Mua bán nhà đất tại Huyện Đức Hòa, Long An giá nhỏ hơn 5 tỷ diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất sát cv võ văn tần 318m2 giá 1ty250
5
1.25 tỷ 318 m²
Đất Riêng

X.Hoà Khánh Đông, H.Đức Hòa, LA

Bán Đất Hòa Khánh Đông
- DT: 318m² thổ - 5x41 hậu 15m
Chủ gởi 1tỷ250
Giá thị trấn đường ô tô khu vực đông dân
Nhựa lớn vào 50m
Đất bự xây nhà vườn , xây kho chứa hàng quá đẹp
Lh
Đất nền thổ cư, sổ riêng. trung tâm hành chính mới của tây ninh. ngang 15m dài 25 m
4
2.2 tỷ 373 m²
Đất Riêng

Tt.Hiệp Hòa, H.Đức Hòa, LA

Đất ở nông thôn, giấy tờ hợp lệ. Sẵn công chứng ngay.
Có thể tách sổ riêng.
DT 15x25m. DT sổ 373.8m².
Đất full thổ cư  an ninh đông
4
1.54 tỷ 451 m²
Đất Riêng

X.An Ninh Đông, H.Đức Hòa, LA

Bán đất thổ cư An Ninh Đông Đức Hòa - Long An.
+ Diện tích: 11x40 (nở hậu). DT sổ 451.6m².
+ Sổ hồng riêng.
+ Giá 1,54 tỉ.
+ Đường vào bê tông.
+ Đất sạch.
+ Liên hệ: Tân () chính chủ.
Chính chủ cần bán gấp đất đức hòa long an
3
4.5 tỷ 500 m²
Đất Riêng

Tt.Đức Hòa, H.Đức Hòa, LA

Diện tích 500m2
Ngay trục đường chính của thị trấn Đức Hòa
Sổ hồng riêng
LH Quốc Thành
Bán đất long an 2mt 12x40m, tc 472m2, kế bên nhà bí thư, chủ tịch xã, sau lưng nhà sông, 4,6 tỷ
3
4.6 tỷ 472 m²
Đất Mặt Tiền

X.Đức Hoà Đông, H.Đức Hòa, LA

Mình cần bán mảnh đất góc 2 MT, ngang 12m x dài 40m có căn nhà cấp 4, DTCN 472m², kế bên nhà Bí Thư và Chủ Tịch xã, sau lưng nhà là sông khoán mát quanh năm, gần xã Đức Hòa Đông cách đường nhựa 70m đường vào bê tông đất chính chủ cần.
Giá: 4,6 tỷ TL.
Liên hệ mình .
Làm việc chính chủ, thông tin chuẩn nhất.
Bán đất xã mỹ hạnh, diện tích 320m2, sổ riêng đất thổ cư. ô tô đi được giá 1.6 tỷ.  0937 866 ***
3
1.6 tỷ 320 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 824, X.Đức Hoà Đông, H.Đức Hòa, LA

Bán đất xã Mỹ Hạnh, diện tích 320m², sổ riêng đất thổ cư. Ô tô đi được giá 1.6 tỷ. LH .
Diện tích: 320m².
Đất thổ cư, có sổ hồng riêng.
Đường ô tô đi được.
Giá 1 tỷ 600 triệu.
Khu dân cư hiện hữu. Anh / chị quan tâm liên hệ .
Đất biệt thự 2 mặt tiền trước sau, dt 394m2 nhánh đức ngãi, xã đức lập thượng, đức hòa, long an
8
3.3 tỷ 394 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đức Ngãi, X.Đức Lập Thượng, H.Đức Hòa, LA

Vị trí tuyệt vời cho một căn biệt thự vườn nhỏ nhỏ xinh xinh tọa lạc tại trung tâm Đức Lập Thượng, Đức Hòa Long An nay là xã Hậu Nghĩa - Tây Ninh.
_ Dt 394m² ngang 10m*39m Full thổ cư.
_ Đặt biệt 2 mặt tiền trước sau 6m. Mặt tiền sau view kênh nước lớn xanh mát. Đối diện có căn biệt thự gỗ khá đẹp.
_ Hướng chính Nam, Bắc.
Nếu quý khách đang cần tìm một nơi để về vừa gần Trung Tâm TP HCM , Bình ...
Bán cặp nền xây nhà vườn, đầu tư sát nhựa ql n2,chợ hòa khánh, 10x33 giá 890 triệu,full thổ cư, shr
3
890 triệu 330 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 825, X.Hoà Khánh Đông, H.Đức Hòa, LA

Cần bán nền đất thổ cư, xây nhà vườn thuộc xã Hòa Khánh, Huyện Đức Hòa
Diện tích: 10x33 ( 330m²), đất thổ cư, shr
Mặt tiền đường bê tông 8m, khu dân cư hiện hữu. Xung quanh nhà cửa đông đúc
Nền này chủ người địa phương , lên thổ căn nhà, xong dư ra được 2 nền, 2 sổ con cần bán cho anh chị nào muốn làm vườn, nghĩ dưỡng
Phù hợp cho người lớn tuổi xây nhà ở, gia đình người trẻ mua cuối tuần hay lễ ...
Bán 305m2 (6x50m) đất thổ cư đường út cứu đoạn sắp lên nhựa. 2 tỷ 450tr, sổ sẵn
3
2.45 tỷ 305 m²
Đất Riêng

X.Mỹ Hạnh Bắc, H.Đức Hòa, LA

Người đăng: Thanh (26 tin đăng)
Cần bán lô đất sắp lên nhựa đường Út Cứu.
- Diện tích: 6x50m.
- Đất thổ cư, sổ hồng riêng, đất gò cao khu vực dân cư đông, ko mồ mã. Vị trí tiềm năng rất phù hợp để xây nhà vườn, để dành, đầu tư, xây nhà trọ luôn nha.
- Giá: 2 tỷ 450 tr.

Em Nhanh nhận ký gửi - Mua bán - tư vấn pháp lý BĐS Đức Hoà, Long An.
+ Nhận làm giấy tờ sang tên, cấp đổi sổ.
+ Nhận tư vấn xây nhà ở trọn gói.
+ Không tiếp ...
Bán đất đường số 2 bình lợi giá rẻ, sổ hồng riêng, thổ cư, dân đông 310m2 giá 1.18 tỷ
5
1.18 tỷ 310 m²
Đất Riêng

Đường Bình Lợi, X.Hoà Khánh Đông, H.Đức Hòa, LA

Đất nằm 1 xẹt thông đường số 2 Bình Lợi Hoà Khánh Đông.
Từ đất cách đầu đường số 2 Bình Lợi 200 mét.
Cách đường ĐT825 500 mét
Cách Ngã 3 Đức Hoà trung tâm thị trấn Đức Hoà 3km.
Trong bán kính 1 km có đầy đủ các dịch vụ tiện ích như: trường học các cấp, chợ, uỷ ban, ngân hàng, bệnh viện, công viên, vui chơi giải trí và các công ty xí nghiệp lớn trên trục ĐT825
Đường trước đất trải đá 5 mét đường ...
Đất mặt tiền đường giồng lớn, đức hoà. long an. dt 500m2. trước ngang 5m5. nở hậu 8m
3
4 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giồng Lớn, X.Hựu Thạnh, H.Đức Hòa, LA

- Đất mặt tiền đường Giồng Lớn, xã Mỹ Hạnh, Đức Hoà Long An.
Diện tích 500m².
- Trước ngang 5m5.
- Sau nở hậu ra 8m.
- Đã san lấp, đã có tường bao quanh.
- Kiên cố cao 1m8.
- Giá bán: 4 tỷ.
Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và Hỗ trợ vay vốn hoặc gặp Yến Nhi.
Đất sát kcn tân đức 11x33m, giá 1tỷ8
3
1.8 tỷ 363 m²
Đất Riêng

X.Đức Hoà Hạ, H.Đức Hòa, LA

Chính chủ gửi bán gấp lô đất Bình Tiền 1, Đức Hòa Hạ.
DT: 11 x 33m thổ cư.
Dân đông, đất sạch sẽ cao ráo.
Thuận tiện xây nhà ở hoặc xây trọ cho thuê.
LH .
Đất thị trấn 10x50m đường nhựa giá ngộp 4ty6
4
4.6 tỷ 500 m²
Đất Riêng

Tt.Đức Hòa, H.Đức Hòa, LA

10x50 MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA THỊ TRẤN ĐỨC HÒA GIẢM SÂU 900tr
Ngay trung tâm thị trấn Đức Hòa khu vực sầm uất, thuận tiện kinh doanh
Diện tích: 10x50 (500m²) thổ cư toàn bộ
Mặt tiền đường nhựa rộng, xe tải lưu thông thoải mái
Giá cũ: 5.5 tỷ
Nay giảm còn: 4ty6 (giảm mạnh 900tr)
Phù hợp mở công ty, làm kho xưởng, kinh doanh buôn bán hoặc xây biệt thự sân vườn rộng rãi.
Sổ hồng riêng công ...
Đất xây nhà trọ 12,3x32m giá 2tỷ799, sát kcn tân đức
3
2.8 tỷ 393 m²
Đất Riêng

X.Đức Hoà Hạ, H.Đức Hòa, LA

Bán gấp lô đất xây trọ / phân lô cực đẹp.
Diện tích: 12,3x32m thổ cư, sổ hồng riêng.
Giá bán gấp: 2 tỷ 799 (còn thương lượng).

Vị trí: Bình Tiền 1, Đức Hòa Long An.
Đường ô tô tới đất, đường thông thoáng.
Khu dân cư đông, gần khu công nghiệp, rất thích hợp xây trọ cho thuê hoặc phân lô đầu tư.

Liên hệ xem đất nhanh kẻo mất lô đẹp!
Bán căn nhà vườn, shr, 20x18, sổ hồng riêng,lô góc 2mt giá chỉ 1ty950., 0704 794 ***,xã hòa khánh
3
1.95 tỷ 360 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tỉnh lộ 825, X.Hoà Khánh Đông, H.Đức Hòa, LA

Chính chủ gửi bán căn nhà vườn thuộc xã Hòa Khánh Đông, Huyện Đức Hòa
Diện tích: 20x18. Trên đất có căn nhà 2 căn nhà cấp 4. Nhà xây dựng thiết kế cổ điển.
Nhà còn sử dụng được, mua về là dọn vào ở ngay
Giá chủ gửi chỉ 80trieu/ mét ngang.
Vùa đất vừa nhà, đường xe ô tô đến nơi, Khu dân cư hiện hữu
Nền này rất phù hợp cho anh chị nào thích làm nhà vườn, đầu tư tốt
Anh chị quan tâm xem nhà gọi em
Bán đất giá tốt tại Tân Phú Đức Hòa Long An.
Vị trí: Thửa đất số 625, tờ bản đồ số 14, ấp Bàu Trai Thượng, xã Tân Phú, huyện Đức Hòa.
Diện tích: Đất trống, khá vuông vắn Hướng Nam mát mẻ.
Đường rải đá xanh 3.1m, xe máy, xe tải nhỏ di chuyển thuận tiện.
Cách đường TL825 chỉ 1.3km Giao thông kết nối dễ dàng.
Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đang hoàn thiện, dân cư ổn định Phù hợp an cư hoặc đầu tư lâu ...
Lô đất vip 10x32m đón sóng vingroup đức hòa  quy hoạch trung tâm hành chính mới tỉnh tây ninh
4
3.68 tỷ 320 m²
Đất Riêng

Đường ĐT 823, X.Đức Lập Hạ, H.Đức Hòa, LA

Lô đất VIP 10x32m đón sóng Vingroup Đức Hòa - Quy hoạch Trung Tâm hành chính Mới Tỉnh Tây Ninh
Hàng chưa qua đầu tư, sổ mới mẫu 2025.
- Diện tích: 10x32m (full thổ cư) xây dựng tự do.
- Giá nét cho khách đầu tư: 3.68 tỷ.
- Mặt tiền đường nhựa rộng 20m, nằm trong quy hoạch khu dân cư mới đồng bộ, sạch đẹp.
- Vị trí: Nằm sát đường động lực 823D, sát vách dự án Vinhome Hậu Nghĩa đang thi công rầm ...
Đất sát tân đức 11x33m full thổ cư giá 1tỷ8
4
1.8 tỷ 363 m²
Đất Riêng

X.Đức Hoà Hạ, H.Đức Hòa, LA

Đất đẹp Đức Hòa Hạ ngay chợ Đồn Cây Dương.

Khu dân cư đông đúc sát chợ, cực kỳ phù hợp xây trọ, đầu tư dòng tiền.

Diện tích: 11x33m (363m²) full thổ cư.
Giá: 1 tỷ 8 (còn thương lượng).
Chỉ ~5 triệu/m² giá quá mềm.

Đường ô tô tới đất xây dựng thuận tiện.

Khai thác cực tốt xây trọ chuẩn chỉnh:
Thiết kế 2 dãy khoảng 12 phòng trọ.
Thu nhập ổn định: 15 18 triệu/tháng.
Khu đông dân, gần chợ luôn ...
Bán 310m2 đất sát cv võ văn tần 1tỷ180
5
1.18 tỷ 310 m²
Đất Riêng

Đường Hòa Khánh Đông, X.Hoà Khánh Đông, H.Đức Hòa, LA

Đất xây nhà vườn Đức Hoà sát CV Võ Văn Tần.
310m² đất Hoà Khánh.
Đường ô tô nằm 1/ đường nhựa số 2 Bình Lại cách trung tâm thị trấn Đức Hoà 4km, cách KCN Tân Đức 6,5km.
Đường thông ô tô.
Mua thiết kế 1 căn nhà vườn quá tuyệt vời.
Giá chỉ hơn 3tr/m².
Lh .
Đất nền 456m2 hiệp hòa  sát vách vinhomes tân mỹ  chỉ 5,2tr/m2  sổ sẵn
3
2.4 tỷ 456 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 822, X.Hiệp Hòa, H.Đức Hòa, LA

Người đăng: Hiếu (1 tin đăng)
Đất nền tại một sẹc đường DT 822B, Xã Hiệp Hòa, Tây Ninh, trước đây Huyện Đức Hòa, Long An với diện tích 456m², hướng Đông, là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư hoặc đầu tư.

+ Giá bán: 2,4 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, đất chính chủ đã có sổ.
+ Ngõ vào rộng 3,5m, thuận tiện cho xe hơi.
+ Mặt tiền rộng 3m, phù hợp cho kinh doanh.
+ Gần dự án Vinhome Tân Mỹ, cách Vinhome Hậu ...
Từ 0 tới 20 của 29

Xem quy hoạch tại H. Đức Hòa, Long An

Mua Bán Bất Động Sản Huyện Đức Hòa Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Huyện Đức Hòa ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Huyện Đức Hòa.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Huyện Đức Hòa chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Huyện Đức Hòa tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Huyện Đức Hòa trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Huyện Đức Hòa: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.