Mua bán nhà đất tại Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh giá 7 tỷ đến 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Tin thật, bán nhà mặt phố đặng minh trứ, tân bình 85m2 lô góc giá chỉ 8.8 tỷ. ô tô tránh, xây chdv
4
8.5 tỷ 84 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Đặng Minh Trứ, P.7, Q.Tân Bình, HCM

Trước chủ bán giá 9.5 tỷ nay cần tiền bán gấp hạ chào hẳn 1 tỷ giở giá chỉ còn 8.8 tỷ.
100 triệu/m² quận Tân Bình, lô góc, lại mặt tiền, ở Phường 7 nữa chớ. Kiếm không có ra căn thứ 2 đâu à anh chị em.
+ Diện tích 84m² ngang 5.6m nở hậu 7.5m dài 13.5m.
+ Nhà cấp 4 có thể xây hầm + 5 tầng để giá trị cho thuê cao.
+ Mặt tiền Đặng Minh Trứ - Khu Bàu Cát trung tâm Quận Tân Bình. Sát Quận Tân Phú, ...
Bán nhà bùi thế mỹ 84m2 nở hậu  sẵn thang máy  chỉ hơn 8tỷ
6
8.4 tỷ 84 m²
Nhà Riêng

Đường Bùi Thế Mỹ, P.10, Q.Tân Bình, HCM

BÁN NHÀ 84M2 NỞ HẬU - SẴN THANG MÁY - CHỈ HƠN 8TỶ
Chính chủ cần bán gấp căn nhà tâm huyết sát ngay quận 10 Bùi Thế Mỹ, Phường 10 với các thông số cực kỳ lý tưởng
Khuôn đất đẹp: 84m² (4.2m x 17m, nở hậu 5.7m), phong thủy cực tốt.
Sẵn form nhà lớn: 3 tầng BTCT kiên cố, hiện trạng đang có 5 phòng ngủ , 4WC. Không gian cực thoáng, cực dễ dàng cải tạo ngăn thêm phòng
Hạ tầng sẵn có: Đã trang bị sẵn ...
Bán căn hộ 3 phòng ngủ tại chung cư Sky Center 5B Phổ Quang.
--------------------------------------------------
- Diện tích: 97m² - 3PN, 2WC.
- Giá bán: 8,3 tỷ bao thuế phí.
- Căn hộ full nội thất.
- Tiện ích nội khu: Hồ bơi, gym, siêu thị, café, khu vui chơi.
- Tiện ích ngoại khu:
+ Gần công viên Gia Định, công viên Hoàng Văn Thụ,...
+ Cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 500m, gần các trục đường chính ...
Nhà mặt tiền c12  gần nhà ga t3  khu vực hiếm nhà  dt 4 * 12  giá 9.99 tỷ nhỉnh
3
9.99 tỷ 35 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường C12, P.13, Q.Tân Bình, HCM

Nhà mặt tiền đường C12 Quận Tân Bình - rất gần nhà ga T3 - Hoàng Hoa Thám - Nhất Chi Mai - Cộng Hòa - Trường Chinh

Thông tin chính:

Diện tích: 4 X 12 m sổ vuông đẹp

Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu (2 tầng)

Giá bán: nhỉnh - 10.3 tỷ thương lượng

Vị trí: mặt tiền đường C12, Phường Tân Bình gần khu Quân đội, cách nhà ga T3 khoảng ~200 m, giao thông thuận tiện, gần sân bay Tân Sơn Nhất và các tiện ích ...
Bán nhà 5 tầng btct hẻm xe hơi, trương công định trường chinh, phường 14, tân bình, chỉ 9.8 tỷ