Mua bán nhà đất tại Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh giá 10 tỷ đến 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
**bán nhà mặt tiền tân hải, phường 13, tân bình (4*15) 3 tầng, chỉ 13 tỷ, khu vip ngay etown
5
13 tỷ 60 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Đường Tân Hải, P.13, Q.Tân Bình, HCM

Bán nhà mặt tiền đường Tân Hải, phường 13, quận Tân Bình, khu VIP ngay Etown

- DT: 4 x 15m, CN 60m², DT sử dụng 199m².
(vuông vức, không tóp hậu, không lộ giới, không lỗi phong thủy.)

- HT: 1 trệt 2 lầu, gồm 4 phòng ngủ, 3 WC, thiết kế chuẩn châu Âu, xách vali vào ở ngay.

- Vị trí: Mặt tiền đường tiện kinh doanh, gần Etown Cộng Hòa, Lotte Mart, khu VIP văn phòng, giao thông thuận tiện qua ...
Bán nhà hẻm 373 lý thường kiệt, phường 8, tân bình (6*16) 2 tầng hơn 11 tỷ, khu chợ ông địa
5
11.5 tỷ 110 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Thành Mỹ, P.8, Q.Tân Bình, HCM

Bán nhà hẻm 373 Lý Thường Kiệt, phường 8, quận Tân Bình - nở hậu tài lộc, gần chợ Ông Địa.

- DT: 6 x 16m, nở hậu gần 11m - công nhận 110m², tổng DTSD 179m², sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn.

- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu đúc giả - hiện trạng còn 80%, gồm 3 phòng ngủ, 3 WC - nhà đang chia làm 2 căn (1 căn ở, 1 căn cho thuê).

- Vị trí: Hẻm trước nhà rộng 5m, xe 16 chỗ đậu thoải mái, liền kề chợ Ông Địa ...
Bán nhà mặt tiền 65 hiệp nhất phường 4 tân bình, trục cmt8 (4,95 x 17m), 5 tầng  15,79 tỷ
8
15.79 tỷ 88 m²
Nhà Mặt Tiền
6 5

Đường Hiệp Nhất, P.4, Q.Tân Bình, HCM

Bán nhà mặt tiền 65 Hiệp Nhất, phường 4 Tân Bình, trục Cách Mạng Tháng 8, ngay ngã tư Bảy Hiền.

- Diện tích: 4,95m x 17m; (nở hậu 5,05m) công nhận 88,46m²; diện tích sử dụng 305,65m².

- Nhà mặt phố Tân Bình 5 tầng, 6 phòng ngủ riêng, 5 toilet.

- Vị trí trục Cách Mạng Tháng 8, gần bệnh viện Thống Nhất, bệnh viện Tân Bình, công viên Trung tâm Triển lãm Tân Bình.

- Giá bán: 15 tỷ 790 triệu. (178 ...
Nhà mt đường hồng lạc 4x16m, 3 lầu mới đẹp giảm sốc 1 tỷ chỉ còn 11.9 tỷ kinh doanh đỉnh
3
11.9 tỷ 64 m²
Nhà Riêng

Đường Hồng Lạc, P.10, Q.Tân Bình, HCM

Cơ hội hiếm sở hữu nhà kinh doanh ngay trung tâm Tân Bình!
Chủ nhà cần bán gấp, giảm ngay 1 tỷ từ 12.9 tỷ xuống chỉ còn 11.9 tỷ, chốt công chứng nhanh!
Vị trí: Đường Hồng Lạc tuyến đường kinh doanh sầm uất.
Diện tích: 64m² (4m x 16m).
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu (3LST), nhà mới đẹp.
Tình trạng: Chìa khoá trao tay vào ở ngay.
Giá bán: 11.9 tỷ (đã giảm 1 tỷ).
Mặt tiền kinh doanh đa ngành nghề: Văn phòng, ...
(hot) tòa 5 tầng cộng hòa 5x30m mới 27p thangmay hd thuê 65tr/th chỉ 17,5 tỷ tl ngay mặt tiền
8
17.5 tỷ 140 m²
Nhà Riêng
27 27

Đường Cộng Hòa, P.13, Q.Tân Bình, HCM

Chủ thân gửi kín bán gấp xử lý hàng cuối năm, Tòa 5 tầng căn nhà VIP ngay Etown Cộng Hòa, hẻm được xây cao và đã xây full 5 tầng mới 100% - diện tích tuyệt vời
- Diện tích: 5x30m - cn 140m² vuông vắn- đã xây full có thang máy
- Kết cấu: 5 tầng mới 100% - full nội thất 27p chdv, có thoát hiểm pccc, hoàn công đầy đủ
- Đang cho thuê 65tr/th khoán - hẻm an ninh sạch sẽ dân trí cao, lại nằm khu Cộng ...
16tỷ3  mặt tiền kd ngay ga t3  5 tầng ngang 9x12m, 7pn đang có dòng tiền 33tr/th
6
16.3 tỷ 85 m²
Nhà Mặt Tiền
7 7

Đường Tân Trụ, P.15, Q.Tân Bình, HCM

Mặt tiền ngay Trường Chinh, Tân Bình dòng tiền 33tr/tháng 5 tầng bề thế.

Diện tích đẹp: 9m x 12m (DTCN: 85.7m²) vuông vức, không lỗi phong thủy.
Kết cấu: 1 trệt 4 lầu 7PN, 7WC thiết kế tối ưu khai thác.

Đang có sẵn thu nhập 33 triệu/tháng (khách thuê livestream TikTok ổn định lâu dài).

Cực kỳ phù hợp:
Kinh doanh showroom, spa, văn phòng.
Căn hộ dịch vụ khai thác dòng tiền cao.
Giữ tiền + tăng ...
Bán nhà mới hxh thông ba vân  khu sang  dt 4 x 16  4 tầng  giá chỉ 12 tỷ
7
12 tỷ 64 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Ba Vân, P.14, Q.Tân Bình, HCM

Chủ thiện chí gửi em Hậu bán căn nhà Ba Vân - hẻm nhựa, oto thông sạch sẽ, dân tri thức, khu cao tầng an ninh.

Diện tích 4 x 16 - sổ đẹp vuông vức.

Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng nhà mới ở liền.

Tiện ích đầy đủ trong bán kính 500m, gần trường, chợ, thông ra Trường Chinh và Âu Cơ.

Pháp lý minh bạch, rõ ràng.

Liên hệ em Hậu.
Bán nhà hxh 7m giải phóng  khu sân bay  4 tầng nhà mới  giá 11.4 tỷ tl
6
11.4 tỷ 55 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Giải Phóng, P.4, Q.Tân Bình, HCM

Chủ thiện chí bán căn nhà HXH 7m thông, oto ngủ trong nhà, khu sang, khu sân bay tiềm năng tăng giá cao, hiếm nhà bán

Diện tích 3.7 x 15 - 55m² sổ đẹp vuông

Kết cấu 1 trệt 3 lầu nhà mới đẹp, ở liền

Tiện ích đầy đủ trong bán kinh 500m - gần trường chợ, ga T3 - hẻm nhựa sạch sẽ, khu cao tầng

Pháp lý minh bạch, chủ cực thiện chí bán

Liên hệ em Hậu
Siêu giá tốt hxh 10m bàu cát 8  vỉa hè 3m  dt 3.9 x 16  4 tầng  giá 13 tỷ
7
13 tỷ 62 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Bàu Cát 8, P.14, Q.Tân Bình, HCM

Chủ thiện chí bán căn nhà, về giá bán hợp lý, khách mua ở được ngay

Diện tích 3.9 x 16 - sổ vuông vức - 62m

Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng

Hẻm thông, oto xe tải đỗ ngày đêm cũng được, ngủ trong nhà cũng được, nằm trong khu Bàu cát tiện ích đầy đủ

Pháp lý minh bạch, chủ thiện chí bán

Liên hệ em Hậu
Nhà đẹp 4 tầnghxtngay nhà ga t3tân bình52m2hiếm nhà bángiá 10,35tỷ
4
10.35 tỷ 52 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Phan Văn Sửu, P.13, Q.Tân Bình, HCM

-Diện tích:52m2
-Kết cấu: BTCT 4 tầng. Trệt 2 lầu sân thượng, 4 PN, 3wc.
-Tiện ích:Gần nhà ga T3,siêu thị Go.Trường học Hoàng Hoa Thám.Thuận tiện đi chuyển đi các ngả
- HXH to đùng, hẻm thông.,
-Khu vực: Khu vực an ninh yên tĩnh, dân trí cao nhà xây dựng đồng đều.,
-Pháp lý: Chuẩn sổ vuông vắn đẹp như hoa hoa hậu, đã hoàn công theo hiện trạng.
-Giá:10,35Tỷ
LH ngay (Hiệp Hóm Hỉnh)để xem nhà trực ...
Nhà ngộp bank đường cống lở f.15 tân bình chính chủ 4,5 x 25 đúc 4 tấm giá 15 tỷ
6
15 tỷ 92 m²
Nhà Mặt Tiền
6 6

Đường Cống Lở, P.15, Q.Tân Bình, HCM

- Nhà Ngộp Banhk 12 tỷ Đang Cần Bán Gấp
Bán Nhà Mặt Tiền Đường Cống Lở F.15 Tân Bình
DT : 4,5m x 25m
KC : 1 trệt 3 Lầu Sân Thượng
Vị trí đẹp , mặt tiền đường anh chị quan tâm làm việc gấp nhé ,..
- Giá : 15 tỷ ( Thương Lượng Chính Chủ )
LH : Đồng
Https://bdsphamvandong.vn

Tiktok : https://www.tiktok.com/@dongphambds79
Hiếm. nhà 3 tầng. 7pn. 140m2. ngang 6m. hẻm rộng 6m. tại cống lỡ. f15. tân bình
4
15.8 tỷ 140 m²
Nhà Riêng
7 6

Đường Cống Lở, P.15, Q.Tân Bình, HCM

BÁN NHÀ 3 TẦNG. 140m²(6x22). Hẻm rộng. OTO tới cửa. TẠI CỐNG LỠ. F15. TÂN BÌNH
Nhà công năng lớn. 7pn. Phù hợp Gia đình Đông Người. Mở VP,CTY. CHDV
- chính chủ Lâu Năm. Chưa Qua mua bán
- Sát Mặt Tiền Cóng lỡ. Thuận Tiện kết nối PHẠM VĂN BẠCH. NHÀ GA T3
SHR. Hoàn công đầy đủ
15.8
Call để xem nhà
Hiếm, vip nhà đẹp hxh phan huy ích  tân bình dt 75m, 6l, 6pn giá chào 11,5 tỷ
5
11.5 tỷ 75 m²
Nhà Riêng
6 4

Đường Phan Huy Ích, P.15, Q.Tân Bình, HCM

HIẾM, VIP, NHÀ ĐẸP HXH NGAY PHAN HUY ÍCH - TÂN BÌNH
NHÀ 6 TẦNG, HẺM VIP TO NHƯ MẶT TIỀN, THẲNG 1 TRỤC THÔNG, THOÁNG

THÔNG SỐ:
DT: 75m (5 15)
GIÁ CHÀO: 11,5 TỶ

MÔ TẢ:
Kết cấu: Gồm; trệt, lửng, 3 lầu và sân thượng. Có 6 PN master. bếp, phòng thờ

+ Hẻm như mặt tiền, VIP, phù hợp kinh doanh hay làm văn phòng công ty đều tiện.

+ Nội thất cửa gỗ gõ tự nhiên quý đẹp. Nhà thiết kế thoáng mát, chủ ...
Bán nhà khu bàu cát tân bình 105m2 5 tầng sát ga metro giá tốt
5
15.8 tỷ 105 m²
Nhà Riêng
6 5

Đường Nguyễn Hồng Đào, P.14, Q.Tân Bình, HCM

Bán nhà khu Bàu Cát Tân Bình 105m² 5 tầng sát ga Metro giá tốt

Tọa độ vàng khu Nguyễn Hồng Đào, hẻm xe tải thông, sát Ga Metro và Nhà ga T3.
Thông số 4m x 26m, 5 tầng đúc, 6PN thoáng sáng, có phòng ngủ trệt tiện lợi.
Dân trí cao, chủ ở lâu đời cực thiện chí, sẵn sàng bàn giao nhanh cho khách hữu duyên.

Nhỉnh 15 tỷ + Sổ hồng riêng, hoàn công đủ.
Lh: Mr. Thảo Nhà Phố | - Vị trí vàng, thanh khoản ...
Bán nhà tân bình cộng hòa 70m2 3 tầng hẻm xe tải thông giá tốt
5
12.12 tỷ 70 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Cộng Hòa, P.4, Q.Tân Bình, HCM

Bán nhà Tân Bình Cộng Hòa 70 m² 3 tầng hẻm xe tải thông giá tốt

Vị trí đắc địa ngay Lăng Cha Cả, sát Công viên Hoàng Văn Thụ, thuận tiện di chuyển Quận 3, 10, Phú Nhuận.

Thông số 4m x 18m (72m²), 3 tầng mới đẹp, hẻm nhựa 5m xe tải thông. Khu dân trí, an ninh, sẵn sàng giao dịch nhanh cho khách hàng thiện chí hữu duyên.

Nhỉnh nhẹ 12 tỷ Sổ hồng riêng, hoàn công đủ.
Lh: Mr. Thảo Nhà Phố ...
Bán gấp  mặt tiền kinh doanh  khu vip bảy hiền  170 m2  3 tầng  16.5 tỷ
6
16.5 tỷ 170 m²
Nhà Mặt Tiền
6

Đường Võ Thành Trang, P.11, Q.Tân Bình, HCM

Mặt tiền kinh doanh - Khu VIP Bảy Hiền - 170 m² - 3 tầng - 16.5 tỷ.
-------------------------

- Chính chủ bán gấp - Mặt tiền Võ Thành Trang.
- Diện tích: 170 m² (4.1m x 45m).
- Kết cấu: 3 tầng, 6 phòng ngủ...
- Vị trí: Ngay khu VIP Bảy Hiền, Cách Mạng Tháng 8, Lý Thường Kiệt, Lạc Long Quân... Gần sân bay... Thuận tiện di chuyển trung tâm Q1, Q3, Q10...
- Sổ đẹp, hoàn công đủ. Công chứng ...
Nhà 6 tầng khu vip phan huy ích p.tân sơn sát trường chinh.dt 5mx16m.đường 8m thông.nhỉnh 11 tỷ tl
7
11.5 tỷ 80 m²
Nhà Riêng
7 6

Đường Phan Huy Ích, P.15, Q.Tân Bình, HCM

NHÀ 6 TẦNG KHU VIP PHAN HUY ÍCH TRƯỜNG CHINH P TÂN SƠN ( P 15 TÂN BÌNH ). ĐƯỜNG NHỰA 8 m - CÁCH 50 m RA MẶT TIỀN.

DT 5m x 16m 6 TẦNG - VỪA Ở VỪA LÀM VĂN PHÒNG CTY, SHOWROOM, CHO THUÊ căn hộ dịch vụ...

Kết cấu : 01 Trệt, Lửng, 03 Lầu, Sân thượng. Gồm 6 PN, P Thờ, P Khách, ÔTÔ ngủ trong nhà... Đường nhựa 8m thông. Có chỗ lắp thang máy và cải tạo thành CHDV 10 phòng.

Khu vực dân trí cao, toàn ...
Bán nhà cộng hòa, thăng long hẻm 5m chuẩn xe hơi vào nhà, 73m2(5x11m) nở hậu 9m, 3 tầng. chỉ 12 tỷ
6
12.7 tỷ 73 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Cộng Hòa, P.13, Q.Tân Bình, HCM

* Cần bán gấp trong tuần, nhà Cộng Hòa & Thăng Long khu vip sân bay.

- Hẻm chuẩn 5m xe hơi ngủ nhà thông tứ tung. Ngang lớn 5m nở hậu 9m đẹp.

- Vị trí: Gần vòng xoay Hoàng Văn Thụ, đối diện Vincom, chỉ 2 phút di chuyển đến Ga T3 sân bay.

- Giá bán nhanh giảm còn: 12 tỷ ( giá tốt đầu tư ).

- Diện tích: 73m² (5 x 11m), nở hậu 9m cực kỳ hiếm và đẹp.

- Kết cấu: Trệt + 2 lầu + sân thượng, xây ...
(new) hẻm xe hơi thông  nhà đẹp 3 tầng phạm cự lượng tân bình ngay sân bay(47,25m2) ngang 4.5m 3pn
6
12.3 tỷ 47 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Phạm Cự Lượng, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Chủ gửi bán nhà Phạm Cự Lượng phường 2 Tân Bình cạnh bên khu sân bay Tân Sơn Nhất thông tin như sau:

- Diện tích: 47,25m² (4.5 x 11m).
- Nhà 1 trệt 2 lầu BTCT kiên cố, 2 phòng lớn cải tạo thành 3,4 phòng, phòng giặt, phòng bếp đẹp.
- Khu Phổ Quang, BV Tâm Anh, sân bay.
- Hẻm xe hơi rộng thông thoáng, ô tô vô nhà, đường đẹp.
- Khu ở dân trí, văn phòng, cty, cho thuê 25 triệu.
- Pháp lý chuẩn, ...
Chỉ 97 tr/m2 nhà 3 tầng mặt tiền võ thành trang quận tân bình gần trường chinh, lý thường kiệt
6
16.51 tỷ 170 m²
Nhà Mặt Tiền
6

Đường Võ Thành Trang, P.11, Q.Tân Bình, HCM

- Bán nhà mặt tiền đường Võ Thành Trang phường 11 Tân Bình, nay là phường Bảy Hiền.
- Kết cấu 1 trệt 2 lầu.
- Diện tích 170m² x 97tr/m² = 16,5 tỷ.
- Gần Bệnh viện Thống Nhất, gần Cách Mạng Tháng Tám, Hoàng Văn Thụ, Trường Chinh, Lạc Long Quân.
- Sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ.

LH xem nhà thực tế.

Nhận ký gửi nhà đất Sài Gòn. Anh chị em có nhu cầu bán nhà inbox em nhé, hoặc biết ai cần bán nhà/ ...
Từ 740 tới 760 của 779

Xem quy hoạch tại Q. Tân Bình, Hồ Chí Minh