Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hạ 5 tỷ! chỉ 32 tỷ sở hữu biệt thự  10x17 (170m2) ngay lương định của  p. an khánh  q.2 3 tầng
3
32 tỷ 170 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Phố Lương Định Của, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ cần gửi bán gấp căn nhà tâm huyết nằm ngay Mặt Tiền đường Lươnh Định Của, P. An Khánh, Q.2

* Vị Trí: Nằm trong khu dân cư An Ninh, đồng bộ thuận tiện kết nối tới Mai Chí Thọ, Cao Tốc Long Thành Dầu Giây và các quận Trung Tâm trong vòng 10 phút.
* Diện tích: 10x17 công nhận 170m2
* Kết Cấu: 3 Tầng
* Pháp lý: Sổ hồng riêng
* Giá bán: 32 Tỷ thương lượng với KH thiện chí

Cảm ơn Quý Khách ...
Chính chủ cần bán gấp nền đất ngay MT đường Vành Đai Tây, CTXD - 5 tầng, xây dựng cao tầng giá thấp hơn thị trường 20%.

1. Vị trí: Vị trí vàng ngay mặt tiền đường Vành Đai Tây, khu vực kinh doanh sầm uất xây dựng cao tầng tại quận 2.
2. Diện tích: 5x32m công nhận 160m².
3. Kết cấu: Đất trống.
4. Pháp lý: Sổ hồng riêng sẵn sàng công chứng liền trong ngày.
5. Giá bán: Chỉ 24 tỷ - 150tr/m².

(Hình ...
Bán nhà liên phường sát global city 6pn, 4wc tại q2, giá đáy 21,5 tỷ, rộng rãi thoáng mát.
7
21.5 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 4

Đường Liên Phường, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Nhanh tay sở hữu biệt thự đẹp tại Đường Liên Phường, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh). 6PN + 4WC + 2 tầng, hướng Đông Nam, mặt tiền 10.5m, ngõ vào rộng 15m, pháp lý đầy đủ. Giá 21,5 tỷ VND, diện tích 120m2

Điểm đặc biệt: Biệt thự thiết kế sang trọng với không gian rộng rãi, phù hợp cho gia đình lớn hoặc nhu cầu kinh doanh. Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và may mắn cho gia ...
Bán nhanh lô đất xây cao hầm 7 tầng mặt tiền khu quốc hương thảo điền. dt 450m2 (15x32) 195tr/m2
3
88 tỷ 450 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

(Hình Minh Hoạ)
Bán Nhanh Lô Đất MT đường khu Quốc Hương, P. Thảo Điền, Quận 2.
- DT: 480m² (15x32)
- Xây Cao: Hầm 7 Tầng
- Thích hợp xây VP, CHDV, Hoặc ở
- Giá Cực Tốt: 195tr/m² - 88 tỷ
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem nhà và được giá tốt nhất.
- Ngoài ra Quốc Dương còn rất nhiều sản phẩm nhà, đất, biệt thự quận 2 giá tốt, vị ...
Không thể bỏ qua siêu phẩm biệt thự đường số 34, an khánh  dt 15x15m  hầm 3 tầng
14
Thỏa thuận 225 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Số 34, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Biệt thự rẻ nhất khu đường số 34, phường An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 15x15m.
- Kết cấu: Hầm 3 tầng.
- Pháp lý cá nhân, nhà hoàn công đầy đủ.

Liên hệ em Thành: .
- Em Thành xin cam kết tin đăng là thật. Không phải đăng tin ảo. Vì em trân quý thời gian của anh chị có nhu cầu quan tâm. Em cảm ơn anh chị đã xem tin.
Căn hộ 2pn diện tích rộng lầu cao, view thoáng đang sẵn hđt
18
9.8 tỷ 92 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vista Verde, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Căn góc 2 mặt thoáng, lầu cao view đẹp.
- Diện tích XD: 98m², sử dụng: 89m2
- Nhà full nội thất hiện đang cho thuê 22 triệu/tháng.
- Chuẩn bị tái ký đến T5/2027
- Nhà rộng rãi, thoáng mát tất cả các phòng đều lấy nắng, và gió tự nhiên.
- Phù hợp cho gia đình ở lâu dài
- Giá bán: 9,8 tỷ
Xây dựng cao tầng ngay góc 2 mặt tiền quốc hương  thái ly  25x39m  xd hầm 7 tầng  giá 195 tỷ
13
195 tỷ 966 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Khuông đất khan hiếm, ngay góc 2 mặt tiền Quốc Hường và Thái Ly, phường Thảo Điền.
- Diện tích: 25x39m 966m².
- Kết cấu xây dựng mới: Hầm 7 tầng.
- Pháp lý cá nhân, giao dịch ngay trong ngày.
- Khan hiếm nhất Thảo Điền này, không có sản phẩm thứ hai so sánh.
- Giá: 195 tỷ.

Liên hệ em xem trực tiếp: - Ngọc Thành.
Bán gấp lô đất khu biệt thự 215 đường nguyễn văn hưởngthảo điền. dt 20x22 cn 420m2 gía chỉ 77 tỷ
4
77 tỷ 420 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Gỉam 5 tỷ bán gấp!
Chính chủ gửi Bán lô đất Khu Biệt Thự 215 Nguyễn Văn Hưởng , Phường Thảo Điền, Quận 2
- DT: 20 x 22m (420m² công nhận)
- Khu quy hoạch của Chủ đầu tư đã xin cấp chỉ tiêu xây dựng, được xây dựng theo chuẩn biệt thự: Hầm, trệt 2 lầu, áp mái.
- Vị trí đẹp ngay trường Quốc Tế BIS, An ninh, yên tĩnh thích hợp ở hoặc đầu tư
- Gía chốt nhanh 77 ty.
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo ...
Hàng ngộp đầu tư  bán biệt thự 3 tầng, hồ bơi 490m2 đường thái ly thảo điền. chỉ 179tr/m2  88 tỷ
5
88 tỷ 490 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Đường Thái Ly, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chủ Ngộp bank cần bán gấp biệt thự trên trục đường Thái Ly, Phường Thảo Điền, Quận 2.
- DT: 15x30m nở hậu CN 490m². DT sàn sử dụng 450m².
- Kết cấu: Trệt 2 lầu.
- Thiết kế: 5PN, 5WC, 2PK, 2 bếp, gara oto. Sân Vườn, hồ bơi.
- Đang có hợp đồng thuê: 100tr/tháng.
- Đường 14m đậu xe, quay đầu thoải mái.
- Vì là đất dân nên muốn có thể xây cao Hầm 7 tầng.
- Vị Trí đẹp ngay trường Quốc Tế, lõi trung ...
Bán đất mặt tiền số 339b lê văn thịnh quận 2, ngang 23,11m có hợp đồng thuê giá tl chính chủ
4
60 tỷ 941 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Thịnh, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán đất chính chủ tài sản khai thác thương mại.
Bán đất mặt tiền Lê Văn Thịnh, P. Cát Lái, Quận 2.
Quy mô khu đất: 941m² mặt tiền 23,11m.
Hiện trạng pháp lý: Thổ cư 100m² (104,6m² trong lộ giới được công nhận).
Định hướng sử dụng: CHDV, showroom, kho logistics, TMDV.
Hiện có hợp đồng thuê duy trì dòng tiền trong giai đoạn chờ triển khai.
Phù hợp nhà đầu tư pháp nhân, công ty BĐS, quỹ đầu tư ...
Chủ gửi bán lô đất khu trần não,q2. dt 17x28 cn 370m2 đường rộng 12m oto thoải mái, gía chỉ 55tỷ
3
55 tỷ 370 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Anh chủ cần vốn kinh doanh nên cần bán gấp lô đất đẹp trục đường Trần Não, P. An Khánh, Quận 2.
- DT: 17 X28 CN 370m2
- Đường rộng 12m, oto ra vào thoải mái, khu vực sầm uất ra đường Trần Não chỉ vài trăm mét.
- Thích hợp xây ở hoặc văn phòng, CHDV cho thuê.
- Gía cực tốt chỉ 148tr/m2
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem nhà và được ...
Bán nhanh khuôn đất vip khu compound eden, p. thảo điền.dt 10x20,8 cn 208m2 gía chỉ 64 tỷ
5
64 tỷ 208 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán nhanh Khuôn Đất Đẹp Khu Vip Compound Eden Thảo Điền - Quận 2
- Địa chỉ: 118/24 Eden đường nguyễn văn hưởng
- Diện tích: 10x20,8m
- DT Công nhận: 208m² full thổ cư
- Xây mới: Hầm 4 tầng
- Vị trí đẹp, an ninh 24/24, yên tĩnh gần các trường học Quốc Tế
- Giá bán: 64 tỷ TL
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem nhà và được giá tốt ...
Bán 2pn d'edge thảo điền. giá bán 12,3 tỷ, diện tích 93m2. đã có sổ, đầy đủ nội thất
11
12.3 tỷ 93 m²
Nhà Chung Cư
2 2

D'Edge Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: My Phan (2 tin đăng)
Cần bán căn hộ cao cấp 2PN tại dự án D'Edge Thảo Điền, Quận 2:
- Diện tích: 93m².
- Thiết kế: 2PN 2WC.
- View thoáng không chắn, đầy đủ nội thất, có thể vào ở ngay hoặc giữ HĐ Thuê hiện tại.

* Giá bán: 12,3 tỷ VND (đã bao gồm thuế phí chuyển nhượng bên bán).
- Đã có sổ hồng - sang tên nhanh chóng.
Xem nhà gọi em My: .

- D'Edge Thảo Điền là dự án căn hộ cao cấp do phát triển một trong những chủ ...
Biệt thự thảo điền quận 2 233m chỉ 45.5t, gần metro, khu an ninh yên tĩnh. 1 trệt 2 lầu. 0907 836 ***
5
45.5 tỷ 233 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

BÁN BIỆT THỰ THẢO ĐIỀN QUẬN 2 giá tốt nhất hiện tại.
- Diện tích: 233m (8,5 X 26)
- Kết cấu: Trệt, 2 Lầu
- Hướng : Đông nam
- Nhà thiết kế sang trọng đẳng cấp, khu an ninh yên tĩnh.
Đặc biệt rất gần Ga Metro, đi lại rất thuận lợi.
- Giá bán: 45,5 tỷ

LH: Huyền vẫn vào xem trong nhà và gặp trực tiếp chủ.
Biệt thự hồ bơi khu đt an phú an khánh,dt 12x20m cn 223.8m2 nở hậu 3tầng nhà đẹp ở ngay giá 57 tỷ
18
57 tỷ 223 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Hàng hiếm duy nhất ở khu đô thị An Phú An Khánh.
Bán căn biệt thự hồ bơi nhà mặt tiền Số 17 - Đường 31C - Phường An Phú - Quận 2.
- Diện tích: 11 x 20m - Nở hậu 12m - CN: 223,8 m².
- Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng, nhà mới kiên cố, đẹp. Full nội thất.
- Pháp lý: Sổ hồng hoàn công đầy đủ.
- Vị trí: Ngay công viên lớn Cao Đức Lân, đường vỉa hè rộng, hồ bơi dưới nhà.
- Đang cho thuê: 80tr/th.
Giá ...
Bán biệt thự khu thảo điền 2  153 nguyễn văn hưởng đẳng cấp nhất thảo điền. 305m (15x20.5) 115 tỷ
6
115 tỷ 305 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

BIỆT THỰ SIÊU VIP KHU THẢO ĐIỀN 2

Khu Compound Thảo Điền 2 giáp sông Sài Gòn, Ân ninh, yên tĩnh và có bảo vệ 24/24. Cây xanh thoáng mát.

- Vị trí: Khu Biệt Thự Thảo Điền 2 - 153 Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, thuận tiện đi ra cầu Sài Gòn không bị ảnh hưởng kẹt xe bởi các trường quốc tế trong Thảo Điền.
- Khu compound dân cư văn minh, an ninh rất cao, yên tĩnh, gần bờ sông Sài Gòn, có công viên ...
Bán 2pn tropic garden 81 m2, giá 7,7tỷ đã có sổ, view sông căn góc 2 view,tầng cao, đầy đủ nội thất
6
7.7 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư

Tropic Garden, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: My Phan (2 tin đăng)
Cần bán căn hộ tại dự án Tropic Garden Thảo Điền, Quận 2, khu vực dân trí cao, không gian sống yên tĩnh và trong lành.
Liên hệ em My xem nhà :

- Diện tích: 81 m².
- Thiết kế 2PN 2WC, bếp riêng, phòng khách lớn
- Lầu cao thoáng mát, căn góc 2 tầm view sông và Landmark, đón gió mát cả ngày.

* Giá bán: 7,7 tỷ (đã bao gồm thuế phí)
- Đã có sổ hồng riêng, sang tên nhanh chóng

- Tiện ích nội khu: ...
Bán nhà mặt tiền đường nguyễn tuyển, quận 2 nhà 4 tầng, có dòng tiền kinh doanh giá tlcc
4
21 tỷ 125 m²
Nhà Mặt Tiền
5 4

Đường Nguyễn Tuyển, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

BÁN NHÀ MẶT TIỀN đường NGUYỄN TUYỂN, P. Bình Trưng Tây, Quận 2 4 TẦNG, CÓ DÒNG TIỀN
Vị trí mặt tiền đường Nguyễn Tuyển, khu dân cư sầm uất, thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề.
Diện tích: 5,9m x 17m Công nhận 125,2m.
Kết cấu: 4 tầng kiên cố, khai thác ở kết hợp kinh doanh hoặc cho thuê.
Hiện có HĐ thuê 30 triệu/tháng, có thể lấy lại nhà khi cần.
Phù hợp đầu tư giữ tài sản, khai thác dòng ...
Căn tốt nhất! biệt thự ngay the avenue  kdc văn minh  178m2  đường 16m  giá chỉ ~185tr/m2
3
32.8 tỷ 178 m²
Nhà Mặt Tiền

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Căn tốt nhất! Biệt thự ngay The Aveanue - KDC Văn Minh - 178m² - Đường 16m - Giá chỉ ~185tr/m².

- Vị trí KDC Văn Minh Phường An Phú, ngay Mai Chí Thọ sau lưng The Sun Avenue - Gần nút giao An Phú. Thuận tiện di chuyển về Q1, Thủ Thiêm, hoặc ra cao tốc.

- Diện tích: 178m² (8,2x19m) nở hậu 10m.

- Đường 16m đẹp nhất dự án, ngay công viên, hướng Đông.

- Xung quanh có nhiều cửa hàng tiện lợi, siêu ...
Bán đất 2mt xây cao hầm 6 tầng, 5x24 cn 118m2 đường số 1 trần não, p.an khánh, q2. gía chỉ 25 tỷ
5
25 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 1, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi Bán lô Đất 2MT Xây cao Hầm 6 tầng, 5x24 CN 118m² đường số 1 Trần Não, P.An Khánh, Q2. Gía Chỉ 25 tỷ

Vị trí đẹp thích hợp xây VP, CHDV hoặc ở.
- Diện tích: 5 x 24 Công nhận: 118m2
- Hiện: Đất trống. Đường 2 oto tránh nhau
- CTXD: Hầm. Trệt. Lửng 3 Tầng. Sân thượng.
- Giá bán: 25 tỷ
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem ...
Từ 3860 tới 3880 của 3927

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh