Bán căn hộ chung cư tại Huyện Gia Lâm, Hà Nội giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn 4pn+3wc dt rộng 113m2 thông thủy, view hồ, công viên víp nhất the paris vinhomes ocean park
6
9.18 tỷ 113 m²
Nhà Chung Cư
4 3

The Paris - Vinhomes Ocean Park, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Bán Căn 4PN + 3WC Diện Tích Rộng 113m² Thông Thủy, View Hồ, Công Viên VÍP Nhất The Paris Vinhomes Ocean Park Hà Nội.

Bán nhà căn 4 phòng ngủ phân khu The Paris Vinhomes Ocean Park Hà Nội.

+ Chủ Nhà bán căn 4PN + 3WC Tòa PR2: PR2.xx17 diện tích lơn 113m² thông thuỷ, tầng trung, thiết kế đẹp, ban công Tây Nam, view Hồ San Hô, Công Viên ven Sông.

+ PATT: Thanh toán theo tiến độ, cực ...
Bán căn 3n hoa hậu beverly 108m² view hồ gia lâm cực đẹp, giá chỉ 7.4 tỷ
3
7.4 tỷ 108 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Beverly - Vinhomes Ocean Park, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Bán căn 3N hoa hậu Beverly view hồ Gia Lâm cực đẹp.
Giá chỉ 7.4 tỷ (không bao phí).
108m² thông thủy căn 3PN diện tích lớn nhất OCP1.
Hướng Đông Bắc mát mẻ quanh năm.
Tầng trung view trọn hồ Gia Lâm cực thoáng.
Vốn vào chỉ khoảng 4 tỷ.
Tháng 8/2026 nhận nhà.
Liên hệ ngay: Mr. Cường (Zalo/Call).
3n vip chân dài 108m2 be1xx14 hướng đb  đn view gametro, giá chỉ 7.4 tỷ
10
7.4 tỷ 108 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Beverly - Vinhomes Ocean Park, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Căn hộ 3N diện tích 108m² thiết kế diện tích to nhất toàn bộ phân khu dành riêng cho khách hàng đẳng cấp với diện tích sống và tầm view đều tối ưu nhất cho đầu tư và định cư lâu dài.
- Diện tích: 108m².
- Hướng: Đông Bắc Đông Nam.
- View: Quảng trường Ga Metro Hồ Ngọc Trai Hồ điều hòa Gia Lâm.
- Tiêu chuẩn bàn giao cao cấp có đầy đủ đồ cơ bản: Bàn bếp, tủ bếp, điều hòa, sàn gỗ.
- Tiện ích cao ...
Căn 3pn tòa sen 1 diện tích 102m2 thiết kế đẹp ban công tây bắc giá tốt nhất the senique capitaland
4
7.2 tỷ 101 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Chung cư The Senique Hanoi , X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Căn 3PN tòa SEN 1 diện tích 102m² thiết kế đẹp ban công Tây Bắc giá tốt nhất The Senique CapitaLand Đô Thị Vinhomes Ocean Park Hà Nội.

* Căn 3PN tòa SEN 1: S1.0x06 diện tích rộng 101,5m² thông thủy, tầng thấp, đơn giá chỉ 71 triệu/m², chung cư cao cấp Dự Án The Senique Hà Nội Chủ Đầu Tư CaptaLand.

+ Diện tích rộng 101,5m² thông thuỷ, tầng thấp, ban công Tây Bắc, view Nội Thành Hà Nội, view ...
Cam kết nhà thật  giá thật cho căn 3 p ngủ góc đông nam 105m2, giá chỉ 7.3 tỷ tại the zurich 1
8
7.3 tỷ 105 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Zurich - Vinhomes Ocean Park, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Người đăng: Mai Anh (6 tin đăng)
Giá thực sự quá tốt cho khách hàng để ở tại Vinhomes Ocean Park 1.
- Căn hộ 3 p ngủ góc.
- Diện tích 105m².
- Hướng Đông Nam.
- View trọn sông san hô và nội khu, tầm nhìn không bị che chắn.
- Tầng trung.
- Thiết kế 3 phòng ngủ vuông đẹp, 2 ban công, bếp thông logias.
- Là căn hộ 3 phòng ngủ đẹp nhất tại dự án.
Liên hệ: .
Chính chủ cần bán nhanh cắt lỗ căn duplex view hồ  hướng đn, giá 68tr/m2
9
7.96 tỷ 117 m²
Nhà Chung Cư

Chung cư The Senique Hanoi , X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ cần bán nhanh cắt lỗ căn duplex view hồ - hướng ĐN giá: 68 triệu/m².
Thông tin căn hộ.
- Tòa S2 The Senique.
- Diện tích 117m².
- Hoàn thiện theo CĐT.
- Hướng ban công Đông Nam.
- Toàn bộ tiện ích cao cấp cùng hệ sinh thái khép kín.
LH: .
Căn 3pn tòa sen sp diện tích 101,5m2 ban công đông nam view biển hồ giá tốt nhất the senique hà nội
9
9.45 tỷ 101 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Chung cư The Senique Hanoi , X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

* Căn 3PN tòa SEN SP diện tích 101,5m² Ban Công Đông Nam View Biển Hồ giá tốt nhất The Senique Hà Nội Vinhomes Ocean Park

+ Căn 3PN SP.2x09 diện tích rộng 101,5m² thông thủy.

+ Chủ nhà chuyển nhượng lại căn 3PN 101,5m² thông thuỷ toà Sen SP: SP.2x09, ban công Đông Nam, view biển hồ, view đảo ngọc trai.

+ Phương án thanh toán : Tiến độ 50/50.

+ Giá bán: 9,45 tỷ, bao phí chuyển nhượng, vốn tự ...
Căn duplex biệt thự trên không diện tích 117,5m2 ban công đông nam giá tốt nhất the senique hà nội
4
7.99 tỷ 117 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Chung cư The Senique Hanoi , X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Căn Duplex (biệt thự trên không) diện tích 117,5m² thông thủy ban công Đông Nam. Giá tốt nhất The Senique Hà Nội Vinhomes Ocean Park Hà Nội.

+ Căn Duplex tòa SEN 2: S2.0X04.
Diện tích 117,5m² thông thủy, ban công Đông Nam, thoáng mát, view công viên The Senique, View Shophouse TMDV.

+ Phương án thanh toán: Tiến độ (50/50).

+ Giá bán: 7,99 Tỷ, bao phí chuyển nhượng, vốn tự có chỉ 2,829 Tỷ.

+ ...
Cả thị trường không có căn thứ 2 4pn view trực diện hồ san hô đắt giá
7
9 tỷ 113 m²
Nhà Chung Cư
4 3

The Paris - Vinhomes Ocean Park, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN