Mua bán nhà đất tại Khánh Hòa diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhà 3,5 tầng mặt tiền nguyễn đình chiểu  ngang dài 7m **** sát đại học nha trang. giá  26,5 tỷ
4
26.5 tỷ 281 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Nhà 3,5 tầng mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu - ngang dài 7m **** Sát Đại Học Nha Trang.

Giá : 26,5 tỷ
_____

+ Vị trí: Nguyễn Đình Chiểu, P Vĩnh Phước, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 281m² (odt).

+ Ngang: 7m (hướng Tây Nam).

+ Nhựa: 16m.

+ Cách Biển Hòn Chồng: 680m / sân bay Cam Ranh: 35km.
Bán nhà đường nguyễn dữ vĩnh hoà nha trang
4
4.1 tỷ 62 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Nguyễn_Dữ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhà đường Nguyễn Dữ Vĩnh Hoà Nha Trang
+ Diện tích: 62m ngang 4m
+ Nhà gác lửng gồm 2 PN, 2 WC, phòng thờ, bếp, phòng khách, có sân để xe rộng rãi
Giá bán: 4,1 tỷ
Liên hệ: gặp Thế Hiển
Bán đất tặng nhà 2 tầng gần biển 105m2 chỉ 10,5 tỷ. hẻm 5m tuệ tĩnh. trung tâm nha trang.
6
10.5 tỷ 105 m²
Nhà Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 2 TẦNG HẺM TUỆ TĨNH P. LỘC THỌ, TRUNG TÂM NHA TRANG

- Diện tích: 105m (ngang 4,4m, nở hậu 11m)
- Hướng: Tây
- Đường: Hẻm rộng 5m, ô tô vào tận nhà

Vị trí: Gần biển, nằm trong khu khách Tây du lịch lưu trú sầm uất, thuận tiện khai thác kinh doanh và cho thuê.

- Hiện trạng: Nhà 2 tầng (nhà cũ). Đang cho thuê: 6,5 triệu/tháng

- Pháp lý: Sổ hồng
Giá bán: 10,5 tỷ (bớt lộc)

LH ...
Bán căn góc, tầng cao ct3 kđt vĩnh điềm trung, nha trang
6
4.2 tỷ 74 m²
Nhà Chung Cư
2 2

CT3 Vĩnh Điềm Trung, X.Vĩnh Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Hạ bán nhanh còn 4,2tỷ.
Bán căn góc, tầng cao CT3 KĐT Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang.
Diện tích: 74,3 m², full nội thất mới đẹp.
Gồm: 2 phòng ngủ, 2WC.
Tầng: 12 thoáng mát, view đẹp.
Pháp lý: Sổ hồng riêng sở hữu lâu dài View view Hồ và bể bơi.
Căn hộ xây dựng kiên cố, bố trí hợp lý, dọn vào ở ngay, phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư cho thuê.
Gần chợ, trường học, siêu thị, bệnh viện di chuyển thuận ...
Nhà đẹp hà quang 2  hướng nam mát mẻ  sẵn hợp đồng thuê ổn định
6
8.7 tỷ 80 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

NHÀ ĐẸP HÀ QUANG 2 - HƯỚNG NAM MÁT MẺ - SẴN HỢP ĐỒNG THUÊ ỔN ĐỊNH
Bạn đang tìm kiếm một nơi an cư yên tĩnh, dân trí cao hay một tài sản có dòng tiền ngay tại trung tâm Nha Trang? Đây chính là lựa chọn không thể bỏ qua!
Thông tin chi tiết:
Vị trí: Đường số 10, KĐT Hà Quang 2 khu vực an ninh, hạ tầng đồng bộ.
Diện tích: 80m² (ngang 4m).
Thiết kế: 3 tầng hiện đại gồm 3 PN, 3 WC, phòng khách, ...
Bán chung cư ct3 vcn phước hải view cầu phong châu
4
3.75 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Chung cư CT3 VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm Bán căn 2 phòng ngủ tại TP biển Nha Trang
(Có ngay dòng tiền khách đang thuê 11tr/tháng)

Vị Trí: Toà CT3, Khu đô thị VCN Phước Hải, cách biển chỉ 5 phút lái xe
Mã căn: Căn hộ 725 tầng 7 thoáng mát - Đường Tố Hữu, TP. Nha Trang (Toà nhà 7 tầng, 4 thang máy)
Chủ đầu tư: VCN uy tín số 1 tại Nha Trang
Pháp Lí : sổ hồng vĩnh viễn, sẵn sàng giao dịch
Diện tích : 69,7 m², thiết kế hợp lý, ...
B191. 20 tỷ 2.100m (400m thổ) mặt tiền ql1a tặng 19 phòng đang kd
6
20 tỷ 2100 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vĩnh Phương, Tp.Nha Trang, KH

B191. 20 TỶ 2.100M (400M THỔ) MẶT TIỀN QL1A TẶNG 19 PHÒNG ĐANG KD

Đắc Lộc Vĩnh Phương gần Vành Đai 3, bến xe mới (~300m)

Sổ 2.648m (còn ~2.100m) 400m thổ cư, còn lại QH thổ

Tặng nhà nghỉ 19 phòng 19 WC đang khai thác tốt
Mặt tiền QL1A rộng 22,5m (QH 53m)
Hướng Bắc

Cách TT Nha Trang ~6km khu vực phát triển mạnh
Tiện ích 1km đầy đủ nhu cầu thuê cao

~9,5tr/m thương lượng
...
Hàng hiệu cặp lô nhà thô đường t28(võ văn kiệt) siêu đẹp, diện tích 200m2 với bề ngang rộng 10m ạ
3
18 tỷ 200 m²
Nhà Riêng
10 10

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

- Hàng hiệu cặp nhà thô đường T28(Võ Văn Kiệt) rộng 35m, KĐT An Bình Tân, phường Nam Nha Trang.
- DT: 200m²(ngang 10m) hướng ĐB.
- Nhà xây chỉnh chủ, kết cấu vững chắc, hoàn thiện mặt tiền ốp full đá, cửa nhôm nhập khẩu.
- Đường trước nhà rộng thoáng đẹp, trục đường huyết mạch kết nối Vành Đai 2, kết nối trục 28 thông thẳng dự án Phúc Sơn, khu dân cư hình thành.
- Giá bán: 18 tỷ(pháp lý HĐMB ngân ...
Bán lô đất nền biệt thự mỹ gia, đường lớn 27 mét giá 45,5tr/m2
4
9.85 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất nền Biệt Thự Mỹ Gia, Khu đô thị Mỹ Gia An Khánh đường lớn 27 mét giá 45,5tr/m2
- Diện tích: 216.5m² mặt tiền 11.43m
- Hướng Đông Bắc.
- Vị trí đường Số 35 lộ giới 27mét, trục đường thông Võ Nguyên Giáp. Quy hoạch đồng bộ xung quanh rất nhiều thự đẹp. Đối diện khu biệt thự gói 6
- Giá bán: 45.5 triệu/m² (Ép cọc tính theo hoá đơn).
- Liên hệ: hoặc - Huy
Hàng hiếm ! bán lô đất đẹp  đường rộng 13m tại kđt phú ân nam 2  120m2 ( rộng 6m )
6
3.72 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Ân Nam 2, X.Diên An, H.Diên Khánh, KH

Bán đất mặt tiền Đường Số 14, KĐT Phú Ân Nam 2, Diên An, Diên Khánh , Khánh Hoà 120m² ( rộng 6m ) - Giá 31trđ/m²

Diện tích: 120m² (ngang 6m),
Đường nhựa rộng 13m
- Hướng Bắc
- Lô sạch đẹp : không cống + không trụ điện
- Xây dựng tự do
Dân cư đông đúc toàn nhà 3 lầu, biệt thự... đầy đủ tiện ích gần trường học, chợ, bệnh viện, UBND,...
Pháp lý: Sổ hồng ( đất ở 100% )
Giá bán: 31trđ/m² ( bớt ...
Giá tốt quá chỉ 58tr/m2. lô biệt thự v2 kđt vcn phước hải, nha trang giá rất tốt cho quý khách hàng
4
19.14 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô biệt thự V2 KĐT VCN Phước Hải, Nha Trang,
Giá rất tốt cho quý khách hàng.
- Diện tích: 330m² (15 x 22m).
- Hướng: Đông Nam, thoáng mát.
- View: Công viên trước mặt, không gian xanh mát, yên tĩnh.
- Pháp lý: HĐMB.
- Vị trí đẹp, phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời.
- Giá chỉ: 58tr/m².
- Liên hệ: hoặc - Huy.
Nhà pasteur, ngang 5,6m ra biển trần phú 130m giá 21,5 tỷ
5
21.5 tỷ 72 m²
Đất Riêng

P.Vạn Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

Đất Pasteur ngang 5,6m ra biển Trần Phú: 130m.

Giá: 21,5 tỷ.

Vị trí: Pasteur, P Vạn Thạnh, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 72m² (ODT).

Ngang: 5,6m / hướng: Tây Bắc.

Bê tông ô tô: 20m.

Cách biển Trần Phú: 130m / sân bay Cam Ranh: 31km.
Bán nhanh lô đất đường 1a kđt hà quang 2, phường nha trang giá tốt.
3
9.25 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh lô đất đường 1A KĐT Hà Quang 2, Phường Nha Trang.
- Ngang 8 mét xây nhà siêu đẹp.
- Trục đường song song với Vành Đai 2, khu biệt thự cực đẹp.
- Diện tích: 134m ngang 8m.
- Tiện ích: sát bên quán cf, gần công viên, siêu thị, spa...
- Hướng Tây view sông Quán Trường. Cơ sở hạ tầng sẵn , nhà xây gần Full .
- Giá bán nhanh chỉ: 69tr/m ( 9 tỷ 246tr )
- Liên hệ: hoặc - Huy
Bán nhà võ cạnh vĩnh trung phường tây nha trang  2pn 2wc
6
2.81 tỷ 100 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Võ_Cạnh, X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhà Võ Cạnh Vĩnh Trung Phường Tây Nha Trang
Đông Nam không gian rộng rãi và thông thoáng
Gồm: 2 phòng ngủ + 2 WC
Nhà mới xây kiên cố
Diện tích đất: 144m² (8m x 18.7m), thổ cư 100m²
Diện tích xây dựng: 160m² (1 trệt 100m² + 1 lầu 60m²)
Pháp lý Sổ Hồng
Tiện ích xung quanh:
Cách đường 23/10 khoảng 200m
Gần UBND xã Vĩnh Trung, chợ, nhà thờ, chùa, trường học
Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt
Giá ...
Bán đất và dự án khách sạn đã có giấy phép xây dựng  trung tâm nha trang
3
102.1 tỷ 291 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT VÀ DỰ ÁN KHÁCH SẠN ĐÃ CÓ GIẤY PHÉP XÂY DỰNG TRUNG TÂM NHA TRANG

Cần bán lô đất mặt tiền Nguyễn Thị Minh Khai, trung tâm TP. Nha Trang, cách Biển chỉ 500m
- Diện tích: 291,7m² | Mặt tiền: 10,5m | Đường trước nhà: 20m
- Giá bán: 350 triệu/m²
- Pháp lý đầy đủ: Sổ đỏ + Giấy phép xây dựng 21 tầng (20 tầng nổi + 1 tầng hầm)
- Quy mô được phép xây dựng: 119 phòng khách sạn đã ép cọc móng.
- ...
Bán lô đất đường số 1 gói 2 kđt mỹ gia nha trang
3
5.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐƯỜNG SỐ 1 GÓI 2 KĐT MỸ GIA NHA TRANG
- Diện tích : 100m ( 5x20m)
- Vị trí đẹp, vuông vắn, dễ xây dựng.
- Đất sạch: không vướng tủ điện, không hố ga, sau dãy biệt thự nên cực thoáng.
- Giá bán chỉ: 55 triệu/m²
Bao toàn bộ chi phí sang tên chủ uyển nhương, ép cọc cho khách mua ( Đã ép thêm 2 cọc cổng 30tr bao chắc chắn )
- Liên hệ : hoặc - Huy
Góc 2 mặt tiền đường ngô đến  ngang 9,5m & 24m, cách suối khoáng nóng tháp bà 300m giá 10,5 tỷ
4
10.5 tỷ 223 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Đến, P.Ngọc Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Góc 2 mặt tiền đường Ngô Đến - ngang 9,5m & 24m * Cách suối khoáng nóng Tháp Bà: 300m.

Giá: 10,5 tỷ.

+ Vị trí: Hương Lộ Ngọc Sơn, P Ngọc Hiệp, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 223m² (ODT).

+ Ngang: 9,5m & 24m (hướng Đông và hướng Bắc).

+ Nhựa ô tô: 10m.

+ Cách biển Hòn Chồng: 2km / sân bay Cam Ranh: 36km.
Bán căn góc 2 phòng ngủ view trực diện biển goldcoast nha trang.
5
12 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Gold Coast Nha Trang, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Căn Góc 2 phòng ngủ view trực diện biển GoldCoast Nha Trang
- Vị trí: nằm ngay TTTP cách biển chỉ vài bước chân, toà nhà 40 tầng 13 tầng thương mại
- Diện tích: 70.5m²
- Thiết kế 2 phòng ngủ , 2 nhà vệ sinh , phòng khách
- Căn góc hướng Đông và Nam mát mẻ cả ngày
- Pháp lý: sổ đỏ sở hữu lâu dài
- Giá bán: 12 tỷ , thuế phí bên nào bên đó chịu
- Liên hệ : hoặc - Huy
Bán nhà 3 tầng mặt tiền thái nguyên  phương sài  93.83m2  22 tỷ  dòng tiền 32tr/th
4
22 tỷ 93 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

Phố Thái Nguyên, P.Phương Sài, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhà mặt tiền đường Thái Nguyên đối diện ga Nha Trang - cách biển chỉ 1km.
Dòng tiền ổn định 32 triệu/tháng.

+ Diện tích: 93.83m² odt - Ngang 4.75m - dài 19.9m.
+ Diện tích xây dựng: 237.47m².
+ Hướng: Nam.
+ Nhà kiên cố 3 tầng 1 tum.

- Vị trí:
+ Mặt tiền đường Thái Nguyên, đối diện Ga Nha Trang tuyến giao thông huyết mạch, sầm uất quanh năm.
+ Cách biển chỉ 1km.
- Đầy đủ các tiện ích.
Pháp ...
Bán đất kđt vcn phước long 1 mặt tiền đường số 22 (35m)
4
10.5 tỷ 84 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

HÀNG ĐẸP KĐT VCN PHƯỚC LONG 1 MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 22 (35M)

Vị trí: KĐT VCN Phước Long 1 khu dân cư sầm uất bậc nhất TP biển Nha Trang
Mặt tiền đường Số 22 rộng 35m trục chính kinh doanh cực đẹp

Diện tích: 84m² (ngang 6m vuông vức)
Hướng: Đông Nam mát mẻ
Pháp lý: Hợp đồng mua bán

Giá tốt chỉ 10,5 tỷ (125 triệu/m²)

Lợi thế:
Ngang 6m dễ thiết kế building, showroom, văn phòng
Đường lớn ...
Từ 3380 tới 3400 của 3735

Xem quy hoạch tại Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm