Mua bán nhà đất tại Xã Cửa Dương, Tp. Phú Quốc diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất 550m² full thổ cư Cửa Dương – có sẵn 20 phòng trọ, giá 9 tỷ TL
4
15.5 tỷ 550 m²
Đất Riêng

Đường Bến Tràm, X.Cửa Dương, Tp.Phú Quốc, KG

BÁN ĐẤT FULL THỔ CƯ 550m² TẠI CỬA DƯƠNG, PHÚ QUỐC – CÓ SẴN DÃY TRỌ 20 PHÒNG – GIÁ 9 TỶ
Thông tin mô tả:Cần bán lô đất đẹp tại khu vực Cửa Dương, Phú Quốc. Tổng diện tích 550m² (Full thổ cư).Trên đất có sẵn dãy trọ 20 phòng, mỗi phòng ~20m², đầy đủ máy lạnh, khai thác tốt – mua là có thể thu dòng tiền ngay.
Vị trí:

Khu vực Cửa Dương, gần Ngã 3 Hương Toàn – Bến Tràm

Dân cư ở đông, tiện ...
Bán đất 501m2 có 100m2 odt tại búng gội, cửa dương sổ đỏ riêng, gần đường lớn
5
4.5 tỷ 501 m²
Đất Riêng

Đường Búng Gội, X.Cửa Dương, Tp.Phú Quốc, KG

Bán đất 501m² có 100m² ODT tại Búng Gội, Cửa Dương sổ đỏ riêng, gần đường lớn.
Cơ hội đầu tư đất nền tiềm năng tại TP biển Phú Quốc vị trí đẹp, pháp lý rõ ràng,
Diện tích lớn phù hợp xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng, homestay hoặc đầu tư lâu dài.

* Thông tin chi tiết:

Diện tích: 501m². Có 100m² đất OĐT.
Pháp lý: Đã có sổ đỏ riêng,

Vị trí: Gần mặt đường lớn Búng Gội, xã Cửa Dương TP Phú Quốc.

Hạ ...
Bán 2 lô đất 1000m2 mặt tiền, ngay đầu đường cây thông trong, đối diện dự án thương mại giá quá tốt
7
5.5 tỷ 1000 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cây Thông Trong, X.Cửa Dương, Tp.Phú Quốc, KG

Bán lô 2 đất ở 1000m² mặt tiền, ngay đầu đường Cây Thông Trong, đối diện dự án thương mại, giá quá tốt chỉ 5.5 tỷ.

Hai sổ 1000m² cạnh nhau, có thể mua lẻ hoặc mua cả hai sổ tổng 2000m².

Vị trí: Mặt tiền đường Cây Thông Trong, ngay đầu đường, lòng đường rộng 20m, giao thông rất thuận tiện, dân cư đông đúc sầm uất, chỉ cách trung tâm phường Dương Đông 2 Km. Chỉ 2 km là tới khu Quảng Trường Hồ Chí ...
Bán đất full thổ cư 550m2 tại cửa dương, phú quốc, có sẵn dãy trọ 20 phòng giá 9 tỷ
9
Thỏa thuận 550 m²
Nhà Mặt Tiền
20 15

Đường Bến Tràm, X.Cửa Dương, Tp.Phú Quốc, KG

Bánnhà mặt phố 550m² tại Cửa Dương, Phú Quốc có sẵn dãy trọ 20 phòng giá 9 tỷ.

* Thông tin mô tả:
Cần bán lô đất đẹp tại khu vực Cửa Dương, Phú Quốc. Tổng diện tích 550m² (100% thổ cư).
Trên đất có sẵn dãy trọ 20 phòng, mỗi phòng ~20m², đầy đủ máy lạnh, đang khai thác tốt mua là có thể thu dòng tiền ngay.

* Vị trí:
Khu vực Cửa Dương, gần Ngã 3 Hương Toàn Bến Tràm.
Dân cư ở đông, tiện kinh doanh ...
Bán đất 884m2 có thổ cư, khu tượng cửa dương, sổ đỏ sẵn công chứng  giá đầu tư
5
3.9 tỷ 884 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Trung Trực, X.Cửa Dương, Tp.Phú Quốc, KG

Bán đất 884m² có thổ cư Khu Tượng - Cửa Dương giá chỉ 4.4 tr/m².

Cơ hội đầu tư đất nền tiềm năng tại TP biển Phú Quốc. Vị trí đẹp, pháp lý rõ ràng, diện tích lớn phù hợp xây dựng nghỉ dưỡng, homestay hoặc đầu tư lâu dài.

Thông tin nổi bật:

Diện tích: 884m² (trong đó 200m² đất ở thổ cư ONT).
Mặt tiền rộng 13m, dễ thiết kế nhà hoặc kinh doanh.
Đường rộng 8m xe ô tô tránh nhau thoải mái.
Sổ đỏ ...
Chính chủ bán đất 512m2 tại khu dân cư bến tràm 1,5 tỷ. mặt tiền 20m, ngõ rộng 8m
3
1.5 tỷ 512 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bến Tràm, X.Cửa Dương, Tp.Phú Quốc, KG

Tổng quan.
Bán đất tại Đường Bến Tràm, đặc khu Phú Quốc, An Giang (cũ: Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang), với diện tích 512m², giá 1,5 tỷ VND. Đất thổ cư, pháp lý đầy đủ, rất thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

Ưu điểm.
+ Mặt tiền 20m, thuận lợi cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà phố.
+ Ngõ vào rộng 8m, dễ dàng cho xe ô tô ra vào.
+ Có sẵn một số đồ nội thất như điều hòa, tủ lạnh, giúp ...
Bán lô đất gần 1200m2 mặt tiền đường bến tràm. view hồ nước dương đông 2 90ha. kinh doanh tốt
10
9.3 tỷ 1177 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bến Tràm, X.Cửa Dương, Tp.Phú Quốc, KG

Bán lô đất gần 1200m² mặt tiền đường Bến Tràm. View hồ nước Dương Đông 2 rộng 90ha. Kinh doanh tốt.

Khu dân cư đông đúc, kinh doanh cực kỳ tốt, xây cho thuê, homestay, show room, nhà hàng... Đều làm được. Phía ngoài cho thuê mặt bằng, ki ốt, phía trong xây nhà cho thuê cũng rất tốt.

Vị trí nằm mặt tiền đường Bến Tràm, đường rộng 20m, giao thông rất thuận tiện, Đây là đường đi vào khu du lịch ...
Bán lô đất 1343.7m2 đầu đường búng gội rất thích hợp xây homestay biệt thự nghỉ dưỡng cách biển 2km
6
13 tỷ 1343 m²
Đất Riêng

Đường Búng Gội, X.Cửa Dương, Tp.Phú Quốc, KG

Bán lô đất ở 1343.7m² đầu đường Búng Gội. Rất thích hợp xây homestay, resort, biệt thự nghỉ dưỡng, chỉ cách biển Ông Lang 2km. Xung quanh nhiều biệt thự, resort.. Xây cho thuê.

Vị trí: Nằm mặt tiền đường Búng Gội ngay đoạn đầu đường, đường rộng 20m, phía núi cao ráo. Chỉ cách khu trung tâm phường Dương Đông 3km, cách quảng trường Hồ Chí Minh, trung tâm hành chính mới của TP Phú Quốc 3km.

Kích ...
Chính chủ bán gấp lô đất mặt tiền 1000m đường cây thông ngoài,cửa dương,vị trí đắc địa,sinh lời cao
5
4.5 tỷ 1000 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cây Thông Ngoài, X.Cửa Dương, Tp.Phú Quốc, KG

- Vị trí chiến lược:
+ Lô đất nằm trên đường Cây Thông Ngoài, xã Cửa Dương, khu vực trung tâm phát triển mạnh của Phú Quốc.
+ Kết nối nhanh đến trung tâm Dương Đông, các khu nghỉ dưỡng 5 sao, biển và những địa điểm du lịch nổi tiếng.
+ Khu vực hạ tầng đồng bộ, dân cư đông đúc, giao thương sầm uất tiềm năng tăng giá cao.
- Thông tin chi tiết:
+ Diện tích: 1.000m² mặt tiền rộng 16m, cực kỳ thoáng ...
Siêu phẩm mặt tiền 5621m2 đường bến tràm  vị trí đẹp, giá đầu tư, pháp lý rõ ràng
3
Thỏa thuận 5621 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bến Tràm, X.Cửa Dương, Tp.Phú Quốc, KG

- Diện tích: 5.621m²
Mặt tiền đường Bến Tràm - khu dân cư đông đúc, sầm uất
Quy hoạch: Đất ở làng xóm chỉnh trang
- Vị trí cực kỳ tiềm năng:
Chỉ 3 phút di chuyển đến Quảng trường Bác Hồ & Trung tâm thương mại
Sát chợ, gần ngã tư lớn, tiện ích xung quanh đầy đủ
Khu vực dân cư đông như quân Nguyên, lưu lượng người qua lại cao
Đất cao ráo, đẹp, dễ khai thác kinh doanh ngay
- Phù hợp đầu tư: ...
Cơ hội đầu tư: 550m² Cửa Dương – sẵn 20 phòng trọ, khai thác ngay – giá tốt
4
9 tỷ 550 m²
Đất Riêng

Đường Bến Tràm, X.Cửa Dương, Tp.Phú Quốc, KG

Vị trí:

Khu vực Cửa Dương, gần Ngã 3 Hương Toàn – Bến Tràm

Dân cư ở đông, tiện ...
Đất đẹp Cửa Dương – 550m² full thổ cư – dãy trọ 20 phòng – sinh lời ngay
4
9 tỷ 550 m²
Đất Riêng

Đường Bến Tràm, X.Cửa Dương, Tp.Phú Quốc, KG

Vị trí:

Khu vực Cửa Dương, gần Ngã 3 Hương Toàn – Bến Tràm

Dân cư ở đông, tiện ...
4
9 tỷ 550 m²
Đất Riêng

Đường Bến Tràm, X.Cửa Dương, Tp.Phú Quốc, KG

Vị trí:

Khu vực Cửa Dương, gần Ngã 3 Hương Toàn – Bến Tràm

Dân cư ở đông, tiện ...
Mặt tiền bến tràm đất lớn 522,3m2, đường 15m, sổ hiện đường! trục bến tràm phú quốc | kết nối nhanh
4
4.5 tỷ 522 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bến Tràm, X.Cửa Dương, Tp.Phú Quốc, KG

Mặt tiền bến tràm đất lớn 522,3m², đường 15m, sổ hiện đường!
Trục Bến Tràm Phú Quốc | Kết nối nhanh trung tâm.

Diện tích: 522,3m² đất CLN (chủ đất CMĐ khi bán).
Mặt tiền 8.4m nở hậu đẹp, phong thủy tốt.
Đường 15m sổ hiện đường xe lớn lưu thông thoải mái.

Gần hồ Dương Đông 1 & 2 suối Đá Bàn khu du lịch sinh thái.
Cách DT973 & Tuyến Tránh Dương Đông vài phút di chuyển.

Phù hợp biệt thự nhà vườn ...
5
4.5 tỷ 1000 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cây Thông Ngoài, X.Cửa Dương, Tp.Phú Quốc, KG

- Vị trí chiến lược:
- Thông tin chi tiết:
+ Diện tích: 1.000m² mặt tiền rộng 16m, cực kỳ thoáng ...
Hót! Cần tiền bán gấp thửa đất có diện tích 1000m² trong đó đất thổ cư 400m², đất CLN 223m² còn lại là đất dư. SĐ 623m².
- Vị trí thuộc khu phố Khu Tượng, đặc khu Phú Quốc.
+ Cách Bãi tắm Ông Lang 15p di chuyển, cách trung tâm Dương Đông 10p di chuyển.
+ Gần trường TH Cửa Dương, gần các tuyến đường lớn nhu Nguyễn Trung Trực nối dài, đường Tuyến Tránh 2, Búng Gội...
- Thửa đất có sẵn 400m² đất ở, ...
[ngộp cần bán gấp] bán đất mặt tiền 70 mét đường ba trại
8
52.05 tỷ 11440 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ba Trại, X.Cửa Dương, Tp.Phú Quốc, KG

Người đăng: Hoài (2 tin đăng)
- Địa chỉ: Đường Ba Trại, Phú Quốc.
- Mặt tiền: 70m - chiều dài 180m.
- Đường vào: Lộ giới 20m - hiện hữu đã làm đường bê tông 10m.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ. Công chứng trong ngày.
- Giá: 4.55 triệu/m². Có thương lượng cho người thiện chí.
- Link định vị: https://maps.app.goo.gl/W4ZhV4VGc3pDTgFn6
- Vui lòng gọi hoặc Zalo theo số (chủ đất)
Hàng hiếm có 1 không hai, 540m2, 18m mặt, đường 14m giá chỉ hơn 4ty
3
4.5 tỷ 540 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Trung Trực, X.Cửa Dương, Tp.Phú Quốc, KG

Tổng diện tích 540m², có sẵn nhà cấp bốn còn mới đẹp, chủ không để lại nội thất, quy hoạch đất ở thoải mái lên thổ cư, mặt tiền 18m, nở hậu, đường trên sổ 14m, hiện trạng đường bê tông, gần trung tâm dương đông, khu dân cư đông đúc, mua ở hay đầu tư đều được. Giá cực kỳ hấp dẫn chỉ hơn 4ty thôi ạ
Từ 0 tới 18 của 18

Xem quy hoạch tại X. Cửa Dương, Tp. Phú Quốc, Kiên Giang

Mua Bán Bất Động Sản Xã Cửa Dương, Tp. Phú Quốc Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Xã Cửa Dương, Tp. Phú Quốc ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Xã Cửa Dương, Tp. Phú Quốc.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Xã Cửa Dương, Tp. Phú Quốc chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Xã Cửa Dương, Tp. Phú Quốc tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.