Mua bán nhà đất tại Quận 3, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Ngộp bank bán gấp mt nguyễn thiện thuật q3giảm sốc 8 tỷ93m24 tầng chỉ còn 31 tỷ 0789 162 ***
3
31 tỷ 93 m²
Nhà Mặt Tiền
6 4

Phố Nguyễn Thiện Thuật, P.3, Quận 3, HCM

-NGỘP BANK GIẢM SÂU KỊCH SÀN CẦN BÁN GẤP MẶT TIỀN NGUYỄN THIỆN THUẬT

-Vị trí: Mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật, khu Bàn Cờ trung tâm Quận 3, kinh doanh sầm uất ngày đêm
Khu vực hiếm nhà bán giá trị tăng trưởng cực mạnh

-Diện tích: 4 x 23m
Công nhận: 93m²

-Kết cấu: 4 Lầu khai thác đa công năng, phù hợp ở + kinh doanh + cho thuê

-GIÁ SỐC CHƯA TỪNG CÓ:
Giá cũ: 39 Tỷ
Giảm mạnh còn: 33 ...
Bán biệt thự khuôn đất ngang lớn cực hiếm mặt tiền trần quốc thảo, q3. vị trí tuyệt đẹp
3
350 tỷ 543 m²
Nhà Mặt Tiền
6 6

Đường Trần Quốc Thảo, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Bán nhà khuôn đất lớn mặt tiền Trần Quốc Thảo, Phường Xuân Hoà (Phường Võ Thị Sáu cũ, Quận 3), TP. HCM.

* Khu vực trung tâm sầm uất tiện kinh doanh đầu tư sinh lời cực tốt!

* Thông tin chi tiết:

- Diện tích đất: 14m x 40m. Diện tích công nhận: 543,3m².

- Tổng diện tích sàn: 961m².

- Kết cấu: 1 hầm + 3 tầng.

- Hướng nhà: Đông Bắc.

- Hợp đồng cho thuê hiện tại: 400 triệu/tháng.

- Vị trí ...
Bán nhà 50 trương định, p. võ thị sáu, quận 3 dt 20m x 40m công nhận 816m2  ct 1 hầm 6 tầng
5
539 tỷ 816 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trương Định, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Biệt thự 50 Trương Định, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3.
- Diện tích đất: 20m x 40m - công nhận: 816m².
- Tổng diện tích sàn: 431.5m².
- Kết cấu: 2 tầng - sân thượng.
- Sổ không vay ngân hàng.
- Xem nhà báo trước 1 - 2 ngày.
- Nhà đang để trống.
- Chi tiêu xây dựng: Hầm - 6 tầng.
- Giá: 539 tỷ.
- Liên hệ: Mr Văn (zalo).
Bán căn hộ chung cư nguyễn phúc nguyên, quận 3. 105m2, 3pn, 2wc, căn góc 6 tỷ, sổ hồng
5
6 tỷ 105 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Nguyễn Phúc Nguyên, P.10, Quận 3, HCM

Người đăng: Lê Vy (9 tin đăng)
Bán căn hộ chung cư Nguyễn Phúc Nguyên, 167 Đường Nguyễn Phúc Nguyên, Phường 10, Quận 3, TP. Hồ Chí Minh.
- Diện tích 105m², 3PN, 2WC.
- Căn góc, có ban công, thoáng mát.
- Giá: 6 tỷ, có sổ hồng.
LH: .
Khuôn đất hiếm mặt tiền trung tâm Quận 3.

Địa chỉ: Điện Biên Phủ, Phường 4, Quận 3.
Diện tích: 13m x 18m Công nhận: 241m².
Kết cấu: Trệt + 2 lầu + Sân thượng.

Vị trí đẹp, tuyến đường lớn sầm uất, thích hợp làm văn phòng, showroom, khách sạn hoặc đầu tư giữ tài sản.

Giá bán: 100 tỷ.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết.
[hiếm có] bán căn hộ screc tower quận 3  90m2  3pn  giá 5.6 tỷ (chủ nhà thiện chí bán)
8
5.6 tỷ 90 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Screc Tower, P.12, Quận 3, HCM

[HIẾM CÓ] BÁN CĂN HỘ SCREC TOWER QUẬN 3 - 90M2 - 3PN - GIÁ 5.6 TỶ

Diện tích: 90m² (Cực kỳ rộng rãi, bố trí hài hòa).

Thiết kế: 3 Phòng ngủ, 2 WC (Phù hợp gia đình đông thành viên).

Vị trí: Tầng trung lý tưởng, căn góc thoáng mát, gió tự nhiên lồng lộng.

Tiện ích: Siêu thị Co.opmart ngay dưới nhà, bước vài bước ra bờ kè Hoàng Sa hóng mát.

Giá bán: 5.6 tỷ (Thương lượng cho khách chốt nhanh).
...
Hiếm biệt thự 600m2 đường pasteur q3 ngang 24m gần như không có lựa chọn thứ 2
7
160 tỷ 600 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Pasteur, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Sản phẩm dành cho người cần không gian sống đẳng cấp giữa trung tâm - không dành cho số đông nhưng đúng người sẽ mua rất nhanh.

Nếu bạn đang tìm quỹ đất lớn xây building tại trung tâm, đây có thể là cơ hội cuối cùng trên trục Pasteur.

230F Pasteur, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3.
- Diện tích 24m x 25m CN: 600m².
- Hiện trạng: 2 tầng (dễ xây mới).
Dòng tiền sẵn: 190 triệu/tháng (giữ hoặc lấy trống ...
Bán căn hộ screc tower  sổ hồng  90m2/3pn căn góc giá 5.85 tỷ  0908 879 *** tuấn
5
5.85 tỷ 90 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Screc Tower, P.12, Quận 3, HCM

Người đăng: Tony (7 tin đăng)
SỔ HỒNG | GIÁ TỐT | TẦNG TRUNG VIEW THOÁNG.
BÁN căn hộ Screc Tower - Trường Sa, P12 Quận 3
Diện tích 90m², 3 phòng ngủ, 2 toilet. Căn góc view thoáng
Phù hợp cho gia đình 4 -6 người hoặc mua đầu tư cho thuê.
Giá phù hợp cho mọi người và rẻ hơn các căn cùng khu vực rất nhiều.
Nhà trống công chứng mua bán giao nhà ở ngay.
Lh xem nhà và chốt căn: Tuấn.
Giảm 30 tỷ. siêu vip 14mx24m vuông vức ctxd hầm 8 tầng ngay nam kỳ khởi nghĩa chỉ 425tr/m2
4
149 tỷ 350 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Võ Thị Sáu, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Giảm 30 tỷ. Siêu vip 14mx24m vuông vức CTXD Hầm 8 tầng ngay Nam Kỳ Khởi Nghĩa chỉ 425tr/m².
Liên hệ: (Như Phúc).

Bán mặt tiền ngay ngã 4 Pasteur & Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 6, Quận 3.
- Địa chỉ: Võ Thị Sáu, P. Võ Thị Sáu Quận 3.
- Diện Tích: 350 m² (14m x 24m).
- Hiện trạng 2 Tầng.
- Hợp đồng thuê: 150tr/tháng.
- Chỉ tiêu XD sẵn: Hầm 7 - 10 Tầng.
KHu vực VIP tập trung nhiều building cao ốc văn ...
Siêu phẩm duy nhất  2 mặt tiền hoàng sa quận 3  16x10m  hđt 130tr  2tầng  gía 60 tỷ
4
60 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền

P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

- Bán nhà 2 mặt tiền trước sau Hoàng Sa - Quận 3.
- Diện tích: 16 x 10m, Công nhận: 160m².
- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.
- Xây dựng mới: 7 tầng.
- Hợp đồng thuê: 130triệu/tháng.
- Giá chỉ: 60 tỷ.
Liên hệ: Em Nhi làm việc chính chủ.
Penthouse serenity sky villa 625m 3 tầng view panorama, hồ bơi riêng giữa trung tâm quận 3
8
150 tỷ 625 m²
Nhà Chung Cư
5 8

Serenity Sky Villas, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Người đăng: Nga (3 tin đăng)
Căn Hộ Penthouse - Serenity Sky Villa | View Panorama Đẳng Cấp
Địa chỉ: 259 Điện Biên Phủ, Quận 3
Vị trí vàng ngay góc giao Điện Biên Phủ Trần Quốc Thảo, cạnh Đại sứ quán Nhật
Điểm nổi bật:
Penthouse 3 tầng thông nhau (16 - 17 - 18)
Tổng diện tích: 625m²
Thiết kế gồm:
5 phòng ngủ (1 phòng master cực rộng)
1 phòng khách lớn
1 khu sinh hoạt chung rộng rãi
2 bếp
8 toilet
1 phòng xông hơi ...
Villa quận 3 chính chủ một đời  một không gian ở lại giữa lòng phố thị
19
19.98 tỷ 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
8 6

Đường Cách Mạng Tháng Tám, P.11, Quận 3, HCM

Giữa trung tâm Quận 3, đối diện công viên và chỉ cách mặt tiền vài bước chân, vẫn còn một căn villa được giữ gìn gần 10 năm như ngày đầu.
Không chỉ là một căn nhà, đây là tài sản được xây dựng để ở, để làm việc, và để giữ giá trị theo thời gian trong khu vực mà nguồn cung ngày càng hiếm.

- Diện tích: 6m x 15m (90m)
- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + sân thượng
- Tổng sàn: khoảng 300m
- Thiết kế villa ...
Bán nhà mặt tiền lê văn sỹ quận 3  5x24m  5 tầng hđt 100tr/tháng  giá 38 tỷ
3
38 tỷ 120 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Văn Sỹ, P.14, Quận 3, HCM

Bán nhà mặt tiền Lê Văn Sỹ, Quận 3, HĐT 100 tr/tháng.
Diện tích: Ngang 5m x dài 24m.
Kết cấu: 1 trệt 4 lầu tổng 5 tầng kiên cố, khai thác tối đa công năng.
Hợp đồng thuê: 100 triệu/tháng dòng tiền ổn định.
Vị trí: Mặt tiền đường Lê Văn Sỹ cực đẹp, vỉa hè rộng, khu vực kinh doanh sầm uất ngày đêm.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, sang tên ngay.
Giá bán: 38 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí).
Liên ...
Siêu phẩm mặt tiền điện biên phủ, quận 3 dt 13x18m, 3 tầng  vị trí kinh doanh đắc địa
3
100 tỷ 241 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Điện Biên Phủ, P.4, Quận 3, HCM

BÁN NHÀ MẶT TIỀN TRUNG TÂM QUẬN 3 DIỆN TÍCH LỚN HIẾM CÓ

Địa chỉ: Điện Biên Phủ, Phường 4, Quận 3

Diện tích: 13m x 18m
Công nhận: 241m²
Kết cấu: Trệt + 2 Lầu + Sân thượng
Pháp lý: Sổ hồng riêng
Giá bán: 100 tỷ (Thương lượng)

Vị trí cực kỳ đắc địa

Nằm trên trục đường Điện Biên Phủ huyết mạch nối Quận 1 Quận 3 Bình Thạnh

Khu vực tập trung văn phòng, ngân hàng, showroom, building cho ...
Góc 2 mặt tiền hai bà trưng  trần quốc toản, q.3  10x18m, nở hậu 15m  4 tầng 300 triệu  110 tỷ
3
120 tỷ 178 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Hai Bà Trưng, P.9, Quận 3, HCM

Góc 2MT Hai Bà Trưng và Trần Quốc Toản, P8, Quận 3

- Diện tích: 10x18m, nở hậu 15m - CN : 136m², DTKV : 178m2
- Kết cấu: 4 tầng
- Hợp đồng thuê 300 triệu/tháng
- Tuyến đường Thương Hiệu: Thời Trang - Vàng Bạc Đá Quý - Ngân Hàng - Thẫm Mỹ - Nha Khoa - Showroom,...
- Giá bán: 110 tỷ TL
Liên hệ: em Quỳnh Anh.
Siêu biệt thự mặt tiền đường tú xương, quận 3. dt (15x25m. 2 hầm 3 tầng).  o947.9i.6i.i6
3
Thỏa thuận 341 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Tú Xương, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Gia đình cần bán gấp căn biệt thự cao cấp bậc nhất đường Tú Xương, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3. ( Nay là phường Xuân Hòa, TP. Hồ Chí Minh)
Diện tích: 14,2x25m. Diện tích đất công nhận: 341m2
Kết cấu: 2 Hầm. 3 tầng + thang máy, hồ bơi...
Diện tích sàn sử dụng: 1.134,6m2

Vị trí: Vị trí đẹp nhất đường Tú Xương, Ngay Tú Xương với Trần Quốc Thảo.
Khu vực vục an ninh, sang trọng, yên tĩnh bậc nhất Quận ...
250 tỷ! Bán mặt tiền Võ Thị Sáu, P. Võ Thị Sáu, Quận 3 - 21m x 23m - xây hầm 6 tầng.

- Diện tích: 21m x 23m.
- Công nhận: 527,58m².
- Kết cấu: 2 tầng, tiện xây mới hầm 6 tầng.
- Vị trí kim cương khu vực lõi trung tâm, tập trung thương hiệu lớn.
- Vị trí: Tuyến đường thương hiệu liên quận, đoạn Vip tập trung nhiều tòa nhà - VP - thẩm mỹ viện - trung tâm Anh ngữ - ngân hàng - VV.

Liên hệ ngay ...
(hot) 292tr/m2 mtnb tú xương ngang khủng 9x29m 260m2  2 tầng hdt 70tr.tháng  giá chỉ 78 tỷ tl
3
76 tỷ 260 m²
Nhà Mặt Tiền
6 6

Đường Tú Xương, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Chủ đi định cư gửi bán gấp trong tháng căn nhà, nên hạ giá sâu MTNB TÚ XƯƠNG - Q3 nay là phường Xuân Hòa TPHCM
- Diện tích: 9x29m - 260m² (sổ vuông vức) không có lỗi phong thủy
- Kết cấu 2 tầng - đang cho thuê 70tr/tháng - còn 2 năm
- Vị trí: Nằm trong tam giác 3 bệnh viện: gần bệnh viện Mắt, bệnh viện da liễu TPHCM và BV Bình Dân - rất thuận tiện mở building Phòng khám/CHDV/Tòa Nhà kết hợp.
- ...
Bán khách sạn cmt8, quận 3 | ngay metro | 7 tầng + thang máy | hđt 120tr/th | giá 35,5 tỷ
6
35.5 tỷ 86 m²
Nhà Riêng
15 15

Đường Cách Mạng Tháng Tám, P.11, Quận 3, HCM

Bán toà nhà đang làm Khách Sạn AriBNB ngay Metro Cách Mạng Tháng 8, Quận 3.

Góc 2 mặt tiền HXH(10m) Cách Mạng Tháng 8, Phường 11, Quận 3 (Cũ).

Có Hợp đồng thuê 120tr/tháng (Còn 6 năm).

Ngang: 9m x Dài: 11m. Có hẻm hong thông thoáng. CN 86.4m².

Đã nghiệm thu phòng cháy chữa cháy.

1. Kết cấu: Trệt + Lửng + 4 Lầu + Sân thượng + Thang máy + 15 Phòng + Mặt bằng.

2. Đang có hợp đồng thuê ...
Siêu phẩm  mt rạch bùng binh, p9, quận 3  dt 15 x 15m  2 tầng  hđt 180tr/tháng  giá bán 60 tỷ
3
60 tỷ 225 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Rạch Bùng Binh, P.9, Quận 3, HCM

SIÊU PHẨM - Mặt tiền Rạch Bùng Binh, Phường 9, Quận 3 - Nay thuộc Phường Nhiêu Lộc
- Diện tích : 15 x 15m
- Kết cấu : 2 Tầng
- Hợp đồng thuê : 180 Triệu/Tháng
- Khu vực trung tâm kinh doanh sầm uất. Phù hợp mở Showroom, Spa, Ngân hàng, XD toà nhà văn phòng

Gía bán 60 Tỷ
Liên hệ : Em Ngọc !
Từ 760 tới 780 của 864