Mua bán nhà đất tại Huyện Yên Lập, Phú Thọ giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tại thị trấn yên lập, 31,5 triệu / m2, 208 m2, mặt tiền 7m, pháp lý đầy đủ
3
6.55 tỷ 208 m²
Đất Mặt Tiền

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Overview:
Bán đất tại Xã Yên Lập, Phú Thọ (Huyện Yên Lập, Phú Thọ cũ), diện tích 208m², giá 31,5 triệu / m², pháp lý đầy đủ.

+ Ngõ vào rộng 10m, thuận tiện cho xe ô tô đi lại.
+ Mặt tiền 7m, lý tưởng cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ Khu vực an ninh tốt, dân cư đông đúc.
+ Gần bệnh viện đa khoa huyện Yên Lập, thuận tiện cho việc chăm ...
Bán đất tại thị trấn yên lập, 30 triệu / m2, 215.4 m2, pháp lý đầy đủ
3
6.46 tỷ 215 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Nhanh tay sở hữu lô đất tại Xã Yên Lập, Phú Thọ (Huyện Yên Lập, Phú Thọ cũ), diện tích 215.4 m², giá chỉ 30 triệu / m².
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Vị trí thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Phong thủy tốt, thích hợp cho những ai yêu thích sự bình yên và tài lộc.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Gần bệnh viện đa khoa huyện Yên Lập, thuận tiện cho việc chăm ...
Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Xã Yên Lập, Phú Thọ - Huyện Yên Lập, Phú Thọ cũ với diện tích 203.8 m². Giá bán chỉ 32 triệu / m², phù hợp cho các nhà đầu tư hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm.

- Diện tích: 203.8 m2
- Chiều ngang mặt tiền: 10m
- Pháp lý đầy đủ
- Mặt tiền rộng, thích hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ

Điểm đặc sắc:
- Vị trí ...
Bán đất tại thị trấn yên lập, 28,5 triệu / m2, 215,4 m2
3
6.14 tỷ 215 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Tìm kiếm một miếng đất lý tưởng để xây dựng tổ ấm hay đầu tư? Xã Yên Lập, Phú Thọ (cũ: Huyện Yên Lập, Phú Thọ) đang chờ đón.

- Diện tích rộng rãi 215,4 m², thoải mái cho mọi ý tưởng sáng tạo.
- Mặt tiền 6m, cực kỳ phù hợp cho việc kinh doanh, mở cửa hàng hay xây nhà phố.
- Pháp lý đầy đủ, an tâm tuyệt đối cho mọi giao dịch.

Khu vực xung quanh

Gần bệnh viện đa khoa huyện Yên Lập, thuận tiện cho ...
Tọa lạc tại Xã Yên Lập, Phú Thọ, trước đây Huyện Yên Lập, Phú Thọ, lô đất này có diện tích 211m², phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Với giá bán 6 tỷ VND, đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất đẹp và đầy tiềm năng.

- Diện tích: 211m²
- Pháp lý: đầy đủ
- Khu vực an ninh, yên tĩnh
- Hạ tầng hoàn thiện, dễ dàng di chuyển
- Gần các tiện ích như bệnh viện, chợ, ...
Bán đất tại thị trấn yên lập, giá cực chất 30 triệu/m2, 207m2
3
6.21 tỷ 207 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Xã Yên Lập, Phú Thọ, trước đây Huyện Yên Lập, Phú Thọ với diện tích 207m², giá chỉ 30 triệu/m². Lô đất này có pháp lý đầy đủ, là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.

Điểm nhấn:
+ Diện tích rộng rãi, phù hợp với nhiều mục đích sử dụng.
+ Giá cả hấp dẫn, dễ dàng tiếp cận cho nhà đầu tư.

Gần các tiện ích:
+ Gần bệnh viện đa khoa ...
Bán đất tại thị trấn yên lập, giá siêu hời 28 triệu/m2, 220m2
3
6.16 tỷ 220 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Đất nền tại Xã Yên Lập, Phú Thọ - Huyện Yên Lập, Phú Thọ cũ với diện tích 220m², pháp lý đầy đủ, giá chỉ 28 triệu/m².