Mua bán nhà đất tại Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh giá 5 tỷ đến 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Ngộp hxh lạc long quân  bảy hiền 4x15m, 2 tầng vuông vức
5
6.66 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Lạc Long Quân, P.11, Q.Tân Bình, HCM

Vị trí Bảy Hiền - Lạc Long Quân ngay chợ Tân Bình, 4x15m, DT 54.8m², hẻm xe hơi VF3, 2 tầng pháp lý chuẩn, không lỗi nhỏ.
Liên hệ: Trần Quang xem nhà (không tiếp MG trung gian).
Bán nhà, hxh, 2 tầng, 3 pn, 5 x 16m, giá nhỉnh 6 tỷ, phan huy ích, p15, tân bình
4
6.4 tỷ 76 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Phan Huy Ích, P.15, Q.Tân Bình, HCM

- Cần Bán Gấp, 2 Tầng, 3PN, HXH, 76M2, Giá Chỉ 6.4 tỷ
- Đ. Phan Huy Ích, P15, Tân Bình
- Kết Cấu : Trệt 1 lầu, 3pn khu an ninh dân trí cao, hàng xóm thân thiện
- Hẻm xe hơi, gần Trung Tâm Thương Mại, emart, Metro, Nhà Ga T3, Sân Bay TSN
- Sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ
- Gọi ngay . Bđs Thành Trung, xem nhà thực tế
- 344.HVN
Bán nhà hẽm 2 sẹc đường âu cơ, giá 5,25 tỷ
16
5.25 tỷ 32 m²
Nhà Riêng
2 3

Đường Âu Cơ, P.10, Q.Tân Bình, HCM

HOA HỒNG 60TR THÂN GỞI ACE

TÂN BÌNH SỔ CHUẨN GIÁ MỀM

536/40/20 Âu Cơ, P.10
32.85m² sàn 95.66m²

Trệt + 2 lầu + sân thượng
Trệt: PK + bếp
2 PN
3 WC
Sân thượng

Sổ hồng riêng hoàn công đủ
Đất ở đô thị, sử dụng lâu dài

Nhà gọn đẹp ở ngay

5.25 tỷ (TL)

Mr Duy
Bán nhà ngang lớn 5m tại trần mai ninh, 5.2 x 10.3m  1 lầu, cách mt 20m, gần chợ bà hoa, 6.5 tỷ tl
11
6.5 tỷ 53 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Trần Mai Ninh, P.12, Q.Tân Bình, HCM

Chính chủ thiện chí bán nhà tại Đường Trần Mai Ninh, Phường Bảy Hiền, Hồ Chí Minh, trước đây Phường 12, Hồ Chí Minh.

- Diện tích: 5.2 x 10.3m, công nhận 53m².

- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu BTCT kiên cố, LG 8m được phép xây cao tầng: 1 Trệt 1 Lửng 3 Lầu Sân Thượng.

- Hẻm trải nhựa sạch sẽ, thông thoáng.

- Nhà hiện tại đang cho thuê 10tr/tháng.

- Vị trí: Hẻm an ninh cách mặt tiền 20m, gần chợ Bà ...
Cần bán nhà âu cơ dt 5x13, 1 lửng, sẵn hợp đồng thuê, phường bảy hiền (p10, quận tân bình cũ)
3
Cần bán nhà Âu Cơ, phường Bảy Hiền, TP. Hồ Chí Minh (phường 10, quận Tân Bình cũ).
+ Diện tích: 5x13 CN 63m².
+ Kết cấu: 1 trệt 1 lửng cũ.
+ Đang sẵn hợp đồng thuê, thích hơp mua làm tài sản, đầu tư lâu dài.
+ Nhà cũ thích hợp xây dựng mới, để ở, làm căn hộ dịch vụ,...
+ Giá: 5.8 tỷ thương lượng.
+ Liên hệ: em Phượng hỗ trợ xem nhà miễn phí.
Cam kết thông tin đúng - tránh mất thời gian của quý ...
Mặt tiền 4m bùi thị xuân tân bình  xe hơi vào tận nhà  thuận tiện kinh doanh chỉ 5.5 tỷ
7
5.5 tỷ 20 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Bùi Thị Xuân, P.3, Q.Tân Bình, HCM

Chính chủ cần bán gấp

MẶT TIỀN 4M BÙI THỊ XUÂN TÂN BÌNH - XE HƠI VÀO TẬN NHÀ - THUẬN TIỆN KINH DOANH -CHỈ 5.5 TỶ

- Vị trí cực đẹp, thông nhanh ra Phạm Văn Hai và Trường Sa kênh Nhiêu Lộc
- Kết cấu 2 tầng gồm 2PN, thiết kế đẹp dọn vào ở ngay
- Mặt tiền rộng 4m, xe hơi vào tận nhà thuận tiện di chuyển

*** Ưu điểm nổi bật:
- Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh đa ngành nghề
- Khu vực sầm uất, ...
Bán hoặc cho thuê (thuê giá 16 tr)căn hộ 75m2 tại sky center, giá cực chất 6 tỷ, 2pn, 2wc, hcm
11
Người đăng: Lan Anh (2 tin đăng)
Căn hộ chung cư tại Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường Tân Sơn Hòa, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh) mang đến không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích vượt trội. Căn hộ có diện tích 75m² với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình ở hoặc các chuyên gia làm việc tại trung tâm thành phố.

- Diện tích 75m², thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống.
- 2PN rộng ...
Cần bán căn 2pn/2wc tầng trung view thoáng, nội thất đầy đủ, giá 5.980 tỷ the botanica
7
5.98 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Botanica, P.2, Q.Tân Bình, HCM

[ BÁN NHANH NHÀ ĐẸP]

Diện tích: 73m² - 6 tỷ Bao hết phí , giá nhận nhà : 5.980 tỷ

Căn hộ cao cấp THE BOTANICA

- Địa chỉ : 104 Phổ Quang, Tân Bình

- Diện tích: 73m²( tim tường) thiết kế 2PN. 2WC.

- Tầng cao thoáng, nhà mới sạch sẽ .

- Tiện ích : Hồ bơi, GYM, BBQ, Sân chơi trẻ em.
- Chủ đầu tư NOVALAND

Liên Hệ: Yến xem nhà ngay nhé ( zalo/phone)
Giá 81tr/ m2  tân bình, hxh, ngang 4,2x15  nở hậu 4,5m, nhà c4, 66m2, nhích 5tỷ
4
5.39 tỷ 66 m²
Nhà Riêng

Đường Bàu Cát, P.10, Q.Tân Bình, HCM

Nhà 1 trệt 1 lửng. Có khoảng sân trước nhà rộng 12m².
Diện tích: 4.2x15 nở hậu 4.5 - 66m².
Nhà đang cho thuê 6tr/tháng, sửa lại hoặc xây mới 5 tầng làm căn hộ dịch vụ cho thuê thu nhập cao.
Bán ch sky center 2pn, 2wc,dt 75m,đầy đủ nội thất giá 6 tỷ.cho thuê giá 16tr
20
6 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sky Center, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Người đăng: Lan Anh (2 tin đăng)
Căn hộ chung cư tại Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường Tân Sơn Hòa, Hồ Chí Minh (cũ: Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 75 m², căn hộ này sở hữu:

+ 2 phòng ngủ rộng rãi +
+ 2 phòng tắm tiện nghi +
+ Phòng khách thoáng đãng +
+ Nội thất đầy đủ, hiện đại +
*Giá cho thuê 16 tr
Giá bán chỉ 6 tỷ VND, ...
Bán gấp!!! căn hộ 2pn và 2wc, 67m2, giá bán 5ty850, bao phí sang tên   0901 632 ***
3
5.85 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Botanica Premier, P.2, Q.Tân Bình, HCM

CẦN BÁN CĂN HỘ BOTANICA PREMIER THÁP A, căn hướng thoáng mát mẻ trong lành, căn góc

Chi tiết
- Diên tích : 67m2
- Giá bán căn hộ : 5ty850 bao sang tên cho chủ mới
- Vị trí đẹp, căn góc riêng tư tuyệt đối, hướng đón gió chiều mát mẻ
- Nội thất đầy đủ tiện nghi

Đ.c: 108 Hồng Hà, Phường Tân Sơn Hoà, TP HCM

Liên hệ xem nhà liền Em Huyền
Bán nhà hẻm 4m âu cơ, p bảy hiền. dt 5x12,5m  cấp 4  giá 5.5 tỷ
3
5.5 tỷ 62 m²
Nhà Riêng

Đường Âu Cơ, P.10, Q.Tân Bình, HCM