Mua bán nhà đất tại Tp. Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh Thuận diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà phố thương mại kđt bình sơn ocean park view biển 7 tầng
7
Thỏa thuận 117 m²
ShopHouse

Bình Sơn Ocean Park, P.Mỹ Bình, Tp.Phan Rang - Tháp Chàm, NT

- Dự án: KĐT Bình Sơn Ocean Park trung tâm TP. Phan Rang.
- Vị trí: Mặt tiền đường Đặng Quang Cầm (21m), hướng Đông view biển.

- Diện tích đất: 117m².
- Kết cấu: 6 tầng + 1 tum.
- Diện tích sàn: 725m².
- Giá bán: Thỏa thuận.
- Vị trí kim cương tại trung tâm khu đô thị biển Phan Rang Nam Khánh Hòa.
+ Cách biển chỉ 300m dễ dàng tiếp cận bãi tắm.
+ Gần công viên biển Bình Sơn hơn 20ha lớn nhất khu ...
Nhà phố tm33  trục thương mại vàng  cách biển chỉ 300m
6
Thỏa thuận 117 m²
ShopHouse

Mặt tiền đường Đặng Quang Cầm rộng 21m tuyến kinh doanh sầm uất
- Cách biển chỉ 300m vài phút đi bộ
- Gần khách sạn JapKaro sẵn dòng khách du lịch
- Cỗ máy in tiền giữa lòng phố biển
- Kinh doanh đa ngành: hotel, homestay, café, nhà hàng
- Đón đầu làn sóng du lịch Phan Rang
Thông tin căn:
Diện tích đất: 117m²
Tổng sàn: 725m² 6 tầng
Hướng Đông
View biển cực hiếm
- Tài chính cực nhẹ:
- ...
Đất đẹp, rẻ 140m2 thổ cư kề bờ biển phan rang  khu k2 mặt tiền 21m giá chỉ 4ty250 bao sổ
4
4.25 tỷ 140 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Nhu, P.Mỹ Bình, Tp.Phan Rang - Tháp Chàm, NT

CƠ HỘI SỞ HỮU LÔ ĐẤT NGAY KHU DÂN CƯ GẦN BIỂN BÌNH SƠN VỚI GIÁ HỜI chưa từng có!
DT 140m² (8mx17.5m) thực tế ngang 8.1m
Mặt tiền đường nhựa Nguyễn Văn Nhu rộng 21m, cách biển chỉ 800m đi bộ
Sổ hồng có sẵn Pháp lý hoàn chỉnh, xây dựng tự do!
Chỉ 4ty250 cho siêu phẩm trên
Hỗ trợ vay ngân hàng nhanh chóng!
Liên hệ em Loan xem đất ngay kẻo lỡ
Bán đất mặt tiền đường ngô gia tự, tp phan rang, ninh thuận, cạnh siêu thị go. giá chỉ 60tr/m2
11
8.46 tỷ 141 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Gia Tự, P.Thanh Sơn, Tp.Phan Rang - Tháp Chàm, NT

Bán đất mặt tiền đường Ngô Gia Tự, trung tâm TP Phan Rang, cạnh siêu thị GO ninh thuận. Giá chỉ 60 tr/m².
- Diện tích: 141m² ngang 5,15m vuông vức.
- Đất bằng phẳng vuông vức đẹp.
- Pháp lý chuẩn: Sổ hồng chính chủ, đất ODT, sổ sẵn công chứng ngay.
- Đất cạnh Trung tâm thương mại GO và ngân hàng rất đông đúc sầm uất thuận lợi kinh doanh.
- Đường Ngô Gia Tự rộng 27m, vỉa hè 6m.
- Tuyến đường ...
Siêu phẩm mặt tiền trần phú phủ hà trung tâm phan rang
12
5.9 tỷ 107 m²
Nhà Mặt Tiền
3 2

P.Phủ Hà, Tp.Phan Rang - Tháp Chàm, NT

Vị trí vàng: Ngay mặt tiền đường lớn, gần ngã 5 Phủ Hà, khu vực sầm uất bậc nhất, kinh doanh đa ngành nghề.
Diện tích: 107,9 m² (Diện tích sàn: 148 m²).
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu kiên cố.
Tầng trệt: Mặt bằng kinh doanh/văn phòng rộng rãi.
Lầu: 3PN (1 Master), 2WC, giếng trời thoáng mát.
Dòng tiền sẵn: Đang cho thuê ổn định 7 triệu/tháng.
Tiện ích: Sát siêu thị, chợ, trường học... Bước chân ra cửa là ...
Siêu phẩm 2 mặt tiền bờ kè đông hải cơ hội vàng cho nhà đầu tư lưu trú tại nam khánh hòa
7
7.9 tỷ 132 m²
Đất Mặt Tiền

P.Đông Hải, Tp.Phan Rang - Tháp Chàm, NT

SIÊU PHẨM 2 MẶT TIỀN BỜ KÈ ĐÔNG HẢI - CƠ HỘI VÀNG CHO NHÀ ĐẦU TƯ LƯU TRÚ TẠI NAM KHÁNH HÒA

*Vị trí: Đầu dốc Nguyên Soái, bờ kè Đông Hải, tỉnh Khánh Hòa.
- Ngay tuyến bờ kè ven biển đang được đầu tư mạnh.
- Khu vực phát triển nhanh: homestay, villa, khách sạn mọc lên liên tục.
- Đất mặt biển tại trung tâm thành phố, ngay khu dân cư làng chài hiện hữu, thuận tiện kinh doanh lưu trú.

*Thông tin lô ...
Cần tiền bán lô đất phạm đình hổ nối k2, đường 20m, phan rang, khánh hoà!
3
4.1 tỷ 107 m²
Đất Riêng

Đường Mới, P.Mỹ Bình, Tp.Phan Rang - Tháp Chàm, NT