Mua bán nhà đất tại Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh giá 7 tỷ đến 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
80m nhà 5 tầng  đường số 23, bình trưng tây  ngang 5.8m nở hậu 6.5m  hẻm xe hơi, kinh doanh  9.9 tỷ
9
9.9 tỷ 80 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Số 23, P.Bình Trưng Tây, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: (15 tin đăng)
80M NHÀ 5 TẦNG ĐƯỜNG SỐ 23, BÌNH TRƯNG TÂY NGANG 5.8M NỞ HẬU 6.5M HẺM XE HƠI, KINH DOANH 9.9 TỶ

Căn nhà tọa lạc trên đường số 23, phường Bình Trưng Tây, TP. Thủ Đức, nằm trong khu dân cư hiện hữu, an ninh và yên tĩnh. Hẻm rộng, xe hơi vào tận cửa, thuận tiện cho sinh hoạt gia đình cũng như khai thác kinh doanh hoặc cho thuê.

Diện tích 80m², ngang 5.8m và nở hậu 6.5m, dài 14m khuôn đất đẹp, ...
88m nhà 3 tầng  đường số 6, bình trưng đông  ngang 5m  hẻm xe hơi, dòng tiền  9.3 tỷ
8
9.3 tỷ 88 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Số 6, P.Bình Trưng Đông, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: (15 tin đăng)
88M NHÀ 3 TẦNG ĐƯỜNG SỐ 6, BÌNH TRƯNG ĐÔNG NGANG 5M HẺM XE HƠI, DÒNG TIỀN 9.3 TỶ

Căn nhà tọa lạc trên đường số 6, phường Bình Trưng Đông, TP. Thủ Đức, nằm trong khu dân cư hiện hữu, an ninh và yên tĩnh. Hẻm rộng, xe hơi ra vào thoải mái, phù hợp vừa ở vừa khai thác kinh doanh hoặc cho thuê.

Diện tích 88m² với kích thước 5m x 17m, khuôn đất vuông vức, dễ bố trí công năng. Hiện trạng nhà gồm ...
98m nhà 2 tầng  đường số 31, bình trưng tây  ngang 4.5m nở hậu 8m  mặt tiền, ô tô  9.3 tỷ
5
9.3 tỷ 98 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Số 31, P.Bình Trưng Tây, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: (15 tin đăng)
98M NHÀ 2 TẦNG ĐƯỜNG SỐ 31, BÌNH TRƯNG TÂY NGANG 4.5M NỞ HẬU 8M MẶT TIỀN, Ô TÔ 9.3 TỶ

Căn nhà tọa lạc trên mặt tiền đường số 31, phường Bình Trưng Tây, TP. Thủ Đức, vị trí đẹp với đường rộng khoảng 6m, thông thoáng, xe hơi di chuyển dễ dàng. Khu vực dân cư hiện hữu, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc làm văn phòng.

Diện tích 98m² (thực tế khoảng 97.5m²), ngang 4.5m và nở hậu lên đến 8m, dài ...
Nhà full thổ cư hẻm tô ngọc vân, tam phú, thủ đức, 100m2, 7.99tỷ, dt51
7
7.99 tỷ 100 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Tô Ngọc Vân, P.Tam Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

DT51 Nhà full thổ cư hẻm đường Tô Ngọc Vân, Tam Phú, Thủ Đức, 100m², 7.99tỷ.
Diện tích: 100m (5 x 20m), full thổ cư.
Kết cấu: 1 trệt, 3PN.
Tiện ích: Đường xe hơi thông, khu dân cư an ninh, gần chợ Tam Hà, BV Thủ Đức, trường học các cấp, giáp Tô Ngọc Vân, Lý Tế Xuyên, Linh Đông.
Sổ hồng chính chủ, công chứng ngay.
LH Doan Thu.
Xem nhà làm việc chính chủ.
Bán dãy nhà trọ 8p dt 121.9m2 hồ văn tư trường thọ giá 8.5tỷ
3
8.5 tỷ 121 m²
Nhà Riêng
8

Đường Hồ Văn Tư, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Mr Sáu (1 tin đăng)
C.G.
Dãy nhà trọ 8p Thu nhập 20tr/tháng,đuờng Hồ Văn Tư, P. Trường Thọ,
Vị trí:ngay trung tâm chợ Thủ Đức, vị trí sầm uất, gần Vành Đai 2, hẻm xe hơi tránh.
- DT: 121,5m²(26x4.6m) - giá 8tỷ500 Thương lượng nhiều cho khách thiện chí.

Lh:
89m nhà 4 tầng đường 28, bình trưng đông ngang 4m nở hậu 5.2m mặt tiền kinh doanh, ô tô 9.2 tỷ
7
9.2 tỷ 89 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Số 28, P.Bình Trưng Đông, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: (15 tin đăng)
89M NHÀ 4 TẦNG ĐƯỜNG SỐ 28, BÌNH TRƯNG ĐÔNG NGANG 4M NỞ HẬU 5.2M MẶT TIỀN KINH DOANH, Ô TÔ 9.2 TỶ

Tọa lạc trên mặt tiền đường số 28, phường Bình Trưng Đông, TP. Thủ Đức, căn nhà sở hữu vị trí đẹp, khu vực kinh doanh sầm uất, phù hợp nhiều loại hình như mở công ty, văn phòng, spa hoặc khai thác cho thuê. Đặc biệt, từ nhà chỉ mất vài phút di chuyển ra trục Nguyễn Duy Trinh tuyến đường huyết ...
94m nhà 3 tầng đường số 30, bình trưng đông ngang 4m mặt tiền, kinh doanh 9 tỷ
3
9 tỷ 94 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Số 30, P.Bình Trưng Đông, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: (15 tin đăng)
94M NHÀ 3 TẦNG ĐƯỜNG SỐ 30, BÌNH TRƯNG ĐÔNG NGANG 4M MẶT TIỀN, KINH DOANH 9 TỶ

Căn nhà tọa lạc trên mặt tiền đường số 30, phường Bình Trưng Đông, TP. Thủ Đức, thuộc khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện, môi trường sống văn minh và yên tĩnh. Đường trước nhà rộng, xe hơi di chuyển thuận tiện, phù hợp để ở kết hợp kinh doanh hoặc cho thuê.

Diện tích 94m² với kích thước 4m x 23.5m, khuôn đất ...
Mặt tiền vip 127m² ngay đinh thị thi  vạn phúc, ql13  phường hiệp bình, thủ đức
4
9.5 tỷ 127 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đinh Thị Thi, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán lô đất mặt tiền ngay Đinh Thị Thi - Vạn Phúc, QL13 - Phường Hiệp Bình, Thủ Đức.
- Mặt tiền đường ngay cổng sau Vạn Phúc, đối diện trường THCS Hiệp Bình Phước mới, thông ra bờ sông sài gòn, thông vào Vạn Phúc, cách mặt tiền Quốc lộ 13 500m.
- Diện tích: 5x26m = 127m² (92m² ODT).
- Hiện trạng: Đất trống tiện xây mới.
- Pháp lý: KDC hiện hữu.
- Hướng: Tây Nam.
- Giá: 9.5 tỷ (thương lượng). Chỉ ...
Cần bán 2pn masteri thảo điền  căn góc  giá tốt  0914 191 ***
3
9.15 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

P.An Khánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Anh Thư (1 tin đăng)
Căn hộ 2 PN tại tháp 2 khu căn hộ cao cấp Masteri Thảo Điền hiện đang được chào bán với nhiều ưu điểm nổi bật, phù hợp cho cả nhu cầu an cư lâu dài lẫn đầu tư sinh lời bền vững.

Tọa lạc tại vị trí đắc địa ngay trung tâm Thảo Điền khu vực được đánh giá cao về môi trường sống hiện đại và cộng đồng cư dân văn minh căn hộ sở hữu diện tích 69m, thiết kế tối ưu công năng với 2 phòng ngủ thoáng sáng tự ...
Đất hxh ngay vạn phúc city  dt 5,5m x 16m  giá 7,3 tỷ  cách ql13 chừng 300m.
6
7.3 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Số 9, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

- Vị trí: Đường số 9 Quốc lộ 13 gần sông Sài Gòn mát mẻ, Hiệp Bình Phước - Ngay vách Vạn Phúc City.
- Đã bán 2 lô mặt tiền đường lớn, còn 1 lô đẹp đường lớn ạ!
- Diện tích: 4m x 14m . 5.5m x 16m (55m² và 86m²).
- Giá: 4.x tỷ đến 7.3 tỷ Tl
- Liên hệ: Em Hợp
GIÁ TỐT NHẤT SO VỚI KHU VỰC - VỊ TRÍ NGAY PHẠM VĂN ĐỒNG ,CỰC HIẾM NGANG 6M VUÔNG VỨC

KHÔNG LỘ GIỚI KHÔNG QUY HOẠCH

- Bán nhà mặt tiền đường số , phường Linh Tây.
* Hiện trạng Nhà cấp 4 ,đang cho thuê
* Gần Phạm Văn Đồng, ĐH Cảnh Sát, Chợ Thủ Đức, khu dân trí an ninh
*Diện Tích công nhận: 78m² - ngang 6m X dài 13m

Giá bán:8 tỷ làm việc với khách hàng thiện chí

Em Hằng còn nhiều sản phẩm ...
Bán nhà mặt tiền ngay bệnh viện thủ đức giá cực rẻ...
4
10 tỷ 193 m²
Nhà Mặt Tiền
3

P.Tam Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

Nhảt Mặt tiền Tam châu gẩn bv Thủ Đức đức
Diên tích: 193m². Công nhận 156m² đất ở. Ngang 5m
Tiện xây mới. Làm vp, Cty chdv.. khách sạn nhả nghĩ
Giá rẻ hơn trong hẻm. 10ty còn thương lượng lương
Lh gấp
Sót lô full thổ ngang 7.63m ngay phạm văn đồng  hxh thông thoáng
3
8.2 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Số 9, P.Linh Tây, Tp.Thủ Đức, HCM

Vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển.

Bán đất hẻm xe hơi - đường số 9 Linh Tây - sổ riêng - giá tốt - 90.3m².

* Hẻm xe tải cách 50m ra đường số 9, 150m đến Phạm Văn Đồng.
* Giao thông thuận lợi: Kha Vạn Cân, Quốc Lộ 1A, Quốc Lộ 1K.
* Chỉ 10 phút di chuyển đến trung tâm TP. HCM.
* Thông tin lô đất:
* Diện tích: 90.3m² (7.63m x 11.95m) full thổ cư, công nhận đủ.
* Hướng Đông Nam phong thủy tốt, ...
Giá tốt  đất mặt tiền p linh tây ngay kha vạn cân  vị trí tiềm năng  ngay trung tâm
4
7.8 tỷ 94 m²
Đất Mặt Tiền

P.Linh Tây, Tp.Thủ Đức, HCM

Hàng đầu tư - giá mặt tiền còn thấp hơn trong hẻm.
Full thổ cư, đường trước đất 2 ôtô né nhau.
Bán nhanh lô đất mặt tiền - đường P. Linh Tây.
* Vị trí làm gì cũng tiện, xây ở, xây cao phù hợp CHDV, kinh doanh đa ngành nghề.
* Khu dân cư đông đúc, sầm uất, tấp nập.
* Tiện ích xung quanh đầy đủ, ngay trường học, chợ Thủ Đức, bệnh viện...
* Diện tích công nhận: 94m² (4.2m x 21.7m).

Giá bán: 7.8 tỷ ...
Dtzoan83 nhà 2 tầng hxh gò dưa, tam bình, thủ đức, 100m, 7.7tỷ full thổ
5
7.7 tỷ 100 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Gò Dưa, P.Tam Bình, Tp.Thủ Đức, HCM

DTZOAN83 NHÀ 2 TẦNG HXH GÒ DƯA, TAM BÌNH, THỦ ĐỨC, 100M, 7.7TỶ FULL THỔ
Kết cấu: Nhà riêng lẻ 1 trệt 1 lầu, công năng đầy đủ, vào ở ngay. Hẻm xe hơi Gò Dưa, xe hơi ngủ trong nhà.
Tiện ích: Cách chợ Tam Bình chỉ 50m. Gần QL1A, QL13, chợ đầu mối Thủ Đức, ngã tư Bình Phước, vành đai 2. Xung quanh có bệnh viện & trường học các cấp khu dân cư an ninh, đông đúc, thuận tiện di chuyển.
LH DOAN THU ...
Giảm 400tr căn duy nhất mặt tiền đường số, tnpb, quận 9 (tp. thủ đức) 124m2 chỉ còn 8.x tỷ
4
8.6 tỷ 124 m²
Nhà Mặt Tiền

P.Tăng Nhơn Phú B, Tp.Thủ Đức, HCM

CĂN DUY NHẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ, TNPB, QUẬN 9 (TP. THỦ ĐỨC)

Vị trí cực đẹp:
Mặt tiền đường số, sát trục Lê Văn Việt
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, tiện kinh doanh ở đầu tư
Đường thông, ô tô vào nhà đậu ngủ trong nhà thoải mái

Diện tích:
Ngang 4.8m x Dài 26m
Công nhận: 124.3m
Đất vuông vức, không lỗi phong thủy

Pháp lý:
Sổ hồng riêng
Sang tên công chứng ngay

Giá bán: ...
Giảm sâu 600tr cho nhà 3 tầng trường thọ cạnh gametro hẻm xe hơi phân lô chỉ 7 tỷ nhỉnh
7
7.3 tỷ 52 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Số 2, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Dự án:
Thông tin chi tiết: + Khu phân lô đường 5m, xe ô tô vào tận nhà.
Cạnh Ga Metro tiện di chuyển Q1 , kết nối nhanh Kha Vạn Cân , Nguyễn Văn Bá , Q2 ,Q9 , khu vực ngập tràn tiện ích .
+ Kết cấu : 1 trệt, 2 lầu ( 4 PN_4WC)+ Phòng khách, bếp rộng ,  giếng trời thoáng mát
+ sổ vuông vức, hoàn công đầy đủ
+ Chủ tặng lại toàn bộ nội thất đẹp, giá trị
Hàng chdv nóng hổi ! dãy trọ 10 phòng đường ô tô tránh trường thọ  140m2 ngang khủng 8m
4
10 tỷ 140 m²
Nhà Riêng
10 10

Đường Số 3, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

HÀNG CHDV NÓNG HỔI ! Dãy trọ 10 Phòng đường Ô tô tránh Trường Thọ - 140m² Ngang khủng 8m

* Kết cầu 2 tầng: Sẵn 10 phòng trọ cho thuê 25tr/ tháng.

* Vị trí khu dân cư an ninh. Gần Metro.
* Thích hợp đầu tư giữ tiền. Hoặc cải tạo xây mới khai thác dòng tiền cực cao. (Pt1tt)

* Giá : 10 tỷ còn thương lượng

Liên hệ: gặp em An để đặt lịch xem nhà và đàm phán chính chủ !
Nhà cấp 4 dương đình hội 100m2 tiện xây mới chỉ 7 tỷ nhỉnh
3
7.8 tỷ 100 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Mới, P.Tăng Nhơn Phú B, Tp.Thủ Đức, HCM

NHÀ CẤP 4 DƯƠNG ĐÌNH HỘI HẺM XE HƠI TRÁNH 100M TIỆN XÂY MỚI
Chỉ 7.8 tỷ

Diện tích: 4.2m nở hậu 4.5m x 21m 100m công nhận đủ, full thổ cư
Kết cấu: Nhà cấp 4 còn ở tốt, phù hợp ở tạm hoặc xây mới theo ý thích

Hẻm ô tô tránh nhau, đường nhựa sạch đẹp, khu dân cư hiện hữu
Vị trí cực thuận tiện:

* Ngay đường Dương Đình Hội
* Gần Trường Cao đẳng GTVT
* Kết nối nhanh Lê Văn Việt Đỗ Xuân Hợp ...
Đất nền mẫu giáo trung ương 3 liên phường, nền nhà phố 122,5m2 giá tốt nhất 77tr/m2
5
9.43 tỷ 122 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Tp.Thủ Đức, HCM

Đất nền mẫu giáo Trung Ương 3, nền nhà phố 122,5m² giá tốt nhất 77tr/m².
Thông số 6x20,5m (122,5m²).
Dự án nằm ngay trước công khu biệt thự Verosa Khang Điền.
Cách Liên Phường chỉ 50m.
Khu phân lô nền đồng bộ, hạ tầng đẹp.
Cam kết giá tốt nhất dự án.
Pháp lý sổ hồng, sang tên ngay.
A/c quan tâm liên hệ e Công .
Nhận ký gửi bđs Mẫu Giáo Trung Ương 3.
Từ 1120 tới 1140 của 1198

Xem quy hoạch tại Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh