNG GIAN SỐNG ĐẲNG CẤP DÀNH CHO GIỚI THÀNH ĐẠT

- Bạn đang tìm kiếm một căn hộ không chỉ để ở mà còn thể hiện vị thế và phong cách sống?

- Duplex tại An Bình Homeland chính là lựa chọn khác biệt dành cho những gia đình muốn:
+ Không gian rộng như nhà phố
+ Riêng tư tuyệt đối
+ Thiết kế hiện đại chuẩn thượng lưu
+Sở hữu pháp lý an toàn, lâu dài

THIẾT KẾ 2 TẦNG ĐẲNG ...
0981 129 ***  bán căn hộ 150m2 tại bình vượng 200 quang trung, giá cực chất chỉ với 6,6 tỷ
3
6.6 tỷ 150 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Bình Vượng 200 Quang Trung, P.Quang Trung, Q.Hà Đông, HN

Căn hộ chung cư tại Bình Vượng 200 Quang Trung, với diện tích 150m², gồm 4PN + 3WC + bếp, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi cho gia đình. Nội thất đầy đủ với các trang thiết bị hiện đại như điều hòa, tủ lạnh, giúp cuộc sống trở nên dễ dàng hơn. Giá bán chỉ 6,6 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.

- Ưu điểm:
+ 4PN + 3WC + bếp.
+ Nội thất đầy đủ: Điều hòa, tủ ...
Chung cư tsq euroland, mỗ lao, hà đông, hà nội với diện tích 179m², siêu đẹp đầy đủ tiện ích
3
Thỏa thuận 179 m²
Nhà Chung Cư
4 2

Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN

CC ở Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội với diện tích 179m².
Thiết kế 4 phòng ngủ và 2 vệ sinh. Phòng khách rộng - bếp rộng ban công, chưa có nội thất.
Hướng cửa chính Tây Bắc và ban công Đông Nam, sống thoải mái với không gian rộng rãi.
Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch. Không chỉ là nơi ở, mà còn là phong cách sống đỉnh cao, gần gũi với thiên nhiên.
Gần bệnh viện Y Học ...
Siêu phẩm căn hộ 166m2 kđt văn khê chỉ 6,9 tỷ
4
6.9 tỷ 166 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Văn Khê, P.La Khê, Q.Hà Đông, HN

Siêu phẩm căn hộ 166m² KĐT Văn Khê chỉ 6,9 tỷ.
Không gian sống đẳng cấp dành cho gia đình đa thế hệ tại khu đô thị đáng sống bậc nhất Hà Đông!

Diện tích cực rộng: 166m².
- Thiết kế 4 phòng ngủ rộng rãi tối ưu công năng.
- Nhiều vệ sinh phù hợp gia đình đông người.
- Nội thất sang trọng, nhà đẹp, thoáng sáng tự nhiên.
- Ban công rộng, không gian sống đẳng cấp và thoải mái.

Tiện ích nội khu nổi ...
Bán căn duplex, 168.3m2 chung cư an bình homeland tại lê trọng tấn, 77 triệu/m2.  0378 920 ***
7
12.96 tỷ 168 m²
Nhà Chung Cư
4 4

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Liên hệ: .
Chung cư An Bình Homeland tọa lạc tại đường Lê Trọng Tấn, An Bình Homeland, Phường Dương Nội, Hà Nội (Quận Hà Đông, Hà Nội cũ) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ rộng 168.3m², thiết kế thông minh với 4 phòng ngủ và 4 phòng tắm, phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian thoải mái.

- Giá chỉ 77 triệu/m², một cơ ...
Cc bán căn hộ tsq euroland mỗ lao 174m²  thiết kế đẹp, nội thất cao cấp, không gian đáng sống
8
13.57 tỷ 174 m²
Nhà Chung Cư
4 2

Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN

Căn hộ được sửa lại toàn bộ với hệ thống thiết bị cao cấp nhập khẩu, chăm chút kỹ lưỡng từng chi tiết để mang lại cảm giác sống thực sự thoải mái, ấm áp và nhiều năng lượng tích cực.

Diện tích cực hiếm: 174m²
Không gian rộng thoáng ngập ánh sáng tự nhiên
Hệ thống điện nước làm lại toàn bộ rất cẩn thận, an toàn & ổn định
Nội thất gỗ tự nhiên sang trọng, giữ gìn rất kỹ
Ban công phủ đầy cây ...
Chính chủ bán căn hộ vip 155m2 tầng đẹp 4pn, sân vườn siêu rộng tại hpc landmark tố hữu hà đông
4
11.5 tỷ 155 m²
Nhà Chung Cư
4 3

HPC Landmark 105, P.La Khê, Q.Hà Đông, HN

HPC Landmark 105 Tố Hữu, Hà Đông.

- Diện tích: 155m².

- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên ngay.

- Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách rộng, bếp + bàn ăn, ban công thoáng mát.

- Nội thất: Full cao cấp, chỉ việc dọn vào ở.

- Ưu điểm: View đẹp, không bị chắn, ban công rộng lý tưởng trồng cây và thư giãn.

- Tiện ích: Khu dân cư văn minh, an ninh 24/7, gần trường học, trung tâm thương ...
Bán căn hộ dualkey 2 cửa the terra an hưng, 10,4 tỷ, 140m2, 4pn, 3wc, giá siêu hời, hot
4
10.4 tỷ 140 m²
Nhà Chung Cư
4 3

The Terra An Hưng, P.La Khê, Q.Hà Đông, HN

Căn hộ chung cư The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Hà Đông, Hà Nội) nằm tại vị trí đắc địa, sở hữu diện tích 140m², thiết kế hiện đại với 4 phòng ngủ và 3 phòng tắm. Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh... Đảm bảo sự tiện nghi cho cư dân.