Nhà Đất BánQuảng Nam
Mua bán nhà đất tại Quảng Nam giá 1 tỷ đến 2 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²
Đường Trần Thủ Độ, P.Điện Nam Trung, H.Điện Bàn, QN
- DT 112m².
- Đường bê tông chính rộng, ô tô vi vu và quay đầu thoải mái. Trước nhà rộng hơn 7m.
- Sát đường chính Trần Thủ Độ.
- Dân cư hiện hữu sầm uất - Văn minh.
- Tiện ích sống vượt trội.
- Vị trí cực đẹp để đầu tư - an cư - xây trọ.
Giá cực tốt, chỉ 1 tỷ 770.
P.Điện Dương, H.Điện Bàn, QN
Sát vách Đà Nẵng - Ngay chợ Viêm Đông.
Diện tích: 126m² (Ngang 9m - Vuông như A4).
Cách biển Viêm Đông chỉ 800m. View lúa thoáng mát, đường 3.5m. Chỉ sau nhà mặt tiền 1 cái nhà.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, công chứng ngay. Không chơi hàng hồ sơ ba lá!
Alo em Thiết xem đất: .
Đường Quốc lộ 1A, X.Bình Phục, H.Thăng Bình, QN
- Gần Quốc Lộ 1A. Ngay khu trung tâm hành chính Huyện sát bên cạnh trục 27m thông biển.
- Đường quy hoạch 17.5m, sổ đầy đủ, Hỗ trợ vay tài chính 1 tỷ sở hữu.
- Giao thông thuận lợi, khu dân cư đông đúc.
- Diện tích: 190m², ngang 7m mặt tiền rộng rãi.
- LH thông tin chi tiết.
Đường Quốc lộ 1A, X.Quế Xuân 1, H.Quế Sơn, QN
Vừa ở, vừa kinh doanh, cho thuê..khu chợ lớn nhất khu vực.
- Nhiều giá trị khai thác nhưng giá chỉ có 1.6x tỷ. Diện tích 100m, đường quy hoạch chuẩn 11.5m, vỉa hè, cống thoát nước, điện đèn đầy đủ...
- Sổ sẵn, xây nhà ở ngay,
- Khu vực nhiều tiềm năng quy hoạch các khu đô thị, khu công nghiệp công nghệ cao Nam Thăng Bình, Sân Bay Chu Lai, Bến Cảng, du lịch ...
X.Duy Phước, H.Duy Xuyên, QN
Cực hiếm với lô đất nền view trực diện sông Thu Bồn hiền hòa tại xã Nam Phước - Tp Đà Nẵng.
Vị trí kết nối phố cổ Hội An chỉ 10p qua Cầu Bà Ngân (Duy Phước).
Tiềm năng đặc biệt lớn khi cầu mới sắp triển khai thi công.
Diện tích: 150m² giá 1tỷ650 (view trực diện sông) Ngang 6m vuông vức. TC 100m².
Bán kính 1km tiện ích đa dạng từ ...
Đường Thanh Niên, X.Tam Tiến, H.Núi Thành, QN
Diện tích: 213m²
Đường: bê tông 5m (ô tô vào tận nơi)
Ưu điểm nổi bật:
Diện tích rộng dễ thiết kế nhà nghỉ, homestay
Gần biển không khí trong lành, tiềm năng khai thác du lịch
Khu vực yên tĩnh, thích hợp nghỉ dưỡng
Giá cực tốt trong phân khúc đất biển
Giá bán: 1 tỷ 190 (thương ...
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.15.
- Hướng Tây.
- Diện tích 150m² (ngang 6 dài 25m).
- Đường 10m5 lề 5m.
- Hạ Tầng đẹp nhất Hội An, Cách Phố Cổ chỉ 4km. Cách Chợ Lai Nghi 300m.
- Dự án quy hoạch bài bản pháp lý đầy đủ.
- Mua bán sang tên ngay.
- Giá bán chỉ 1.7 tỷ (11.3tr/m²). Liên hệ chính chủ đi ...
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.27 Hướng Tây Nam.
- Đường 10m5 lề 5m thông dài Điện Biên Phủ.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- View đồng lúa mát mẻ đường thông dài vị trí đẹp.
- Cách Chợ 300m, Cách Phố Cổ Hội An 4km.
- Hạ tầng hoàn thiện, Quy hoạch đẹp đồng bộ.
- Giá bán 1.85 tỷ (12.3tr/m²).
- Vui lòng liên hệ chính chủ xem đất và làm ...
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.21.
- Đường 7m5 hướng Đông lề 5m.
- Diện tích 150m² ngang 6m dài 25m.
- Lô đất vị trí đẹp tiếp giáp giai đoạn 1.
- Hạ tầng đẹp 100%, quy hoạch bài bản, dự án đẹp nhất Hội An.
- Giá bán nhanh chỉ 1.9 tỷ (12.7tr/m²).
- Liên hệ chính chủ xem đất và làm việc .
KĐT Vịnh An Hòa, X.Tam Hiệp, H.Núi Thành, QN
Diện tích : Ngang 6 dài 26m
Đường 7m5 - Vỉa hè 4m
Cách biển chỉ vài bước chân
Vị trí đắc địa, có thể ở hoặc kinh doanh ngay
Cam kết giá tốt nhất dự án
Kh thiện chí LH: để xem sổ và được tư vấn tốt nhất
P.Điện Nam Trung, H.Điện Bàn, QN
- Thông tin chi tiết:
Vị trí: Gần chợ Điện Nam Trung, Điện Bàn, Quảng Nam cũ.
Diện tích: 90m² ngang 5m
Đường: Quy hoạch rộng 15m (trục chính, lưu lượng cao)
Khu vực: Đông dân cư, buôn bán nhộn nhịp
Pháp ...
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.07 lô kề gốc rất đẹp.
- Hướng Nam.
- Đường 10m5 rộng rãi.
- Diện tích 126m² ngang 6m.
- Lô đất rất đẹp tại dự án Cầu Hưng Lai Nghi Giai Đoạn 2. Giá bán 1.45 tỷ Chỉ cần thanh toán 980 tr là sang tên ngay. Giữ lại 470tr đóng cho chủ đầu tư theo tiến độ. T6/2025 nhận sổ.
- Chính chủ cần bán. Giấy tờ đầy đủ.
Liên hệ .
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.21 Hướng Đông.
- Đường 7m5 lề 5m.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- View công viên, đường thông dài vị trí đẹp.
- Cách Chợ 400m, Cách Phố Cổ Hội An 4km.
- Hạ tầng hoàn thiện, Quy hoạch đẹp đồng bộ.
- Giá bán 1.9 tỷ (12.67tr/m²).
- Vui lòng liên hệ chính chủ xem đất và làm việc .
The Mansion Hội An, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.07.
- Hướng Nam.
- Đường 10m5 rộng rãi lề 5m.
- Cách Chợ Lai Nghi 400m, Cách Phố Cổ 4,5km, Cách Biển 5km.
- Diện tích 131m² ngang 6m nở hậu 6.8m, dài 21m.
- Lô đất rất đẹp tại dự án Cầu Hưng Lai Nghi Giai Đoạn 2. Giá bán 1.5 tỷ Chỉ cần thanh toán 1,057 tỷ là ký hợp đồng ngay Giữ lại 393tr ...
X.Điện Thắng Bắc, H.Điện Bàn, QN
Không cần tìm xa lô đất đẹp, vị trí chiến lược ngay Viêm Tây đã có sẵn:
Nằm ngay trạm thu phí, trục giao thông huyết mạch
Chỉ 5 phút di chuyển vào Đà Nẵng đi làm, đi chơi đều tiện
Đất vuông vức, dễ thiết kế xây ở hay đầu tư đều hợp
Đường bê tông 5,5m ô tô tránh nhau thoải mái
Giá chỉ 1,488 tỷ quá mềm cho vị trí giáp Đà Nẵng
Mua để ...
Hội An Legacity, P.Thanh Hà, Tp.Hội An, QN
- Block B3.30 Hướng Bắc view công viên
- Đường 7m5 lề 3m.
- Hạ tầng đã hoàn thiện 100% điện nước đầy đủ.
- Lô đất đẹp đường thông cách chợ đúng 400m, cách biển 5km, cách phố cổ 4km.
- Giá bán 1.6 tỷ (12,7tr/m²) cam kết tốt nhất dự án.
- Vui lòng gọi chính chủ để biết thêm chi tiết.
The Mansion Hội An, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.06.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- Hướng Tây.
- Đường 7m5 thông dài.
- Hạ tầng hoàng thiện, quy hoạch bài bản.
- Cách chợ Lai Nghi đúng 200m, Cách Hội An 4km.
- Dự án quy mô lớn nhiều tiện ích, quy hoạch bài bản, là khu đô thị đẹp nhất Hội An.
- Nay cần tiền tôi bán nhanh giá 1.875 tỷ ...
The Mansion Hội An, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.30.
- Hướng Bắc.
- Đường 7m5 rộng rãi view công viên rất đẹp.
- Diện tích 126m² ngang 6m.
- Dự án quy hoạch đẹp nhất thị trường Đà Nẵng - Điện Bàn Đông - Hội An. Hạ tầng hoàn thiện 100%.
- Cách Phố Cổ Hội An 4km, cách chợ 300m, đầy đủ tiện ích.
- Giá bán 1.55 tỷ.
- Mua bán sang tên hợp ...
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.30.
- Hướng Nam.
- Diện tích 126m²/lô ngang 6m.
- Đường 10m5.
- Đất đẹp quy hoạch bài bản, giá rẻ đầu tư chắc chắn sinh lời.
- Giá bán chỉ 1.85 tỷ/lô.
- Liên hệ chính chủ để trao đổi.
KĐT Vịnh An Hòa, X.Tam Hiệp, H.Núi Thành, QN
Diện tích: 6x25m.
Hạ tầng điện âm toàn khu nơi lí tưởng để quí khách an cư và lập nghiệp tại đô thị chuẩn 5 sao.
Đã có sổ hồng.
Giá chỉ: 1tỷ5xx
Liên hệ: (hỗ trợ khách xem dự án).