Nhà Đất BánHồ Chí MinhQ. Tân Phú
Mua bán nhà đất tại Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh giá 5 tỷ đến 7 tỷ
Emerald - Celadon City, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM
- Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh cũ mang đến không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ.
- Căn hộ có diện tích 71 m², gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích không gian sống thoải mái.
- Nội thất: đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường...
- Tiện ích: ...
Đường Văn Cao, P.Phú Thạnh, Q.Tân Phú, HCM
D/t : 4 x 11m, Trệt + Lầu, 2PN 2WC.
SHR hoàn công đầy đủ : 44m đất, 87m sàn
Hẻm 3m, thông ra hẻm 11 Văn Cao.
Hẻm thoáng, sạch sẽ, an ninh.
Giá : 5tỷ2 TL
Gọi ngay nhé!
Đường Nguyễn Quang Diêu, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM
- Nhà cấp 4 tiện sữa chữa hoặc xây mới theo nhu cầu, xây CHDV khai thác dòng tiền..
- Mật độ XD - hầm, trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng
- Hẻm 8m xe tải quay đầu, khu nhà cao tầng, an ninh
- Vị trí ngay chợ Tân Hương, cách Aeon chỉ 3 phút di chuyển, tiện ích xung quanh đầy đủ
LH Toàn Xem Nhà -
Đường Trần Quang Cơ, P.Phú Thạnh, Q.Tân Phú, HCM
- 4 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát.
- 3 toilet tiện nghi, bố trí hợp lý.
- 3 tầng, không gian sống thoải mái.
- Hướng cửa chính và ban công: Đông Bắc, mang lại phong thủy tốt.
- Mặt tiền 4.1m, phù hợp cho mục ...
Đường Tô Hiệu, P.Phú Thạnh, Q.Tân Phú, HCM
+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, bancong thoáng mát, 3PN, 2WC, phòng khách, bếp rộng rải, giếng trời cực sáng.
+ Khu dân trí cao an ninh.
+ Vị trí đẹp ngay khu phố ẩm thực, sầm uất. Tô Hiệu kế Công viên Đầm Sen. Khách chỉ việc mang vali vào ở ngay.
+ Sổ vuông vức, nở hậu nhẹ, hoàn công đủ, ...
Đường Nguyễn Sơn, P.Phú Thọ Hòa, Q.Tân Phú, HCM
Mô tả:
- Nhà mới phong cách hiện đại, thích hợp làm văn phòng, 3 tầng, 3PN, có phòng ngủ tầng trệt, 3WC, sân thượng
- Hẻm ba gác thông, cách một tí là ra mặt tiền đường.
- Diện tích ngang 3.4m dài 10m, vuông vức
- Hướng Tây Nam
- Sổ riêng, công nhận đủ, ngân hàng giữ
- Vị trí trung tâm giá trị lâu dài tăng ...
Phố Thạch Lam, P.Phú Thạnh, Q.Tân Phú, HCM
- DT 5x12m
- Kết cấu: 2 tầng
- Vị trí: đắc địa, khu Bàn Cờ, gần Thạch Lam, Lũy Bán Bích, Lê Văn Quới, thuận tiện di chuyển qua các Quận 11, Tân Bình ....
- Giá: 6.69 tỷ
Liên hệ: Hồng Minh. (24/7). (MTG).
Ruby - Celadon City , P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM
Thiết kế cực kỳ sang trọng và hiện đại, gia chủ ở kỹ tính, sạch sẽ.
Căn hộ chung cư tại Celadon City, Đường N1, Phường Tân Sơn Nhì, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Tân Phú, Hồ Chí Minh) được thiết kế hiện đại với 3PN + 2WC, phù hợp cho gia đình lớn hoặc nhóm bạn. ...
Đường Huỳnh Thiện Lộc, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM
- Tiện ích xung quanh : Công viên Uỷ Ban, Trường Đại Học Quốc Tế Hồng Bàng. Kết nối nhanh Luỹ Bán Bích, Nguyễn Sơn, Thoại Ngọc Hầu.
- Sổ hồng riêng, sang tên nhanh.
Cam kết: Nhà thật thông tin thật gọi ngay xem nhà trực tiếp, hỗ trợ 24/7.
Đường Gò Dầu, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM
- Chỉ 84tr/m², vị trí: Gò Dầu, Tân Sơn Nhì, Tân Phú, khu dân cư sầm uất, gần Chợ Tân Hương. Kết nối nhanh Tân Quý, Tân Kỳ Tân Quý, Tân Thắng.
- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, ngang trên 5m hiếm, 3PN. Nhà cũ tiện sửa, xây mới.
- Sổ hồng riêng, sang tên nhanh, giá 6.4 tỷ, thương lượng.
Cam ...
Đường Khuông Việt, P.Phú Trung, Q.Tân Phú, HCM
* 82 m² - 7,5m x 11m.
* 3 tầng - 3 PN, 2 WC, sân thượng, phòng khách, bếp.
* Sát mặt tiền Khuông Việt - Hẻm xe hơi tới nhà - Thông suốt Âu Cơ, Lạc Long Quân, Hòa Bình, Kênh Tân Hóa, Huỳnh Văn Chính...
* Ngay trung tâm Tân Phú, vài bước chân qua Quận 11, Tân Bình. Gần Đầm Sen, Bv Tân Phú, ĐH Văn Hiến - Xung quanh ...
P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM
DT: 4.1m x 12m.
Hiện trạng: 1 trệt + 1 lầu.
Vị trí: Đẹp gần siêu thị Aeon gần đường Tân Kỳ Tân Quý, Chợ Trường học các cấp. Khu an ninh dân trí cao hẻm xe hơi thông thoáng sạch sẽ tiện ở và đầu tư.
Pháp lý: Sổ hồng.
Giá: 6 tỷ 200 triệu thương lượng.
LH: - Tô. Duyên. BĐS An Nhân Land.
Đường Gò Dầu, P.Tân Sơn Nhì, Q.Tân Phú, HCM
Dt : 4m x 12m vuông vức.
Kết cấu : 1 trệt + 1 lầu.
Vị trí : Đẹp gần ngã 4 Gò dầu - Tân sơn nhì - Trương vĩnh ký sát bên các chi nhánh Ngân hàng, gần Trường học , Chợ, Siêu thị. Khu an ninh dân trí cao hẻm 4.5m thoáng mát sạch sẽ tiện ở và đầu tư.
Pháp lý : Sổ hồng.
Giá : 5.8 tỷ còn thương lượng.
Lh : Tô. Duyên.
( Dẫn Khách coi ...
Đường Bình Long, P.Phú Thọ Hòa, Q.Tân Phú, HCM
+DT: 4.2x18
+DTCN 76m2
+Kết cấu: Đúc 2 lầu, sân thượng
+Nhà MỚI vào ở ngay
+Gần ngay ngã tư Gò Dầu và Bình Long. chỉ cách siêu thị AOEN Mall tân phú tầm 500m
+Giá: 6.68 TỶ TL
+LH:
Đường Gò Dầu, P.Phú Thọ Hòa, Q.Tân Phú, HCM
Ngang 4m chuẩn A4 - GPXD tới 6 tầng, quá đẹp để xây căn hộ/văn phòng
Thông tin nổi bật:
+ DT: 70m - siêu rộng
Hẻm nhựa 7m - xe tải tránh thoải mái
+ Hiện trạng: nhà đẹp ở ngay, có sân rộng
+ Kết cấu: 2PN, sàn + mái đúc BTCT
GPXD cực đẹp:
1 trệt + 1 lửng + 3 lầu + sân thượng
Phù hợp xây CHDV, văn phòng, nhà cao tầng khai thác dòng tiền
...
Đường Phú Thọ Hòa, P.Phú Thọ Hòa, Q.Tân Phú, HCM
Diện tích đẹp: 52m² - 2 tầng kiên cố, vào ở ngay - 3 phòng ngủ rộng rãi - giếng trời thoáng mát tự nhiên - hẻm 4m sạch đẹp, xe hơi đậu tận cửa
Tiện ích xung quanh đầy đủ: trường học, chợ, bệnh viện, siêu thị
Sổ nở hậu đẹp - hoàn công đầy đủ - pháp lý chuẩn.
Giá chỉ 5.2 tỷ ...
Đường Tân Kỳ Tân Quý, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM
Diện tích đẹp: 65m² - 3 phòng ngủ rộng/ 4WC tiện nghi - nhà mới đẹp, dọn vào ở ngay
Hẻm 4m thông thoáng - khu vực an ninh, dân trí cao, tiện ích xung quanh không thiếu gì.
Sổ hồng riêng - pháp lý chuẩn - công chứng ngay.
Giá chỉ còn 6.8 tỷ sau khi chủ giảm mạnh 100 triệu - khó tìm được căn mới ...
Đường Phú Thọ Hòa, P.Phú Thọ Hòa, Q.Tân Phú, HCM
DT: Ngang 8m dài 8m, 51m².
Nhà 1 trệt 1 lầu 3PN.
Ngay chợ vải. Gần Nguyễn Sơn. Phú Thọ Hòa.
Kinh doanh mua bán.
Giá 6,3 tỷ bớt lộc.
Liên hệ SĐT .
Emerald - Celadon City, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM
-Diện tích: 74m² - 2pn-2wc
-Gía: 5.8 Tỷ [ 102%]