Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 2 phòng ngủ 77m2 the opera metropole view sông q1, sẵn sổ, giá tốt 30 tỷ bao hết
6
30 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Opera Residence, P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Bán 2 phòng ngủ 77m² The Opera Metropole view sông Q1, sẵn sổ, giá tốt 30 tỷ bao hết

- Mặt ngoài tháp A, view sông.
- Diện tích 77m², 2PN, 2WC.
- Giá bán chỉ 30 tỷ bao hết.
- Nội thất cơ bản.

Em Đông chuyên bán và cho thuê The Opera Residence (Metropole Thủ Thiêm). Giỏ hàng hơn 68 căn. Cam kết đưa thông tin thật, giá thật, không đưa hàng ảo giá ảo để câu khách.

Hotline: Đông Võ online ...
Bán nhà mt nguyễn bá huân, thảo điền q2, 7,5x27m cn 205m², 4 tầng hồ bơi, 30 tỷ
3
30 tỷ 205 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Bá Huân, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

́ ̀ ̂ ̂́ ̣̆ ̂̀ ̂̃ ́ ̂ ̉ Đ̂̀, ̣̂

Diện tích: 7.5m x 27m
Công nhận: 205m²

Kết cấu: 4 tầng hiện đại + hồ bơi riêng
Đang có hợp đồng thuê: 3800 USD/tháng

Khu vực cực kỳ khan hiếm sản phẩm bán, thích hợp:
Giữ tài sản lâu dài
Khai thác dòng tiền ổn định
Ở kết hợp kinh doanh hoặc cho thuê cao cấp

Giá bán: 34,5 tỷ
Chủ thiện chí chốt nhanh còn 30 tỷ
Căn góc 3 phòng ngủ full nội thất diện tích lớn 109m2 giá chỉ 10 tỷ
6
10 tỷ 109 m²
Nhà Chung Cư
3

The Sun Avenue, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán căn 3 phòng ngủ 109m² diện tích lớn nhất toà!
View sông - Đảo Kim Cương.
Đầy đủ nội thất chỉ 10 tỷ.
Quản lý và độc quyền làm việc trực tiếp Chủ Nhà!
Cần bán đất nền dự án khu 50ha cát lái khu dân cư đông đúc đầy đủ tiện ích vị trí đẹp giá 65tr/m2
3
6.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán đất dự án khu dân cư 153ha Cát Lái, P. Cát Lái, (Q2 cũ), TP Thủ Đức.

DT 6x20m giá 75 tr/m².

DT 7x20m, gần trường đại học, UMT, sổ đỏ cá nhân, giá 63 tr/m².

DT 5x22m, đường 12m, sổ đỏ giá 64 tr/m².

DT 7x17m, hợp đồng sang tên giá 66 tr/m².

Lô DT 8x20m đường 24m giá 90 tr/m².

Lô đường 48m TĐC DT 9x20m giá 72tr/m².

Lô đg 12m DT 5x20m giá 70tr/m².

Lô đường 12m DT 8x20m giá ...
Chính chủ gửi bán căn căn 3pn parcspring giá 5.6tỷ.  0919 004 ***
3
5.6 tỷ 91 m²
Nhà Chung Cư
3 2

PARCSpring, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Do kẹt tiền nên nhiều gia đình muốn bán nhanh căn 3PN chung cư PARCSpring.
View thoáng.
Nhà ở giữ gìn cẩn thận.
Sát trường học, bệnh viện, siêu thị.
Có sổ hồng hỗ trợ vay 70%.
Giá từ 5.6 tỷ.

Liên hệ: Loan (viber/zalo) xem nhà 24/7.
Bán căn hộ cantavil an phú, 98m2, 3 pn, lầu trung, 3 ban công rộng. sổ hồng. giá 7.9 tỷ
5
7.9 tỷ 98 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Cantavil An Phú, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Thu An (3 tin đăng)
Căn hộ Cantavil An Phú, vị trí khu vip, di chuyển quá tiện lợi. Có nhiều tiện ích cao cấp liền kề. Sải mấy bước chân ra TTTM lớn...

Giá bán tốt: 7.9 tỷ.

Căn hộ rộng 98m², 3 phòng ngủ, phòng khách rộng thoáng, có 3 ban công rộng, logia.

Sổ hồng.

Nội khu có đủ tiện ích, khuôn viên yên tĩnh thoáng mát.

Ưu điểm nổi bật:

Căn hộ rất rộng và thoáng, ở tiện cho công việc và học tập của con.

Giao ...
Căn hộ 2pn, 2wc tại thu thiem zeit river, 100m2 giá cực chất với thiết kế hiện đại view sông sg
4
21.5 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Zeit River Thủ Thiêm , P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Căn hộ 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm tại Thu Thiem Zeit River, có diện tích 100m², đang chờ sổ.
Nội thất đầy đủ, gồm điều hòa, giường, tủ lạnh...
Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc, tạo không gian thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên.
Giá bán 23 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu sống hiện đại và tiện nghi.
Pháp lý đang chờ sổ.

Khu vực xung quanh.
- Gần các trường học quốc tế như hệ thống trường Quốc Tế ...
Bán lô b25  dự án đông thủ thiêm  p. bình trưng đông  bán 98tr/m2
4
21.12 tỷ 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán lô B25 - dự án Đông Thủ Thiêm - P. Bình Trưng Đông - Quận 2.
DT: 215.5m² (ngang 11 x 20m).
Đường 12m, hướng: Đông Bắc.
Bán 98tr/m².
LH .
Giỏ hàng nhà phố / shophouse the global city | có căn chỉ 31 ty cam ket gia that
7
31 tỷ 95 m²
ShopHouse

The Global City, P.An Phú, Quận 2, HCM

GIỎ HÀNG VIP NHÀ PHỐ / SHOPHOUSE THE GLOBAL CITY THÁNG 5.2026

Trung tâm Downtown mới TP.Thủ Đức
Đỗ Xuân Hợp An Phú TP.HCM

HÀNG HOT THÁNG NÀY CÓ CĂN GIÁ CHỈ 31 TỶ & CĂN GÓC ĐẸP GIÁ 60TỶ

31 tỷ căn duy nhất giá tốt thị trường
36 tỷ BTP | WIYO COMPLEX
37 tỷ BTP | gần TTTM 123.000m
39 tỷ | đường lớn 20m gần Đỗ Xuân Hợp
64 tỷ | căn góc 2 mặt tiền đường 20m

33 tỷ | mặt tiền công ...
Đất bờ sông trần não đường 37  7,5m x 18,5m  34 tỷ (tl)
5
34 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Số 37, P.Bình An, Quận 2, HCM

- Vị tri: Đường số 37, khu bờ sông Trần Não, Quận 2

- Diện tích: 7,5m x 18,5m
- Công nhận: 139,1m²
- Hướng: Tây Bắc
- Quy hoạch: Trệt + Lầu + Áp mái

- Điểm nổi bật: Khu ven sông không gian sống mát mẻ
- Phù hợp xây villa, nhà ở cao cấp
- Vị trí đẹp giá tốt trong khu

- Giá bán: 34 tỷ (thương lượng)

Inbox/Zalo Hồng Ngọc để xem đất & làm việc trực tiếp chính chủ
Căn hộ 135m2, 12,3 tỷ bán gấp tại river garden, view đẹp, 2pn, 2wc
4
12.3 tỷ 135 m²
Nhà Chung Cư
2 2

River Garden, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Căn hộ chung cư tại River Garden, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ với diện tích 135m², thiết kế hiện đại và nội thất đầy đủ.
- Giá bán: 12,3 tỷ VND.
- 2 phòng ngủ (2PN) và 2 phòng tắm (2WC) tiện nghi.
- Hướng nhìn thoáng mang lại ánh sáng tự nhiên và phong thủy tốt.
- Pháp lý sổ hồng.
- Tiện ích đầy đủ, được sử dụng miễn phí (Hồ bơi, BBQ,.. ).
Mật độ ...
Top1 penthouse đảo kim cương, 4pn 566m2, hồ bơi vô cực view panorama, nội thất cao cấp, chỉ 110 tỷ
12
110 tỷ 566 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Diamond Island, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Người đăng: Mr. Dinh (5 tin đăng)
Hàng hiếm và đẳng cấp nhất Đảo Kim Cương Quận 2.
Penthouse Diamond Island Tháp Brilliant.
Diện tích thông thuỷ 566m² (Duplex), 4PN.
Hồ bơi vô cực, view Panorama toàn cảnh Sông Sài Gòn (view vĩnh viễn không che).
Thiết kế bởi Ong&Ong rất sang trọng và tiện nghi.
Giá chuyển nhượng: 110 tỷ all - in.
Quý Anh Chị thiện chí, liên hệ (Em Đỉnh) để cảm nhận thực tế nhé.
Bán căn góc 2pn tháp 2 masteri thảo điền nhà đẹp view sông + sẵn dòng tiền cho thuê 25,5tr/tháng
12
8.8 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chuyên cung cấp sản phẩm căn hộ tại dự án Masteri Thảo Điền với hơn 5 năm kinh nghiệm.
* Hỗ trợ xem nhà miễn phí 24/7.
* Liên hệ ngay để được hướng dẫn chọn căn nhà vừa ý nhất: Trung 24/7.
* Cam kết: Giá rẻ tốt nhất thị trường, trả sát giá chủ nhà, không kê giá.

Thông tin căn hộ:
Căn hộ 2PN - 2WC, căn góc diện tích lớn 70m².
Nhà đẹp thiết kế hơn 700tr, View SÔNG và LANDMARK siêu đẹp
Đang sẵn ...
Duy nhất căn nhà phố soho dãy lk1 đối diện nhạc nước giá rẻ
5
60 tỷ 95 m²
ShopHouse

The Global City, P.An Phú, Quận 2, HCM

Phân khu nhà phố thương mại SOHO toạ lạc tại vị trí "kim cương" tại Trung tâm mới TP.HCM - The Global City với quy mô 117ha. Foster + Partners và WATG - 2 thương hiệu thiết kế danh giá thế giới đã kiến tạo nên thiết kế độc bản duy nhất tại Việt Nam
Mô hình nhà phố thương mại độc đáo, đầy tiềm năng đã chính thức mở cửa đón khách.
Diện tích đất: 95m2
Diện tích xây dựng: 350m2
Hướng: Nam
Tối ...
Bán gấp căn hộ view xa lộ 101m2, 2pn tại the vista an phú, p. an khánh, hcm. sổ hồng sẵn sang tên
3
9.1 tỷ 101 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Vista An Phú, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán căn hộ 2PN siêu đẹp The Vista An Phú, P. An Khánh, HCM.

- Căn hộ có DT 101m² - 2PN - 2WC.
- View ĐN thoáng mát, không bị chắn view.
- Nội thất đầy đủ, xịn sò.
- Đặc biệt căn hộ chủ đã sửa sang lại
- Pháp lý: Sổ hồng công chứng trong ngày.
- Môi trường sống đẳng cấp 5 sao, dòng tiền cho thuê ổn định.
- Miễn phí 1 slot để ô tô và 2 xe máy.
- Giá bán: 9,1 tỷ thuế bên nào bên đó đóng.
- Cư dân ...
Căn sân vườn độc nhất vô nhị tại empire city chào bán giá nhỉnh 259tr/m2 đảm bảo không có căn thứ 2
20
55 tỷ 212 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Empire City Thủ Thiêm, P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Hàng hiếm, chào bán căn 3PN sân vườn lên tới 212m².

- Sở hữu tầm view đẹp nhất tại và sân vườn độc đáo.
- View sông quận 1 đón hoàng hôn ngay tại ban công.
- Diện tích: 212m², 127m² + 84m².
- Thiết kế: 3PN - 2WC và khoảng sân vườn.
- Lầu thấp, tầm nhìn sông cực thoáng mát.
- Nội thất cơ bản để chủ mới dễ dàng decor.
- Xem pháo hoa trực tiếp tại nhà.
- Nhà như mới tìm chủ nhân mới.
- Giá bán chỉ: ...
Rẻ quá a/chị ơi ! bán nhà mặt tiền thân văn nhiếp 4 tầng 7x17m  sàn 350m2  hđt 35tr  23,5 tỷ
13
23.5 tỷ 120 m²
Nhà Mặt Tiền
6 6

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Rẻ Quá A/Chị Ơi ! Nhà Sắp Bán Mặt Tiền Thân Văn Nhiếp -4 Tầng -7X17M - Sàn: 350m² - HĐT: 35TR - 23,5 tỷ

- Vị trí: Mặt Tiền Thân Văn Nhiếp - Đường rộng 16m - Lề rộng 5m - Mặt tiền kinh doanh sầm uất

- Diện tích : 7 X 17M - CN đủ 119m² - Vuông vức không lỗi

- Kết cấu : Trệt, 2 lầu, sân thượng - 6 phòng - 4 wc - Diện tích sàn 350m²

- Nhà hướng : Đông Nam - Ngay sông mát mẻ

- HĐT: 35tr/tháng ...
Hot!!! tổng hợp những căn bán 2pn , 3pn ở chung cư homyland 2, như 0934 039 ***
5
3.99 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Homyland 2, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Giỏ hàng tổng hợp căn bán chung cư Homyland 2
Địa chỉ: 307 Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây ,Quận 2

Xem nhà liên hệ ạ: Ms Như:

CĂN BÁN
Căn số 1 và căn số 2: view sông, pháo hoa bắn tứ phía LM81- Global city
siêu hiếm phòng khách rộng ,bếp siêu sáng
DT : 78m - sẵn hợp đồng thuê
2pn -2wc