Mua bán nhà đất tại Thanh Hóa giá 1 tỷ đến 2 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất biển hải tiến cạnh đường lớn 32m, quy hoạch khu đô thị hải tiến
6
1.2 tỷ 133 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 510B, X.Hoằng Tiến, H.Hoằng Hóa, TH

Chính chủ bán đất biển Hải Tiến - Thanh Hóa.
Vị trí vàng ngay KĐT Hải Tiến mới.

Thông tin lô đất:
Diện tích: 6x22m = 133m².
Giá bán: Thỏa thuận.
Quy hoạch ngay khu đô thị Hải Tiến mới.
Gần đường lớn 32m trục chính lên Flamingo Hoằng Trường.
Đất đẹp, sổ đỏ 100%, bằng phẳng, phù hợp đầu tư lâu dài, nhà ở, homestay, đầu tư nghỉ dưỡng.

Tiềm năng sinh lời cao khi khu du lịch biển Hải Tiến ngày càng ...
Bán đất khu du lịch hải tiến thanh hoá giá đầu tư
7
1.9 tỷ 200 m²
Đất Riêng

X.Hoằng Hải, H.Hoằng Hóa, TH

Đất nằm ngay khu du lịch Hải Tiến Xã Hoằng Hải, Hoằng Hóa, Thanh Hóa, lô đất 200m² này mang đến cơ hội tuyệt vời cho những ai tìm kiếm một không gian lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư.

* Điểm nhấn.
- Cách biển 500m.
- Nằm trên tuyến đường lên dự án Flamingo ibiza.
- Giá: 1,9 ty VND.
- Đường vào rộng 7m, thuận tiện cho việc di chuyển và đỗ xe.
- Mặt tiền 8m, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc ...
ĐẤT ĐẸP GIÁ ĐẦU TƯ CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT Thôn Phú Thịnh, Xã Hải Lĩnh, TX.Nghi Sơn, Thanh Hóa

- Địa chỉ mới: Phường Hải Lĩnh, Tỉnh Thanh Hóa
* Diện tích: 334m² - Mặt tiền: 10m
* Giá bán: 2 tỷ (có thương lượng**973758320 )

* Kết cấu: Đất bằng phẳng, vuông vắn, phù hợp xây nhà ở nghỉ dưỡng hoặc đầu tư lâu dài***973758320
* Vị trí: Cách Quốc lộ 1A khoảng 1,5km, cách biển Hải Lĩnh và khu du ...
Bán nhà riêng tại xã hoằng hà, huyện hoằng hóa, thanh hóa, giá cực chất 1,35 tỷ, 483m2
7
1.35 tỷ 483 m²
Nhà Riêng
1 1

X.Hoằng Hà, H.Hoằng Hóa, TH

Nhanh tay sở hữu căn nhà riêng lý tưởng tại Xã Hoằng Hóa, Thanh Hóa - Huyện Hoằng Hóa, Thanh Hóa cũ với diện tích lên đến 483m². Căn nhà có 1PN, 1WC, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư sinh lời.

+ Giá bán chỉ 1,35 tỷ VND.
+ Mặt tiền rộng 17m, thích hợp cho việc kinh doanh.
+ Ngõ vào 4m, thuận tiện cho xe ô tô qua nhà.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Không gian sống thoáng ...
Bán đất nền 152m2 tại đường tỉnh lộ 509, hoằng giang, hoằng hóa, giá siêu hời 1,4 tỷ
3
1.4 tỷ 152 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 509, X.Hoằng Giang, H.Hoằng Hóa, TH

Đất nền cực xịn tại đường Tỉnh lộ 509, Xã Hoằng Giang, Hoằng Hóa, Thanh Hóa. Diện tích 152m², giá chỉ 1,4 tỷ VND.

Mặt tiền rộng 8.68m, rất phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

Ngõ trước rộng 7.5m, xe cộ đi lại thoải mái.

Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn và minh bạch cho giao dịch.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Xuân Bình Lê .
Bán thửa đất 496, thôn kim bôi, xã đông thanh, huyện đông sơn, tỉnh thanh hóa, 125m201834483
7
1.2 tỷ 125 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 45, X.Đông Thanh, H.Đông Sơn, TH

Đất nền mặt tiền Quốc Lộ 45, Kim Bôi phường Đông Tiến, tỉnh Thanh Hóa (trước đây là xã Đông Thanh, huyện Đông Sơn, tỉnh Thanh Hóa) ở vị trí đắc địa, phù hợp cho đầu tư hoặc xây dựng nhà ở, kinh doanh đại phát.

+ Diện tích: 125m².
+ Giá: 1,2 tỷ
+ Chiều ngang mặt tiền: 5m, thích hợp cho việc kinh doanh.
+ Chiều rộng đường quốc lộ trước nhà: 14.1m, dễ dàng cho xe cộ di chuyển.
+ Pháp lý đầy đủ đảm ...
Chính chủ bán 115m2 đất kđt sao mai 2 mặt thoáng, ngay ngã 3, đối diện hồ nước, dự án trường học
3
1.1 tỷ 115 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Sao Mai Xuân Thịnh, X.Thọ Dân, H.Triệu Sơn, TH

Đất 2 mặt thoáng tại khu phức hợp cao cấp Sao Mai Phố Đà.
Diện tích: 115m² nằm ngay ngã 3 (mặt tiền 5m, đường rộng 10.5m).
Sổ đỏ chính chủ.
Vị trí:
- Cách trường cấp 2, 3 của huyện Triệu Sơn 400m.
- Hướng Đông Nam (cực đẹp).
- Đối diện là công viên, trường cấp 1, cấp 2 và cạnh chợ.
- Khu đô thị có bệnh viện quốc tế 4.0 Sao Mai 18 tầng hiện đại với quy mô 500 giường bệnh.
- Cùng trường học liên ...
Em cần tiền kinh doanh bán rẻ lô đất 120m2, mặt tiền 6m siêu hiếm giá tốt,  nhanh 0971 549 ***
4
1.3 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Vành Đai 2.5, X.Đông Nam, H.Đông Sơn, TH

Lô đất sổ đỏ sẵn công chứng.
120m² mặt tiền 6m hướng Nam.
Đất mặt bằng thuộc phường Đông Quang.
Bám trục đường đôi 34m đang thi công, giá tăng mạnh sau khi thông tuyến.
Liên hệ em xem sổ chi tiết ạ: .
Lô đất gần 1.000 m2 tại nông cống  2 mặt tiền với giá siêu hời
5
1.69 tỷ 974 m²
Đất Mặt Tiền

Tt.Nông Cống, H.Nông Cống, TH

Cần bán nhanh lô đất 2 mặt tiền diện tích gần 1000m² quỹ đất lớn, hiếm gặp trong khu vực.
Diện tích: 974m² (thực tế sử dụng hơn 1000m²).
Có sẵn 200m² thổ cư xây dựng được ngay.
Đất vuông vức, đã san lấp cao ráo.
* Ưu điểm:
- 2 mặt tiền đường cực thuận lợi chia lô hoặc khai thác kinh doanh.
- Có thể tách 68 lô tối ưu lợi nhuận nếu đầu tư.
- Phù hợp làm nhà vườn, biệt thự hoặc giữ đất lâu dài.

Vị ...
Bán lô đất đấu giá MB 75 Hải Tiến, cách biển 700m, Hướng Đông 120m² giá 1180 triệu.
Vị trí, Thôn Tiền Thôn Xã Hoằng Tiến, Thanh Hóa. (Cách biển Hải Tiến 700m).
Diện tích 120m². MT 6x20.
Hướng Đông.
Đường trước nhà 18m.
Giá bán. 1180 triệu. Sẵn sổ sang tiên ngay.
Liên hệ .
Bán gấp đất nền dự án tại mb1851, đại khối, đông cương, 1,825 tỷ, 105 m2
3
1.83 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Hàm Rồng, Tp.Thanh Hóa, TH

Nhanh tay! Đất nền dự án tại MB1851, Đại Khối, Đông Cương, Phường Hàm Rồng, Thanh Hóa (Thành phố Thanh Hóa, Thanh Hóa cũ) với nhiều đặc điểm nổi bật:

+ Diện tích rộng 105m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Giá chỉ 1,825 tỷ VND, cơ hội đầu tư tuyệt vời.
+ Hướng cửa chính Đông Nam, mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ Mặt tiền rộng 5m, thuận lợi cho việc kinh doanh và sinh hoạt.
+ Ngõ trước ...
Chính chủ bán lô góc 2 mặt tiền cách trung tâm tp thanh hóa chỉ 3km cạnh cụm kcn
10
1.3 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

X.Đông Phú, H.Đông Sơn, TH

Người đăng: Lộc (3 tin đăng)
Chính chủ bán lô đất đẹp - MB Đông Phú.
Cách trung tâm TP Thanh Hóa chỉ 3km.
Cách đường cao tốc đi sân bay Sao Vàng - Nghi Sơn chỉ 1km.
Bám KCN Sumitomo Nhật Bản tiềm năng tăng giá cực cao!

Thông tin lô đất:
Diện tích: 120m², mặt tiền 6m.
Lô đất vuông vắn, không lỗi phong thủy.
Cách đường 26m chỉ 100m.
Vị trí trung tâm: Gần chợ, ủy ban, trường họctỷ cơ hội đầu tư cực kỳ hấp dẫn!

Liên hệ chính ...
Chính chủ cần bán lô liền kề view biệt thự trung tâm dự án, 16tr/m2 dự án flc sầm sơn 0969 727 ***
6
1.73 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FLC Lux City Samson, P.Quảng Cư, Tp.Sầm Sơn, TH

Vị trí nằm ngay trục thông thẳng đường thanh niên và thông thẳng ra biển.
Dự án nằm ở biển Sầm Sơn kinh doanh cực kì tốt và đây là nơi cực kì phát triển nhanh. Giá ở gần biển mà giá chỉ có tầm 1,8 tỷ thì quá hiếm.

Giá này cực kì rẻ, đất nằm ở vị trí có bãi biển đẹp nhất. Giờ anh chị đầu tư gần biển kinh doanh cực kì tốt thì chắc chắn đây là 1 lựa chọn đầu tư rất hợp lý.
+ Cách biển 300m.
+ Ngay ...
Bán lô đầu ve dt130m2 tại khu chợ rọc, hoằng châu, hoằng hóa, thanh hóa
7
1.45 tỷ 130 m²
Đất Riêng

X.Hoằng Châu, H.Hoằng Hóa, TH

Lô đầu ve MBQH21, tại Khu Chợ Rọc, Xã Hoằng Châu, Thanh Hóa (đ/c cũ: Huyện Hoằng Hóa, Thanh Hóa) đang chờ chủ mới.
DT 130m² (6x22m).
Pháp lý đầy đủ
Phù hợp cho các bác xây nhà ở hoặc đầu tư/ kinh doanh.
Khu vực Chợ RỌC có tiềm năng phát triển cao, thích hợp cho cả việc ở và kinh doanh.
Đường vào rộng rãi, dễ dàng di chuyển, kết nối khu vực.
Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay với Phạm Thị Huế ...
Bán đất chính chủ 140m2 tại kdc thiệu ngọc,thiệu hoá ,thanh hoá
3
1.2 tỷ 140 m²
Đất Riêng

X.Thiệu Ngọc, H.Thiệu Hóa, TH

Chỉ với HƠN 900
Anh chỉ sở hữu ngay lô đất 7m mặt tiền. 140m2
Ngay trung tâm KDC Thiệu Ngọc (cũ). Gần trung tâm hành chính của xã Thiệu Ngọc
Cách Cụm CN Ngọc Vũ chỉ 3-5p đi xe
Dân cư đông, phát triển
Đường rộng , thông thoáng. Ô tô tránh nhau thoải mái
- Chủ cần bán đất đường ô tô tránh, lô góc 2 mặt thoáng, khu dân cư đông đúc, cạnh nút giao cao tốc, kinh doanh sầm uất.
- Diện tích 300m² (công nhận 298m²), lô góc 10x30m. Giá 5tr/m².
- Vị trí quá đẹp, cách cao tốc chỉ 200m, đường ô tô tránh nhau, thông thoáng, kinh doanh đa dạng. Khu vực dân trí cao, an ninh tốt.
- Cam kết 100% sổ đỏ chính chủ.
Đón sóng làm đường full làn giai đoạn 2 võ nguyên giáp. dt 105m2, mt 5 giá chỉ 1 tyxx
4
1.65 tỷ 105 m²
Đất Mặt Tiền

X.Quảng Minh, Tp.Sầm Sơn, TH

Đón Sóng Làm Đường Full Làn Giai Đoạn 2 Võ Nguyên Giáp.
Chủ cần ra lô đất thuộc MB TĐC Đồng Su Quảng Minh nay là Phường Nam Sầm Sơn dân cư hiện hữu, tiện ích trường chợ . Bưu điện , y tế loanh quanh 500 m lộn về thôi ak .
Cách TTTM OEAmall chỉ 5 phút di chuyển
Vị trí lô đất nằm trên trục chính kết nối từ Võ Nguyên Giáp vào lô đất chỉ 50m
Mặt tiền 5m diện tích 105m
Nằm trên trục chính của MB ...
Bán nhanh đất ở đông văn, 154.1m2, đầu ve (góc) 7mx22.3m, đường 15.5m, giá 12,9tr/m2, đông bắc
5
2 tỷ 154 m²
Đất Riêng

Đường Đại Lộ Đông Tây, X.Đông Văn, H.Đông Sơn, TH

Thông tin mô tả.
I. Lợi ích.
- Lô đầu ve (lô góc), kích thước tuyệt đẹp 7,0m x 22,3m.
- Giá rẻ hơn thị trường 50 - 100triệu.
- Đường 15,5m (đường 7,5m, vỉa hè mỗi bên 4,0m).
- Sổ đỏ chính chủ.
- Không vướng bốt điện.
- Đường điện, cấp nước đã có sẵn.

II. Sự khác biệt.
- Lô đất đầu ve (lô góc), kích thước tuyệt đẹp 7m x 22,3m, diện tích 154,1m².
- Đã có sổ đỏ, được tự do xây dựng.

III. Thông tin ...
Bán lô đất nền ngay điểm xuống cao tốc hà nội tp thanh hóa
4
1.35 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Đông Sơn, Tp.Thanh Hóa, TH

Ngay trục QL47, Ngay cạnh nhà máy máy Phú Anh hiện hữu với hơn 3000 công nhân, quy hoạch khu công nghiệp logictic cách 1km, gần trường học, bệnh viện, UBND...
Trong khu dân cư mới Đông Sơn quy hoạch chuẩn hạ tầng đẹp: Hồ điều hòa, công viên...
- Diện tích: 108m².
- Hướng Nam.
- Đường 7,5m vỉa hè 3m.
- Đất sổ đỏ sang tên.
Bán 6 lô đất liền kề 1286m2 195 triệu/lô thị trấn, đường hồ chí minh khu cn 300 ha, sẵn sổ
5
1.39 tỷ 1286 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Chí Minh, X.Thạch Quảng, H.Thạch Thành, TH

BÁN GẤP 6 LÔ ĐẤT LIỀN KỀ THỊ TRẤN THẠCH QUẢNG CHỈ 195TR/LÔ

DT: ~180m²/lô (6x30m) tổng 1286m²
Sổ đỏ riêng từng lô sang tên ngay

Vị trí trung tâm dân cư đông đúc
Gần KCN 300ha 7.000 công nhân (đang hoạt động)
Cách TL516 & 523 chỉ 500m 100m ra Quốc lộ
Đường bê tông 8m trục liên xã quy hoạch 12m

Tiện ích bán kính 300m:
Trường học Bệnh viện Chợ Cây xăng Bến xe UBND

Gần ...
Từ 0 tới 20 của 26

Xem quy hoạch tại Thanh Hóa

Mua Bán Bất Động Sản Thanh Hóa Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Thanh Hóa ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Thanh Hóa.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Thanh Hóa chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Thanh Hóa tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.