Mua bán nhà đất tại Hồ Chí Minh giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hạ giá! bán lô đất mt đường trung hưng, dt 1.168m2, có 137m2 thổ cư, trung lập thượng (cũ)
7
3.7 tỷ 1168 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trung Hưng, X.Trung Lập Thượng, H.Củ Chi, HCM

Cần bán gấp lô đất mặt tiền đường Trung Hưng, xã Trung Lập Thượng, huyện Củ Chi, Hồ Chí Minh (Cũ).

- Diện tích: Ngang 26m x 46m dài, tổng 1.168m², có 137m² thổ cư, đất vuông vức, xây dựng ngay.

- Vị Trí: Nằm mặt tiền đường Trung Hưng, cách Kênh Đông khoảng 400m, ra đường Tỉnh Lộ 2 khoảng 800m. Khu dân cư đông, có thể kinh doanh buôn bán một số ngành nghề, tiện ích trường học, chợ. Bán kính gần. ...
Căn hộ phú hoàng anh cần bán 3pn, 129m2 giá rẻ.  0902 706 ***
8
4.9 tỷ 129 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Phú Hoàng Anh, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán gấp căn hộ cao cấp Phú Hoàng Anh đường Nguyễn Hữu Thọ. DT 129m², 3PN, 3WC. Khu căn hộ liền kề Q7 Phú Mỹ Hưng cách trường ĐH RMIT & Tôn Đức Thắng chỉ 5phút, cách TT TP 15P xe máy, giao thông thuận tiện. Tiện ích khu căn hộ đầy đủ: Hồ bơi, siêu thị, cafe, quán ăn, trường mầm non, spa... Cần bán gấp. Giá 4,9tỷ. LH: . Khu căn hộ đã có sổ hồng.
HIỆN TRẠNG
Diện tích: 110m² Ngang 5m dài 22m.Vuông như kẻ thước
Hiện trạng: Đất trống xây rào, cửa tôn. Phù hợp xây dựng theo ý muốn. 
Đường nhựa xe hơi đất 100m ra HTP, thông ra Đặng Những Lâm. 
Khu hiện hữu, nhà cao tầng đồng bộ, an ninh hàng xóm dân trí cao
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn. Sẵn sàng giao dịch.
Bán gấp nhà mặt tiền đường tân hiệp 39, hóc môn, diện tích 5,5 x 23, giá 4,2 tỷ
8
4.2 tỷ 126 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Tân Hiệp 39, X.Tân Hiệp, H.Hóc Môn, HCM

Bán gấp căn nhà mặt tiền đường Tân Hiệp 39, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn
- Diện tích: 126m², [ngang 5,5m x dài 23m]
- Hiện trạng: Nhà cấp 4 xây chắc chắn, có 2PN, 2WC, phòng khách, bếp, sân trước để ô tô rộng rãi
- Cách mặt đường Lê Thị Lơ chỉ 30m, đường nhựa xe tải thông, kinh doanh buôn bán tốt
- Kết nối Lê Thị Lơ, Song Hành, Đỗ Văn Dậy, Dương Công Khi.....ra Chợ Hóc Môn 1km
- Sổ hồng riêng, thương ...
Căn hộ 3pn  2wc hoàng anh an tiến hoàng anh gold house, sổ hồng riêng,  xem nhà trực tiếp
13
4 tỷ 110 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Hoàng Anh An Tiến - Gold House, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán căn hộ Hoàng Anh An Tiến.
Hoàng Anh Gold House.
Đc: 187A Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè.
Diện tích: 3PN, 2WC.
Hiện trạng: Tặng nội thất.
Gía: 4 tỷ sổ hồng riêng Liên hệ Minh.
Bán đất đường nguyễn xiển quận 9 143m² ngang 5m  hẻm xe hơi  gần vinhomes grand park  giá tốt
4
4.55 tỷ 143 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Xiển, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất đẹp tại đường số khu vực Nguyễn Xiển, phường Long Bình (mới)
Diện tích: 143m²
Ngang 5m, dài cân đối, dễ thiết kế xây dựng
Hẻm xe hơi ra vào thoải mái
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng
Vị trí nổi bật
Liền kề khu đô thị Vinhomes Grand Park
Khu dân cư hiện hữu, xây dựng đồng bộ
Kết nối nhanh Nguyễn Xiển, Vành Đai 3, cao tốc
Lợi thế đầu tư
Quỹ đất đẹp ngang 5m ngày càng khan ...
Bán gấp lô đất thổ cư 150m2, đường đông thạnh 4, hóc môn, giá 4,7 tỷ
3
4.7 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường Đông Thạnh 4, X. Đông Thạnh, H.Hóc Môn, HCM

Bán gấp lô đất thổ cư Đông Thạnh- Hóc Môn
- Vị trí: Đường Đông Thạnh 4, Xã Đông Thạnh, Hóc Môn
- Diện tích: 150m², [ 8m X 19m] full thổ cư, - Xây dựng tự do, sổ vuông vức, không quy hoạch, không lộ giới.
- Sát mặt tiền đường Đông Thạnh 4, gần trường THPT Nguyễn Hữu Tiến, Chợ Đông Thạnh, UBND Xã Đông Thạnh.
- Tiện ích xung quanh đầy đủ, đi đâu cũng tiện
-Sổ hồng riêng - thương lượng chính ...
Penhouse chung cư đạt gia  4pn 4wc 1 lầu giá chủ đầu tư
15
4.97 tỷ 148 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Đạt Gia Residence, P.Tam Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ đầu tư Đạt Gia mở bán nhiều căn penhouse, sân thượng (21 tầng), giá cực kỳ thấp và ưu đãi.

Vị trí: Chung cư Đạt Gia (Dự án Đạt Gia Residence - Sổ ra tên chung cư Tam Phú).
Penhouse có nhiều căn, bao gồm 2 Block, có chiết khấu cao

148m² giá 4tỷ971.

Và còn nhiều căn khác, Anh chị liên hệ để em gửi thông tin chi tiết và cập nhật mới nhất. Tất cả các căn đều thương lượng trực tiếp chính ...
Bán dãy nhà trọ ngang hơn 9m dài 14m nở hậu 10m ngay ngã 4 trung chánh nguyễn ảnh thủ ql22, hẻm oto
3
4.3 tỷ 110 m²
Nhà Riêng
8 8

Đường Nguyễn Ảnh Thủ, X.Bà Điểm, H.Hóc Môn, HCM

Bán dãy nhà trọ 8 phòng ngang 9m bề thế, ngay Ngã 4 Trung Chánh - Nguyễn Ảnh Thủ - QL22.
Khu vực Bà Điểm - Hóc Môn sầm uất.
Sổ vuông vức nở hậu tài lộc.
Chủ thiện chí bán.
Bán lô đất thổ cư diện tích 115m2, đường bà điểm 4, hóc môn, giá 4,6 tỷ
6
4.6 tỷ 115 m²
Đất Riêng

Đường Bà Điểm 4, X.Bà Điểm, H.Hóc Môn, HCM

* Ngộp bank cần bán nhanh lô đất thổ cư Bà Điểm, Hóc Môn.
- Diện tích: 115m², 7,5m x 16m, khu dân cư hiện hữu, xây dựng tự do.
- Đường trước nhà nhựa 8m, cách chợ Bà Điểm chỉ 1km, ngay trường tiểu học Bùi Văn Ngữ và trường THPT Bắc Sơn, khu dân cư An Thịnh.
- Tiện ích xung quanh đầy đủ, 10 phút sang Tân Bình.
- Sổ hồng riêng, công chứng ngay.
- Thương lượng chính chủ.
- LH: , Call / Zalo - Xem ...
Bán nhà đẹp hiếm, kdc hiện hữu cơ hội đầu tư & an cư lý tưởng nguyễn văn tạo, nhà bè
8
3.5 tỷ 110 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Nhà 2 tầng 1 trệt 1 lầu.

Vị trí đắc địa: Gần chợ, thuận tiện di chuyển, chỉ vài phút đến KCN Hiệp Phước khu vực phát triển mạnh, nhu cầu ở cao.

Thông tin chi tiết:

Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 4 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh.
Diện tích: 110m² (5.8m x 23m).
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, hàng xóm thân thiện.

Ưu điểm nổi bật:
Nhà rộng rãi, phù hợp gia đình đông người.
Gần chợ, tiện ích đầy đủ xung quanh.
Khu ...
Bán các căn góc phú hoàng anh 3pn 129m2, view thoáng mát, full nội thất, sổ hồng riêng
19
4.9 tỷ 129 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Phú Hoàng Anh, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán gấp căn hộ Phú Hoàng Anh, đường Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè.
Căn góc 3PN 129m² tặng full nội thất xịn, sổ hồng vĩnh viễn, công chứng ngay.
Hỗ trợ vay ngân hàng.
- Nằm trên MT đường Nguyễn Hữu Thọ, cạnh chung cư Hoàng Anh Gia Lai 3, khu biệt thự Kim Long, Ngân Long, từ đây chỉ mất 5 phút qua Phú Mỹ Hưng, Lotte Mart Q7, Đại học RMIT.
10 phút di chuyển đến các quận 1 - 3 - 4 - 5.
* ...
Bán căn hộ era town. dt 147m2, 3pn, 3wc, ntđđ, giá 4.5 tỷ, bao hết.  trúc
15
4.5 tỷ 147 m²
Nhà Chung Cư
3 3

The Era Town, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Chuyên bán căn hộ Era Town Đức Khải.
Địa chỉ: Đường 15B, phường Phú Mỹ, Quận 7.
====
- DT 147m², 3PN, 3WC
- Nội thất đầy đủ
- Giá bán: 4.5 tỷ.
Bao thuế, phí và 5% sổ.
Bán nhà ngay chợ tam thôn hiệp, cần giờ, 240m2
5
4.59 tỷ 240 m²
Nhà Riêng
2

Đường Tam Thôn Hiệp, X.Tam Thôn Hiệp, H.Cần Giờ, HCM

_Diện tích sử dụng: 240m2
_Diện tích công nhận: 200m², full thổ cư.
_Nhà cấp 4 kiên cố, vào ở ngay: sân rộng rãi, đậu 4 ô tô, phòng khách, PN, bếp.
_Khu dân cư hiện hữu, tiện ích đầy đủ.
_Vị trí đối diện khu rừng ngập mặn sinh quyển Cần Giờ, khí hậu trong lành.
_Cách phà Bình Khánh 15p, di chuyển về trung tâm thành phố 30p.
_Phù hợp mua đầu tư, làm căn nhà nghỉ dưỡng cuối tuần.
Liên hệ làm việc ...
Bán căn hộ cao cấp terra rosa 138m² 3pn sổ hồng giá rẻ 4,2 tỷ
6
4.2 tỷ 138 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Terra Rosa, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán căn hộ cao cấp Terra Rosa 138m² 3PN sổ hồng giá tốt 4,2 tỷ.

Căn hộ thuộc dự án Terra Rosa xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh, TP. Hồ Chí Minh.
Vị trí thuận tiện di chuyển về trung tâm, khu dân cư hiện hữu, an ninh, văn minh.

Diện tích: 138m².
Thiết kế: 3 phòng ngủ 3 toilet.
Lầu cao, ban công rộng view thoáng mát.
Pháp lý: Sổ hồng riêng sang tên nhanh gọn.

Không gian rộng rãi, phù hợp gia đình ...
Bán đất nền cotec phú gia, 147m2, 27.5tr/m2 đã có sổ cty, đường 14m.  0984 975 *** bích trâm
3
4.04 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Trâm (5 tin đăng)
Cần bán đất nền KDC Cotec Phú Gia, Nhà Bè,
- Diện tích 147m², giá tốt đầu tư 27.5tr/m², đường 14m, đã có sổ công ty.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
Vị trí lô đất đẹp, lối vào chung cư Orchid Park đã đi vào hoạt động. Mặt tiền đường 14m thông thẳng Nguyễn Lương Bằng.
Hạ tầng dự án đẹp, điện nước âm. Tương lai thông thẳng 15B, đi trung tâm thành phố dễ dàng.
Giá tốt đầu tư, anh chị quan tâm mua đất ...
Cần bán gấp căn shophouse đẹp nhất tại chung cư Dream Home Palace.
- Mặt tiền rộng 13m, ngay lối vào sảnh chính của chung cư.
- Kết cấu 1 trệt 1 lầu: Trệt ngang hơn 13m, rộng hơn 60m² có bếp và WC.
- Lầu có 2 phòng ngủ, phòng khách, 2 WC và sân phơi. Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh.
- Quy mô chung cư: 1.000 căn hộ cư dân đã ở kín, khoản 4.000 - 5.000 người.
- Pháp lý rõ ràng đi công chứng ngay, ngân ...
Bán căn hộ tdh phước bình, q. 9. giá 4,650 tỷ (3pn, 2wc, 117m2, sổ hồng).  0918 604 *** loan
7
4.65 tỷ 117 m²
Nhà Chung Cư
3 2

TDH – Phước Bình, P.Phước Bình, Quận 9, HCM

Người đăng: C. Loan (15 tin đăng)
Bán căn hộ chung cư TDH Phước Bình tại Số 4 Đường 6D, P. Phước Bình, Q. 9: Diện tích 117m², 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, sổ hồng, nhà đẹp. Giá bán 4,650 tỷ.
Xem nhà liên hệ: C. Loan.
Bán đất dự án kdc 13a hồng quang đối diện trường đại học kinh tế tp. hcm giá 35tr/m2
5
4.9 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hồng Quang 13A Nam Sài Gòn, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần tiền bán gấp nền đất tại dự án khu dân cư 13A Hồng Quang đường Nguyễn Văn Linh đôi diện trường đại học kinh tế TP. HCM.
Cơ sơ hạ tầng đang được tập đoàn địa ốc Kim Oanh làm hoàn chỉnh, thởi điểm tốt để khách hàng sở hưu cho mình một nền đất xây nhà giá rẻ.