Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán penthouse opera  metropole thủ thiêm
8
170 tỷ 350 m²
Nhà Chung Cư
4 4

The Metropole, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Tran yen (1 tin đăng)
Penthouse Tháp A - Metropole khu Opera Thủ Thiêm
Bàn giao nhà thô
mỗi sàn 200m² tổng sử dụng 350m2
Có hồ bơi trên sân thượng Sáng ngắm bình minh Chiều ngắm hoàng hôn
Lý do: căn góc view Panorama
Ngắm pháo hoa toàn cảnh
Giá bán: 170 tỷ

LH em yến coi nhà thực tế hỗ trợ sang tên
Pool villa triệu đô dự án đảo kim cương, tổng diện tích 757m2 2 tầng 4pn lớn
10
85 tỷ 757 m²
Nhà Chung Cư
4 5

Diamond Island, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Người đăng: Mr. Dinh (5 tin đăng)
Chủ thiện chí bán pool villa Đảo Kim Cương.

- Tổng diện tích: 757m² bao gồm:
+ Diện tích sân vườn, hồ bơi: 382m².
+ Diện tích trong nhà: 375m² (2 tầng).
- 4PN lớn, 5WC, + 1PN giúp việc.
- Đầy đủ nội thất.
- Không gian riêng tư, view sông, LM81, CBD, ngắm hoàng hôn rất đẹp.
Giá bán: 85 tỷ all - in (thương lượng thiện chí).
Quý Anh chị liên hệ xem nhà 24/7: (Em Đỉnh).
Ngay ubnd tp. thủ đức, mt nguyễn văn kỉnh, 8x20m, hầm 7 tầng hđt 180tr/ tháng, giá giảm còn 69 tỷ
3
69 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Ngay UBND TP. Thủ Đức, MT Nguyễn Văn Kỉnh, 8x20m, hầm 7 tầng HĐT 180tr/ tháng, giá giảm còn 69 tỷ.

- Diện tích: 160m² (8m x 20m).
- Kết cấu: Hầm, 7 tầng.
- Diện tích sàn: 800 m².
- HĐT: 130 triệu/tháng.
- Giá bán: 69 Tỷ (431 tr/m²).
- Vị trí: Giao lộ đường Lê Hiến Mai, đối diện cổng sau UBND Tp Thủ Đức, cách Sông Sài Gòn 300m, Chợ Bến Thành 8.4km.

Liên hệ: Mrs Huyền " Nhà Thật - Giá Tốt ".
Tin thật 100%  siêu phẩm căn 2pn 89m2  tầng cao view cực thoáng & đẹp  giá sang nhượng cực tốt
20
11.9 tỷ 89 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Estella Heights, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Ssqc1 (43 tin đăng)
Tin thật 100% - Siêu phẩm căn 2PN 89m² - tầng cao view cực thoáng & đẹp - giá sang nhượng cực tốt.

Công ty SSQC chuyên tư vấn BĐS thuê & bán tại dự án Estella Heights.
Công ty SSQC làm việc trực tiếp với chính chủ, thông tin rõ ràng chính xác.
Công ty SSQC cam kết đồng hành cùng quý khách hàng từ lúc xem nhà đến khi hoàn tất giao dịch.
Công ty SSQC hổ trợ quý khách thương lượng giá tốt và miễn ...
Bán nhà 2 mặt tiền siêu hiếm giang văn minh quận 2  20x25m  150 tỷ (tl)
13
150 tỷ 500 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Siêu vị trí góc 2 mặt tiền Giang Văn Minh An Phú, Q2.

- Địa chỉ: Số 1 - 3 Giang Văn Minh, P. An Phú, TP. Thủ Đức.
- Vị trí góc đẹp, tiếp giáp Thảo Điền, khu dân cư cao cấp.

- Diện tích: 25m x 20m.
- Công nhận: 496m².

- Kết cấu: 3 tầng.
- Hướng: Đông Bắc.

- Dòng tiền: Đang cho thuê 130,49 triệu/tháng (người quen thuê làm quán cà phê).

* Ưu điểm nổi bật:
- Góc 2 mặt tiền cực hiếm, bề ngang lớn ...
Cực hiếm! mt trần não (12mx50m) chỉ 250 tỷ! có dòng tiền 200tr/tháng
3
250 tỷ 600 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Dạ nay em gửi đến anh chị 1 tài sản cực kỳ hiếm và rẻ ngay tại mặt tiền đường Trần Não!
Với diện tích: 12m x 50m vuông vắn - được xây dựng cao tầng
Đang cho thuê 200triệu/tháng.
Quý khách quan tâm gọi em ngay để biết thêm thông tin chi tiết. Thank you.
Bán đất đẹp 12x20m giang văn minh q2 vị trí vàng đối diện the vista, giá 66 tỷ
5
66 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền Giang Văn Minh An Phú, Quận 2.
Vị trí vàng đối diện The Vista & trạm Metro số 1.

- Địa chỉ: 7 Giang Văn Minh, Phường An Phú, Quận 2.
- Diện tích: 12 x 20m.
- Công nhận: 240m².
- Hiện trạng: Đất trống tiện xây tòa nhà, văn phòng, căn hộ dịch vụ, biệt thự.
- Hướng: Đông Bắc.

* Vị trí đắc địa:
- Đối diện chung cư cao cấp The Vista.
- Sát Ga Metro số 1 tiềm năng tăng giá mạnh.
- ...
Bán nhà mt nguyễn bá huân, thảo điền q2, 7,5x27m cn 205m², 4 tầng hồ bơi, 30 tỷ
3
30 tỷ 205 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Bá Huân, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

́ ̀ ̂ ̂́ ̣̆ ̂̀ ̂̃ ́ ̂ ̉ Đ̂̀, ̣̂

Diện tích: 7.5m x 27m
Công nhận: 205m²

Kết cấu: 4 tầng hiện đại + hồ bơi riêng
Đang có hợp đồng thuê: 3800 USD/tháng

Khu vực cực kỳ khan hiếm sản phẩm bán, thích hợp:
Giữ tài sản lâu dài
Khai thác dòng tiền ổn định
Ở kết hợp kinh doanh hoặc cho thuê cao cấp

Giá bán: 34,5 tỷ
Chủ thiện chí chốt nhanh còn 30 tỷ
Căn góc 3 phòng ngủ full nội thất diện tích lớn 109m2 giá chỉ 10 tỷ
6
10 tỷ 109 m²
Nhà Chung Cư
3

The Sun Avenue, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán căn 3 phòng ngủ 109m² diện tích lớn nhất toà!
View sông - Đảo Kim Cương.
Đầy đủ nội thất chỉ 10 tỷ.
Quản lý và độc quyền làm việc trực tiếp Chủ Nhà!
Cần bán đất nền dự án khu 50ha cát lái khu dân cư đông đúc đầy đủ tiện ích vị trí đẹp giá 65tr/m2
3
6.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán đất dự án khu dân cư 153ha Cát Lái, P. Cát Lái, (Q2 cũ), TP Thủ Đức.

DT 6x20m giá 75 tr/m².

DT 7x20m, gần trường đại học, UMT, sổ đỏ cá nhân, giá 63 tr/m².

DT 5x22m, đường 12m, sổ đỏ giá 64 tr/m².

DT 7x17m, hợp đồng sang tên giá 66 tr/m².

Lô DT 8x20m đường 24m giá 90 tr/m².

Lô đường 48m TĐC DT 9x20m giá 72tr/m².

Lô đg 12m DT 5x20m giá 70tr/m².

Lô đường 12m DT 8x20m giá ...
Chính chủ gửi bán căn căn 3pn parcspring giá 5.6tỷ.  0919 004 ***
3
5.6 tỷ 91 m²
Nhà Chung Cư
3 2

PARCSpring, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Do kẹt tiền nên nhiều gia đình muốn bán nhanh căn 3PN chung cư PARCSpring.
View thoáng.
Nhà ở giữ gìn cẩn thận.
Sát trường học, bệnh viện, siêu thị.
Có sổ hồng hỗ trợ vay 70%.
Giá từ 5.6 tỷ.

Liên hệ: Loan (viber/zalo) xem nhà 24/7.
Bán căn hộ cantavil an phú, 98m2, 3 pn, lầu trung, 3 ban công rộng. sổ hồng. giá 7.9 tỷ
5
7.9 tỷ 98 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Cantavil An Phú, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Thu An (3 tin đăng)
Căn hộ Cantavil An Phú, vị trí khu vip, di chuyển quá tiện lợi. Có nhiều tiện ích cao cấp liền kề. Sải mấy bước chân ra TTTM lớn...

Giá bán tốt: 7.9 tỷ.

Căn hộ rộng 98m², 3 phòng ngủ, phòng khách rộng thoáng, có 3 ban công rộng, logia.

Sổ hồng.

Nội khu có đủ tiện ích, khuôn viên yên tĩnh thoáng mát.

Ưu điểm nổi bật:

Căn hộ rất rộng và thoáng, ở tiện cho công việc và học tập của con.

Giao ...
Căn hộ 2pn, 2wc tại thu thiem zeit river, 100m2 giá cực chất với thiết kế hiện đại view sông sg
4
21.5 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Zeit River Thủ Thiêm , P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Căn hộ 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm tại Thu Thiem Zeit River, có diện tích 100m², đang chờ sổ.
Nội thất đầy đủ, gồm điều hòa, giường, tủ lạnh...
Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc, tạo không gian thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên.
Giá bán 23 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu sống hiện đại và tiện nghi.
Pháp lý đang chờ sổ.

Khu vực xung quanh.
- Gần các trường học quốc tế như hệ thống trường Quốc Tế ...
Bán lô b25  dự án đông thủ thiêm  p. bình trưng đông  bán 98tr/m2
4
21.12 tỷ 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán lô B25 - dự án Đông Thủ Thiêm - P. Bình Trưng Đông - Quận 2.
DT: 215.5m² (ngang 11 x 20m).
Đường 12m, hướng: Đông Bắc.
Bán 98tr/m².
LH .
Giỏ hàng nhà phố / shophouse the global city | có căn chỉ 31 ty cam ket gia that
7
31 tỷ 95 m²
ShopHouse

The Global City, P.An Phú, Quận 2, HCM

GIỎ HÀNG VIP NHÀ PHỐ / SHOPHOUSE THE GLOBAL CITY THÁNG 5.2026

Trung tâm Downtown mới TP.Thủ Đức
Đỗ Xuân Hợp An Phú TP.HCM

HÀNG HOT THÁNG NÀY CÓ CĂN GIÁ CHỈ 31 TỶ & CĂN GÓC ĐẸP GIÁ 60TỶ

31 tỷ căn duy nhất giá tốt thị trường
36 tỷ BTP | WIYO COMPLEX
37 tỷ BTP | gần TTTM 123.000m
39 tỷ | đường lớn 20m gần Đỗ Xuân Hợp
64 tỷ | căn góc 2 mặt tiền đường 20m

33 tỷ | mặt tiền công ...
Đất bờ sông trần não đường 37  7,5m x 18,5m  34 tỷ (tl)
5
34 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Số 37, P.Bình An, Quận 2, HCM

- Vị tri: Đường số 37, khu bờ sông Trần Não, Quận 2

- Diện tích: 7,5m x 18,5m
- Công nhận: 139,1m²
- Hướng: Tây Bắc
- Quy hoạch: Trệt + Lầu + Áp mái

- Điểm nổi bật: Khu ven sông không gian sống mát mẻ
- Phù hợp xây villa, nhà ở cao cấp
- Vị trí đẹp giá tốt trong khu

- Giá bán: 34 tỷ (thương lượng)

Inbox/Zalo Hồng Ngọc để xem đất & làm việc trực tiếp chính chủ
Căn hộ 135m2, 12,3 tỷ bán gấp tại river garden, view đẹp, 2pn, 2wc
4
12.3 tỷ 135 m²
Nhà Chung Cư
2 2

River Garden, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Căn hộ chung cư tại River Garden, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ với diện tích 135m², thiết kế hiện đại và nội thất đầy đủ.
- Giá bán: 12,3 tỷ VND.
- 2 phòng ngủ (2PN) và 2 phòng tắm (2WC) tiện nghi.
- Hướng nhìn thoáng mang lại ánh sáng tự nhiên và phong thủy tốt.
- Pháp lý sổ hồng.
- Tiện ích đầy đủ, được sử dụng miễn phí (Hồ bơi, BBQ,.. ).