Mua bán nhà đất tại Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Căn hộ dịch vụ cao cấp, dòng tiền ổn  gần luỹ bán bích  hoà bình  4 x 15  4 tầng  chỉ 8.6 tỏi
8
8.6 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
7 7

Đường Trần Văn Cẩn, P.Phú Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Người đăng: Liêm (16 tin đăng)
Căn hộ dịch vụ cao cấp, dòng tiền ổn - gần Luỹ Bán Bích - Hoà Bình - 4 x 15m - 4 tầng - chỉ 8.6 tỏi.

Mô tả. + Nhà kết cấu 4 tầng, ban công trước, gồm 7 PN khép kín, full nội thất đầy đủ tiện nghi.

+ Hẻm xe hơi đậu cửa, thông thoáng, dân trí, đầy đủ tiện ích.

+ Nhà đang cho thuê full Phòng với thu nhập lên tới 40tr/ tháng.

Liêm chính chủ: .
Siêu phẩm tân phú vị trí vip gần cụm đại học dòng tiền ổn định chỉ 9.5 tỷ
6
9.5 tỷ 90 m²
Nhà Riêng
8 8

Đường Hồ Đắc Di, P.Tây Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Vị trí đắc địa gần khu Hồ Đắc Di Nguyễn Hữu Dật, sát cụm Đại học Công Thương khu vực cực kỳ sầm uất, nhu cầu thuê cao quanh năm.
Hẻm xe hơi, ô tô ngủ trong nhà thoải mái.
Diện tích: 90m không gian rộng rãi, hiếm trong khu vực.
Kết cấu: 3 tầng kiên cố.
Công năng tối ưu:
3 phòng gia đình ở riêng tư.
4 phòng cho thuê dòng tiền đều đặn mỗi.
Biệt thự đường lê thúc hoạch, p.phú thọ hoà, tp.hcm 16x9m, đúc 2 lầu, sân thượng. giá 30.9 tỷ
5
30.9 tỷ 143 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Thúc Hoạch, P.Phú Thọ Hòa, Q.Tân Phú, HCM

Người đăng: Thư (22 tin đăng)
Biệt thự mặt tiền đường Lê Thúc Hoạch, P.Phú Thọ Hoà, Tp.HCM (Quận Tân Phú cũ)
- Diện tích: 16x9m, hết lộ giới
- Hiện trạng 2 lầu, sân thượng. Nội thất cao cấp, mảng xanh, sân đậu xe hơi đầy đủ.
- Đường 30m, hẻm hông 10m thông, sạch đẹp.
Giá: 30.9 tỷ thương lượng
Giảm 400tr bán căn hộ cao cấp  khu ruby celadon city, tân phú, shr  giá 5,2 tỷ
5
5.2 tỷ 93 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Ruby - Celadon City , P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM

Bán căn hộ cao cấp - khu Ruby Celadon City, Tân Phú, SHR - Giá 5,2 tỷ. Vị trí: Đường Bờ Bao Tân Thắng, P. Sơn Kì, Tân Phú.

Diện tích: 93,43 m².

Kết cấu: 3PN, 2WC, 1 phòng kho.

Pháp lý: Sổ hồng đầy đủ.

Thang máy tiện di chuyển.

Tiện ích:

Kết nối nhanh Trường Chinh, Tân Kỳ Tân Quý, Lũy Bán Bích.

Thuận tiện di chuyển Tân Bình, Bình Tân, Quận 11.

Giá bán: 5,2 tỷ.
Bán nhà hẻm xe hơi 8m quay đầu thoải mái ngay big c nguyễn sơn .q tân phú 4x23m 1 lầu giá  8,7 tl
3
8.7 tỷ 92 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Sơn, P.Phú Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Người đăng: A Toàn (3 tin đăng)
BÁN NHÀ HẺM XE HƠI 8M QUAY ĐẦU THOẢI MÁI
Gần Big C Nguyễn Sơn khu vực sầm uất
Cách Ủy Ban Nhân Dân Quận Tân Phú chỉ vài phút
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 4 x 23m (nở hậu đẹp)
Kết cấu: 1 lầu
Hẻm trước nhà: 8m xe hơi quay đầu thoải mái
Khu dân trí cao, an ninh, tiện ích đầy đủ
Giá bán: 8.7 tỷ
Thương lượng cho khách thiện chí
Lê đình thám  tân phú 4 tầng sân thượng  4 x 17m(66m2) 4pn giá 7.68 tỷ.
7
7.68 tỷ 66 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Lê Đình Thám, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM

Người đăng: Hiệp (19 tin đăng)
Hẻm ô tô bê tông sạch cách mt 25m , không lộ giới, không quy hoạch, sổ đang gửi bank 2 tỷ.
Nhà 4 Tầng btct kiên cố - 4pn , 5wc, phòng thờ và st trước sau rộng.
Dt: 4 X 17M(CN 66M2).
Khu dân trí, tiện ích xung quanh đầy đủ.
Sổ vuông đã hoàn công.
Chdv tân phú, tòa nhà 8 tầng, 95 phòng, 600m2, kế bàu cát, k300,khu vực luôn hút sinh viên, nv vp
6
135 tỷ 600 m²
Nhà Đất Khác
95 95

Đường Thoại Ngọc Hầu, P.Phú Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

SIÊU PHẨM HIẾM CÓ CHDV MẶT TIỀN NGAY ÂU CƠ & THOẠI NGỌC HẦU, TÂN PHÚ 93 PHÒNG THU NHẬP 550TR/THÁNG 8 TẦNG - 600M(10 x 60) - THANG MÁY - GIÁ 135 TỶ:
- Diện tích: 600m (10m x 60m) DT Sàn 2700m khu đất cực lớn hiếm có Kết cấu:
+ Tòa nhà 8 tầng 93 phòng căn hộ dịch vụ khai thác ổn định. 1 hầm. 7 Tầng.
+ Mỗi tầng 14 Phòng, tầng 8 thiết kế penthouses
- Mặt tiền: Đường lớn, vị trí đẹp ...
Vip, hxh ô tô vô nhà đường lưu chí hiếu  tân phú phú dt 75m giá chào 7,7 tỷ
3
7.7 tỷ 75 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Lưu Chí Hiếu, P.Tây Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

VIP, HXH, Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ ĐƯỜNG LƯU CHÍ HIẾU - TÂN PHÚ
Đường nhựa 6m thông, KHÔNG lộ giới, khu nhà cao tầng, vị trí đẹp

THÔNG SỐ:
Diện tích: 75m (4 x 19)
Giá chào: 7,7 tỷ

MÔ TẢ:
+ Kết cấu: Nhà cấp 4, gồm; trệt, lửng. Nhà cũ tiện xây mới theo ý
+ Khu được xây dựng trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng
+ Hẻm xe hơi, thông thoáng, thuận tiện di chuyển các ngả như Trường Chinh, KCN Tân Bình...

*** Pháp ...
Dt 5x15, Tân Phú - Chủ ngộp sắp tắt thở chỉ 4đ
Hẻm 3m , nhà 2 tầng , Công nhận đủ , sổ riêng
B042  mặt tiền kinh doanh đa ngành, đường nhựa 30m, ngang 4.2 x 23m, c4, chỉ 16 tỷ hơn
3
16.6 tỷ 105 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Lê Trọng Tấn, P.Tây Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

B042 - MẶT TIỀN KINH DOANH ĐA NGÀNH, ĐƯỜNG NHỰA 30M, NGANG 4.2 X 23M, C4, CHỈ 16 TỶ HƠN

BÁN NHÀ mặt tiền LÊ TRỌNG TẤN, dt 105m², ngang 4.2 x 23m Phường TÂY THẠNH, TÂN PHÚ

Hiện trạng: nhà sử dụng tốt, tiện vừa ở vừa kinh doanh hoặc xây mới
Vị trí vàng ngay Mặt tiền Lê Trọng Tấn tuyến đường sầm uất, lưu lượng xe đông đúc, Phù hợp mở shop, văn phòng Công ty , spa, showroom Gần KCN Tân Bình, ...
Bán gấp nhà 3 tầng  khu biệt thự adc  4.25x22m2  gần ubnd tân phú
3
9.25 tỷ 92 m²
Nhà Riêng
3

Đường Lũy Bán Bích, P.Phú Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

+ Diện tích: 4.25x22m². Nở hậu - Giá 9. tỷ.

+ Hiện trạng: 3 tầng. 3 PN. Nhà mới ở ngay.

+ Hẻm xe hơi vào nhà. Cách MT chỉ 40m.

+ Vị trí: Khu ADC toàn biệt thự cao cấp. Thông thoại Ngọc Hầu x Lũy Bán Bích.

+ Sổ chính Chủ - mua bán nhanh.

Liên hệ ngay: EM THẮNG NHÀ PHỐ xem nhà miễn phí 24/7.
Trệt centery 96m2  2pn 2wc nhà trống (sẵn hđ thuê) giá 8ty7
13
8.7 tỷ 96 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Diamond Centery Celadon City, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM

Nếu anh chị thích sự tiện lợi, không cần lên xuống thang máy thì căn hộ trệt là sự lựa chọn thích hợp

Xem nhà anh chị alo em ạ - Cẩm Tươi

Mã căn: C2.0.x

- Từ sảnh đi vào cửa an ninh là tới, cực kỳ thuận tiện để lấy đồ hay ra khu tiện ích
- DT: 96m², 2PN 2WC
- Nhà bàn giao NTCB chủ đầu tư
- Sẵn hợp đồng thuê cho khách mua đầu tư
- Giá bán 8ty7
- Giá bán bao gồm ô xe định danh dưới ...
Chính chủ bán nhà mặt tiền kinh doanh đường đỗ nhuận p sơn kỳ quận tân phú 70m2 1 lửng 2 lầu st
12
9.5 tỷ 70 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Phố Đỗ Nhuận, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM

Bán nhà mặt tiền kinh doanh đường Đỗ Nhuận P Sơn Kỳ Quận Tân Phú 9.5 tỷ
DT : 4 x 17,5m
Công Nhận : 70m2
Hiện Trạng : 1 trệt 1 lửng 2 lầu st
DTSD :237m2
Mặt tiền đường Kinh doanh 12m kế chợ Sơn Kỳ Ngay Trường Quốc Tế Celadon đang khởi công tiềm năng tăng giá cực kì cao
Pháp lý : sổ hồng
Giá bán : 9.5 tỷ TL
LH coi nhà : Đức Quang
Chậm là mất! 9,2 tỷ140 triệu/1m2 mtkd 4 tầng đẹp phường tân thành dt 4,1x18m kinh doanh ngay!
9
9.21 tỷ 66 m²
Nhà Mặt Tiền
4 5

Đường Nguyễn Xuân Khoát, P.Tân Thành, Q.Tân Phú, HCM

Người đăng: Oanh (19 tin đăng)
Bán gấp nhà mặt tiền Phường Tân Thành - Tân Phú với giá tốt chỉ 143tr/1m² - nhà 4 tầng.

Diện tích 4,1m x18m 66m².
Nhà 4 tầng: 1 trệt - 3 lầu - Lầu ST.
Nhà gồm 4PN - 5WC. Tiện quý anh chị kinh doanh, sử dụng ngay.

Siêu vị trí.
- Vị trí: Mặt tiền đường 10m, khu vực an ninh dân trí cao.
- Bán kính 500m đầy đủ tiện ích.
- Chỉ 200m là trục đường Lũy Bán Bích, gần chợ Tân Phú, trường THCS Võ Thị Sáu, ...
Bán shophouse melody residences vị trí kinh doanh đẹp.  0938 990 ***
5
9 tỷ 270 m²
ShopHouse
4 4

Melody Residences 16 Âu Cơ, P.Tân Sơn Nhì, Q.Tân Phú, HCM

Bán shophouse Melody Residences vị trí kinh doanh đẹp.

Shophouse tầng trệt khu căn hộ Melody Residences khu dân cư đông đúc.

Diện tích rộng, mặt bằng đẹp, thuận tiện mở cửa hàng, văn phòng, café, spa.

Vị trí ngay khu dân cư sầm uất, lượng cư dân ổn định.

Lưu lượng người qua lại cao tiềm năng kinh doanh tốt.

1 trệt, 1 lầu, 270m².
(210m² + 60m² gác chủ làm thêm).

Giá 9 tỷ.

Pháp lý rõ ...
Bán căn hộ 2pn2wc, 70m2 full nội thất c/c melody residences tân phú giá tốt  0938 990 ***
6
3.85 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Melody Residences 16 Âu Cơ, P.Tân Sơn Nhì, Q.Tân Phú, HCM

Bán căn hộ MELODY RESIDENCES TÂN PHÚ

Căn hộ :

Tiện ích : hồ bơi ,khuôn viên , sân chơi trẻ em , siêu thị , ........

: 2pn2WC, 70m² , full nội thất

Công chứng nhận nhà ngay

Gía tốt Lh: xem nhà
Bán căn hộ 2pn melody residences  giá hấp dẫn, vị trí đẹp .  0938 990 ***
8
3.8 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư

Melody Residences 16 Âu Cơ, P.Tân Sơn Nhì, Q.Tân Phú, HCM

BÁN CĂN HỘ 2PN MELODY RESIDENCES GIÁ HẤP DẪN, VỊ TRÍ VÀNG

Địa chỉ : 869 Âu Cơ P.Tân Sơn Nhì, TPHCM