Mua bán nhà đất tại Khánh Hòa diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất xây ks dt 605.9m2 giá 330tr/m2 mặt biển phạm văn đồng, vĩnh hải, nha trang. bãi tắm cực đẹp
8
200 tỷ 605 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 330 tr/m².
Bán lô đất lớn đẹp xây khách sạn mặt tiền trực biển, đường Phạm Văn Đồng, Phường Bắc Nha Trang.

- DT: 605,9m² (ngang 18,7m).
- Hướng Đông (hướng nhìn trực diện biển).
- Đường nhựa hiện trạng rộng 35m.

Ưu điểm:
- Đây là lô đất duy nhất mặt tiền trên đường Phạm Văn Đồng đã có GPXD 32 tầng (3 tầng hầm, 28 tầng nổi, 1 tum).
- Chiều cao khách sạn: 98,95m².
- Diện tích sàn xd: ...
Bán đất xây biệt thự đường huỳnh văn nghệ, p. bắc nha trang. dt 272,7m2 (ngang 10m)  giá 50tr/m2
6
13.64 tỷ 272 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 50tr/m².
HÀNG VIP GIÁ RẺ !
Lô đất Biệt thự, đường Huỳnh Văn Nghệ, Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, TP Nha Trang.
Gần biển bãi tắm đẹp, cạnh Bến Du thuyền, khu biệt thự nghỉ dưỡng.
.
- Diện tích: 272,7m² (ngang 10m).
- Hướng Bắc.
- Đường nhựa rộng 13m.
- Pháp lý: Sổ hồng, đất ở tại đô thị, 100% thổ cư
- Vị trí đẹp gần biển,

Thích hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư khai thác kdks cho ...
Bán đất diện tích 174.4m2 khu dân cư cồn dê ngọc thảo phường ngọc hiệp, tp. nha trang giá 2.4 tỷ
4
2.4 tỷ 174 m²
Đất Riêng

Đường Ngọc Thảo, P.Ngọc Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất khu dân cư Cồn Dê Ngọc Thảo phường Ngọc Hiệp, TP. Nha Trang.

* Vị trí đắc địa: Nằm ngay trung tâm thành phố Nha Trang, khu dân cư đông đúc, an ninh tốt. Gần nhà thờ giáo xứ Ngọc Thủy, sông Cái bao quanh nên không khí trong lành, thoáng mát. Giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối ra trung tâm và các tuyến đường chính.
Diện tích: 7m x 25m - Công nhận 174.4m².
Đường trước lô đất: 4m; bên ...
Biệt thự view biển hòn tre  sát ga cáp treo  sở hữu lâu dài
7
10 tỷ 100 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Đường Trần Phú, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Vinhomes Phú Quý.
Sở hữu lâu dài.
Thông tin sản phẩm:
Dòng sản phẩm sở hữu lâu dài:

Nhà phố/shophouse liên kế: 4 tầng 100m².
Biệt thự song lập & đơn lập: 3 tầng diện tích 240m², 600m².

Dòng thương mại dịch vụ:

Boutique 28 điểm nhất dự án.
Nhà liên kế: Diện tích từ 90m².

Vay bank 70% HTLS: 24 tháng.

Liên hệ: .
Bán đất hẻm củ chi, vĩnh hải, nha trang. dt 61,3m2 (ngang 5,5m)  hướng đông. giá 62tr/m.
6
3.8 tỷ 61 m²
Đất Riêng

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh: 62 tr/m.
- Lô đất đẹp gần biển tại hẻm Củ Chi, Vĩnh Hải, Nha Trang.
- Dt: 61,3m² (ngang 5,5m).
- Sổ hồng đất ở đô thị.
- Hướng đông.
- Đường hẻm 3m, hẻm xe máy.
Ưu điểm:
- Đất đẹp gần biển, ngay bãi tắm nên phù hợp cho những gia đình yêu thích tắm biển.
- Gần chợ Vĩnh hải, tiện sinh hoạt gia đình.
- Khu vực trung tâm, đầy đủ các tiện ích.

- Giá bán cực rẻ: 62 tr/m (3 tỷ 800tr).
- Gọi ...
Đất biệt thự biển, mt trần đăng đường 16m bắc nha trang giá đầu tư 63tr/m2 dt 308.4m2  0786 662 ***
5
19.43 tỷ 308 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất biệt thự lấn biển Trần Đăng, Vĩnh Hoà Bắc Nha Trang.

Vị trí đắc địa, cách đường Phạm Văn Đồng chỉ 20m.
Mặt tiền đường Trần Đăng rộng 16m khu biệt thự cao cấp.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 308,4m².
Ngang: 12m (đất vuông vức, đẹp).
Hướng: Đông Bắc.

Ưu điểm nổi bật:
Cách biển & bến du thuyền chỉ 200m vị trí cực hiếm.
Khu lấn biển quy hoạch đồng bộ, dân cư cao cấp.
Thích hợp xây biệt ...
Bán một số căn hộ the costa nha trang, giá tốt
13
Thỏa thuận 135 m²
Condotel
2 2

The Costa Nha Trang, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

The Costa Nha Trang toạ lạc vị trí số 34 đường Trần Phú, thuộc hệ thống quản lý của tập đoàn Intercontinental. Vị trí sát Biển, siêu trung tâm.
Với các loại căn hộ:
2 phòng ngủ: 135m².
Hiện Em đang có các căn hộ bán lại chính chủ với giá cực tốt. Anh/Chị quan tâm Căn hộ The Costa liên hệ Em Trưởng ạ.
Em cảm ơn Anh/Chị đã dành thời gian xeM. Tin.
Bán đất đường phạm ngọc thạch, bắc nha trang trang. dt 224,3m (ngang 9m)  giá bán 25,5 tỷ
6
25.5 tỷ 224 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Ngọc Thạch, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 25,5 tỷ.
Lô đất cực đẹp mặt tiền đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Bắc Nha Trang. Gần biển.
..
- Diện tích thực tế đang sử dụng: 224,3 (ngang 9m)
- Dt đất ở: 205,2m², còn lại 19,1m² đất lưu không.
- Sổ đỏ đầy đủ,
- Hướng nam.
- Đường nhựa hiện trạng rộng 17m.
+ Trên đất đang có nhà 2 tầng, dt xd 81,8m; dt sàn sử dụng 191,9m². Sân vườn rộng 100m².
- Vị trí cách biển 150m, có bãi tắm đẹp nhất ...
Căn chuyển nhượng vinpearl nha trang bay giá rẻ tháng 8/2025 căt lỗ sâu
10
9 tỷ 420 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
2 3

Vinpearl Nha Trang Bay Resort & Villas, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Dung (4 tin đăng)
Tất cả đều view biển, diện tích 420m², đã vào vận hành, có sổ sang tên nhanh, hỗ trợ pháp lý đầy đủ.

Có căn 2 phòng ngủ view biển đẹp chỉ 9 tỷ (giá gốc 16 tỷ).

Chủ cần bán nhanh nên giá tốt nhất thị trường có thương lượng bao phí sang tên.
Liên hệ: .
Bán đất 453m2  giá 115 tr/m. lô đất mặt đường nguyễn cơ thạch, vĩnh hoà, nha trang. sát bãi tắm.
6
52.1 tỷ 453 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 115 tr/m².
Lô đất xây biệt thự mặt biển, đường Nguyễn Cơ Thạch, Khu ĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang.
(Ngay bến Du thuyền).
===========
- Lô 309 khu 15.
- DT: 453,1m² (ngang 14,57m).
- Hướng Nam.
- Sổ hồng đất ở đô thị.
Vị trí đẹp, nhìn ra bến du thuyền Quốc tế, phong cảnh tuyệt đẹp, không khí biển trong lành mát mẻ.
Thích hợp nghỉ dưỡng, Kinh doanh lưu trú hoặc nhà hàng,.
============
- Giá ...
Đất mt đường bãi dương nha trang cách biển 100m, dt 780.86m2, sổ hồng, giá 100 tỷ  0786 662 ***
5
100 tỷ 780 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bãi Dương, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Vị trí đất; Nằm tại mặt tiền đường Bãi Dương, Phường Vĩnh Hải (cũ), này là Bắc Nha Trang, Khánh Hòa.
Đất diện tích 780.86 m² (15m x 47,35m).
Vị trí đắc địa. Cách bãi biển Hòn Chồng 150m, một trong những khu vực sầm uất khách du lịch nhất nha trang, thuận tiện xây khách sạn, căn hộ dịch vụ, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Mặt tiền rộng 15m, thuận lợi cho các hoạt động thương ...
4,1 tỷ sở hữu căn hộ trung tâm nha trang  dqua phan chu trinh, cho thuê 20tr/tháng
5
4.1 tỷ 70 m²
Condotel
2 2

Nha Trang City Central, P.Vạn Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

Tọa lạc tại 29 Phan Chu Trinh Nha Trang, dự án Căn Hộ Chung Cư Nha Trang City Central, ngay cạnh chợ Đầm khu vực sầm uất bậc nhất thành phố.

Cách biển chỉ 3 phút di chuyển
Kết nối nhanh các tuyến trung tâm, khu du lịch
Xung quanh đầy đủ tiện ích: chợ, siêu thị, nhà hàng, khách sạn
Tiện ích sẵn có: hồ bơi vô cực

Thông tin căn hộ DQUA:
Diện tích: 70m²
Loại hình: Căn hộ thương mại dịch vụ
Pháp ...
Bán 1550m2 đất có sẵn vườn sẵn 140m2 đất ở, ngay hl62 diên tân
8
2.55 tỷ 1550 m²
Đất Riêng

Đường Hương lộ 62, X.Diên Tân, H.Diên Khánh, KH

Bán đất sẵn vườn xoài, chuối đang thu hoạch ngay khu dân cư.
DT 1550m² có sẵn 140m² thổ cư. Còn lại quy hoạch full thổ.
Đường bê tông hiện trạng 5m.
Nằm ngay khu dân cư, cách ủy ban chợ Diên Tân 300m.
Giá chỉ 2.55tỷ.
LH e Trung để biết thêm thông tin.
Xin cảm ơn!
Đất dân cắt bán mặt đường hòn nghê  trạm điện. 90.6m2 ngang 6m full thổ
8
2.85 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Trạm Điện, X.Vĩnh Ngọc, Tp.Nha Trang, KH

Đất dân cắt bán mặt đường Hòn Nghê - Trạm Điện. ( xin được giấy phép xây dựng)

DT 90.6m² ngang 6m (full thổ cư).
Đường hiện trạng rộng 6.6m.
Khu dân cư hiện hữu, vị trí cao rao không ngập, lụt. Xin phép xây dựng tối đa 5 tầng 1 tum.
Xung quanh nhiều trường cao đẳng, đại học, chợ, trạm xá cách biển 4km.

Giá bán 2.85 tỷ (bao mọi chi phí).
LH .
Bán 2 lô đất xây biệt thự đường huỳnh văn nghệ, vĩnh hoà, nha trang. dt 551,5m2  giá bán 50tr/m2.
6
27.58 tỷ 551 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán 2 lô đất liền kề tại đường Huỳnh Văn Nghệ, Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, TP Nha Trang.
Vị trí gần Bến Du thuyền, khu vực quy hoạch biệt thự, trước mặt là công viên.

Tổng diện tích: 551,5m²
(Lô 167: 278,8m²; Lô 168: 272,7m²)
Ngang tổng: 20m
Pháp lý: Sổ hồng, đất ở tại đô thị, 100% thổ cư
Hướng: Nam lệch Tây

Thích hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư khai thác cho thuê.

Giá bán: 50 ...
Bán lô đất giá 3ty (68m2) đường nhựa 10m sạch đẹp khu tđc đất lành
3
3 tỷ 68 m²
Đất Riêng

Đường Đất Lành, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Rẻ nhất thị trường lô đất TĐC Đất Lành, Nha Trang
Diện tích: 68 m ( số lộc phát may mắn ) chiều ngang 4m, dài 17m
Sổ hồng vĩnh viễn, xây tự do. Bao thuế phí sang tên

Giá bán nhanh chốt bán : 3 tỷ
Mảnh đẹp xuân ngọc  vĩnh ngọc  giá đầu tư diện tích 164,8m² (ngang 9m)  giá rẻ nhất khu vực
6
2.8 tỷ 164 m²
Đất Riêng

Đường Vũ Ngọc Nhạ, X.Vĩnh Ngọc, Tp.Nha Trang, KH

Giỏ hàng e vẫn còn 1 siêu phẩm nhé.
==================================
Mảnh đẹp Xuân Ngọc - Vĩnh Ngọc - giá đầu tư:
Diện tích: 164,8m² (ngang 9m) có 50m² thổ cư.
Hướng: Tây đường hiện trạng ô tô 4m, xin đc phép xây dựng.

Vị trí tiềm năng:
Cách biển chỉ 34km, trung tâm TP 3km.
Gần Cầu Phú Kiểng sắp khởi công & Vành đai 3 khu vực phát triển mạnh.
Thích hợp làm nhà vườn ven biển, nghỉ dưỡng hoặc ...
Đón sóng cụm công nghiệp vcn diên thọ giá còn rẻ 124m2 giá chỉ 750 tr
5
750 triệu 124 m²
Đất Riêng

X.Diên Lạc, H.Diên Khánh, KH