Mua bán nhà đất tại Phường 12, Quận 3 giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhà hxh lê văn sỹ  q3 4.1  12.5m 5 tầng  chỉ 9.tỷ 99
8
9.99 tỷ 51 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Lê Văn Sỹ, P.12, Quận 3, HCM

Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, TP.HCM

Kích thước: 4.1 - 12.5m=51,2M
Kết cấu: 5 tầng DT sàn 180m
3 Phòng ngủ 4 WC Bếp rộng
Hẻm xe hơi kinh doanh thông thoáng
Vị trí trung tâm Quận 3, kết nối thuận tiện sang Quận 1, Quận 10, Tân Bình, Gò Vấp.
Gần chợ Nguyễn Văn Trỗi, chợ Hòa Hưng, nhà thờ Chúa Cứu Thế, sân bay Tân Sơn Nhất.
Hẻm thông Nguyễn Thông Trần Văn Đang, khu dân cư sầm ...
Bán nhà mặt tiền lê quý đôn quận 3, vị trí kinh doanh đỉnh 52m2 giá chỉ 9.999 tỷ
5
10 tỷ 52 m²
Nhà Mặt Tiền
3 4

Đường Lê Quý Đôn, P.12, Quận 3, HCM

DQ3470.
Bán nhà mặt tiền Lê Quý Đôn Quận 3 vị trí kinh doanh đỉnh 52m² giá chỉ 9.999 tỷ.
- Nhà mặt tiền đường Lê Quý Đôn, trung tâm Quận 3, tuyến đường kinh doanh sầm uất, khu vực tập trung nhiều văn phòng, trường học, nhà hàng, quán café. Vị trí hiếm nhà bán, giá tốt so với khu vực.
- Diện tích: 52m² (4m x 13m). 3 tầng.
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, gồm 3 phòng ngủ, 4 WC, nhà kiên cố dọn vào ở ngay.
- ...
Mình bán nhà đẹp, rẻ, đường ôtô lê văn sỹ, q. 3, chỉ 9.9 tỷ alo nhân 0877 737 ***
6
9.9 tỷ 66 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Lê Văn Sỹ, P.12, Quận 3, HCM

Mình bán nhà đẹp, rẻ, đường ôtô Lê Văn Sỹ, Q. 3, chỉ 9.9 tỷ alo nhân .

- Do kẹt tài chính nên mình nên mình bán căn nhà đẹp, ở đường Lê Văn Sỹ, Q. 3, với giá rẻ chỉ 9.9 tỷ.
* Diện tích nhà rộng 66 m² (4 x 16.5) Diện tích sử dụng 150 m². Do nhà rộng nên ô. Tô ngủ trong nhà.
* Kết cấu nhà 2 tầng (1 trệt, 1 lầu) Nhà có 3 phòng ngủ ấm cúng nên rất thoải mái.
* Vị trí nhà đẹp thuận lợi ở và kinh ...
Bán nhà riêng 10 tỷ, 57m2 tại hẻm xe hơi đường lê văn sỹ, p12, q3, hcm
5
10 tỷ 57 m²
Nhà Riêng
5 4

Đường Lê Văn Sỹ, P.12, Quận 3, HCM

Nhà riêng 3 tầng cực chất tại hẻm xe hơi Đường Lê Văn Sỹ, Quận 3, TP. HCM đang chờ chủ mới. Với 5PN, 4VS, diện tích 57m², không gian thoáng đãng, hoàn hảo cho gia đình trẻ hoặc dân văn phòng. Mặt tiền 4.4m, ngõ vào rộng 4.5m, dễ dàng di chuyển và có tiềm năng kinh doanh.

Giá chỉ 10 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích xung quanh.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ ...
Bán nhà riêng, gần cách mạng tháng 8, quận 3, 5 tầng, dt sàn 230m2, nhỉnh 9 tỷ
4
9.5 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
14 7

Đường Cách Mạng Tháng Tám, P.12, Quận 3, HCM

- Khu cực an ninh, yên tĩnh, khu dân cư hiện hữu, dân trí cao.
- Gần Nguyễn Đình Chiểu, Điện Biên Phủ, Võ Thị Sáu, Lý Chính Thắng, Lê Văn Sỹ, Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Trần Quốc Thảo.
- Giáp ranh Quận 1, Quận 10, quận Bình Thạnh, Phú Nhuận.
- Đang cho thuê CHDV dòng tiền sinh lời cao.
- Liên hệ: Mr Bình BDS trung tâm.
Bán nhà sát hxh lê văn sỹ, quận 3, dt đất 75m² giá hơn 8 tỷ
3
8.95 tỷ 75 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Lê Văn Sỹ, P.12, Quận 3, HCM

Bán nhà sát HXH Lê Văn Sỹ, Quận 3.
DT đất: 75m².
Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu.
Giá: 8,95 tỷ.
Miễn QC MG.
Lô góc  20m ra hẻm xe hơi  64.5m2  nở hậu  7,3 tỷ
5
7.3 tỷ 64 m²
Nhà Riêng
5 2

Đường Lê Văn Sỹ, P.12, Quận 3, HCM

Diện tích: 64.5m² (3.7/ nở 3.87m x 16.56m), 5PN.
Nhà 1 trệt 1 lửng, trước đây ngăn vừa ở vừa cho thuê (phía sau cho thuê vài triệu). Nay lấy lại để tiện mua bán.
Nhà 1 sẹc, 70m mặt tiền Trường Sa, 200m ra MT Lê Văn Sỹ. Tiện ích xung quanh đầy đủ.
Hẻm thông khắp nẻo.
Nhà lô góc, nở hậu đón tài lộc.
Tiện cho việc đi chuyển về các quận trung tâm, và cách sân bay Tân Sơn Nhất khoảng 20 phút.
56m2! chỉ 130tr/m2! bán nhà 3 tầng hxh lê văn sỹ, p12. ngay kỳ đồng, trần quang diệu
7
8.2 tỷ 56 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Lê Văn Sỹ, P.12, Quận 3, HCM

56m2! Chỉ 130tr/m2! Bán nhà 3 tầng HXH Lê Văn Sỹ, P12, Q3.

* DT công nhận: 56m². DTSD: 150m².
* Kết cấu: Trệt, 2 lầu. 4PN - 3WC.
* Oto đỗ cửa, hẻm thông. Khu dinh doanh buôn bán.
* Ngay Trần Quang Diệu, Huỳnh Văn Bánh, Trần Huy Liệu... Trung tâm TP.

* Giá: 8,2 tỷ thuơng luợng.
* LH: Huy Hoàng.
+ Nhận ký gửi mua bán nhà SG.
Bán nhà riêng, 5 tầng, lê văn sỹ, quận 3, dt 65m2, nhỉnh 9 tỷ
3
9.5 tỷ 65 m²
Nhà Riêng
15 8

Đường Lê Văn Sỹ, P.12, Quận 3, HCM

- Khu vực an ninh, dân cư hiện hữu, buôn bán sầm uất, gần bệnh viện An Sinh.
- Gần Cách Mạng Tháng 8, Trần Quang Diệu, Trường Sa, Nguyễn Văn Trỗi, Phan Đình Phùng, Điện Biên Phủ, Tô Hiến Thành.
- Liền kề Quận 1, Quận 10, Quận Bình Thạnh, Phú Nhuận, Tân Bình.
- Liên hệ: Mr Bình BĐS trung tâm.
Lê văn sỹ  quận 3  hẻm xe hơi 6m nhà nở hậu  5pn  vị trí đẹp kết nối nhanh  mt05
4
7.5 tỷ 56 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Lê Văn Sỹ, P.12, Quận 3, HCM

Nhà trung tâm Quận 3, hẻm rộng 6m thông thoáng, xe hơi đậu gần cửa, di chuyển cực tiện.

+ Diện tích 56m² (2,8 x 18m), nở hậu 3,6m, phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.

+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu, gồm 5 phòng ngủ, 5 WC, có ban công thoáng mát.

+ "Có phòng ngủ tầng trệt phù hợp người lớn tuổi, công năng đầy đủ cho gia đình đông người.

+ Vị trí giáp Phú Nhuận, gần sân bay, khu dân trí cao, ...
Bán gấp nhà hẻm xe hơi 413 lê văn sỹ q3  dt4x14m  2 lầu  2 phòng ngủ  giá 9 tỷ 850
4
9.85 tỷ 56 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Lê Văn Sỹ, P.12, Quận 3, HCM

- Vị trí: HXH thông khu dân cư yên tĩnh dân trí cao. cách MT Lê Văn Sỹ 100m