Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Suất ngoại giao  căn duplex cần bán feliz en vista 2 phòng ngủ  91m2  12.5 tỷ
4
12.5 tỷ 91 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Feliz En Vista, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Suất ngoại giao/suất người nước ngoài - căn duplex cần bán Feliz En Vista 2 phòng ngủ - 91m² - 12.5 TỶ (English below).
Diện tích: 91m².
2 phòng ngủ, 2 phòng tắm.

SUất người nước ngoài.
Pháp lý đầy đủ Sẵn sàng giao dịch ngay!
Giá bán: 12.5 tỷ.

Tiện ích nội khu: 2 hồ bơi (nước ngọt dài 50m và nước khoáng mặn), bãi biển nhân tạo khu vui chơi thủy cung, đường trượt nước mạo hiểm, rạp chiếu phim ...
Bán gấp nhà phố lakeview city 5x20m 1 trệt 3 lầu, gần công viên, hồ bơi, giá 20.5tỷ  0907 110 ***
8
20.5 tỷ 100 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Lakeview City, P.An Phú, Quận 2, HCM

20.5 tỷ sở hữu nhà phố kế hồ Lakeview City giá hiếm khó tìm.
Nhà phố kế bên hồ vị trí đẹp bậc nhất Lakeview City.
Không gian sống thoáng mát, giá đang tốt nhất khu hiện tại.
Thông tin nổi bật:
Diện tích: 5x20m.
Kết cấu: 1 Trệt 3 Lầu.
Vị trí kế hồ thoáng mát quanh năm.
Khu dân cư cao cấp, an ninh, đồng bộ.
Đã bao gồm toàn bộ chi phí, Trừ lại 5% khi nhận sổ.
Giá thật nhà thật pháp lý hợp đồng mua ...
Bán căn hộ centana thủ thiêm, 3pn, lầu trung. sổ hồng. giá bán 6 tỷ.
3
6 tỷ 88 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Centana Thủ Thiêm, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Thu An (3 tin đăng)
Chủ thiện chí bán căn hộ Centan Thủ Thiêm, 88m², 3 phòng ngủ, 2wc. View Hồ bơi mát mẻ.

Thiết kế thông thoáng.

Sổ hồng.

Giá bán 6 tỷ.

Ưu điểm vượt trội"

- Vị trí kết nối đi lại thuận tiện.
- Giá mềm hơn nhiều so với căn hộ cao cấp liền kề
-Phù hợp: gia đình trẻ, người mua ở thực, người muốn ở gần trung tâm nhưng ngân sách vừa hơn.

Tiện ích nội khu đầy đủ:

+hồ bơi tràn bờ
+gym
+spa
+khu ...
Siêu rẻ! bán gấp mt nguyễn duy trinh, btđ, dt 5x20m xd 4 tầng đoạn đẹp giá 14,2 tỷ
3
14.2 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Siêu rẻ! Bán gấp MT Nguyễn Duy Trinh, BTĐ, DT 5x20m XD 4 tầng đoạn đẹp giá 14,2 tỷ.
Diện tích: 5x20m.
Kết cấu: Trệt 3 lầu.
Vị trí đẹp, lưu thông thuận tiện ra Mai Chí Thọ - Võ Chí Công.
Thích hợp vừa ở vừa kinh doanh, cho thuê giá tốt.
Giá chỉ: 14,2 tỷ còn thương lượng cho khách thiện chí.
Liên hệ Em My để xem vị trị và gặp chính chủ.
Duy nhất paris hoàng kim căn 3pn/91m2 căn góc, bao trọn view quận 1  bitexco. giá 9,5 tỷ
7
9.5 tỷ 91 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Paris Hoàng Kim, P.Bình Khánh, Quận 2, HCM

Bán căn hộ 3PN 2WC căn góc Paris Hoàng Kim - Quận 2.

- Diện tích: 91m².
- 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.
- Căn góc View Bitexco - quận 1. Ban công ngoài thoáng mát. Nhà mới sạch đẹp.
- Giá bán: 9,5 tỷ.

- Vị trí đắc địa ngay góc đường Trần Não và Lương Định Của.
- Liền kề khu đô thị An Phú An Khánh, cạnh Khu đô thị Sala, cách hầm Thủ Thiêm Quận 1 chỉ mất 5 phút xe máy.
- Sở hữu 3 mặt view sông, ...
Công ty kashome | chuyên bán d'edge thảo điền | sổ hồng và view siêu đẹp
7
10.5 tỷ 90 m²
Nhà Chung Cư
2 2

D'Edge Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán gấp 2 phòng ngủ D'Edge Thảo Điền - cam kết tin thật 100%.
- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 toilet.
- Diện tích: 90m².
- View trực diện sông cực đẹp.
- Nhà mới, sạch sẽ.
- Giá bán chỉ 10.5 tỷ.

Liên hệ: Mr. Khánh - chuyên bán dự án D'Edge Thảo Điền.

Công ty Kashome chuyên mua bán căn hộ D'Edge Thảo Điền từ 2017, tin chắc sẽ tìm được căn ưng ý cho quý khách.

Cập nhật hàng tuần, vui lòng liên hệ để ...
3pn full nt giá 8ty3 nhà sẵn  sổ sẵn
18
8.3 tỷ 97 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Căn hộ Precia Quận 2, P.An Phú, Quận 2, HCM

CHUNG CƯ PRECIA
Bán 3PN2WC 97m² đầy đủ nội thất như hình
Ban công đông nam - View sông mát
Giá Tốt chỉ 85tr/m²
đầu tư cho thuê hoặc ở đều thuận tiện
Giá thuê Full từ 20 - 22 tr
Giá bán còn có thể lên 100tr/m²
cơ hội đầu tư rất tốt trong thời điểm hiện tại
LH Em xem nhà - Văn Minh: Zl
Mr. trung  cần bán ch new city 3pn  2wc. dt 86m2 full nội thất, view hồ bơi. chỉ 8.7 tỷ all in
7
8.7 tỷ 86 m²
Nhà Chung Cư
3 2

New City Thủ Thiêm, P.Bình Khánh, Quận 2, HCM

Bán gấp căn 3PN New City Thủ Thiêm, view hồ bơi, full nội thất. Giá 8.7 tỷ thương lượng. LH: - Mr. Trung (Phone, zalo).

- Dự án: New City Thủ Thiêm.
- Vị trí: 17 Mai Chí Thọ, An Khánh, Quận 2.
- Loại căn: 3PN - 2WC.
- Diện tích: 86m².
- Nội thất: Full nội thất. Khai thác cho thuê có thể mang đến dòng tiền 23 triệu/tháng.
- Đặc biệt: ban công Đông Nam, nội thất đẹp. Em có pass cửa thuận tiện quý ...
Mr.trung  cần bán new city 3pn  2wc. dt 95m2, nội thất đẹp  view hồ bơi. chỉ 10 tỷ all in
7
10 tỷ 95 m²
Nhà Chung Cư
3 2

New City Thủ Thiêm, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán gấp căn 3PN New City Thủ Thiêm, view hồ bơi, full nội thất. Giá 10 tỷ bao thuế phí còn thương lượng. LH: - Mr. Trung (Phone, zalo).

- Dự án: New City Thủ Thiêm.
- Vị trí: 17 Mai Chí Thọ, An Khánh, Quận 2.
- Loại căn: 3PN - 2WC.
- Diện tích: 95m².
- Nội thất: Full nội thất.
- Đặc biệt: View hồ bơi, căn góc 81. Em có pass cửa thuận tiện quý anh chị xem nhà mọi lúc (24/7).
- Giá: 10 tỷ bao ...
Cần chuyển nhượng căn hộ sarimi sala căn 2 phòng ngủ diện tích 88m2 giá tốt chỉ 17.5 tỷ
8
17.5 tỷ 88 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sarimi Sala, P.An Lợi Đông, Quận 2, HCM

Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ - tại tháp Sarimi Sala - Khu đô thị Sala đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, TP Hồ Chí Minh:
Địa chỉ: Số 72 Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Lợi Đông, TP Thủ Đức (Quận 2 cũ).
+ Diện tích căn hộ 88m²:
+ Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách có ban công, khu bếp, lô gia phơi.
+ Có đầy đủ nội thất - khai thác cho thuê được ngay.
+ Pháp lý đã có sổ hồng sở hữu lâu ...
Bán đất diện tích 5x18m mặt tiền đường trương gia mô, đường rộng 40m khu dân cư số 1
3
15.21 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Bán đất mặt tiền đường Trương Gia Mô đường rộng 40m khu dân cư số 1, Phường Cát Lái.

Diện tích 5x18m.

Giá 169tr/m².

Liên hệ Trần Quốc Duy biết thêm thông tin.
Chính chủ bán căn hộ tropic garden, view đẹp nhất   0961 057 ***
7
8 tỷ 88 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Tropic Garden, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán nhanh căn hộ view đẹp nhất chung cư Tropic Garden.
- Diện tích: 88m².
- 03 phòng ngủ + 2WC.
- Full nội thất sang trọng.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
- Giá bán: 8 tỷ.
Liên hệ: - Ms. Mai.
Cắt lỗ căn góc 3 phòng ngủ tầng trung, thanh toán trả góp chỉ 1%
3
11.6 tỷ 98 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Datxanhhomes Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM

The Privé An Phú siêu phẩm hạng sang giữa trung tâm quận 2.

The Privé là dự án căn hộ compound cao cấp hiếm hoi sở hữu 3 mặt giáp sông ngay trung tâm An Phú Quận 2, mang đến không gian sống riêng tư, thoáng đãng và đẳng cấp.

Vị trí:
Nằm trên đường Song Hành, KĐT Nam Rạch Chiếc, An Phú, TP. Thủ Đức.
5 phút đến Metro.
2 phút ra cao tốc Long Thành Dầu Giây.
10 phút đến Quận 1 qua nút giao An ...
Nhà đẹp  mặt tiền đường số thông 2 hướng  ngang 5m bề thế, vuông vắn
6
14.3 tỷ 82 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Lê Văn Thịnh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ THÔNG 2 HƯỚNG NHÀ MỚI NGANG 5M 82m² CHỈ 14.x TỶ

Diện tích: 82m² (5m bề thế)
Mặt tiền thông 2 hướng, cực kỳ thoáng giá trị cao

Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng
Nhà rất mới, dọn vào ở ngay

Vị trí thuận tiện:
Gần Nguyễn Duy Trinh Bình Trưng Tây
Kế cận La Astoria 3 Homyland 2 UBND TP Thủ Đức Vista Verde
Khu dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ

Phù hợp:
Ở gia ...
Căn góc 2 mặt tiền  88m2  ngang 5.2m  gần nguyễn thị định, đảo kim cương, trương văn bang
6
7.2 tỷ 88 m²
Nhà Riêng
3

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Giảm thêm 300tr gấp bán - chỉ còn 7.2 tỷ.
Căn góc 2 mặt tiền giảm sốc 800 triệu chỉ còn 7.5 tỷ diện tích 88m² ngang đẹp 5.2m vuông vắn hiếm có.

Diện tích: 88m² - Ngang: 5.2m, đất vuông đẹp.

Căn góc 2 mặt tiền thoáng, xe ra vào dễ dàng.

Vị trí đẹp:
Gần Nguyễn Thị Định - Nguyễn Duy Trinh.
Khu dân cư hiện hữu tiện ích đầy đủ.

Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ.
Chủ thiện chí giảm mạnh 800 ...
Bán căn góc 3pn masteri park place 96m2 view kép nhạc nước, hướng đông nam mát mẻ
15
11.45 tỷ 96 m²
Nhà Chung Cư
3

Masteri Park Place, P.An Phú, Quận 2, HCM

Mã căn: A2 - 07 - 21 Masteri Park Place.
Diện tích: 96m² 3 phòng ngủ (căn góc hiếm).
Ưu điểm nổi bật:

Căn góc 2 mặt thoáng tối ưu ánh sáng và lưu thông không khí.
View kép nội khu + nhạc nước không gian sống vừa sinh động vừa thư giãn.
Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm, tốt phong thủy.
Layout vuông vức, rộng rãi phù hợp gia đình nhiều thành viên.

Giá trị sử dụng & đầu tư:

Phù hợp ở thực chất ...
Tin thật 100%  siêu phẩm căn 2pn 89m2  tầng cao view cực thoáng & đẹp  giá sang nhượng cực tốt
20
11.9 tỷ 89 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Estella Heights, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Ssqc1 (43 tin đăng)
Tin thật 100% - Siêu phẩm căn 2PN 89m² - tầng cao view cực thoáng & đẹp - giá sang nhượng cực tốt.

Công ty SSQC chuyên tư vấn BĐS thuê & bán tại dự án Estella Heights.
Công ty SSQC làm việc trực tiếp với chính chủ, thông tin rõ ràng chính xác.
Công ty SSQC cam kết đồng hành cùng quý khách hàng từ lúc xem nhà đến khi hoàn tất giao dịch.
Công ty SSQC hổ trợ quý khách thương lượng giá tốt và miễn ...
Cần bán đất nền dự án khu 50ha cát lái khu dân cư đông đúc đầy đủ tiện ích vị trí đẹp giá 65tr/m2
3
6.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán đất dự án khu dân cư 153ha Cát Lái, P. Cát Lái, (Q2 cũ), TP Thủ Đức.

DT 6x20m giá 75 tr/m².

DT 7x20m, gần trường đại học, UMT, sổ đỏ cá nhân, giá 63 tr/m².

DT 5x22m, đường 12m, sổ đỏ giá 64 tr/m².

DT 7x17m, hợp đồng sang tên giá 66 tr/m².

Lô DT 8x20m đường 24m giá 90 tr/m².

Lô đường 48m TĐC DT 9x20m giá 72tr/m².

Lô đg 12m DT 5x20m giá 70tr/m².

Lô đường 12m DT 8x20m giá ...
Chính chủ gửi bán căn căn 3pn parcspring giá 5.6tỷ.  0919 004 ***
3
5.6 tỷ 91 m²
Nhà Chung Cư
3 2

PARCSpring, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Do kẹt tiền nên nhiều gia đình muốn bán nhanh căn 3PN chung cư PARCSpring.
View thoáng.
Nhà ở giữ gìn cẩn thận.
Sát trường học, bệnh viện, siêu thị.
Có sổ hồng hỗ trợ vay 70%.
Giá từ 5.6 tỷ.

Liên hệ: Loan (viber/zalo) xem nhà 24/7.
Bán căn hộ cantavil an phú, 98m2, 3 pn, lầu trung, 3 ban công rộng. sổ hồng. giá 7.9 tỷ
5
7.9 tỷ 98 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Cantavil An Phú, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Thu An (3 tin đăng)
Căn hộ Cantavil An Phú, vị trí khu vip, di chuyển quá tiện lợi. Có nhiều tiện ích cao cấp liền kề. Sải mấy bước chân ra TTTM lớn...

Giá bán tốt: 7.9 tỷ.

Căn hộ rộng 98m², 3 phòng ngủ, phòng khách rộng thoáng, có 3 ban công rộng, logia.

Sổ hồng.

Nội khu có đủ tiện ích, khuôn viên yên tĩnh thoáng mát.

Ưu điểm nổi bật:

Căn hộ rất rộng và thoáng, ở tiện cho công việc và học tập của con.

Giao ...
Từ 20 tới 40 của 1106

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh