Mua bán nhà đất tại Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh giá 20 tỷ đến 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ hạ mạnh 20 tỷ bán gấp lô đất cực đẹp mặt tiền đường số 9 hiệp bình phước thủ đức. giáp vạn phúc
4
50 tỷ 881 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 9, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ cần bán.
Đất góc 2 mặt tiền siêu đẹp đường số 9 Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.
Diện tích: 881m². Ngang 15m.
Thổ cư: 680m². Còn lại đất trồng cây.
Giá tốt: Chỉ 56 triệu/m² ~ 50 tỷ. TL. Giá cũ 70 tỷ.
Vị trí góc 2 mặt tiền siêu đẹp.
Gần sông Sài Gòn.
Đối diện Vạn Phúc.
Sổ hồng đầy đủ, sang tên ngay.
LH: . Hiếu.
Chỉ 140tr/m2 bán nhà mặt tiền kha vạn cân 149m2 ngang 6m gần vành đai 2phạm văn đồng hđt 20tr/th
5
21.5 tỷ 149 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Kha Vạn Cân, P.Linh Đông, Tp.Thủ Đức, HCM

- Vị trí mặt tiền Kha Vạn Cân, Phường Hiệp Bình ( Linh Đông cũ) gần khúc giao vành đai 2, Phạm Văn Đồng. Tuyến đường kinh doanh nhộn nhịp
- Diện tích 149m² ngang 6m nở hậu
- Hiện trạng nhà cấp 4 đang cho thuê 20tr/th
- Sổ hồng riêng
- Giá 21.5 tỷ thương lượng
----------------------
Liên hệ Ái Linh xem nhà và làm việc trực tiếp chủ ( chuyên BĐS TP. Thủ Đức)
Hỗ trợ tư vấn pháp lý-đăng bộ miễn phí ...
Bán đất góc 2 mặt tiền đường lê văn thịnh, đoạn gần nguyễn duy trinh, 7,2x34m 245m2 qhxd hầm 6 tầng
3
41 tỷ 245 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Thịnh, P.Bình Trưng Đông, Tp.Thủ Đức, HCM

Chỉnh chủ gửi bán lô đất góc 2 mặt tiền đường Lê Văn Thịnh, P Bình Trưng Đông. TP thủ Đức.
Vị trí đất mặt tiền, cách Nguyễn Duy Trinh 100m.
- Siêu vị trí, mặt tiền Lê Văn Thịnh 30m.
- Được xây cao hầm + 6 tầng.
- Diện tích: 7,2x34 - 245m² sổ vuông vức không lỗi phong thủy.

Giá bán: 41 tỷ TL.

LH: Tân Mùi .
Bán 550m2 đất có sẵn kho xưởng đang cho thuê, quốc lộ 13 hiệp bình phước thủ đức
3
35 tỷ 550 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường Quốc Lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

BÁN KHO XƯỞNG
- Đang cho thuê 60 tr/tháng.
Hiện trạng kho xưởng xe container Đường QL13, P. Hiệp Bình Phước , Q.Thủ Đức.
- DT : 25x22.
-DTCN: 547m², thổ cư 100%.

- Đã xây dựng nhà xưởng FULL đất.
- Kết cấu : xây dựng trệt + 1 lầu DTSD: 1100m² sử dụng.

- Giá bán : 35 tỷ ( Thương lượng)

- Liên hệ : . Hiếu
Bán nhà mặt tiền kinh doanh đường hoàng hữu nam, ngay metro, bến xe miền đông mới quận 9
3
23 tỷ 200 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hoàng Hữu Nam, P.Long Bình, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ cần bán
Nhà mặt tiền kinh doanh đường Hoàng Hữu Nam, Thủ Đức
- Vị trí: ngay Depot metro số 1 Long Bình
Ngay bến xe MD mới, Suối tiên, làng Đại Học quốc gia.
- Vị trí thuận tiện, kinh doanh đa ngành.
- DT: 200m². Ngang 6.8m. Công nhận đủ
- Nhà 1 trệt, 2 lầu mới xây dựng.
- Sổ Hồng sẵn công chứng ngay.
- Giá: 23 tỷ, thương lượng
- LH: . Hiếu
Chính chủ gửi bán lô đất đẹp hẻm xe oto 1/ đường thạnh mỹ lợi q2 cũ
10
21 tỷ 210 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Định, P.Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất hẻm ô tô chỉ có 1/ đường Thạnh Mỹ Lợi phường Thạnh Mỹ Lợi (nay là phường Cát Lái) TP HCM. Diện tích: 210m² (11mx20m). Hướng: Đông Nam. Vị trí: Khu dân cư, xây dựng kín, gần chợ & TTHC, cách đường Nguyễn Thị Định khoảng 500m ô tô vào tận nơi. Giá bán: 100tr. 1m² còn thương lượng. (Có thể chia được 2 lô khách mua hết bán hết mua lẻ bán lẻ). Ace có nhu cầu mua sử dụng LH ...
Villa thảo điền có hồ bơi riêng, vừa ở vừa thu 250 triệu/tháng hàng hiếm  chỉ 47 tỷ
7
47 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Thảo Điền, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Villa Thảo Điền có hồ bơi riêng, vừa ở vừa thu 250 triệu/tháng hàng hiếm - chỉ 47 tỷ.

- Diện tích: 9m x 22m ~200m².
- Kết cấu: 2 tầng.
- Gồm 6 căn hộ 35m² + 2 căn 45m² đang kinh doanh ngắn hạn Air bnb.
Hồ bơi + sân vườn rộng thoáng.
- Khai thác ổn định, dòng tiền ~250 triệu/tháng.

Khu vực khách nước ngoài cực chuộng.
Giá trị đất tăng mạnh, giữ tiền an toàn.
Phù hợp ở kết hợp đầu tư hoặc đầu tư ...
Biệt thự góc 2mt khu bên sông bề ngang khủng 12m sát gigamall phạm văn đồng veiw sông trực diện.
7
38 tỷ 233 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường 25, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Kim Anh (16 tin đăng)
Biệt thự góc 2 mặt tiền khu VIP bên sông Hiệp Bình Chánh Không gian sống đẳng cấp, riêng tư tuyệt đối

Gigamall khu bên sông,Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.

Chủ nhà xây tâm huyết cho con gái ở, nay định cư Canada nên cần chuyển nhượng lại căn biệt thự cực đẹp!
Diện tích: 233,5m² ~ 12m x 20m.

Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, phong cách Nhật tinh tế.
Công năng: 3PN, phòng khách, bếp, phòng thờ, phòng giúp ...
Bán toà nhà chdv hồ bơi quốc hương, quận 2. 202m (8x25,3m), 4 tầng, hđt 180tr/th. giá 42 tỷ
3
42 tỷ 202 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Chính chủ cần bán gấp căn biệt thự Hồ Bơi đang thác AirBnb cho người nước ngoài.
- Diện tích: 202m² (8 x 25,3m).
- Hiện trạng: 4 tầng.
- HĐT: 180tr/tháng (ổn định).
- Phù hợp: Ở hoặc cho thuê.
- Đơn giá mềm nhất Thảo Điền.
- Giá tốt: 42 tỷ (bán trong tuần).

Liên hệ ngay: Em Luân.
Nhà đẹp giá tốt dòng tiền cao bán gấp nhà 5 tầng ngay thân văn nhiếp 172m giá chỉ 31.3 tỷ
3
31.3 tỷ 172 m²
Nhà Mặt Tiền
6 6

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

Kẹt tiền bán gấp nhà 2 mật tiền ngay Thân Văn Nhiếp - khu dân cư Sông Giồng thuận tiện di chuyển q1- An Phú- Thảo Điền
Diện tích: ngang 7m dài 27m
Kết cấu: 5 tầng đang cho thuê 50tr/ tháng
Khu vực trung tâm, tiện di chuyển tiện ở và làm văn phòng
Giá 31,3 tỷ
Bán mt thân văn nhiếp (7x17) 4 tầng h.đông nam  giá siêu tốt chỉ 25 tỷ giao dịch nhanh trong tháng
5
25 tỷ 120 m²
Nhà Mặt Tiền
6

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

BÁN NHÀ MTKD GIÁ TỐT
Địa chỉ: Thân Văn Nhiếp, KDC Sông Giồng - An Phú, Quận 2
Diện tích : 119M ( 7m 17m )
Hướng : Đông Nam
Kết cấu : Trệt, 2 lầu, sân thượng.
Nhà đang cho trường mầm non thuê 30tr/tháng
Mặt tiền Thân Văn Nhiếp nằm trong khu dân cư Sông Giồng tuyến đường thương mại sầm uất. Tiện xây khách sạn, nhà phố,.. văn phòng ra nguyễn thị định chưa đến 300m. Xung quanh toàn biệt thự nhà ...
Chủ ngộp! tòa nhà tốt nhất thạnh mỹ lợi, quận 2, hầm 7tầng, dt 7x18m, hđt 200tr/th, giảm còn 38 tỷ
3
38 tỷ 115 m²
Nhà Mặt Tiền
7 8

Đường Mới, P.Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ ngộp! Tòa nhà tốt nhất Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, hầm 7 tầng, DT: 7x18m, HĐT: 200tr/th, giảm còn 38 tỷ.
- Diện tích: 7x18m.
- Hầm 7 tầng.
- Thu nhập: 200tr/th.
- Xứng đáng đầu tư, đặt trụ sở công ty, khai thác đa ngành nghề.
- Giá bán: 38 tỷ (giá rẻ bán nhanh).
Liên hệ: Đăng Dương hỗ trợ xem nhà!
Rất rẻ góc 2mt tô ngọc vân (16x10) hdt 140tr giá 50 tỷ giảm còn 38 tỷ
3
38 tỷ 133 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Tô Ngọc Vân, P.Linh Tây, Tp.Thủ Đức, HCM

Siêu Phẩm Góc 2MT Tô Ngọc Vân, P. Linh Tây, TP. Thủ Đức.
- Diện tích: 16 x 10m.
- Công nhận: 133,3m².
- Kết cấu: 2 Tầng.
- Hợp đồng thuê: 140 triệu/tháng còn 5 năm.
- Hướng Đông Bắc.
- Giá bán: 50 tỷ giảm còn 38 tỷ.
Bán gấp nhà trung tâm thảo điền vị trí hiếm, giá tốt nhất khu dt 8,5x25m, cn 195m2
3
31.5 tỷ 195 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

Đường Số 47, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Thông tin tài sản:

Diện tích: 8,5m x 25m Công nhận đủ 195m².

Kết cấu hiện hữu: Nhà 3 tầng, kiên cố, đẹp.

Đang cho thuê: 45 triệu/tháng Khai thác dòng tiền ổn định.

Tiềm năng xây dựng: Lên 1 hầm 7 tầng, phù hợp làm căn hộ dịch vụ, văn phòng, villa cho thuê cao cấp.

Pháp lý sạch sổ hồng rõ ràng.

Giá bán chỉ: 31,5 tỷ (160 triệu/m²) Giá tốt cho khu Thảo Điền trung tâm!

Điểm mạnh nổi bật:

Nằm ...
Rẻ nhất thủ đức, bán nhà mt 468 kha vạn cân, 18x25, cn 440m2, 4 tầng, k. thác 200tr  giá 39 tỷ
3
39 tỷ 440 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Chương Dương, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ em ngộp bank, cần bán gấp căn nhà có mặt tiền siêu rộng ngay đường Kha Vạn Cân, Quận Thủ Đức - Vị trí nhà nằm ngay lỗi trung tâm, khu vực cực tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, nhà hàng, căn hộ cao cấp cực kỳ sang trọng và sầm uất.
- Diện tích: 18m x 25m, 440m² (Vuông không lỗi phong thủy).
- Kết cấu: 4 tầng.
- Khai thác: 200tr/tháng (Đang là trung tâm anh ngữ).
- Pháp lý cá nhân, sổ hông ...
Bán biệt thự 19 xuân quỳnh, kdc gia hòa, tp. thủ đức diện tích 154m² (7m x 22m)  giá bán 21 tỷ
8
21 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

P.Phước Long B, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán biệt thự mặt tiền 19 Xuân Quỳnh, KDC Gia Hòa, Phước Long B, TP. Thủ Đức.
- Diện tích: 154m² (7m x 22m).
- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng gồm 4 phòng ngủ lớn, 1 phòng thờ, 5WC, phòng khách, bếp, gara ô tô.
- Vị trí thuộc KDC Gia Hòa, khu biệt thự dân trí cao, liền kề Phước Bình và gần Global City, tiện ích nội khu đầy đủ.
- HĐT: Nhà trống.
- Giá bán: 21 tỷ.
Mặt tiền kinh doanh đặng văn bi ngang 8m bề thế thu nhập 65tr/tháng gần ga metro giá cực tốt
6
42 tỷ 275 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Đặng Văn Bi, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

MẶT TIỀN KINH DOANH SẦM UẤT - ĐƯỜNG ĐẶNG VĂN BI - P. TRƯỜNG THỌ - 275.3M2 NGANG 8M - THU NHẬP 65TR/THÁNG 42 TỶ

- Bán nhà mặt tiền đường Đặng Văn Bi phường Trường Thọ Thủ Đức