Nhà Đất ThuêĐà NẵngQ. Hải ChâuP. Hải Châu I
Cho thuê nhà đất tại Phường Hải Châu I, Quận Hải Châu
Đường Quang Trung, P. Hải Châu I, Q.Hải Châu, ĐN
Vị trí: Gần ngã 4 đường Quang Trung và Nguyễn Thị Minh Khai. Cách bệnh viện Đa Khoa Đà Nẵng 80m, bệnh viện C 500m.
Nhà có mặt tiền 7m ngang, xây dựng kiên cố. Rất thích hợp mở phòng khám.
Giá cho thuê: 50 triệu/tháng (thương lượng)
Liên hệ: Mr Đấu
Đường Lê Duẩn, P. Hải Châu I, Q.Hải Châu, ĐN
Mặt tiền 15m x 25m
- Sẵn cửa kính
- Giá thuê liên hệ
Liên hệ: .
Vị trí đắc địa nhất tuyến đường ngay tại các Brand: PT2000, BQ, Blue Shop.
Đường Lê Duẩn, P. Hải Châu I, Q.Hải Châu, ĐN
- Ngang: 18m
- Diện tích: 20 x 22.5 = 450m². (Đất ở 100%).
- Diện tích sàn 1200m2
- Hướng Đông Nam.
- Đường 15m lề 5m
- Vị trí: Ngay trung tâm Quận Hải Châu sầm uất nhất đường Lê Duẩn
- Giá thuê: 400 triệu / tháng
Đường Trần Kế Xương, P. Hải Châu I, Q.Hải Châu, ĐN
- Giá thuê: 10 triệu VND/tháng.
- Nội thất cơ bản, có điều hòa đầy đủ.
- Ngõ vào rộng 1.5m, thuận tiện cho xe máy.
- Mặt tiền 4m, phù hợp cho việc kinh doanh nhỏ.
- Cho thuê lâu dài, có thể cải tạo làm Air BNB.
Gần trường mầm non Việt Nhật, trường mầm non Sao Khuê, có công ...
Đường Lê Duẩn, P. Hải Châu I, Q.Hải Châu, ĐN
DT: 95m² ngang 9m
Giá thuê: 80 triệu/ tháng
Quý khách hàng quan tâm liên hệ e Phú để xem và làm việc.
Đường Trần Quốc Toản, P. Hải Châu I, Q.Hải Châu, ĐN
Thông tin cho thuê:
- Vị trí: Đường Trần Quốc Toản, Phường Hải Châu, TP Đà Nẵng.
- Diện tích: 200m².
- Giá thuê: 282/m²/tháng.
Tiện ích thuê:
Văn phòng nằm ở tầng cao trong tòa nhà lớn, view sông Hàn,
Văn phòng đã setup trần sàn. Có thể vào làm việc ngay.
Hệ thống PCCC đầy đủ.
--
Liên hệ ngay: Để tư vấn các khách sạn, văn phòng, ...
Đường Nguyễn Tất Thành, P. Hải Châu I, Q.Hải Châu, ĐN
- Diện tích: 250m².
- Kết cấu 5 tầng + hầm để xe
- Diện tích sử dụng lớn 1200 m2
- Thang máy.
- Đậu đỗ xe máy + ô tô rộng rãi
- Thích hợp làm văn phòng, trụ sở IT...
* Giá thuê chỉ 70 triệu/ tháng ( rẻ hơn 30 - 50 triệu/ tháng so với các mặt bằng lân cận )
----------------------------------------------------------------------------------
* ...
Đường Nguyễn Văn Linh, P. Hải Châu I, Q.Hải Châu, ĐN
Thông tin cho thuê:
- Vị trí: Đường Nguyễn Văn Linh, TP Đà Nẵng (ngay cầu rồng).
- Diện tích sàn: 450m².
- Giá thuê: 325.000đ/m²/tháng.
Tiện ích thuê:
- Tòa nhà chuẩn công năng văn phòng.
- Thiết kế đầy đủ ánh sáng,
- Hồ sơ pháp lý PCCC đầy đủ.
- Nằm trên trục đường lớn.
- Nằm ở vị trí ngay trung tâm thành phố, thuận tiện cho ...
Đường Nguyễn Sơn, P. Hải Châu I, Q.Hải Châu, ĐN
Địa điểm thuận tiện với các tiện ích xung quanh, ...
Đường Bạch Đằng, P. Hải Châu I, Q.Hải Châu, ĐN
Tọa lạc tại vị trí đắc địa bậc nhất thành phố, tòa nhà Bạch Đằng Complex mang đến không gian làm việc hạng A chuyên nghiệp, lý tưởng cho sự phát triển của doanh nghiệp bạn.
Vị trí:
Đường Bạch Đằng, Đà Nẵng - ngay trung tâm khu phức hợp thương mại, khách sạn, văn phòng và căn hộ cao cấp.
Thông tin văn phòng cho thuê:
Tầng 7: ...
Đường Trần Phú, P. Hải Châu I, Q.Hải Châu, ĐN
Vị trí vàng ngay khu vực Chợ Hàn tuyến đường kinh doanh sầm uất, đông khách du lịch và dân địa phương qua lại mỗi ngày.
Diện tích: 150m² x 2 tầng.
Bề ngang: 10m siêu hiếm cực kỳ nổi bật mặt tiền.
Giá thuê: 100 triệu/tháng.
Để lại toàn bộ vật dụng thiết bị bếp nhà hàng và bàn ghế đang có! Giá sang nhẹ 600 triệu chưa bao gồm tiền đặt cọc.
Phù ...
Đường Lê Duẩn, P. Hải Châu I, Q.Hải Châu, ĐN
Diện tích đất: 250 m² (Ngang gần 14 m)
Diện tích sử dụng: Hơn 1.000 m².
Mặt tiền cực lớn thuận tiện quảng bá thương hiệu
Kết cấu: 5 tầng trống suốt
Đầy đủ 2 thang máy, 2 thang bộ, PCCC tiêu chuẩn,
Thích hợp cho các công ty, tập đoàn lớn, khai thác văn phòng cho thuê, trung tâm đào tạo
Giá thuê: 200 triệu/tháng
Vui lòng liên hệ: - Ms ...
Đường Lê Lợi, P. Hải Châu I, Q.Hải Châu, ĐN
Địa chỉ: Lê Lợi, TP. Đà Nẵng
Diện tích: 120m
Kết cấu: 3 tầng kiên cố, mặt tiền rộng, thoáng mát, có sẵn mái che và cửa cuốn an toàn.
Giá thuê: 35.000.000 VNĐ/tháng
Vị trí cực đẹp:
Nằm ngay trung tâm thành phố, khu dân cư sầm uất, ngay ngã tư Nguyễn Du và Lê Lợi. Đối diện trường học Skyline.
Gần trung tâm hành chính và Công An thành ...
Đường Lê Duẩn, P. Hải Châu I, Q.Hải Châu, ĐN
Vị trí đắc địa tuyến phố thời trang sầm uất bậc nhất
Mặt tiền rộng 9m nhận diện thương hiệu cực tốt
Kết cấu: 3 tầng phù hợp showroom, shop thời trang cao cấp, brand lớn
Giá thuê: 80 triệu/tháng
Liên hệ ngay: (Thắng NC)
Đường Nguyễn Văn Linh, P. Hải Châu I, Q.Hải Châu, ĐN
Thông tin cho thuê:
Vị trí: Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hải Châu, Thành Phố Đà Nẵng.
Diện tích: 330m².
Giá thuê 250.000/m²/tháng.
Tiện ích thuê:
- Mặt bằng đã hoàn thiện trần, đèn, điều hòa, đã ngăn vách sẵn và nội thất (sang nhượng lại).
- Có thể vào làm việc ngay.
- Vị gần sân bay thuận tiện.
Liên hệ Trang ngay để được tư vấn chi ...
P. Hải Châu I, Q.Hải Châu, ĐN
1.Lô góc 2 mặt tiền . Diện tích đất 443 m² . 3 tầng . Dtsd 800 m² . Thông suốt
2.Giá 100 triệu / tháng
Liên hệ
Đường Đống Đa, P. Hải Châu I, Q.Hải Châu, ĐN
Diện tích SD: 200m², nhà mới, full nội thất mới 100%.
Thiết kế: 3 phòng ngủ, phòng khách, phòng yoga, sân thượng, 2 WC.
Có 3 điều hoà, giường, tủ, nệm mới, vào ở ngay.
Phù hợp ở, công ty, spa.
Giá thuê: 15 triệu/tháng.
Đường Trần Phú, P. Hải Châu I, Q.Hải Châu, ĐN
Phố du lịch siêu sầm uất.
Mật độ đi bộ của khách rất đông.
Nhà công năng 4 tầng, sạch đẹp.
Diện tích đất ~50m2
Diện tích sàn sử dụng 195m².
Phù hợp: Cửa hàng thời trang, spa , cửa hàng bán cho khách du lịch (xì gà, rượu, túi, giày).
Hợp đồng thuê dài hạn 3 - 5 năm.
Kết nối:
0899
080
333.
Nắm chính chủ trực tiếp.
- 1
- 2