Mua bán nhà đất tại Phường Thảo Điền, Tp. Thủ Đức giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mt võ nguyên giáp, thảo điền  1.660m2  30m x 56m  860 tỷ (tl)
3
860 tỷ 1660 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Khuôn đất 79 81 Võ Nguyên Giáp (Xa Lộ Hà Nội - Song Hành), Phường Thảo Điền, Tp. Thủ Đức (Quận 2).
Vị trí: Gần kế đường Thảo Điền, Ga Metro Thảo Điền, Vincom Mega Mall Thảo Điền,...
Kích thước đất: 30m x 56m.
Diện tích công nhận: 1.660m².
Hướng: Đông Nam.
Giá tốt 860 tỷ ~ 518tr/m².
Bán tài sản hiếm mặt tiền ngay đường xuân thuỷ, quận 2  dt 15x28,5m  2 tầng  giá chỉ 114 tỷ
3
114 tỷ 455 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Xuân Thủy, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Vị trí.
+ Cần bán tài sản vị trí siêu đẹp nằm gần khu kinh doanh sầm uất bậc nhất, Phường Thảo Điền, Quận 2. Vị trí siêu đẹp gần các tuyến đường thương hiệu như: Nguyễn Văn Hưởng, Xuân Thủy, Đường Số 47, Thái Ly, Đường Số 63, Nguyễn Bá Huân, khu Làng Báo Chí, Thảo Điền, Quốc Hương, Trần Văn Sắc, Xa Lộ Hà Nội,...

Thông tin chi tiết:
+ Diện tích: 15m x 28,5m.
+ Công nhận: 455m².
+ Hiện trạng: 2 ...
Bán đất góc 2 mặt tiền đườnh trần văn sắc, thảo điền, an khánh, dt 19 x 26m, giá 72 tỷ
3
72 tỷ 494 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 44, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Góc 2 mặt tiền Trần Văn Sắc (Đường số 44 cũ), Phường Thảo Điền - TP. Thủ Đức ( nay là phường An Khánh)
-Diện tích: 19.6x25m
-DTCN: 519,3m2
-Hiện Trạng: Đất trống
-Pháp Lý: Sổ Hồng
-Giá bán: 72 tỷ thương lượng

Liên hệ Gia Khởi làm việc chính chủ
[quỹ đất khan hiếm] 502m2 thảo điền  ngang 15m  giá tốt đầu tư
3
125 tỷ 502 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

[QUỸ ĐẤT KHAN HIẾM] 502M2 THẢO ĐIỀN NGANG 15M - GIÁ TỐT ĐẦU TƯ
Biệt thự Thảo Điền, bề ngang 15,2m, có kết cấu tốt và sẵn sàng ở ngay.

Vị trí: Gần trường B.I.S, thông tuyến Quốc Hương Nguyễn Văn Hưởng.

Quy mô: 15.2m x 33m. (Đã có sẵn Hầm + 4 tầng).

Xây dựng hiện hữu: Hầm + 4 Tầng.

Giá chào bán chỉ 125 tỷ.
.
Tìm biệt thự Thảo Điền - Alo Nguyên Dakao
Toà văn phòng hầm 7 tầng duy nhất mặt tiền xuân thuỷ giảm 15tỷ về 135tỷ hđt 300tr thảo điền quận 2
5
135 tỷ 225 m²
Nhà Mặt Tiền
8 9

Đường Xuân Thủy, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ cần tiền bán gấp toà văn phòng mặt tiền Xuân Thuỷ, P Thảo Điền, Quận 2.
- Siêu vị trí trung tâm Tài chính Quốc tế TPHCM. Giá luôn tăng, khu người giàu.
- Công nhận: 225m². Diện tích sàn: 1350m².
- Kết cấu: Hầm, 6 tầng, sân thượng.
- Giá bán: 150 tỷ giảm về 135 tỷ. Gặp trực tiếp chủ thương lượng.
- Sổ hồng riêng đứng tên cá nhân, mua bán công chứng nhanh gọn.
- LH: Vũ (Zalo/call) hỗ trợ chính ...
Bán mặt tiền kinh doanh ngay xuân thủy ,thảo điền 500m2 (16x33)ctxd hầm 6 tầng phù hợp văn phòng
3
122 tỷ 500 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Xuân Thủy, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Rẻ Nhất Thảo Điền !! Bán mặt tiền kinh doanh ngay Xuân Thủy Phường Thảo Điền, Thủ Đức

- Diện tích : 16 x 33 m

- Kết cấu: 3 Tầng

- Khu vực xây cao: Hầm, 6 Tầng, sân thượng. Phù hợp xây mới tòa nhà văn phòng , khách sạn , căn hộ

- Giá bán : 130 tỷ giảm về 125 tỷ ~ 250 triệu/m2

Liên hệ : Thành Trung Hỗ trợ xem nhà và làm việc chính chủ 24/7
Bán gấp mặt tiền quốc hương, thảo điền 530m2 (22x23)4 lầu ctxd hầm 7 tầng hđt 180 tr gía 110 tỷ
3
110 tỷ 530 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán gấp mặt tiền Quốc Hương, Thảo Điền , T.Thủ Đức

- Diện tích: 22m x 23m

- Công nhận: 530 m2

- Kết cấu: biệt thự 3 tầng

- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm 6 Tầng

- Giá: 122 tỷ giảm về 110 tỷ
Khan hiếm| khuôn đất siêu vị trí xây cao tầng p.thảo điền tp. thủ đức| dt46x65| 600 tỷ
3
600 tỷ 2801 m²
Đất Riêng

P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán Đất Siêu Vị Trí Xây Dựng Cao Tầng Trung Tâm Thảo Điền - Quận 2
*** Thông tin chi tiết:
- Địa chỉ: MT đường số 65, Phường Thảo Điền, Quận 2
- Diện tích: 45 x 65m
- Công nhận: 2801,7m² - ( Full Thổ Cư )
- Hiện trạng: Đất trống
- CTXD: Hầm - 7 Tầng
- Đường trước nhà: 10m
- Giá bán: 600 Tỷ
Đừng bỏ lỡ cơ hội hiếm có để sở hữu tải sản tốt nhất khu vực!

*** Liên hệ ngay Thảo Trần_BĐS Saigon
Tốt nhất thảo điền ! mt nguyễn văn hưởng q2  dt 15x33m, cn 500m2  hầm 4 tầng  giá chỉ 115 tỷ tl
3
115 tỷ 500 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Mới, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

SIÊU PHẨM TỐT NHẤT THẢO ĐIỀN HIỆN TẠI

Mặt tiền Nguyễn Văn Hưởng, phường Thảo Điền, Quận 2
- Diện tích: 15x33m
- Công nhận: 500m² thổ cư
- Hiện trạng: Hầm 4 Tầng
- Vị trí gần trường quốc tế B.I.S. Khuông đất vuông vức không lỗi phong thủy.
- Xây dựng được cao tầng, Hiện đang có đơn giá tốt nhất Thảo Điền hiện tại ( 230 TRIỆU/M2 )
GIÁ CHỈ: 115 TỶ ~ ( 230 TR/M2 )

Liên hệ : em Huỳnh Điền - ...
Đất view sông  góc 3 mặt tiền nguyễn văn hưởng, p. thảo điền  45m x 22m  300 tỷ
3
300 tỷ 739 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6

Đường Mới, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán Biệt Thự Thảo Điền
- Vị trí: Góc 3 mặt tiền Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, TP.Thủ Đức
- Diện Tích: 739,1m²( Ngang 45m x Dài 22m )
- Giá Bán: 300 tỷ
- Kết Cấu: 1 Trệt 2 Lầu, Áp Mái. Có Sân vườn, Hồ bơi, 6 PN
- Đang cho thuê ( CF): 13000 usd/tháng

Miễn MG
Rẻ nhất thảo điền  dt 16 x 35m  cn 502m2  ctxd hầm 7 tầng  gía 235triệu/m2
3
118 tỷ 502 m²
Nhà Mặt Tiền

P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Rẻ nhất Thảo Điền - DT: 16 x 35M - Cn: 502m² - CTXD: Hầm 7 Tầng - Gía 235Triệu/m2
- Diện tích : 16 x 35m
- Công nhận: 502m2
- Kết cấu: 3 Tầng
- Khu vực xây cao: Hầm 7 tầng
- Giá bán : 118 tỷ ~ 235 triệu/m2
Liên hệ em Nhi :
Cần vốn bán biệt thự xuân thủy 288m2 81 tỷ ~ 800m2 sàn 10x28m 5 lầu khu an ninh sang trọng
5
81 tỷ 288 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
8 9

Đường Xuân Thủy, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán Biệt Thự khu phố Tây Xuân Thủy - Thảo Điền

- Địa chỉ: Biệt Thự Xuân Thuỷ, Phường Thảo Điền, Quận 2

- Diện tích: 10 x 28m

- Công nhận: 288m² (gần 800m² sàn)

- Kết cấu: Hầm, 4 Tầng, thang máy

- Giá bán: 81 tỷ

- Để lại toàn bộ nội thất

Liên hệ: để làm việc trực tiếp và xem nhà ngay
Nhỉnh 100 tỷ biệt thự đơn giá rẻ nhất thảo điền hơn 153tr/m2 cn 651m2  khu compound có hồ bơi
4
110 tỷ 651 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Đường Mới, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán biệt thự cao cấp đường Nguyễn Văn Hưởng, khu Thảo Điền 1 vị trí đẳng cấp, khu dân trí cao, yên tĩnh, an ninh.

Diện tích: 10 x 33m nở hậu 30m.
Công nhận: 651m².
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu.
Công năng: 5 phòng ngủ 5 WC.
Nhà thiết kế đẹp, không gian thoáng, có hồ bơi riêng.

Phù hợp ở nghỉ dưỡng, villa gia đình hoặc khai thác cho thuê cao cấp.
Khu vực tập trung nhiều người nước ngoài sinh sống, giá ...
Bán nhà trần ngọc diện 222.4m²  biệt thự tân cổ điển  2 tầng  5pn  thủ đức  giá 75 tỷ
3
75 tỷ 223 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Trần Ngọc Diện, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

- Địa chỉ: Đường Trần Ngọc Diện, Phường Thảo Điền, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh
- Diện tích: 222.4m²
- Kết cấu: 2 tầng (5 phòng ngủ, 6 WC, sân vườn trước sau)
- Hẻm 2 ô tô tránh, hẻm cụt, yên tĩnh thoáng mát
- Khu Thảo Điền, gần Võ Nguyên Giáp, Nguyễn Duy Hiệu, tòa nhà FIDECO Riverview
- Giá: 75 tỷ
Bán biệt thự khu compound nguyễn văn hưởng, thảo điền dt 20x32m nội thất đẹp, có hồ bơi
4
180 tỷ 640 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

- Vị trí: Khu compound Nguyễn Văn Hưởng trục giao thông huyết mạch kết nối các quận trung tâm.

- Diện tích: 20x32m chuẩn, khuôn đất vuông vắn.

- Kết cấu gồm 3 tầng + áp mái, có hồ bơi đầy đủ công năng, nội thất đẹp cho đại gia đình.

- Khu lịch sự, dân trí, bảo vệ 24/24 an ninh.

- Đường xá rộng thoáng, đầy đủ mọi tiện ích, không khí trong lành.

- Giá cả hợp lý, liên hệ trực tiếp, khách có nhu ...
256 tỷ  biệt thự thảo điền đẹp
11
256 tỷ 777 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Biệt thự 146E6 Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Thủ Đức, địa chỉ mới: Phường An Khánh, Tp HCM.
- Diện tích đất: 777,7m² (17m x 50m)
- Hiện trạng: 3 tầng.
- Giá bán: 256 tỷ thương lượng.
-------------------------
Bán đất nguyễn văn hưởng , thảo điền t. thủ đức 426m2 (20x20) đơn giá 180 tr/m2 gía 77 tỷ
4
77 tỷ 426 m²
Đất Riêng

Đường Mới, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán đất Nguyễn Văn Hưởng, phường Thảo Điền, T. Thủ Đức

- Diện tích: 20 x 20 m

- Công nhận: 426 m2

- Đất trống

- Phù hợp xây CHDV hoặc Biệt thự

- Vị trí đoạn nối liền đường Thảo Điền

- Giá bán chỉ 77 tỷ ( 180tr/m² )
Bán biệt thự hồ bơi thảo điền 534 m², ngang 15m, 4 tầng, 3pn, thang máy, 120tỷ
3
120 tỷ 540 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Ư Dĩ, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán biệt thự hồ bơi Thảo Điền 534 m², ngang 15m, 4 tầng, 3PN, thang máy, 120tỷ
- Diện tích: 15x40 x 45m.
- Kết cấu: 4 tầng
- Đầy đủ tiện nghi: Hồ bơi + thang máy, phòng tập Gym, Gara xe,...
- Giá bán: 120 tỷ TL.
Bán nhà 215 nguyễn văn hưởng, 15x26, 380m2, 2 lầu, 6pn, 6wc, ngay trường quốc tế, 93 tỷ
6
93 tỷ 380 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường Mới, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán nhà 215 Nguyễn Văn Hưởng, phường Thảo Điền, quận 2
- Diện tích nhà: 15x26, 380m2
- Hiện trạng nhà: 1 trệt, 2 lầu, 6pn, 6wc, nhà mới đẹp, biệt thự sang trọng
- Vị trí: Đường rộng 16m, cách mặt tiền đường 50m, cách trường Quốc Tế BIS khoảng 300m
- Giá bán: 93 tỷ.
LH: BĐS Phương Thành.
-----------------------------------
LH: Mr Thành
BĐS Phương Thành.
VP1: 356 Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. ...
Chủ nhà cần bán gấp nhà dòng tiền khủng
9
118 tỷ 244 m²
Nhà Mặt Tiền

P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

NHÀ DIỆN TÍCH 244m², NGANG 19,5m, DÒNG TIỀN MỖI THÁNG 250tr CẦN BÁN GẤP. LIÊN HỆ ZALO:
Từ 0 tới 20 của 53

Xem quy hoạch tại P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Mua Bán Bất Động Sản Phường Thảo Điền, Tp. Thủ Đức Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Phường Thảo Điền, Tp. Thủ Đức ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Phường Thảo Điền, Tp. Thủ Đức.