Mua bán nhà đất tại Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hẻm 10m 110/ tô hiệu thông lũy bán bích ~63tr/m2
3
34 tỷ 532 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Tô Hiệu, P.Hiệp Tân, Q.Tân Phú, HCM

Vị trí hẻm nhựa 10m 110/ Tô hiệu thông qua Lũy Bán Bích.
Diện tích 10x42m nở hậu 24m công nhận 532m².
Giá 34 tỷ TL (khoảng 63tr/m²).
Hiện trạng nhà cấp 4 đang làm kho.
.
Quỹ đất lớn 882m² mt kênh tân hóa, tân phú  đoạn trịnh định trọng siêu đẹp. giá chưa đến 100tr/m²
3
Thỏa thuận 882 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Kênh Tân Hóa, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

QUỸ ĐẤT LỚN KÊNH TÂN HÓA ĐÃ HỢP THỬA GIÁ CHỐT cực kì tốt cho nhà đầu tư.

Mặt tiền Kênh Tân Hóa gần trục Trịnh Đình Trọng (đoạn sung, dân cư đông, hạ tầng hoàn thiện).

Thông tin:
2 thửa đã hợp thành 1 sổ hồng duy nhất - tổng 882m²
Pháp lý sạch sang tên nhanh
Quỹ đất lớn hiếm trên tuyến

Giá trị đầu tư:
Giá/m² cạnh tranh hơn so với đất chia lô nhỏ khu vực CHƯA ĐẾN 100 triệu/m²
Dễ quy ...
Khan hiếm| khuân đất siêu hiếm mt cầu xéo q. tân phú| dt 32x35m| ctxd cao tầng| 95 tỷ
3
95 tỷ 1076 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Cầu Xéo, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM

Bán nhà siêu hiếm mặt tiền Cầu Xéo - Q. Tân Phú.
* Thông tin chi tiết:
- Địa chỉ: MT Cầu Xéo, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.
- Diện tích: 32 x 35m. Công nhận: 1076m².
- Hiện trạng: Nhà cấp 4.
- Vị trí đẹp nằm gần Tân Kỳ - Tân Quý.
- Giá bán: 95 tỷ TL.

Đừng bỏ lỡ cơ hội hiếm có để sở hữu tải sản tốt nhất khu vực!

* Liên hệ ngay Thảo Trần_BĐS Saigon.
Hot mt lũy bán bích 15x40m nở hậu, dtcn 850m2 giá 78 tỷ còn tl
3
78 tỷ 850 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lũy Bán Bích, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Người đăng: Tuấn (12 tin đăng)
Hot MT Lũy Bán Bích 15x40m nở hậu, giá 78 tỷ còn TL.
Bán nhà mặt tiền đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú.
- Diện tích: 15m x 40m, nở hậu 30m.
- Diện tích công nhận sau khi trừ lộ giới còn 850m².
- Hiện trạng: Đất đã lên thổ cư 100%.
- Đang cho thuê 120tr/th.
- Đất đẹp, vị trí quá tốt, tiện làm kho xưởng, hoặc xây dựng mới làm tòa nhà, nhà hàng, trường học...
- Gía bán 78 tỷ, còn ...
Bán gấp nhà góc 2mt lũy bán bích, quận tân phú, d 20 x 55, ctxd 20 tầng, chỉ 205 tỷ siêu hot
3
205 tỷ 1069 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đường Lũy Bán Bích, P.Tân Thới Hòa, Q.Tân Phú, HCM

SIÊU PHẨM GÓC 2 MẶT TIỀN LUỸ BÁN BÍCH TÂN PHÚ

Địa chỉ: 88 Luỹ Bán Bích, P. Tân Thới Hoà, Q. Tân Phú

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 20m x 55m
Công nhận: 1.069,7m²
Kết cấu: 3 Tầng

Thông số phát triển dự án:

Giấy phép xây dựng: 20 Tầng
Mật độ xây dựng: 60%
Hệ số sử dụng đất: 8.0

Giá bán: CHỈ 205 TỶ ( Chốt nhanh cho khách thật và thiện chí )
LH ; Lộc ( CÓ ZALO )

Tài sản tọa lạc trên ...
Ngang gần 16m 2 mặt tiền vườn lài, p. phú thọ hoà, tân phú  15.7x50m (776m)  giá 83 tỷ
5
83 tỷ 776 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Vườn Lài, P.Phú Thọ Hòa, Q.Tân Phú, HCM

Bán nhà 2 MT Vườn Lài, Tân Phú - diện tích lớn 776m².
- Địa chỉ: 17 Vườn Lài, P. Phú Thọ Hoà, Q. Tân Phú.
- Diện tích: 15,7m x 50m. CN: 776m².
- Kết cấu: Nhà cấp 4, hẻm sau 6m ôtô tránh nhau.
- Nằm ngay ngã tư Luỹ Bán Bích & Vườn Lài, kế bên Quỹ đất xây chung cư, phù hợp xây VP, CHDV, cao tầng, lộ giới 20m.
- Pháp lý cá nhân.
Giá bán: 83 tỷ TL (đơn giá ~110 triệu/m²).
Giảm sốc 107 còn 72.5 tỷ mặt tiền kênh tân hóa gần đầm sen tân phú
4
72.5 tỷ 882 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Kênh Tân Hóa, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Giảm sốc 107 còn 72.5 tỷ mặt tiền Kênh Tân Hóa gần Đầm Sen Tân Phú.

Diện tích: 12.47m x 50m - Công nhận: 882.6m², khuôn viên gần 1100m².

Nở hậu: 36.54m cực đẹp.

Kết cấu: Trệt + lửng - Sàn: 745.9m².

Mặt tiền đường 30m, vị trí trung tâm.

Giá ~ 82,144 triệu/m².

HĐT cũ: 118tr/tháng (hiện nhà trống).

Pháp lý: SHCC.

PHÙ HỢP: Xây CHDV, Nhà Hàng, Cf Sân Vườn, khách sạn...

Giá bán gấp: 72.5 tỷ ...
Mặt tiền bình long. dt 11mx46m, gần văn cao. đoạn đẹp, kinh doanh sung túc. giá 54tỷ tl
6
54 tỷ 506 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đường Bình Long, P.Phú Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Mặt tiền Bình Long vị trí đẹp đoạn kinh doanh sầm uất. Được xây dựng cao tầng. Thuận tiện tòa nhà, biệt thự, khách sạn...

- Diện tích: 11mX46m. Đúc 2lầu. Không lỗi phong thủy. Sổ vuông vắn.

- Chủ quyền pháp lý đầy đủ.

- Giá 54 tỷ TL.

Liên hệ: Nhân Võ
Cập nhật nhà mới liên tục - https://bdsnhanvo.vn
Bán nhà 2mt, lê trọng tấn, quận tân phú, dt 22 x 59m, ctxd cao tầng, chỉ 145 tỷ siêu hot
4
Thỏa thuận 2323 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đường Lê Trọng Tấn, P.Tây Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Bán nhà mặt tiền Lê Trọng Tấn Bình Tân.

Mặt tiền Lê Trọng Tấn, Quận Tân Phú.
22 x 59m | Nở hậu 53m | CN: 2.323 m².
Quy hoạch: Xây hầm + 10 tầng (trình sở có thể cao hơn).
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.

GIÁ CHỈ 145 TỶ

LH : LÔC ( CÓ ZALO )

Điểm mạnh nổi bật:
Mặt tiền lớn nở hậu hiếm, phù hợp xây building, căn hộ, trung tâm thương mại.
Giá chốt tốt so khu vực, dư địa tăng giá & khai thác cao.
Siêu phẩm giảm 50% | mt kênh tân hóa p. hòa thạnh q. tân phú| dt 13x50| ctxd hẩm+ 6 tầng| 70 tỷ
3
70 tỷ 883 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Kênh Tân Hóa, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Bán Nhà Mặt Tiền Kênh Tân Hóa, P Hòa Thạnh, Q Tân Phú

*** Thông tin chi tiết:
- Diện tích : 12.47m x 50m NH : 36,54m (CN : 882,6 m² )
- Kết cấu : Trệt + Lửng
- HĐT : 118 tr/ tháng ( có thể lấy được nhà
- Pháp Lý: SHCC
- Giá bán :120tỷ về 110 tỷ TL về 70 tỷ

*** Liên hệ ngay Thảo Trần_BĐS Saigon
Bán nhà nguyễn hữu tiến 3100m²  3 mặt tiền  thu 200tr/tháng  tân phú  giá 210 tỷ
3
210 tỷ 3100 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Hữu Tiến, P.Tây Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Người đăng: Lam Anh (1 tin đăng)
- Địa chỉ: Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh.
- Diện tích: 3100m².
- Kết cấu: Nhà cấp 4, 3 mặt tiền (1 mặt tiền đường lớn, 2 mặt hẻm xe tải 8m và 6m).
- Đang cho thuê 6 mặt bằng + sân pickleball + 3 căn nhà, dòng tiền hơn 200 triệu/tháng.
- Gần chợ, Đại học Công Thương, siêu thị, sân bay.
- Giá: 210 tỷ.
Bán căn góc duy nhất the glen 6*19 3 mặt tiền,  gia tốt nhất tt 38tỷ  đang cho thue 70tr/tháng.
6
37 tỷ 560 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Glen - Celadon City, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM

* Căn góc rẻ nhất hiện tại nhà phố The Glen Celadon City - Mua trực tiếp chủ đầu tư.
- Hàng độc quyền toàn khu chỉ có 18 căn góc.
- Diện tích 560m² (ngang 6*19).
- Ban công rộng đến 7m.
- Căn góc còn lại duy nhất CĐT vị trí siêu đẹp: 3 mặt tiền, mặt trước mặt sau đều chính diện công viên rộng mát và thoáng.
- Gía bán full 102% bao gồm sổ hồng: 38,000,000,000
- Đang co hợp đồng thue sẵn ...
Bán nhà mặt tiền kênh tân hóa  gần đầm sen, ngay âu cơ. đoạn thẳng, 1015m2, chỉ 79 tỷ
5
79 tỷ 1015 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Kênh Tân Hóa, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Nhà mặt phố Đường Kênh Tân Hóa, Phường Tân Phú, Hồ Chí Minh (cũ: Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh).
+ Diện tích sử dụng 1015m² công nhận 883m², Full thổ cư.
+ Ngang 12.5m x 38m nở hậu 20mx28m.
+ Hiện đang làm nhà xưởng trần cao, sản xuất.
+ Đặc biệt, phong thủy tốt, phù hợp cho gia đình và kinh doanh.
+ Đáp ứng đa dạng công năng của anh chị: Chdv, khách sạn, buiding văn phòng, công ty, nhà xưởng,...
+ ...
81 triệu/m2 tân phú mặt tiền bằng giá hẻm 13x50m siêu nở hậu 89 tỷ về 72 tỷ chốt
3
72 tỷ 883 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Kênh Tân Hóa, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Mặt tiền Kênh Tân Hóa, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú

- Diện tích : 13m x 50m NH : 36m
- Kết cấu : Trệt + Lửng
- HĐT : 120 triệu/ tháng ( có thể lấy được nhà
- Pháp Lý: SHCC
- Giá bán : 85 tỷ xuống còn 72 tỷ Chốt

Liên hệ: - Thái Vân - xem nhà và làm việc chính chủ
Bán nhà lũy bán bích 1.412m²  mặt tiền ngang 25m  thu 3.6 tỷ/năm  tân phú  giá 220 tỷ
3
220 tỷ 1412 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lũy Bán Bích, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

- Địa chỉ: Đường Lũy Bán Bích, Phường 13, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
- Diện tích: 1.412m²
- Kết cấu: 1 lầu
- Mặt tiền ngang 25m, dòng tiền khai thác 3.6 tỷ/năm
- Kết nối nhanh Âu Cơ - Lũy Bán Bích, giáp Tân Bình
- Phù hợp nhà đầu tư giữ tài sản, doanh nghiệp làm trụ sở, khai thác building cho thuê, xây tòa nhà văn phòng hoặc chung cư cao cấp
- Giá: 220 tỷ
Người đăng: Trần (6 tin đăng)
Siêu quỹ đất 36x50m CN gần 900m² mặt tiền Tân Phú giáp Q11 Tân Bình.

Không phải sản phẩm so sánh.
Đây là quỹ đất hiếm quy mô lớn gần như không còn trong nội đô Sài Gòn.

Vị trí chiến lược giáp 3 Quận Tân Phú Q11 Tân Bình.
Khu dân cư hiện hữu, kinh doanh sầm uất.
Kết nối nhanh các trục lớn di chuyển thuận tiện mọi hướng.
Vị trí cực kỳ phù hợp phát triển dự án quy mô.

Thông tin không có đối ...
Chính chủ cần thanh lý nhanh nhà gần 3000m2  thích hợp xây chdv hoặc building
3
210 tỷ 2892 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Hữu Tiến, P.Tây Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Chính chủ cần thanh lý nhanh nhà gần 3000m² - thích hợp xây CHDV hoặc building.