Mua bán nhà đất tại Phường Linh Trung, Tp. Thủ Đức giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô góc 6x15 quá đẹp để xây nhà ngay hoàng diệu 2 trung tâm sát metro nhanh mới còn
4
6 tỷ 105 m²
Đất Riêng

P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Đất góc 2 mặt tiền - Hoàng Diệu 2 - Ngang 6.7m - Hẻm oto. Hẻm thông
* DT: 6.7m x 15m, KO LỘ GIỚI
* HXH đường 10 thông ra đường 8 ra Chung Cư Phúc Lộc Thọ - Linh Trung - gần Hoàng Diệu 2
* Thích hợp xây CHDV, bán kính 1km rất nhiều trường ĐH. Ra metro cực gần
* Giá: 6tỷ ( TL cho khách thiện chí )
Lh
Nhà hxh hoàng diệu 2, linh trung  ngang 5,7m  107m2 chỉ 6,5 tỷ
3
6.5 tỷ 107 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Hoàng Diệu 2, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Nhà HXH Hoàng Diệu 2, Linh Trung - ngang 5,7m - 107m² chỉ 6,5 tỷ.

- Chủ cần bán gấp nhà cấp 4 hẻm xe hơi Linh Trung.
- Ngang 5.7m dài 18m tổng 107m².
- Khu vực hệ số xây dựng cao.
- Nhà đang cho thuê 8 tr/ tháng.
- SHR.
Chỉ 62tr/m2, dãy trọ 112m2 ,thu nhập 18 tr,tháng , hẻm xe hơi , đường thông , ngay sư phạm kỹ thuật
5
7 tỷ 113 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Chí, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Chỉ 62Tr/m², Dãy Trọ 112m² ,Thu Nhập 18 Tr,Tháng ,Hẻm Xe Hơi ,Đường Thông ,Ngay Sư Phạm Kỹ Thuật
+ Mức Giá Cực Kì Tốt ,Khu Vực Trung Tâm ,Ngay Ngã 4 Thủ Đức Mà Chỉ 62Tr/M2
+ Hẻm Xe Hơi ,Đường Thông , 2 Mặt Hẻm Tiền Trước Sau Thông Thoáng
+ Sung Quanh Có 3 Trường ĐH ,6 Trường Cao Đẳng ,Phù Hợp Xây CHDV cho thuê ,tạo dòng tiền hàng tháng
+ Diện tích: 112m ,Ngang 5m X 22 m
+Gồm 5 Phòng Trọ Và 1 ...
Dãy trọ lê văn chíhxh thông12trngang 5m 112m2 chỉ 6,99 tỷ
3
6.99 tỷ 112 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường Lê Văn Chí, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Dãy trọ Lê Văn Chí- HXH thông - 12tr/ tháng - ngang 5m -112m²- 6, x tỷ.

- 5x22m công nhận 112m².
- Diện tích rộng.
- Đường oto thông thoáng.
- Dân cư hiện hữu, vị trí trung tâm, thuận lợi di chuyển nhiều hướng.
- 5 phòng và 1 kiot 1T 1L cho thuê.
- Thu nhập 12tr/tháng.
- Sổ gửi bank.
2 mặt hẻm ô tô trước sau lê văn chí, linh trung, thủ đức. 112m2. ngang 5m.
4
6.99 tỷ 113 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Chí, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

nhỉnh 60 tr/m² (TL)
+ 2 mặt hẻm ô tô trước sau Lê Văn Chí, Linh Trung, Thủ Đức. 112m². Ngang 5m.
+ Xây thành 3 phần :
_ Nhà 2 Tầng + 5 P.Trọ + 1 kiot
+ Sổ riêng. Không quy hoạch, lộ giới có như không
+ Ngay Bệnh viện Đa Khoa Thủ Đức. Gần Ga Metro, Nút thoát Vành đai 3, Khu Công Nghệ Cao
+ Khu vực xây dựng tự do, cao tầng. Tiện khai thác các loại hình lưu trú
chỉ 6,99 tỷ (CÒN BỚT). Đã giảm ...
NHÀ 1 SẸC NGAY HOÀNG DIỆU 2. THỦ ĐỨC. GẦN ĐẠI HỌC NGÂN HÀNG. 110M2. 3PN. GIÁ CHÀO MỚI 6.6 TỶ. TLCC
Cách 30m ra MT Hoàng Diệu 2
Nhà 1 Trệt Lầu + Sân Thượng. Có 3PN 3WC 1PK 1 BẾP 
* Tiện ích xung quanh :Siêu Phẩm Ngay Lẩu Chay Hoàng Đạt, BUFFET Nướng Ông Mập, VINCOM THỦ ĐỨC, Trường Đại học Sư Phạm Kĩ Thuật, Đại Học Ngân Hàng
+ Sổ hồng riêng, thương lượng chính chủ
+ Liên hệ ĐT/ZALO Ms Trang Nhà ...
Bán gấp lô đất đẹp ngang 5m ngay bệnh viện đa khoa thủ đức đường nhựa oto thông phù hợp xây chdv
4
6.9 tỷ 112 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Chí, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

ĐẤT HIẾM TRUNG TÂM LINH TRUNG GẦN NGÃ TƯ THỦ ĐỨC CHỈ 62TR/M SỔ RIÊNG, THÍCH HỢP XÂY Ở HOẶC CHO THUÊ
Vị trí vàng:
Cách THPT Linh Trung chỉ vài bước
Gần Ngã Tư Thủ Đức, ĐH Sư Phạm Kỹ Thuật, ĐH Ngân Hàng, Vincom Thủ Đức
Khu dân cư dân trí cao an ninh tốt
Đường xe hơi vào tận nơi, thuận tiện kinh doanh, xây nhà trọ, CHDV hoặc nhà ở
Diện tích: 112.8m² (ngang 5m x dài 22.5m) đất vuông vức, rất ...
Chỉ 55 triệu/m2  nhà c4  ngang 6m nở hậu  gần hoàng diệu 2 đh ngân hàng  hxh  chưa qua đầu tư
8
6.5 tỷ 120 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Số 8, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Linh (18 tin đăng)
Bán nhà cấp 4 - ôtô đậu trong sân - full thổ cư - 120m² nở hậu 7.2m - vuông đẹp - gần Hoàng Diệu 2.

Đuờng Số 8 - P Linh Trung - Thủ Đức.
- DTSD: 120m (~6m nở hậu L: 7.2m đẹp).
- Thích hợp xây nhà ở, CHDV... Hệ số cao 4.0..
Đường ô tô vào, Gần mọi tiện ích.
Thổ cư 100%, Gần Nhà hàng Nai Vàng.
+ Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, sẵn sàng giao dịch.

Giá bán 6.5 tỷ TL.
Giảm sâu 300tr  gấp bán  130m  ngang 6.8m  hxh  gần ga metro cnc  linh trung  thủ đức
4
6.6 tỷ 130 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Số 18, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

- Nhà diện tích lớn 130m, ngang 6.8m hiếm trong khu vực, thổ cư 100%, đất vuông vức, cực kỳ dễ khai thác. Hiện trạng nhà 1 trệt, còn sử dụng tốt hoặc phù hợp xây mới căn hộ dịch vụ, khai thác dòng tiền.

- Vị trí đường Số 18, Linh Trung, đối diện Làng Đại học, gần ĐH Nông Lâm, Bệnh viện Thủ Đức. Gần ga Metro, kết nối Xa Lộ Hà Nội nhanh chóng, tiềm năng tăng trưởng mạnh. Hẻm ô tô thuận tiện di ...
Sót ô đất đẹp 112.8m2 (5x22) hẻm nhựa ô tô thông lê văn chí ngay bv việt thắng gần ga metro sổ sạch
5
6.9 tỷ 112 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Chí, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

- Vị trí đẹp, khu dân cư đông đúc, văn minh, hẻm xe hơi tận nơi, đường nhựa thông thoáng, di chuyển ra Lê Văn Chí, BV Việt Thắng khoảng 200m. Ra ngã tư Thủ Đức 2p đi xe.
- Diện tích 112.8m² (5x22.5) vuông A4
- Sổ sẵn, sạch, pháp lý chuẩn.
- Giá 6.9 tỷ.
----------------------
Liên hệ Ái Linh xem nhà và làm việc trực tiếp chủ (chuyên BĐS TP. Thủ Đức).
Hỗ trợ tư vấn pháp lý - đăng bộ miễn phí cho ...
Gia đình kẹt tiền bán gấp! lô đất hẻm 76 lê văn chí 113m²(5*23m) đường ô tô thông, xây dựng 4 tầng
4
6.9 tỷ 113 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Chí, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Rẻ nhất khu vực! Lô đất hẻm xe hơi Lê Văn Chí 113m²(5x22.5m) GPXD 4 tầng

Vị trí vàng: sát THPT Linh Trung, vài phút ra Ngã Tư Thủ Đức Vincom ĐH SPKT, ĐH Ngân Hàng.

Đường xe hơi, khu dân cư hiện hữu dân trí cao

113m² (5 x 22.5) đất vuông vức A4

Sổ hồng riêng, công chứng ngay. Dh1ltr
Phù hợp xây ở, nhà trọ, CHDV

Giá: 6.9 tỷ còn bớt cho AC thật sự cần

______________ : a An làm việc ...
Giá chỉ 60triệu/m2 còn 1 lô hxh thông  khu vip  gần ga metro thủ đức  115m2 ngang 5m
4
6.9 tỷ 115 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Chí, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Linh (18 tin đăng)
ĐẤT HIẾM HXH THÔNG GẦN NGÃ TƯ THỦ ĐỨC, GA METRO- GIÁ CHỈ 62TR/M SỔ RIÊNG, XÂY Ở HOẶC CHO THUÊ
Bán lô đất hẻm xe hơi thông, đường Lê Văn Chí
Vị trí vàng:
- Cách THPT Linh Trung chỉ vài bước
- Gần Ngã tư Thủ Đức, ĐH Sư Phạm Kỹ Thuật, ĐH Ngân Hàng, Vincom Thủ Đức
- Khu dân trí cao, an ninh, thuận tiện kinh doanh hoặc xây nhà cho thuê
Đường xe hơi vào tận nơi, không quy hoạch, không tranh chấp
Cơ ...
Chủ bán gấp lô đất 102 m2 . ngay trung tâm đường số 7 linh trung tp thủ đức ... giá 7 tỷ
4
7 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Số 7, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT HẺM 5 M
ĐƯỜNG SỐ 7 PHƯỜNG LINH TRUNG
TP THỦ ĐỨC - DIỆN TÍCH 102 M2
===========Giá 7 TỶ==========

Thông tin
-DIỆN TÍCH ĐẤT 102 M2 :,Đường Dự án 5 M
-Ngang 6 M X 17 M :
-Lô đất sạch đẹp , Hàng cực Hiếm Còn Sót
Lại Thích Hợp cho ac mua Xây nhà ở

Vị trí Đất HẺm 5 M Đường Thông thoáng
Khu an ninh lịch Sự .. Cách đường số 7 Linh
Trung Tầm 100 M .Kết nối chợ linh Trung 350
Mét ...
Từ 0 tới 13 của 13

Xem quy hoạch tại P. Linh Trung, Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Mua Bán Bất Động Sản Phường Linh Trung, Tp. Thủ Đức Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Phường Linh Trung, Tp. Thủ Đức ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Phường Linh Trung, Tp. Thủ Đức.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Phường Linh Trung, Tp. Thủ Đức chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Phường Linh Trung, Tp. Thủ Đức tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Phường Linh Trung, Tp. Thủ Đức trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây: