Nhà Đất BánHồ Chí MinhQuận 6Đường Hậu Giang
Mua bán nhà đất tại Đường Hậu Giang, Quận 6
Đường Hậu Giang, P.11, Quận 6, HCM
View sông thoáng mát, không khí trong lành, khu dân cư hiện hữu, an ninh.
Kết nối nhanh Hậu Giang Hồng Bàng Võ Văn Kiệt, di chuyển thuận tiện về Quận 5, Quận 10, Quận 1.
Kết cấu.
Nhà 4 tầng mới xây, thiết kế hiện đại: 4 phòng ngủ rộng, phòng khách và bếp thông thoáng, Sân thượng trước sau, đón nắng gió tự nhiên.
Diện ...
Đường Hậu Giang, P.12, Quận 6, HCM
BÁN CHDV 5TẦNG BTCT 10PN KHÉP KÍN 85m² ĐANG CÓ SẴN HỢP ĐỒNG THUÊ KHOÁN 80 triệu/1 THÁNG HẬU GIANG P12 QUẬN 6 CHỈ 10,2 TỶ
Nhà đang có sẵn dòng tiền 80 triệu 1 tháng.
Kết cấu: 5 tầng, 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu. 10PN, 10WC, có ban công thoáng mát. Nhà mới đẹp lung linh, dọn vào là sử dụng liền.
Pháp lý: Sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ khu dân cư hiện hữu.
Diện tích: 85m² (4,5 x 19m) nở hậu ...
Đường Hậu Giang, P.12, Quận 6, HCM
++ Diện tích: 3.7m x 11m, công nhận 41m2
++ Kết cấu: 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 wc
Hẻm trước nhà 3m thông thoáng.
Sổ hồng riêng, hoàn công đủ
Giá 4.1 tỷ thương lượng nhẹ
Liên hệ Bình
Đường Hậu Giang, P.12, Quận 6, HCM
- Diện tích: 80m², ngang 6m, dài 14m.
- Đường trước nhà rộng, xe hơi, xe tải chạy 2 chiều qua lại.
- Tiện ở, kinh doanh văn phòng, căn hộ dịch vụ, khách sạn. Có thể xây thêm tầng.
- 4PN, 1PN tầng trệt, chủ thiện chí tặng lại toàn bộ nội thất có sẵn.
- Gần đường lớn Hậu Giang, tiện di chuyển qua các Quận như Quận 5, Quận 11, Bình Tân, ...
Đường Hậu Giang, P.11, Quận 6, HCM
Mô tả:648
- Kết cấu: 4 Tầng kiên cố: Công năng lớn phù hợp ở, làm văn phòng, CHDV
- Hẻm xe tải 8M thông thoáng xe hơi ngủ trong nhà. Sát Vòng Xoay Phú Lâm di chuyển Quận 6, Bình Tân, Quận 11 cực tiện.
- Giá chưa đến 100TR/M quá hiếm cho khu vực
- Pháp Lý: Sổ vuông A4 hoàn công đầy đủ, ...
Đường Hậu Giang, P.12, Quận 6, HCM
- Diện tích: Ngang lớn 5.5m, dài 10m, công nhận 53m².
- 1 trệt 2 lầu, sân thượng.
- Sổ đẹp vuông vức, không quy hoạch, không lộ giới, hoàn công đầy đủ
LH xem nhà: - Thuý Hằng
Đường Hậu Giang, P.5, Quận 6, HCM
+ Diện tích: 49m².
+ Giá bán: 6,6 tỷ VND.
+ Số tầng: 5 tầng.
+ Số phòng ngủ: 3 phòng ngủ.
+ ...
Him Lam Chợ Lớn, P.11, Quận 6, HCM
- Diện tích: 86m², 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm.
- Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường...
- Pháp lý đầy đủ, sổ hồng.
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện Bình Phú, bệnh viện Quốc ...
Đường Hậu Giang, P.11, Quận 6, HCM
Giá : 8tỷ3 thương lượng
NHÀ ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN SAU LƯNG CHỢ LỚN, PHƯỜNG BÌNH PHÚ, TPHCM
- DT : 4 x 16m (64.3m²)
- DTSD : 114m2
- Trệt 1 lầu (2 phòng ngủ, 2wc)
Nhà còn mới vào ở liền, cách Metro chỉ 2p đi xe,...
Him Lam Chợ Lớn, P.11, Quận 6, HCM
Diện tích: 86m², 2 phòng ngủ, nhà mới đẹp, view cao thoáng mát.
Giá 4.6 tỷ.
Tiện ích có đầy đủ như hồ bơi, siêu thị, gym, nhà thuốc, trường học, ngân hàng,...
Sổ sẵn ngân hàng hỗ trợ vay tối đa.
LH: .
An Phú Apartment, P.11, Quận 6, HCM
+ 3PN + 3WC + bếp
+ Giá: 5 tỷ VND
+ Diện tích: 112m2
+ Nội thất: đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh...
Pháp lý đầy đủ.
---
Khu vực xung quanh
Gần bệnh viện chuyên khoa ngoại thần kinh quốc tế và bệnh viện đa khoa ...
An Phú Apartment, P.11, Quận 6, HCM
Thiết kế rộng rãi: 3 Phòng ngủ 3 nhà vệ sinh.