Cho thuê Kho, Nhà xưởng tại Nghệ An giá lớn hơn 100 triệu

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cho thuê kho/xưởng 8.000m kcn wha zone 1, nghệ an, chỉ 62.000/m2
5
520 triệu 8000 m²
Thuê Kho Xưởng

X.Nghi Xá, H.Nghi Lộc, NA

CHO THUÊ KHO/XƯỞNG 8.000m KCN WHA ZONE 1, NGHỆ AN
Tổng đất: 11.880m
Xưởng: ~8.000m tải trọng 2,5 tấn/m
Điện 3 pha đầy đủ, có quỹ đất làm ký túc xá
Hạ tầng KCN cao cấp dự án FDI trọng điểm
Gần sân bay Vinh cảng Cửa Lò trung tâm TP
Đường nội bộ rộng, container ra vào thoải mái
Mái có pin NLMT giảm nhiệt, tiết kiệm điện
Giá thuê: 520 triệu/tháng
Ưu đãi:
Miễn thuế nhập máy móc tạo ...
Chúng tôi cần cho thuê kho xưởng 4300m2 thuộc kcn nghi phú, tp vinh cũ, tỉnh nghệ an
3
30.1 tỷ 4300 m²
Thuê Kho Xưởng

X.Nghi Phú, Tp.Vinh, NA

Cho thuê nhà xưởng thuộc KCN Nghi Phú, Tp Vinh tổng diện tích 4300m².
Tổng diện tích nhà xưởng 3000m² và khu văn phòng 500m², tổng diện tích xây dựng 3500m².
Nhà xưởng đầy đủ pháp lý và đầy đủ nghiệm thu Pccc, Nghiệm thu công trình đưa vào sử dụng.
Kết cấu nhà xưởng mới, chắc chắn, trần cao 9 - 11m.
Hệ thống Pccc hiện đại, đáp ứng được đa phần ngành nghề sản xuất.
Giá cho thuê 70k/m²/tháng.
Liên ...
Sàn bđs cho thuê phương đông cho thuê mb kho xưởng
7
34.8 tỷ 5800 m²
Thuê Kho Xưởng

X.Nghi Phú, Tp.Vinh, NA

Nhà xưởng quy mô rộng được thiết kế khu văn phòng và khu xưởng riêng , có 2 cổng lớn ra vào , diện tích dduwac chia đa dạng , tổng toàn bộ khu vực nhà xưởng 5800m² .
- Diện tích cho thuê từ 700 , 1500, 2000, 4800m²
- Vị trí kho xưởng đắc địa , gần ngay trung tâm tp vinh, xe công tuyến đường đi thoải mãi khu công nghiệp .
- Kho được trang bị hệ thống Pccc , điện 3 pha đầy đủ .
- Rất phù ...
Cho thuê kho xưởng ngoài kcn tại nghệ an pccc tự động 7300m2 giá 65.000đ/m2/th
4
47.45 tỷ 7300 m²
Thuê Kho Xưởng

X.Nghi Long, H.Nghi Lộc, NA

X947. Cho thuê kho xưởng ngoài KCN tại Nghệ An PCCC tự động 7300m² giá 65.000đ/m²/th.
- Kho xưởng ngoài KCN diện tích 15.000m² gồm 2 xưởng x 7.300m²/xưởng, nhà xe sân bãi rộng rãi - Cao 10 - 14m, tải trọng nền: 3 tấn/m² - có TBA 1.000KVA - PCCC tự động, hệ thống xử lý nước thải - pháp lý: Đất sx phi nông nghiệp SKC - Phù hợp công ty FDI: Giầy da, may mặc, điện tử, bao bì...
- Kết nối vùng: Mặt ...
Cho thuê 8000m2 xưởng đẹp kcn wha zone1, tổng diện tích đất 11000m2
4
520 triệu 8000 m²
Thuê Kho Xưởng

Đường Quốc lộ 1A, X.Nghi Thuận, H.Nghi Lộc, NA

Cho thuê 8000m² xưởng đẹp KCN WHA Zone1, tổng diện tích đất 11000m². Kho chuẩn KCN, Pccc tự động. Vị trí đắc địa. Thuận lợi đa ngành. Cho thuê lẻ. Liên hệ (Hotline + Zalo).
Từ 0 tới 5 của 5

Xem quy hoạch tại Nghệ An

Cho thuê Kho, Nhà xưởng Nghệ An Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Cho thuê Kho, Nhà xưởng Nghệ An tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người đi thuê và cần Cho thuê Kho, Nhà xưởng Nghệ An. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi giờ, đưa thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Cho thuê Kho, Nhà xưởng ở Nghệ An theo địa điểm, giá, diện tích, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc Cho thuê Kho, Nhà xưởng tại Nghệ An nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn cho thuê, bạn có thể đăng tin Cho thuê Kho, Nhà xưởng miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người mỗi ngày.

Xem thêm