Mua bán nhà đất tại Huyện Điện Bàn, Quảng Nam giá 1 tỷ đến 2 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán lô bê tông điện nam bắc
3
1.97 tỷ 143 m²
Đất Riêng

P.Điện Nam Bắc, H.Điện Bàn, QN

Đường ô tô thông thoáng.
Diện tích: 143m2
Giá: 1.97 tỷ
Lô đất mặt tiền đường hồ nghinh, điện nam đông giá rẻ nhất thị trường
4
1.85 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hồ Nghinh, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ cần bán lô đất đường Hồ Nghinh, Điện Nam Đông giá cực rẻ.
Diện tích 6*25 150m² view thiên nhiên mát mẽ
Liền kề trường học, chợ, trung tâm hành chính
Đường thảm nhựa có vĩa hè cực đẹp
Thích hợp đầu tư, xây villa , nhà vườn
Nhận kí gửi đất quanh khu vực.
Liên hệ: Mr Hùng.
Bán đất tại điện phương, điện bàn, quảng nam, giá 1,1 tỷ, diện tích 120m2
4
1.1 tỷ 120 m²
Đất Riêng

X.Điện Phương, H.Điện Bàn, QN

Người đăng: Danh (1 tin đăng)
Đất thổ cư ở Điện Phương, Điện Bàn, Quảng Nam. Vị trí gần cầu Mống và Thanh Chiêm Village nằm trên tuyến đường nối từ QL1A cũ đến Nguyễn Du đâm thẳng xuống Hội An. Diện tích rộng 120m², mặt tiền 6m, ngõ trước 3m, lề hai bên 2.2m, rất thoáng đãng. Pháp lý đầy đủ, sổ hồng đang sẵn sổ. Hướng cửa chính Đông Nam, cực phong thủy, phù hợp cho cả đầu tư lẫn ở. Giá 1,1 tỷ VND. Liên hệ làm việc chính chủ.
Siêu phẩm lô dt112m2 mt 6m dài 19m gía 1,85 tỷ , đường 17,5m trần thủ độ điện bànđà nẵng
9
1.85 tỷ 112 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Thủ Độ, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp gần Đường Trần Thủ Độ, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng (địa chỉ cũ: Huyện Điện Bàn, Quảng Nam).
- Diện tích: 112m²
- Giá: 16,5 triệu / m²
- Pháp lý: Sổ đỏ/ Sổ hồng
- Hướng cửa chính: Đông
- Chiều ngang mặt tiền: 6m
- Chiều rộng ngõ trước: 17.5m

Lô đất có phong thủy tốt, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Đường vào rộng rãi, thuận tiện cho việc đi lại, ...
Chính chủ cần bán lô view ruộng lúa đối diện với dự án khu đô thị Rosa Riverside Complex (phân lô đất nền).
- Địa chỉ tại KP Hà My Trung, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng (Điện Dương, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam cũ) với nhiều ưu điểm nổi bật.
- Diện tích: 125m², giá: 1,5 tỷ VND.
- Hướng cửa chính: Đông Bắc, phong thủy tốt.
- Chiều ngang mặt tiền: 5m, mặt tiền phù hợp cho kinh doanh.
- Ngõ vào bê tông ...
Người đăng: Anh Hòa (1 tin đăng)
Gia đình cần bán lô đất tại Khối Phố Ngọc Tam, phường Điện An, thị xã Điện Bàn, Quảng Nam. Đất đẹp, khu dân cư hiện hữu, tiềm năng tăng giá tốt.

Diện tích: 143,7m².
- Đất vuông vắn, cao ráo, rất dễ xây dựng.
- Khu dân cư đông đúc, an ninh, yên tĩnh, phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản.
- Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ đầy đủ, sang tên nhanh gọn.
- Phong thủy tốt, thích hợp an cư và làm ăn.

Đặc ...
Chính chủ cần bán đất nền dự án hội an green village đường 10m5 dt 150m2 giá 1.95 tỷ b3.19
6
1.95 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính Chủ cần tiền cần bán gấp đất nền dự án New Green Villa Hội An - Dự án Cầu Hưng Lai Nghi Hội An.

- Block B3.19.

- Diện tích 150m² (6m*25m).

- Hướng Bắc.

- Đường 10m5 thông dài.

- Hạ tầng hoàng thiện, quy hoạch bài bản.

- Cách chợ Lai Nghi đúng 200m, Cách Hội An 4km.

- Dự án quy mô lớn nhiều tiện ích, quy hoạch bài bản, là khu đô thị đẹp nhất Hội An.

- Nay cần tiền tôi bán nhanh giá ...
Chính chủ  gửi bán đất 150m2 đường 10m5 dự án lai nghi  the riviera hội an complex chỉ 12.6tr/m2
6
1.89 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ cần tiền cần bán đất nền dự án The Riviera Hội An Complex - Dự án Cầu Hưng Lai Nghi Hội An.
- Block B3.25.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- Hướng Nam.
- Đường 10m5 thông dài Điện Biên Phủ.
- Hạ tầng hoàng thiện, view đồng lúa thoáng mát.
- Cách chợ Lai Nghi đúng 200m, Cách Hội An 4km.
- Nay cần tiền tôi ...
Chính chủ bán đất nền dự án cầu hưng lai nghi, đường 10m5 dt 126m2 giá 1.75 tỷ
6
1.75 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

- Block B3.14.
- Diện tích 126m² (6m*21m).
- Hướng Đông Nam.
- Đường 10m5 thông dài.
- Hạ tầng hoàng thiện, view đồng lúa thoáng mát.
- Cách chợ Lai Nghi đúng 200m, Cách Hội An 4km.
- Nay cần tiền tôi bán nhanh ...
Chính chủ gửi bán đất dự án cầu hưng lai nghi  hội an riviera complex đường 7m5 dt 156m2 11,8tr/m2
5
1.85 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ gửi bán gấp đất nền dự án Hội An Riviera Complex - Cầu Hưng Lai Nghi giai đoạn 2 đường 7m5.
- Block B3.06 lô gần góc rất đẹp.
- Hướng Đông.
- Đường 7m5 lề 5m rộng rãi.
- Diện tích 156m² ngang 6m dài 25m.
- Dự án quy hoạch đẹp nhất Hội An, đường sá rộng rãi, tiện ích đầy đủ.
- Lô đất rất đẹp tại dự án Cầu Hưng Lai Nghi Giai Đoạn 2. Giá bán 1.85 tỷ (11.8tr/m²).
- Chính chủ cần bán. Giấy ...
Chính chủ gửi bán đất hội an green village  lai nghi b3.22 hướng đông 150m2 giá 11tr/m2 đường 7m5
4
1.65 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Dự án Cầu Hưng Lai Nghi - Hội An Green Village giá chỉ 11tr/m².
- Block B3.22 Hướng Đông.
- Đường 7m5 lề 6m.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- View công viên, đường thông dài vị trí đẹp.
- Cách Chợ 400m, Cách Phố Cổ Hội An 4km.
- Hạ tầng hoàn thiện, Quy hoạch đẹp đồng bộ.
- Giá bán 1.65 tỷ (11tr/m²).
- Vui lòng liên hệ chính chủ xem đất và làm việc.
Bán đất nền dự án hội an green village, 16,5 triệu / m2, 112 m2, giá cực chất
9
1.85 tỷ 112 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Đất nền dự án Hội An Green Village, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng (cũ: Huyện Điện Bàn, Quảng Nam) là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

+ Diện tích: 112 m2
+ Giá: 16,5 triệu / m2
+ Pháp lý đầy đủ
+ Ngõ vào rộng 17.5m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào
+ Mặt tiền 6m, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở

Với vị trí đắc địa tại Hội An Green Village, đất nền ...
Sụp hầm lô dt112m2 mt 6m dài 19m gía 1,85 tỷ , đường 17,5m trần thủ độ điện bànđà nẵng
9
1.85 tỷ 112 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Đất nền dự án Hội An Green Village, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng (địa chỉ cũ: Huyện Điện Bàn, Quảng Nam) với diện tích 112m², giá 1,85 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
+ Hướng cửa chính Đông Bắc, phong thủy tốt.
+ Mặt tiền rộng 6m, phù hợp cho kinh doanh.
+ Đường vào rộng 17.5m, thuận tiện cho xe hơi.
+ Khu vực dân cư đông đúc, phát triển.
Liên hệ ngay với Phạm Văn Hiếu qua ...
Bán lô đất bê tông oto thông ngay cầu cao lâu  300m2 chỉ hơn 1 ty
3
1.55 tỷ 300 m²
Đất Riêng

X.Điện Phương, H.Điện Bàn, QN

Bán lô đất điện phương ngay cạnh cầu cao lâu - đất đẹp vuông vắn bê tông 5m
Diện tích : 305m² - ngang 8m
View lúa rất đẹp
Giá : 1ty hơn
Giá :
Đất phường điện bàn bắc gần khu công nghiệp trảng nhật  chợ la thọ
4
1.25 tỷ 150 m²
Đất Riêng

X.Điện Hòa, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ cần tiền gấp bán lô ngay trung tâm hành chính phường Điện Bàn Bắc - gần UBND phường- Gần chợ chính Điện Bàn Bắc

- Diện tích: 150m² ( 100m² đất trong sổ tặng thêm 50m² đất ngoài sổ)

- Ngay nhà văn hoá La Thọ 2 - đối diện sân banh- cách trục chính chỉ 50m

- Đường thông oto tận nơi, đất cao ráo, sạch sẽ

-Cách chợ La Thọ chỉ 2p đi xe, gần trường học các cấp, Khu CN Trảng Nhật

- Giá: ...
Chính chủ cần bán đất sát đường trần phú  điện bàn 150m2 giá 1 tỷ 590   0938 155 ***
3
1.59 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường Trần Phú, X.Điện Thắng Trung, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ cần bán đất Điện Bàn - Gần trạm thu phí 3km - Cách Đường Trần Phú (đường 33m) chỉ 50m.
DT 150m² ngang 5m.
Đường bê tông oto tận nơi, đất ở hoàn toàn.
Tặng kèm thiết kế nhà 2 tầng.
Vị trí đẹp, dân cư đông đúc, tiện ích gần chợ, trường học..
Giá bán 1 tỷ 590 tl.

Liên hệ xem đất.
Bê tông chính điện bàn đông, đường rộng đến 7,5m sát đường chính, giá rẻhướng nam mát mẽ
3
1.77 tỷ 112 m²
Đất Riêng

Đường Trần Thủ Độ, P.Điện Nam Trung, H.Điện Bàn, QN

Bê tông Chính Điện Bàn Đông - Đường trước nhà cực rộng - Sát đường chính Trần Thủ Độ.
- DT 112m².
- Đường bê tông chính rộng, ô tô vi vu và quay đầu thoải mái. Trước nhà rộng hơn 7m.
- Sát đường chính Trần Thủ Độ.
- Dân cư hiện hữu sầm uất - Văn minh.
- Tiện ích sống vượt trội.
- Vị trí cực đẹp để đầu tư - an cư - xây trọ.
Giá cực tốt, chỉ 1 tỷ 770.
Chỉ 1 tỷ 150tr - có ngay 126m² đất full thổ cư ven biển.
Sát vách Đà Nẵng - Ngay chợ Viêm Đông.
Diện tích: 126m² (Ngang 9m - Vuông như A4).
Cách biển Viêm Đông chỉ 800m. View lúa thoáng mát, đường 3.5m. Chỉ sau nhà mặt tiền 1 cái nhà.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, công chứng ngay. Không chơi hàng hồ sơ ba lá!
Alo em Thiết xem đất: .
Chính chủ cần gửi bán đất 150m2 đường 10m5 dự án cầu hưng lai nghi giai đoạn 2 giá chỉ 1,7 tỷ
6
1.7 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ cần bán đất dự án Riviera Hội An Complex - Cầu Hưng Lai Nghi Giai Đoạn 2 đường 10m5 view đồng lúa cực đỉnh.
- Block B3.15.
- Hướng Tây.
- Diện tích 150m² (ngang 6 dài 25m).
- Đường 10m5 lề 5m.
- Hạ Tầng đẹp nhất Hội An, Cách Phố Cổ chỉ 4km. Cách Chợ Lai Nghi 300m.
- Dự án quy hoạch bài bản pháp lý đầy đủ.
- Mua bán sang tên ngay.
- Giá bán chỉ 1.7 tỷ (11.3tr/m²). Liên hệ chính chủ đi ...
Bán đất nền dự án chợ lai nghi hội an block b3.27 view lúa dt 150m2 đường 10m5 giá 1.85 tỷ
6
1.85 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ gửi bán dự án Cầu Hưng Lai Nghi - Hội An Green Village giá chỉ 12.3tr/m².
- Block B3.27 Hướng Tây Nam.
- Đường 10m5 lề 5m thông dài Điện Biên Phủ.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- View đồng lúa mát mẻ đường thông dài vị trí đẹp.
- Cách Chợ 300m, Cách Phố Cổ Hội An 4km.
- Hạ tầng hoàn thiện, Quy hoạch đẹp đồng bộ.
- Giá bán 1.85 tỷ (12.3tr/m²).
- Vui lòng liên hệ chính chủ xem đất và làm ...
Từ 0 tới 20 của 29

Xem quy hoạch tại H. Điện Bàn, Quảng Nam

Mua Bán Bất Động Sản Huyện Điện Bàn Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Huyện Điện Bàn ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Huyện Điện Bàn.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Huyện Điện Bàn chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Huyện Điện Bàn tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Huyện Điện Bàn trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Huyện Điện Bàn: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại Huyện Điện Bàn: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.

✅ Vị trí và các yếu tố phong thủy: Vị trí là một trong nhưng yếu tố hàng đầu quyết định giá nhà hiện tại và giá nhà trong tương lai tại Huyện Điện Bàn. Những vị trí thuận lợi về mặt giao thông, gần nhiều tiện ích và dịch vụ thiết yếu như: chợ, trường học, trung tâm thương mại, bệnh viện, công viên, nhà văn hóa… Phong thủy cũng là yếu tố quan trọng góp phần mang vận may cũng như sức khỏe, tiền tài của người trong gia đình