Mua bán nhà đất tại Hồ Chí Minh giá nhỏ hơn 500 triệu diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cho thuê căn hộ 1pn cao cấp rộng 90m2 ngay công viên hoàng văn thụ  gần lotte cộng hoà  sân bay
15
10 triệu 90 m²
Nhà Đất Khác
1 2

Đường Nguyễn Cảnh Dị, P.4, Q.Tân Bình, HCM

1PN/ 2WC CAO CẤP NGAY CÔNG VIÊN HOÀNG VĂN THỤ, NHÀ GA T3, SÂN BAY - TÂN BÌNH

Nguyễn Cảnh Dị, P, Tân Sơn Nhất, Tân Bình

Không gian sống rộng thoáng, nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại sang trọng, dọn vào là ở ngay.

Vị trí cực tiện:
Gần Công viên Hoàng Văn Thụ
Chỉ vài phút tới sân bay Tân Sơn Nhất, nhà ga T3
Di chuyển nhanh sang Phú Nhuận, trung tâm Tân Bình, Gò Vấp

Phòng ngủ rộng rãi, đón ...
Chọn lọc nhanh 5 nền đất vị trí đẹp và giá tốt cần bán nhanh tại KDC Sở Văn Hoá Thông Tin, P Phú Hữu
1
60 triệu 100 m²
Nhà Chung Cư

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

-Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đã có sổ đỏ, ngay ngã tư Bưng Ông Thoàn, Liên Phường, sông Ông Nhiều rộng lớn, thoáng mát, cận kề nhiều dự án sang trọng như Villa Park và Park Residence, tạo nên khu dân cư đồng bộ, có rất nhiều sản phẩm vị trí đẹp, giá tốt, sổ đỏ xây dựng ngay.

- Lô D, DT 6x15=90m², mặt tiền Liên Phường, đường 30m, hướng Đông Nam, giá 125tr/m².

- Lô O, DT 5x17=85m², đường 20m, ...
Đất nền giá tốt DA Mẫu giáo Trung Ương 3 vòng xoay Liên Phường quận 9, TPHCM
5
85 triệu 108 m²
Nhà Chung Cư

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

*Bán đất đường Liên Phường thuộc dự án Mẫu Giáo Trung Ương 3, phường Phú Hữu, quận 9.

Vị trí nằm gần đường Liên Phường, liền kề dự án Verosa Khang Điền, Xuất Nhập Khẩu, cách vòng xoay Liên Phường 20m. Cơ sở hạ tầng hoàn thiện, cây xanh, điện âm, nước máy, liền kề nhiều khu dân cư đông đúc, Thuận tiện di chuyển.

*Sổ đỏ cá nhân.

Hiện đang có 3 nền giá tốt:

- Diện tích 108m2, hướng Tây, giá siêu ...
Chủ gửi bán nhanh lô góc 1/ đường Liên Phường tại D/A Sở Văn Hoá Thông Tin Q9 sổ đỏ giá bán 73tr/m2
1
73 triệu 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

-Vị trí đẹp, phù hợp kinh doanh và đầu tư về lâu dài, tiềm năng tăng giá bám theo trục đường Liên Phường

-Diện Tích: 6m x 20m( trừ vạt góc còn 108m2), đường vào 12m, cách đường Liên Phường 20m

-Hướng Tây Bắc- Tây Nam

-Mẫu nhà xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum, mẫu hiện đại phù hợp thời thế

-Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng, chủ hiện đang không thế chấp ngân hàng

-Giá ...
Siêu thị đất nền giá tốt nhất tại KDC Hoàng Anh Minh Tuấn đường Đỗ Xuân Hợp đối diện Global City
1
79 triệu 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+Hiện tại còn các nền giá tốt sau chủ đang chào bán:
- Lô A diện tích 5x16m(80m2), đường 12m, hướng Tây Bắc, giá bán 113 tr/m2.
- Lô F diện tích 10x24m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá 79tr/m2.

- Lô C diện tích 5x25m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá bán 92tr/m2.

- Lô góc 2 mặt tiền, mặt tiền sông, diện tích 8x25m, đường 12m, giá 97tr/m2.

- Lô B diện tích 5x25m, mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp, ...
Nhận ký gửi, mua bán 1 số nền đất giá tốt nhất tại KDC ĐH Bách Khoa, P.Phú Hữu, TP Thủ Đức
3
43 triệu 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+Hiện tại còn các nền giá tốt sau:

-Diện tích 7x26m trục chính đường 16m, hướng Đông Bắc, giá bán 58tr/m2

-Diện tích 14x32m trục chính đường 16m, hướng Tây Nam, giá bán 53tr/m2

-Diện tích 7x30m, đường 12m, hướng Tây Nam giá bán 50tr/m2

-Diện tích 7x36m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá bán 48tr/m2

-Diện tich 14x30m, đường 16m, hướng Đông Bắc, giá 45tr/m2

-Sổ hồng đầy đủ trao tay, nội khu ...
Cho thuê căn 2 phòng ngủ có nội thất 10 triệu/tháng  0909 920 ***
7
10 triệu 82 m²
Nhà Đất Khác
2 2

Phố Phạm Đình Hổ, P.1, Quận 6, HCM

Cho thuê căn 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh có nội thất ngay đường Phạm Đình Hổ - Bãi Sậy.
- Tiện ích: Hồ bơi, phòng gym miễn phí, gà rán KFC, Anh Văn Apax Leader...
- Liên hệ xem nhà: .
bán nhanh nền cotec phú gia nhà bè diện tích 119m giá 28tr/m
9
28 triệu 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Phú Gia Cotec tọa lạc tại Phú Xuân, Xã Nhà Bè, TP.HCM, với diện tích 119m2. Với mức giá chỉ 28 triệu / m2, đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đầu tư tiềm năng.

Điểm nổi bật:
- Hướng cửa chính Tây Nam, rất tốt cho phong thủy.
- Chiều ngang mặt tiền 7m, thuận tiện cho việc xây dựng và buôn bán.
- Đường vào rộng 14m, dễ dàng cho xe hơi di chuyển.
- vị trí: ...
Bán đất KDC Nam Long, Quận 9 DT 200m2, giá 72tr/m2, biệt thự 1triệt 1.5 lầu
5
72 triệu 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất dự án Nam Long, gần kề Kiến Á, phường Phước Long B, quận 9
- Pháp lý sổ đỏ cá nhân và sổ từng nền đứng tên cty
- Xây dựng 1 triệt 1 lầu 1 tum

Hiện chính chủ cần bán:
- Nền 1: diện tích 10x20= 200m2, giá 72tr/m2, giá cạnh tranh nhất thị trường (thuộc khu Nam Long mở rộng, xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân)

- Nền 2: diện tích 4.5x20= 90m2, giá 100tr/m2, thuộc khu Nam long sổ đỏ

Ngoài ra em ...
bán nhanh nền cotec phú gia nhà bè giá 28tr/m diện tích 119m
9
28 triệu 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Điểm nổi bật:
- Hướng cửa chính Tây Nam, rất tốt cho phong thủy.
- Đường vào rộng 14m, dễ dàng cho xe hơi di chuyển.
- vị trí: ...
Chỉ từ 6.5 tỷ sở hữu ngay nền đẹp mặt tiền đường lớn – Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, TP. Thủ Đức
6
65 triệu 100 m²
Nhà Chung Cư

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Tp.Thủ Đức, HCM

Cơ hội hiếm có để sở hữu đất mặt tiền đường Liên Phường (30m) ngay trung tâm khu dân cư cao cấp Phú Hữu – hạ tầng đồng bộ, pháp lý rõ ràng.

Chi tiết nền bán:
• Diện tích: 6x15m và 6x16.67m
• Giá bán: Từ 65–67 triệu/m²
• Đường lớn, tiềm năng tăng giá cao – phù hợp xây nhà ở, đầu tư cho thuê, mở văn ...
Bán nhà đường trần nãoquận 2 hẽm 1/ ôtô, giá 4tỷ250/82,5m2 (4pn4nvs ), gần công viên cầu sài gòn
8
0.4 triệu 82 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chủ ngộp bán căn nhà đường Trần Não - An Khánh - Quận 2, gần công viên cầu Sài Gòn đang cho thuê 26 triệu/tháng

Diện tích: 82,5m² ( 5m x 16,5m )
Kết cấu: Trệt - lửng - 2 lầu
4PN - 4NVS đỗ được xe hơi trong nhà
Giá: 4tỷ250
Sđt/zalo: Phúc
Đất bán đường nguyễn văn khạ, tân an hội 144m2, 500 triệu, shr
3
500 triệu 144 m²
Đất Riêng

X.Tân An Hội, H.Củ Chi, HCM

Chủ gửi bán lô đất đường Nguyễn Văn Khạ, Tân An Hội, Củ Chi

Diện tích 144m², 5x29, thổ cư

Vị trí ngay mặt tiền đường, thuận tiện mua ở, kinh doanh,... tiện ích xung quanh tương đối đầy đủ, trường học, bệnh viện, quán ăn, nhà xưởng,...

Giá tốt thị trường, 500 triệu buông sổ bán nhanh

Anh chị cần thêm thông tin liên hệ Vân gửi chi tiết
Giỏ hàng 12 nền đất KDC Phú Nhuận bán nhanh trong 7 ngày. Cam kết giá tốt. LH 0932.678.222