Mua bán nhà đất tại Quận 4, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mua bán nhà quận 4, 108m2 đất, dân cư hiện hữu, hẻm 6m, xe hơi ngủ trong nhà, bến vân đồn !
3
9.72 tỷ 108 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Bến Vân Đồn, P.1, Quận 4, HCM

SIÊU PHẨM QUẬN 4 - NGANG 8M HIẾM CÓ - SÁT CẠNH QUẬN 1

Cần bán gấp lô đất vị trí kim cương tại trung tâm Quận 4, phù hợp cho khách mua xây biệt thự, làm văn phòng hoặc CHDV cao cấp.
Diện tích: 116m² (Công nhận 108m² đất). Kích thước vàng: 8m x 14,5m.
Vị trí: 2 mặt tiền trước sau cực thoáng. Hẻm 6m xe hơi ngủ trong nhà.
Hiện trạng: Nhà cấp 4 (Tiện xây mới theo ý thích).
Pháp lý: Khu dân cư ...
Cần bán căn 3pn tresor  trục mặt tiền b.v.đồn |110m2| giá 12,6ỷ  full nội thất   0901 995 ***
9
12.6 tỷ 110 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Tresor, P.12, Quận 4, HCM

Cần bán gấp căn hộ Tresor số 39 - 39B Bến Vân Đồn, phường Xóm Chiếu (Quận 4), Tp. HCM.

* Đây là căn góc view đẹp nhất Tresor nhìn Bitexco, sông Bến Nghé và Quận 1.
- Diện tích: 110m².
- Giá chốt 12ty6 bao hết
- Loại 3 phòng ngủ 2 toilet.
- Nhà đầy đủ nội thất cao cấp.

* Xem nhà gọi ngay số chuyên bán căn hộ Tresor (Zalo/Viber/What'sapp).
----------------------------
Siêu phẩm căn góc  millennium 3pn 2wc 105m giá 16 tỷ nhà trống giao ngay
5
16 tỷ 105 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Masteri Millennium, P.6, Quận 4, HCM

Cơ hội sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ diện tích lớn tại dự án biểu tượng sang trọng bậc nhất Quận 4.

Căn hộ có không gian cực kỳ thoáng đạt, tầm nhìn bao quát và đẳng cấp.

Diện tích: 105m² (3 Phòng ngủ, 2 Nhà vệ sinh).

Giá bán: 16 tỷ.

Tình trạng pháp lý ĐÃ CÓ SỔ HỒNG riêng, sẵn sàng giao dịch ngay.

Nhà đang trống, sạch sẽ, Khách mua có thể nhận nhà ở ngay sau khi hoàn tất thủ tục công chứng. ...
Đầu tư sinh lời ngay  millennium 3pn 2wc giá 12.5 tỷ (all in) sẵn hợp đồng thuê
9
12.5 tỷ 105 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Masteri Millennium, P.6, Quận 4, HCM

Cơ hội hiếm có để sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ diện tích lớn tại dự án hạng sang Millennium.

Căn hộ không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là tài sản đầu tư có dòng tiền ngay lập tức.

Diện tích: 105m² (3 Phòng ngủ, 2 Nhà vệ sinh).

Giá bán: 12.5 tỷ (Cam kết All-in Đã bao gồm toàn bộ thuế, phí sang tên).

Full nội thất cao cấp, thiết kế sang trọng và hiện đại.

Hiện đang có hợp đồng cho thuê ...
Hạ giá bán nhà mặt tiền khánh hội, quận 4  dt 9x20m  5 tầng  giá 50 tỷ
3
50 tỷ 170 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Khánh Hội, P.3, Quận 4, HCM

Bán nhà mặt tiền Khánh Hội, phường 3, quận 4

- Diện tích: 9x20m

- Kết cấu: 5 tầng

- Mặt tiền đường chính lớn kinh doanh sầm uất, trục đường tập trung nhiều cửa hàng, ngân hàng, công ty kinh doanh đa dạng.

- Giá bán 50 tỷ

Liên hệ Tùng nhà phố trung tâm
Xin cảm ơn !
Căn hộ chung cư đẹp tại De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Vĩnh Hội, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 4, Hồ Chí Minh) với diện tích tim tường 111,42m², thông thủy 100m² bao gồm 3PN + 3WC/PT + bếp. Giá chỉ 13,3 tỷ VND, căn hộ này được trang bị đầy đủ nội thất như điều hòa, tủ lạnh, giường... Được thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái, mang lại trải nghiệm tiện nghi cho cư dân.

Địa điểm tiện ích ...
Cần bán căn hộ chung cư river gate 111m2, 3pn, q.4, giá 10.8 tỷ,  0903 077 ***. được
6
10.8 tỷ 111 m²
Nhà Chung Cư
3 2

River Gate, P.6, Quận 4, HCM

Cần Bán Căn Hộ Chung Cư River Gate, Phường 6, Quận 4.
- Diện Tích: 111m².
- Thiết Kế: 3 phòng ngủ, 2 tolet, ban công view đẹp.
- Tiện ích: Cửa hàng tiện lợi, khu vui chơi trẻ em, hồ bơi, phòng Gym, thư viện, khuôn viên thoáng mát.....
- Giá: 10.8 Tỷ.
- Liên Hệ: . Được , hỗ trợ xem nhà ạ .
Chuyển nhượng căn hộ dự án riva park quận 4, 3pn. hotline 0909 917 ***
9
7.5 tỷ 113 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Riva Park, P.18, Quận 4, HCM

Chuyển nhượng căn hộ chung cư dự án Riva Park Vietcomrel.

- Địa chỉ số 504 Nguyễn Tất Thành, Phường 18, Quận 4, Tp. HCM.

Diện tích căn hộ: 113 m².
- Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng khách, ban công lớn, logia phơi đồ.
- Để lại toàn bộ nội thất chỉ xách đồ cá nhân vào ở.
- Giá chuyển nhượng 7.5 tỷ

- ACB, VCB hỗ trợ vay lãi suất ưu đãi.

Tiện ích (free): Hồ bơi, phòng gym, khu nướng BBQ, ...
Bán nhà hẻm xe hơi tiện xây chdv, vuông vức nở hậu
3
13.9 tỷ 160 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Xóm Chiếu, P.15, Quận 4, HCM

Bán nhà diện tích lớn, vuông vức đẹp hẻm rộng 4m thông thương sát đường chính, gần 2 trường đại học và chợ đêm ẩm thực lớn - Ước đạt trên 10%/năm

- Khu dân cư hiện hữu sổ hồng riêng pháp lý chuẩn chỉnh
- Được phép xây dựng 5 tầng hoàn công
- Tổng diện tích sàn có thể đạt 450-500m²
- Khả năng bố trí được 28 phòng cho thuê với mức giá dự kiến 6-8tr/phòng
- Ước tính dòng tiền đạt 200tr/tháng và ...
Bán nhà c4 mt quận 4, p18, tôn tt, 220m2, ngang 6m nở 9m, dài 30m, không qh, kế công viên, 37.99tỷ
3
37.99 tỷ 220 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Tôn Thất Thuyết, P.18, Quận 4, HCM

BÁN NHÀ C4 MT QUẬN 4, P18, TÔN TT, 220M2, NGANG 6M NỞ 9M, Dài 30M, KHÔNG QH, KẾ CÔNG VIÊN, 37.99TỶ
. Nhà chủ 1 đời, ngang 6 dài tận 30 nở hậu 9mét khá thoáng cao gáo sát khung viên xanh, lưu lượng xe tấp nập
. Khu dân cư - ko quy hoạch.
- Giấy phép XD 1 Hầm 8 tầng. thích hợp xây biệt thự, chdv hay công ty
. diện tích 220m², sổ đẹp không lỗi phong thuỷ chủ dể thương thương lượng dể thương, sang ...
Bán nhà hẻm xe hơi bến vân đồn, một đời chủ hiếm hoi còn sót lại
4
11.5 tỷ 110 m²
Nhà Riêng
1 1

Đường Bến Vân Đồn, P.1, Quận 4, HCM

Bán gấp nhà nát một đời chủ giá đầu tư , trục đường bờ sông đắt đỏ nhất nhì Quận 4 còn sót lại - Đặc biệt ngang 8,5m và 2 mặt tiền trước sau

- Khu dân cư hiện hữu sổ hồng riêng pháp lý chuẩn
- Công nhận 110m² đất
- Hẻm xe hơi đỗ cửa Bến Vân Đồn, tương lai mặt tiền công viên bờ sông rất tiềm năng
- Nhà nát cấp 4 tiện đầu tư xây dựng mới
- Ngang 8,5 dài 13,5 Không lộ giới Không quy hoạch ...
[chính chủ] bán đất tặng nhà cấp 4  2 mặt tiền hẻm xe hơi  sát quận 1
6
11.5 tỷ 134 m²
Nhà Riêng
3 2

P.1, Quận 4, HCM

Người đăng: Ti (1 tin đăng)
Cơ hội hiếm có để sở hữu quỹ đất lớn ngay trung tâm Quận 4, vị trí đắc địa ngay chân cầu Nguyễn Văn Cừ, cực kỳ thuận tiện để ở hoặc đầu tư kinh doanh.

1. Thông tin chi tiết:
Địa chỉ: Hẻm 360 Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4.
Diện tích đất: 134,8 m^2 (Sổ hồng riêng, công nhận đủ).
Hiện trạng: Nhà cấp 4 (Diện tích xây dựng 89 m²), tiện tháo dỡ để xây mới theo nhu cầu.
Đặc điểm nổi bật: Đất 2 mặt ...
Bán tòa nhà1 hầm 8 tầnghđt  350 trmặt tiền bến vân đồndt 12x30mcn340m2 giá 145 tỷ
3
145 tỷ 340 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Bến Vân Đồn, P.5, Quận 4, HCM

- Bán tòa nhà góc 2 mặt tiền View Sông, Sát quận 1
- Bán tòa nhà-1 hầm 8 tầng-HĐT : 350 tr-Mặt tiền Bến Vân Đồn , QUận 4
- Diện tích : 12 x 30m, nở hậu Công nhận : 340m2
- CTXD : 1 hầm 8 tầng
- VỊ trí siêu đẹp, view mặt sông , khan hiếm nhất quận trung tâm,Phù hợp xây tòa nhà văn phòng , khách sạn, CHDV
- Giá chỉ : 145 tỷ ( 441 tr/m² )
Bán nhà riêng chính chủ  trung tâm quận 4  23 tỷ
3
23 tỷ 153 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Nguyễn Khoái, P.2, Quận 4, HCM

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 153 m².
Một cơ hội đầu tư hấp dẫn trong khu vực phát triển mạnh.
Mặt tiền: 6,5m.
Hướng cửa chính & ban công: Đông Nam đón gió, phong thủy tốt.

Giá bán: 23 tỷ.
Khu dân cư an ninh, yên tĩnh.
Vị trí trung tâm, kết nối nhanh Quận 1/ Quận 7/ Quận 5/ TP Thủ Đức.
Tiện ích xung quanh đầy đủ: Gần trường học / Bệnh viện.

Liên hệ ngay: gặp Phương Thúy để thương lượng chính ...
Toà văn phòng 8 tầng mt tôn thất thuyết
6
43 tỷ 140 m²
Nhà Mặt Tiền
10 8

Đường Tôn Thất Thuyết, P.18, Quận 4, HCM

Bán toà nhà văn phòng hầm và 7 tầng nổi - 900m² sàn sử dụng - Full nội thất cao cấp Châu Âu, đang khai thác full công năng - Thu nhập full 120tr/tháng.

- Khu dân cư hiện hữu sổ hồng hoàn công pháp lý chuẩn.
- Công nhận 140m² đất.
- Kết cấu 1 hầm, 6 tầng nổi và sân thượng.
- Diện tích sàn 960m² (cực kì hiếm và không thể có trong thời điểm này).
- Mặt tiền view sông trực diện Tôn Thất Thuyết.
- ...
Chủ bán gấp. nhà hxh đoàn văn bơ. p15. q4. giá 21.5 tỷ
3
21.5 tỷ 162 m²
Nhà Riêng
10 10

Đường Đoàn Văn Bơ, P.15, Quận 4, HCM

CHỦ BÁN GẤP. NHÀ HXH ĐOÀN VĂN BƠ. P15. Q4. GIÁ 21.5 TỶ
Mr Tùng
Diện tích 126m² (6,4x26)
Thiết kế sân trước để xe có cổng ra vào
Hẻm xe hơi 4m đủ vừa xe con
Gồm 1 trệt 1 lầu và 10 phòng trọ
Tiện di chuyển qua các quận 1 chỉ 10 phút
Phù hợp xây căn hộ dịch vụ
Pháp lý sạch giao dịch ngay
Chính chủ cần bán gấp, hàng cực hiếm duy nhất hiện nay:

- Diện tích: 110m².
- Loại 3PN 2WC.
- 4 Ban công, 2 nhà tắm có cửa sổ cực hiếm.
- Nhà đầy đủ nội thất cao cấp.
- Nội thất còn mới nguyên.
- Tầng cao view sông cực đẹp.
- Phòng ngủ có ban công đón nắng gió tự nhiên.
- Liên hệ để nhận được hình ảnh thực tế.
- Giá chỉ 10,5 tỷ (bao tất cả chi phí sang tên, chưa bao gồm % đợi sổ).

Cập nhật mới ...
210m2  hàng xóm cc delasol
m.tiền hẽm k. doanh or xây chdv 6t
tương lai tiềm năng tăng giá mạn
9
25.98 tỷ 210 m²
Nhà Riêng
5

Đường Tôn Thất Thuyết, P.3, Quận 4, HCM

210M2 - HÀNG XÓM CC DELASOL
M.TIỀN HẼM K. DOANH OR XÂY CHDV 6T
TƯƠNG LAI TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ MẠNH

MÔ TẢ :
-SIÊU PHẨM NHÀ Q4 MẶT TIỀN HẼM XE HƠI ĐƯỜNG TÔN THẤT THUYẾT P3Q4 giáp công viên lớn

-Diện tích đất 210 m² ( Chỉ 123tr / m² đất CỰC RẺ CHO NHÀ để được xe hơi thoải mái hơn cả khu đường số )

-Sổ công nhận đủ full thổ cư. Nhà c4 tiện xây mới 6 Tầng Cho Hoàn Công (khu dân cư hiện hữu CHỈNH ...
Bán căn hộ the tresor 3 pn góc 110m2 full nội thất đẹp giá 13 tỷ  0926 377 ***
14
13 tỷ 110 m²
Nhà Chung Cư

The Tresor, P.12, Quận 4, HCM

Người đăng: Tuyển (18 tin đăng)
Chính chủ gửi bán căn hộ trung tâm The Tresor - vị trí trung tâm của trung tâm của trung tâm.
Tọa lạc trên Trục Đường Bến Vân Đồn Quận 4 - Cách Quận 1 chỉ đúng 1 con sông Bến Nghé.
Vị trí cạnh Cầu Móng có thể đi bộ qua Quận 1 khoản 5p.
Xung quanh tiện ích điện đường trường trạm đầy đủ.
Thông tin căn hộ 3 PN:
Diện tích 110m2
Tình trạng full nội thất.
Cửa nhà Đông Nam
View Tây Bắc
Tầng cao.
Giá ...
Nhà 6 tầng  2 mặt tiền đường nhựa 12m q4  108m2  4x25m  6pn  chỉ 17 tỷ nhỉnh
5
17.2 tỷ 108 m²
Nhà Mặt Tiền
6 5

Đường Tôn Thất Thuyết, P.3, Quận 4, HCM

Nhà 6 tầng 2 mặt tiền đường nhựa 12m - Tôn Thất Thuyết P3 Q4.
Ngang 4m dài 25m 108m².
Xe hơi ngủ trong nhà - chỉ 17.2 tỷ.

Trục đường hiểm nhà bán nhất khu Vĩnh Hội, Quận 4 giao thông kết nối Hoàng Diệu & Bến Vân Đồn.

DT đất 4m x 25m 108.8m² siêu hiếm.
DTSD 244.78m².
Kết cấu 6 tầng kiên cố.
6PN 5WC.
2 mặt tiền trước sau cực thoáng.

Đường rộng, đỗ 10 + ô tô trước nhà.
Khu nội bộ khép kín, an ...
Từ 40 tới 60 của 120

Xem quy hoạch tại Quận 4, Hồ Chí Minh