Mua bán nhà đất tại Quảng Ngãi giá 2 tỷ đến 3 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
182m2 nhà cấp 4 sát hang câu gần biển, dọn vào ở ngay
3
2.7 tỷ 182 m²
Nhà Riêng

X.An Hải, H.Lý Sơn, QN

Người đăng: Mr Bình (4 tin đăng)
Cơ hội hiếm sở hữu nhà cấp 4 trên diện tích 182m², vị trí cực đẹp ngay khu du lịch nổi tiếng. Chỉ vài bước chân là tới biển, sáng mở cửa đón bình minh, chiều tận hưởng không khí nhộn nhịp của du khách.
Diện tích 182m², có sẵn nhà cấp 4 vào ở ngay, không cần xây dựng.
Sát Hang Câu điểm check - in nổi tiếng, thu hút khách quanh năm.
Phù hợp ở nghỉ dưỡng, làm homestay hoặc kinh doanh dịch vụ du ...
Bán đất sát biển mỹ khê, quảng ngãi chỉ 20m  xây homestay, second home lý tưởng
6
2.9 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Tịnh Khê, Tp.Quảng Ngãi, QN

Bán đất sát biển Mỹ Khê, Quảng Ngãi chỉ 20m - xây homestay, second home lý tưởng.

Anh/Chị đang tìm một lô đất ven biển vừa đẹp, vừa có khả năng khai thác kinh doanh tốt thì đây là cơ hội rất đáng cân nhắc tại Biển Mỹ Khê, Quảng Ngãi - một trong những bãi biển thu hút khách du lịch đông nhất khu vực.

- Thông tin chi tiết lô đất:
+ Vị trí: Cách biển Mỹ Khê chỉ khoảng 20m.
+ Diện tích: 100m² (10m ...
Chủ cần ra gấp lô đất đẹp đường lê duẩn  2.05 tỷ
3
2.05 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Văn Thụ, P.Quảng Phú, Tp.Quảng Ngãi, QN

CHỦ CẦN RA GẤP LÔ ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG LÊ DUẨN - 2.05 TỶ

Diện tích chuẩn: 120m² (Ngang 8m, dài 15m). Ưu điểm vàng: * Đất nằm ngay mặt tiền đường lớn Lê Duẩn.

Gần Bệnh viện, Trường học - Khu dân cư hiện hữu, an ninh.

Chỉ mất 10p đi xe là vào tới lõi trung tâm Quảng Ngãi. Giá cực hời: Chỉ 2.05 tỷ cho lô đất ngang 8m (Rất hiếm).
Cần bán đất khu dịch vụ hỗn hợp vsip quảng ngãi  trục đại lộ thương mại  khu nhà ở cho chuyên gia
5
2.9 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi, X.Tịnh Phong, H.Sơn Tịnh, QN

Vị trí đất ngay trên trục đại lộ thương mại của khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi.
Hướng tây, đối diện là quỹ đất thương mại dịch vụ và công viên trung tâm
Lô đất xẻ khe (02 mặt thoáng, bên cạnh là công viên mini gần 1.000m), lề 5m, thuận tiện để bố trí căn hộ dòng tiền.
DT: Ngang 6m, dài 22m. Tổng diện tích: 126m. Quy hoạch xây dựng đươc tối đa 05 tầng.
Sổ đỏ có sẵn (Mã lô LKB.24.12)
Quý anh ...
Mặt tiền đường dung quất sa huỳnh, ngay cầu cổ lũy, sổ hồng có sẵn, giá đầu tư
7
2.6 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Dung Quất Sa Huỳnh, X.Nghĩa Phú, Tp.Quảng Ngãi, QN

Chính chủ cần tiền gửi bán nhanh lô đất mặt tiền đường Dung Quất Sa Huỳnh.

+ Vị trí: Thuộc khu tái định cư Cầu Cổ Lũy xã Nghĩa Phú thành phố Quảng Ngãi, vị trí kinh doanh buôn bán hoặc đầu tư điều tốt.

+ Đường trước nhà: 40m hơn.

+ Diện tích: 100m² (5mx20m).

+ Hướng Đông: Phong thủy tốt.

+ Giá đầu tư 2,6 tỷ, có thương lượng cho khách thiện chí.

+ Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, khách mua có thể ...
Nhà mới xây 3 năm còn mới đẹp . sân rộng . lấu có sân phơi đò thoáng mát
3
3 tỷ 115 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Lê Lợi, P.Chánh Lộ, Tp.Quảng Ngãi, QN

Người đăng: Thành (1 tin đăng)
Nội thất cơ bản đầy đủ
Gần trường học . Bệnh viện . Chợ nghĩa lộ
Bán đất mặt tiền quốc lộ 24b đoạn đi qua xã tịnh hòa (cũ)
5
2.15 tỷ 108 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Lộ 24B, X.Tịnh Hòa, Tp.Quảng Ngãi, QN

Bán đất mặt tiền Quốc Lộ 24B đoạn đi qua xã Tịnh Hòa (cũ).

- Vị trí: Mặt tiền Quốc lộ 24b (nay thuộc xã Đông Sơn, Quảng Ngãi, trước là xã Tịnh Hòa, thành phố Quảng Ngãi).
- Diện tích: 108m² (5,2m x 21m), đất vuông vức, đẹp.

- Lợi thế nổi bật:
+ Trục đường chính kết nối trung tâm hành chính Quảng Ngãi với các xã phía Đông.
+ Cách trung tâm ~20km.
+ Cách cảng Sa Kỳ (đi Lý Sơn) chỉ 3km.
+ Gần ...
Bán đất nền dự án view đẹp tại khu dịch vụ hỗn hợp vsip quảng ngãi, 19 triệu / m2, 126 m2
5
2.39 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

- Mặt tiền đường 25m cơ hội vàng đầu tư tại VSIP Quảng Ngãi
- Vị trí đắc địa:
Nằm ngay mặt tiền trục chính 25m khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi
Tuyến đường huyết mạch lưu lượng người qua lại cực cao
Kết nối trực tiếp khu công nghiệp, khu dân cư, khu chuyên gia
- Thông tin lô đất:
Diện tích đẹp, dễ xây dựng : 6 x21
Pháp lý rõ ràng
Hạ tầng hoàn thiện, điện nước vỉa hè đầy đủ
- Tiềm năng ...
Cần bán lô đất biệt thự tại dự án nghĩa hành newcenter, giá bán 2,1 tỷ, điện tích 250 mv.
6
2.1 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nghĩa Hành New Center, Tt.Chợ Chùa, H.Nghĩa Hành, QN

Bán lô đất biệt thự tại Nghĩa Hành New Center, Đường Phạm Văn Đồng, Nghĩa Hành, Quảng Ngãi - Huyện Nghĩa Hành, Quảng Ngãi.
Diện tích 250m², giá chỉ 2,1 tỷ VND.
Mặt tiền 10m, thuận lợi cho kinh doanh.
Đường vào 10m, dễ dàng cho xe ô tô vào.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.
Cách Thành phố Quảng Ngãi 5 phút. cách cao tốc Quảng Ngãi 2 Phút.
Tiện ích xung quanh bán kính 500m, chợ, ...
01 lô góc khu tài lộc  khu dvhh vsip quảng ngãi, chỉ 13,2tr/m2, hướng nam, đón sóng vsip 1, vsip 2
14
2.22 tỷ 168 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Anh chị đang tìm kiếm cơ hội đầu tư tại Quảng Ngãi, thì đất nền tại khu dịch vụ hỗn hợp Vsip Quảng Ngãi là điểm đến hấp dẫn nhất, tin cậy nhất, khi nhiều dự án, nhiều hạ tầng khu vực này đang sôi động. Đây chính là thời điểm vàng để "đi chợ sớm", chọn lô đẹp, giá tốt trước khi thị trường sôi động hơn. Khu dịch vụ hỗn hợp Vsip Quảng Ngãi là khu đô thị duy nhất liền kề khu công nghiệp Vsip 1 và khu ...
Đất thổ cư lý sơn gần hang câu thới lới, vị trí đẹp làm du lịch
5
2.7 tỷ 181 m²
Đất Riêng

X.An Hải, H.Lý Sơn, QN

Người đăng: Mr Bình (4 tin đăng)
Đất thổ cư Lý Sơn vị trí đẹp gần Hang Câu Thới Lới, khu du lịch nổi tiếng bậc nhất Lý Sơn. Thế đất thoáng, gần biển, thuận tiện xây homestay, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư lâu dài. Không gian cực chill, tiềm năng tăng giá cao theo phát triển du lịch đảo.
Chính chủ cần tiền bán lô đất tại An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi. Với diện tích 315m² trong đó 100m² thổ cư, giá chỉ 2,8 tỷ VND, đất cực kỳ đẹp cho ai muốn đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.
+ Mặt tiền rộng 12m, rất thích hợp cho việc kinh doanh.
+ Đường vào rộng 3m, cách lộ chính 15m. Dễ dàng cho ô tô ra vào.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn khi giao dịch.
Khách quan tâm ib Zalo em gởi TT.
Liên hệ ngay để ...
Lô đường hoa cực đẹp đường rộng 13.5m kđt phú mỹ  quảng ngãi. dt 125m hướng tây bắc
3
2.15 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ Quảng Ngãi, P.Nghĩa Chánh, Tp.Quảng Ngãi, QN

Lô đường hoa cực đẹp đường rộng 13.5m KĐT PHÚ MỸ - QUẢNG NGÃI.