Mua bán nhà đất tại Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh giá 20 tỷ đến 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà mặt phố mặt tiền kinh doanh đường tô ngọc vân tam phú thủ đức, nhà đất giá rẻ thủ đức
3
25.5 tỷ 390 m²
Nhà Mặt Tiền
10 10

Đường Tô Ngọc Vân, P.Tam Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

Chính chủ gửi em Duyên bán

Nhà mặt phố 390m² ngang rộng 9m
Mặt tiền đường kinh doanh đường Tô Ngọc Vân
Không Bị Quy Hoạch
Con đường kết nối đi Phạm Văn Đồng và Quốc Lộ 1A
Gần đường vành đai 2
Chính chủ 1 đời chưa qua đầu tư bán chia tài sản
Liên hệ em Duyên nhé ạ
Rẻ nhất thảo điền! lô đất mt ngay nguyễn văn hưởng view sông 7,3x31m  xd hầm 7 tầng  chỉ 39.6 tỷ
3
39.6 tỷ 206 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 54, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Rẻ nhất Thảo Điền! Lô đất MT ngay Nguyễn Văn Hưởng view sông 7,3x31m - XD hầm 7 tầng - Chỉ 39.6 tỷ.

- DT: 7,3x31m - CN 206,6m².

- Hiện trạng: Đất trống tiện xây mới.

- CTXD: Hầm 7 tầng - View sông.

- Siêu vị trí mặt tiền ngay Nguyễn Văn Hưởng View Sông Sài Gòn, 50m ra phố Đêm Xuân Thủy, 150m ra Quốc Hương.

- Giá chủ giảm cực sâu 49 tỷ về 39,5 tỷ chốt (190tr/m²).

* Alo Zalo em tư vấn kỹ hơn: ...
Bán dãy trọ 21 phòng đường số 8 p. linh trung cũ 364m2 full thổ cư giá 22 tỷ
3
22 tỷ 364 m²
Nhà Riêng
21 21

Đường Số 8, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Mời gọi nhà đầu tư! Bán gấp dãy trọ 21 phòng 364m² full thổ cư đường xe tải P. Linh Trung giá 22 tỉ.
+ Dãy trọ gồm 21 phòng ngang 7,2*32,3m chủ khai thác hơn 20 năm với nguồn thu nhập bốn mươi lăm tr/tháng.
+ Nay chủ lớn tuổi cần bán.
+ Khách mua cải tạo lại hoặc tiện xây CHDV khai thác dòng tiền hiệu quả hơn.
+ Dãy trọ nằm ngay khu vực trung tâm Thủ Đức gần chợ, trường học các cấp, ĐHSP Kỹ ...
Bán khuôn đất 325m2 ngay metro trường thọ, thủ đứcngang 12.5m ( hầm + 6 tầng) 28 tỷ.
3
28 tỷ 325 m²
Đất Riêng

P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán Khuôn Đất 325m² Ngay Metro Trường Thọ, Thủ Đức.

- Khuônđất diện tích 325m² nằm ngay khu Trường Thọ, vị trí gần ga Metro, khu vực được định hướng phát triển mạnh của TP.Thủ Đức.
- Ngang 12.5m rất đẹp để phát triển building, phù hợp xây căn hộ dịch vụ, văn phòng hoặc giữ tài sản lâu dài.
- Chỉ tiêu xây dựng hầm + 6 tầng giúp tối ưu diện tích sử dụng và tăng giá trị khai thác.
- Diện tích: 12.5 ...
Cực rẻ! bán đất 405m2 góc 2 mặt tiền khu đất vàng himlam trường thọ, 16x32m chỉ với 65tr/m2.
3
27 tỷ 405 m²
Đất Mặt Tiền

P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ đi định cư cần bán gấp khuôn đất vàng HimLam Trường Thọ. Góc 2 mặt tiền Đường Số 3 và đường số 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức ( Khu DC Him Lam ).
- Diện tích: 16 x 32m
- Công nhận: 405m²
- XD: 2 tầng
- Giá bán 27 tỷ ( ~ 65 triệu/m² )

Sở hữu vị trí vàng bên cạnh khu dự án TOD 144Ha của SunGroup sắp triển khai nên tiềm năng tăng giá x2-x3 tài sản trong khoảng 2-3 năm tới.
+ Sổ hồng chính chủ, ...
Bán khuôn đất lớn 478m2 đặng văn bi, thủ đức vị trí đẹp giá giảm mạnh chỉ 66 triệu/m2.
3
31.5 tỷ 478 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Văn Bi, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

CƠ HỘI CHO NHÀ ĐẦU TƯ SỞ HỮU KHUÔN ĐẤT LỚN NẰM TRÊN TRỤC THƯƠNG MẠI ĐẶNG VĂN BI - THỦ ĐỨC.

- Diện tích: 478m².
- Vuông vức
- Phù hợp xây dựng biệt thự, nhà phố, căn hộ.
- Giá bán nhanh 66 triệu/m² ~ 31,5 tỷ ( thương lượng ).

+ Sổ hồng riêng - sang tên ngay
Liên hệ ngay: Thu Thuỷ ( call, zalo, viber, sms ).
Bán khuôn đất 500m² full thổ cư trục đường thương mại đỗ xuân hợp, thủ đức  giá 26 tỷ.
3
26 tỷ 500 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Bình, Tp.Thủ Đức, HCM

BÁN KHUÔN ĐẤT LỚN 500m² NGANG 10M GIÁ CHỈ 52TR/M NGAY ĐỖ XUÂN HỢP, TP.THỦ ĐỨC.

- Quỹ đất diện tích lớn hiếm trong khu dân cư hiện hữu, vị trí gần Đỗ Xuân Hợp kết nối nhanh về Thảo Điền, An Phú, Thủ Thiêm.
- Quỹ đất quy mô lớn trong khu dân cư ngày càng khan hiếm, phù hợp khách mua đầu tư hoặc xây dựng theo nhu cầu riêng.

+ Diện tích: 10 x 38m
+ Công nhận: 500m²
+ Hiện trạng: đất trống
+ Giá ...
Hiếm!! giá chỉ 125tr/m2 mang lại 155tr/thang mặt hẻm oto tránh, 30 phòng full nội thất, pccc đầy đủ
8
29.99 tỷ 239 m²
Nhà Riêng
30 30

Đường Mới, P.Hiệp Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

Cần bán toà nhà Quang Trung, Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh, xây mới toanh, thang máy xịn.
- DT: 239m x 5 tầng, mặt tiền 7,1m nở hậu 7,5m.
- Thiết kế toà căn hộ cho thuê, với tổng 30 phòng khép kín full tiện nghi đầy đủ
- Cho thuê dòng tiền đều đặn 150 triệu/ tháng, có khoán lại với phí vận hành 15%
- Thiết kế hiện đại 100% ban công thoáng, trang bị đầy đủ PCCC.
- Ngõ oto 7 chỗ tránh nhau, vào nhà thoải ...
Công ty Gold Group được chủ nhà thân thiết tin tưởng gửi bán các căn Shophouse 5 tầng đối diện trường học Cần bán căn nhà 84 m² tuyệt đẹp mặt tiền đường D2A đã hoàn thiện và 1 căn 84m² mặt tiền đường D9 nhà thô ở Vinhomes Grand Park.

1. Cần bán căn shophouse 5 tầng tuyệt đẹp 84 m² Tuyệt đẹp mặt tiền đường D2A đã hoàn thiện tại Vinhomes Grand Park.

- Diện tích đất: 84 m² (ngang rộng 7m x sâu ...
Bán nhà 7x19m, hầm + 4 tầng, thang máy, có dòng tiền cho thuê ổn định. giá chỉ 30,5tỷ vạn phúc city
8
30.5 tỷ 133 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

KĐT Vạn Phúc City, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

BÁN NHÀ 7x19m HOÀN THIỆN VĂN PHÒNG LỊCH SỰ, ĐANG CHO THUÊ CÓ DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH

THÔNG TIN CHI TIẾT
- Diện tích: 7x19m, Gồm Hầm + 4 Tầng + sân thượng
- Thang máy từ hầm lên các tầng tiện lợi
- Các tầng trống suốt, có 1 WC, chuẩn văn phòng
- Phù hợp vừa ở vừa làm văn phòng, showroom hoặc cho thuê văn phòng.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay. Hỗ trợ vay ngân hàng

Tiện ích khu đô thị Vạn Phúc ...
Bán nhà cấp 4 ( 12x20 ) mặt tiền kinh doanh ql 13