Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Top 3 căn giá tốt nhất t5/2026, 3pn220m2 giá 34,9 tỷ, 4pn325m2 hồ bơi riêng giá từ 41,942,9 tỷ
9
41.9 tỷ 325 m²
Nhà Chung Cư
3 5

Căn hộ Define, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: PHU LÊ (9 tin đăng)
Công ty BĐS Nhà Việt Nam chuyên chuyển nhượng và cho thuê căn hộ hạng sang DEFINE, hiện tại đang là cty có nhiều giao dịch chuyển nhượng và cho thuê nhất tại dự án DEFINE, nắm đầy đủ chi tiết về dự án và pháp lý để khách hàng yên tâm giao dịch:
Sđt hotline: .

Chính chủ ký gửi bán 3 căn hộ hạng sang đáng mua nhất hiện tại tại dự án DEFINE tại Quận 2 TP. HCM.
Căn thứ 1:
* Thiết kế: 3PN - 5WC.
* ...
Bán ch tại the nassim thảo điền, 14 tỷ vnd, 85m2, 2pn, 2wc, giá tốt
10
14 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Nassim, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: VƯƠNG (12 tin đăng)
Căn hộ chung cư The Nassim Thảo Điền, Đường 11, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.
+ Diện tích 85m² với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình nhỏ.
+ Đang sẵn hợp đồng thuê.
+ Giá bán hấp dẫn chỉ 14 tỷ VND, mang lại giá trị đầu tư cao.
+ Thiết kế căn hộ thông minh với nội thất đầy ...
Hot! chính chủ gửi bán đất phú gia, dt 7x17m, khu đô thị cát lái, tp. hcm, giá rẻ 63tr/m2
5
7.5 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

* Dự án Phú Gia, KDC Cát Lái, P. Cát Lái, Tp. Hồ Chí Minh.

- Xây dựng nhà 1 trệt 2 lầu + 1 sân thượng theo mẫu nhà công ty thiết kế hiện đại.
- Lô B2-xx DT 7x17m.
- Đuờng 12m trải nhựa điện nước âm.
- Hướng Đông Nam.
- Giá chốt nhanh 63tr/m².

* Khu dân cư hiện hữu với nhiều tiện ích: Trường mầm non, cấp 1, 2, Đại Học UMT, siêu thị, chợ, sân thể thao,. Có nhiều chung cư cao tầng đã xây dựng và ...
Chủ đi nước ngoài bán gấp (135m2 3pn 10,3 tỷ) lầu cao view đẹpgiá thấp.
4
10.3 tỷ 135 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Imperia An Phú, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán căn hộ Imperia An Phú quận 2
-Diện tích: 135m², 3 Phòng ngủ, 2wc
- Đầy đủ nội thất
+Giá: 10.3 tỷ

Tiện ích nội khu.
- Công viên, vườn xanh, đường dạo bộ, hồ bơi lớn.
- Phòng gym, spa, sauna, phòng sinh hoạt cộng đồng, phòng đa năng / hội thảo.
- Hệ thống an ninh, bảo vệ 24/7, camera giám sát.
- Bãi đỗ xe khá lớn, tầng hầm để xe (ô tô + xe máy)

Xem nhà liên hệ em Tuyết Sang
Hot! chủ gửi bán lô đất dt 100m2, shr, kdc cát lái, ngay trung tâm tp. hcm giá 71tr/m2!
5
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Lô đất thuộc dự án Kiến Á:
- Lô C5- 13 gần trường học cấp 1, 2, đại học UMT
- Diện tích 5x20m
- Sổ hồng cá nhân.
- Đường 12m trải nhựa, điện nước âm.
- Xây dựng: 1 trệt 2 lầu + sân thượng.
- Hướng Đông Nam .
- Giá chốt nhanh 71tr/m².

Khu dân cư hiện hữu với nhiều tiện ích trường cấp 1,2, mầm non, trường đại học UMT, siêu thị, chợ sân thể thao, cách trung tâm Q. 1 10km đi xe.

AC có nhu cầu mua ...
Giá tốt! 03 phòng ngủ, mã 07 toà dinezo. dt 110m2, view hồ bơi lm81. giá 12,9 tỷ.  0931 356 ***
11
12.9 tỷ 110 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Feliz En Vista, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán căn hộ 03 phòng ngủ, tại dự án Feliz En Vista, P. Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức.

- Vị trí căn hộ: Trục số 07, toà Dinezo.

- Diện tích tim tường: 110m²; Diện tích sử dụng: 100 m², bố trí 03 phòng ngủ, 02 vệ sinh... Bancolny, logia phơi đồ, và kho.

- Bancolny và các phòng ngủ hướng Tây Bắc view bao trọn tiện ích nội khu... Hồ bơi và trung tâm thành phố.

Điểm nổi bật:
+ Vị trí căn góc yên ...
Giá cực tốt căn 4pn 162m hoàng anh river view tầng cao giá chỉ trên 10 tỷ gọi ngay 0939 036 ***
4
10.4 tỷ 162 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Hoàng Anh River View, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán gấp luôn ngay hôm nay, Chính chủ cần tiền bán Bán căn 4PN Hoàng Anh River View tầng cao Thoáng mát
Nội thất cơ bản, Diện tích 162m, 4PN 4WC
Giá chỉ: trên 10 tỷ
Nội thất cơ bản, sổ hồng công chứng luôn
Vị trí mặt tiền đường Ven sông đẹp nhất Thảo điền, Nguyễn Văn Hưởng
Đi bộ ra nhà ga Metro, cách các trung tâm thương mại lớn nhất khu vực quận 2 chỉ 5p đi bộ,
Gọi ngay cho em để hẹn đi xem ...
Chính chủ siêu phẩm mt tạ hiện 8x18m đối diện chung cư one verandah
5
85 tỷ 144 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Kiệt (17 tin đăng)
Siêu phẩm đất mặt tiền Tạ Hiện P. Thạnh Mỹ Lợi, Q2.
Diện tích: 144m² (8 x 18m).
Hiện trạng: Đang cho thuê, có thu nhập hàng tháng phù hợp giữ tiền chờ xây dựng (chỉ tiêu hầm + 7 tầng như OCB cạnh bên).
Vị trí: Đối diện One Verandah.
Khu trung tâm ngân hàng, nhận diện thương hiệu cao.
Đường 22m, vỉa hè 3m.
Gần đường Trần Quý Kiên, UBND TP Thủ Đức.
Giá bán: 85 tỷ.
Liên hệ: Kiệt .
Hot! chủ bán lô đất kiến á dt 149m2 shr, kdc cát lái, p. cát lái ngay tt. tp. thủ đức giá 67tr/m2
4
9.98 tỷ 149 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

* Lô đất thuộc dự án Kiến Á, KDC Cát Lái:
- Lô C5-07.
- Diện tích 7.45x20m.
- Đường 12m trải nhựa, điện nước âm.
- Hướng Đông Nam
- Sổ hồng cá nhân mua bán công chứng nhanh chóng.
- Xây dựng 1 trệt 2 lầu + sân thượng.
- Giá 67tr/m².

- Khu dân cư hiện hữu, Có đầy đủ tiện ích trường học: Mầm non, cấp 1, cấp 2, Trường ĐH UMT, siêu thị, chợ, sân thể thao,..

* Ngoài ra em còn hỗ trợ tư vấn thông tin ...
Bán căn 3pn the sun avenue 96m2 tầng cao, view sông giá 9 tỷ all in
7
9 tỷ 96 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Sun Avenue, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh căn 3PN view sông tầng cao thoáng mát.
Tháp trung tâm.
Layout: 3PN 2WC.
Diện tích: 96m².
Giá 9 tỷ bao hết thuế phí.
Hot! chủ cần bán lô đất 137m2shr 2 mặt tiền đường liên cảng 60m, kdc cát lái, tp. hcm! giá 77tr/m2
5
10.63 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh lô đất Kiến Á:

- Lô C5 - 10 , hai mặt tiền đường liên cảng Cát Lái - Phú Hữu rộng 60m và 12m, đường trải nhựa điện nước âm.

- DT 5x27.53m - Sổ hồng cá nhân.

- Xây dựng 1 trệt 2 lầu + sân thượng.

- Giá 77tr/m².

AC có nhu cầu mua và ...
Siêu phẩm 4pn325m2, hồ bơi riêng, view sông sài gòn giá tốt nhất thị trường chỉ 42,9 tỷ
6
Thỏa thuận 325 m²
Nhà Chung Cư
4 6

Căn hộ Define, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: PHU LÊ (9 tin đăng)
Chính chủ ký gửi bán căn hộ hạng sang Define tại Quận 2 TP. HCM:
Thiết kế: 4PN - 6WC.
Diện tích: 325m².
Hồ bơi riêng và thang máy riêng
Bàn giao NTCB cao cấp từ CĐT.
View trực diện sông Sài Gòn
Giá bán: chỉ 42,9 tỷ all in
LH: Hoàng Phú để đi xem nhà thực tế.
Bán căn hộ chung cư bộ công an, an khánh, tp.hcm. sổ hồng 134m 3pn sân vườn thoáng mát giá 9ty2
3
9.2 tỷ 134 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Chung cư Bộ Công An, P.Bình An, Quận 2, HCM

Người đăng: Ru By (7 tin đăng)
Căn hộ Chung cư Bộ Công An, An Khánh, TP.HCM. Sổ hồng 134m 3pn sân vườn thoáng mát giá 9ty2
nhà đẹp lung linh
Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh...
- Pháp lý chuẩn, sổ hồng sẵn sang tên, đảm bảo quyền lợi cho người mua.
- Giá bán nhanh chỉ 4.9 tỷ, bớt lộc cho khách thiện chí chốt nhanh
-------------------------
Bên em có bán và cho thuê nhiều căn hộ Chung cư Q2
LH; Ruby xem nhà ...
Bán đất tại bình trưng đông, quận 2(tp.hcm) 120 triệu/m2, 378.5 m2, hàng hiếm giá tốt
3
45.42 tỷ 378 m²
Đất Riêng

Cityland Bình Trưng Đông, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất đô thị khu vự trung tâm Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ) là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư. Với diện tích 378.5 m², đất nền tại đây có vị trí thuận lợi và pháp lý đầy đủ.

- Diện tích: 378.5 m2
- Giá: 120 triệu VND/m2
- Pháp lý: đầy đủ
- Tiện ích: Gần các dịch vụ tiện nghi

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin ...
Căn hộ new city thủ thiêm quận 2, 86 m2, 3pn, 2wc có hợp đồng thuê ổn định
8
9 tỷ 86 m²
Nhà Chung Cư
3 2

New City Thủ Thiêm, P.Bình Khánh, Quận 2, HCM

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư New City Thủ Thiêm tại Mai Chí Thọ, Bình Khánh, Quận 2, TP. HCM.
New City | Bán 3PN.
Tháp: Bali.
Căn hộ: Hawaii - 86 m² | Tầng trung.
View: Sông Đông Nam.
Tình trạng: Hợp đồng thuê ổn định.
Giá: 9 tỷ all in.
- Hướng:
* Ban công: Đông Nam.
* Cửa chính: Tây Bắc.
* Hành lang có giếng trời.
Ms. Chi: xem nhà 24/7.
Căn hộ không chỉ đẹp mà còn có phong thủy tốt, mang ...
Bán cc 3pn, 2wc, 145m2, 19 tỷ tại xi riverview palace view sông
15
19 tỷ 145 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Xi Riverview Palace, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: VƯƠNG (12 tin đăng)
Loại căn: 3PN - 145m2
View : Sông + hồ bơi
Tầng trung thoáng mát, an toàn
Full Nội thất nhập ngoại, chỉ việc ở
Sắn sổ công chứng liền
All in 19 tỉ ( thương lượng)
Tiện nghi, Đẳng Cấp
Liên hệ Vương đi coi nhà ngay
Hot siêu phẩm duy nhất 3 phòng 220m2 view sông sg, giá bán 35 tỷ all in rẻ nhất thị trường
6
35 tỷ 220 m²
Nhà Chung Cư
3 4

Căn hộ Define, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: PHU LÊ (9 tin đăng)
Công ty BĐS Nhà Việt Nam có kinh nghiệm 5 năm chuyên chuyển nhượng các sản phẩm của CĐT Capita Land, uy tín rõ ràng, pháp lý chuẩn chỉnh.
SĐT hotline: .
Kính gửi Quý Khách hàng căn hộ 3 phòng ngủ đáng mua nhất hiện tại:

- Loại căn hộ: 3 phòng ngủ 4 nhà vệ sinh.