Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ cần bán gấp biệt thự mặt tiền quốc hương,14.5x32m cn 457m. giá chỉ 182 tỷ
6
182 tỷ 480 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
1 1

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chủ cần bán gấp biệt thự mặt tiền đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2
- Diện tích: 14,5x32m công nhận 457m² vuôn vức không lỗi phong thủy
- Kết cấu: Trệt, lầu cũ thích hợp xây Building, Biệt thự, nhà hàng, khách sạn, Spa...
- Vị trí vô cùng đắt địa ngay sát British International School Ho Chi Minh City.
- Khu vực hiếm quỹ đất lớn, gần như không còn sản phẩm tương tự, cực kì hiếm nhà bán. ...
Bán đất mt nguyễn văn kỉnh thạnh mỹ lợi dt 10x20m giá 40 tỷ ngay trung tâm hành chính quận 2
3
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Diện tích: 10x20m.
Công nhận: 200m².
Vị trí: Kế bên Trung tâm Hành chính Thủ Đức, Trung tâm hành chính quận Thủ Đức, gần văn phòng đăng ký đất đai Quận 2.
Sẵn sổ công chứng ngay.
Giá bán 40 tỷ TL.
Liên hệ: Đ Em Mưa (Chuyên đất nền, nhà phố, biệt thự tòa nhà Phường Thạnh Mỹ Lợi Quận 2).
Nhận ký gửi mua bán tài sản Phường Thạnh Mỹ ...
Hiếm! chủ ngộp nhà 2 tầng 78.6m2  ngang 5.4m nở hậu  thạnh mỹ lợi  giảm 300tr còn 5.9 tỷ
10
5.9 tỷ 78 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Số 3, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ ngộp bán nhà 2 tầng Thạnh Mỹ Lợi 78.6m² giảm 300tr còn 5.9 tỷ.

DT: 78.6m² (Ngang 5.4m nở hậu 6m x Dài 15m nở hậu tài lộc).
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 2PN, 2WC, phòng khách, bếp, sân.
Vị trí: Hẻm đường số 3, P. Thạnh Mỹ Lợi, sát chợ, Nguyễn Thị Định đang mở rộng 30m.
Thích hợp gia đình nhỏ an cư hoặc cho thuê sinh lời.
Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn.

Giá: Giảm 300tr bán gấp còn 5.9 tỷ(thiện chí gặp ...
Hạ 5 tỷ! chỉ 32 tỷ sở hữu biệt thự  10x17 (170m2) ngay lương định của  p. an khánh  q.2 3 tầng
3
32 tỷ 170 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Phố Lương Định Của, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ cần gửi bán gấp căn nhà tâm huyết nằm ngay Mặt Tiền đường Lươnh Định Của, P. An Khánh, Q.2

* Vị Trí: Nằm trong khu dân cư An Ninh, đồng bộ thuận tiện kết nối tới Mai Chí Thọ, Cao Tốc Long Thành Dầu Giây và các quận Trung Tâm trong vòng 10 phút.
* Diện tích: 10x17 công nhận 170m2
* Kết Cấu: 3 Tầng
* Pháp lý: Sổ hồng riêng
* Giá bán: 32 Tỷ thương lượng với KH thiện chí

Cảm ơn Quý Khách ...
Chính chủ cần bán gấp nền đất ngay MT đường Vành Đai Tây, CTXD - 5 tầng, xây dựng cao tầng giá thấp hơn thị trường 20%.

1. Vị trí: Vị trí vàng ngay mặt tiền đường Vành Đai Tây, khu vực kinh doanh sầm uất xây dựng cao tầng tại quận 2.
2. Diện tích: 5x32m công nhận 160m².
3. Kết cấu: Đất trống.
4. Pháp lý: Sổ hồng riêng sẵn sàng công chứng liền trong ngày.
5. Giá bán: Chỉ 24 tỷ - 150tr/m².

(Hình ...
Hiếm nhà 3 tầng 61m2 bình trưng tây  hẻm xe hơi ngủ trong nhà  đường số 5  chỉ nhỉnh 6 tỷ
7
6 tỷ 61 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Số 5, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Nhà 1 trệt 1 lầu + sân thượng HXH đường số 5, Bình Trưng Tây 61m² giá nhỉnh 6 tỷ.

Diện tích: 61m² (ngang 4m, sổ vuông A4).
Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu + sân thượng, 2PN, 2WC (có thể làm thêm 1-2PN).
Hẻm xe hơi vào tận nhà, khu an ninh, dân trí cao.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng ngay.

Mr Vịnh (xem nhà trực tiếp).
Bán nhà liên phường sát global city 6pn, 4wc tại q2, giá đáy 21,5 tỷ, rộng rãi thoáng mát.
7
21.5 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 4

Đường Liên Phường, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Nhanh tay sở hữu biệt thự đẹp tại Đường Liên Phường, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh). 6PN + 4WC + 2 tầng, hướng Đông Nam, mặt tiền 10.5m, ngõ vào rộng 15m, pháp lý đầy đủ. Giá 21,5 tỷ VND, diện tích 120m2

Điểm đặc biệt: Biệt thự thiết kế sang trọng với không gian rộng rãi, phù hợp cho gia đình lớn hoặc nhu cầu kinh doanh. Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và may mắn cho gia ...
Hxh quay đầu đ. nguyễn thị định nhà 3tầng  dt61m siêu vuông vắn  p.b.t.tâyquận 2 chỉ 6,8 tỷ
6
6.8 tỷ 61 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Số 5, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

- Trệt + lầu + sân thượng trước/sau -2PN -2WC - phòng thờ - sân để xe rộng - Pk - bếp - giếng trời
- Hẻm xe hơi quay đầu ở thoải mái
- KDC an ninh, gần :chợ Công Thành, trường Giồng Ông Tố cấp 1-2-3, BV Lê Văn Thịnh, VUS, Galaxy
- Trung tâm Bình Trưng Tây vị trí điểm giữa kết nối Nguyễn Duy Trinh & Nguyễn Thị Định
- Pháp lý chuẩn: Sổ hồng riêng - hoàn công chuẩn- công chứng ngay
- Gọi Duy ...
Bán nhanh lô đất xây cao hầm 7 tầng mặt tiền khu quốc hương thảo điền. dt 450m2 (15x32) 195tr/m2
3
88 tỷ 450 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

(Hình Minh Hoạ)
Bán Nhanh Lô Đất MT đường khu Quốc Hương, P. Thảo Điền, Quận 2.
- DT: 480m² (15x32)
- Xây Cao: Hầm 7 Tầng
- Thích hợp xây VP, CHDV, Hoặc ở
- Giá Cực Tốt: 195tr/m² - 88 tỷ
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem nhà và được giá tốt nhất.
- Ngoài ra Quốc Dương còn rất nhiều sản phẩm nhà, đất, biệt thự quận 2 giá tốt, vị ...
[3 tỷ 7] nhà mặt tiền lê văn thịnh, 69m, nằm gần bệnh viện, chợ cây xoài, hđ thuê 20 triệu, shr
7
3.7 tỷ 69 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Lê Văn Thịnh, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Nhà Lê Văn Thịnh P. Cát Lái, Quận 2 siêu phẩm mặt tiền dành cho khách mua làm tài sản. Sẵn HĐ thuê 20 triệu/tháng.
Diện tích: 69m² (ngang 4,45m, dài 13m).
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 4PN 4WC nhà đúc BTCT cực kỳ kiên cố, camera trải dài từ đầu hẻm đến cuối hẻm.
Vị trí vàng: Nằm gần ngay BV Lê Văn Thịnh, chợ, trường học, di chuyển khoảng 5p ra Nguyễn Duy Trinh.
Pháp lý: SHR sang tên công chứng ngay.
Liên ...
Không thể bỏ qua siêu phẩm biệt thự đường số 34, an khánh  dt 15x15m  hầm 3 tầng
14
Thỏa thuận 225 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Số 34, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Biệt thự rẻ nhất khu đường số 34, phường An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 15x15m.
- Kết cấu: Hầm 3 tầng.
- Pháp lý cá nhân, nhà hoàn công đầy đủ.

Liên hệ em Thành: .
- Em Thành xin cam kết tin đăng là thật. Không phải đăng tin ảo. Vì em trân quý thời gian của anh chị có nhu cầu quan tâm. Em cảm ơn anh chị đã xem tin.
Căn hộ 2pn diện tích rộng lầu cao, view thoáng đang sẵn hđt
18
9.8 tỷ 92 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vista Verde, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Căn góc 2 mặt thoáng, lầu cao view đẹp.
- Diện tích XD: 98m², sử dụng: 89m2
- Nhà full nội thất hiện đang cho thuê 22 triệu/tháng.
- Chuẩn bị tái ký đến T5/2027
- Nhà rộng rãi, thoáng mát tất cả các phòng đều lấy nắng, và gió tự nhiên.
- Phù hợp cho gia đình ở lâu dài
- Giá bán: 9,8 tỷ
Xây dựng cao tầng ngay góc 2 mặt tiền quốc hương  thái ly  25x39m  xd hầm 7 tầng  giá 195 tỷ
13
195 tỷ 966 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Khuông đất khan hiếm, ngay góc 2 mặt tiền Quốc Hường và Thái Ly, phường Thảo Điền.
- Diện tích: 25x39m 966m².
- Kết cấu xây dựng mới: Hầm 7 tầng.
- Pháp lý cá nhân, giao dịch ngay trong ngày.
- Khan hiếm nhất Thảo Điền này, không có sản phẩm thứ hai so sánh.
- Giá: 195 tỷ.

Liên hệ em xem trực tiếp: - Ngọc Thành.
Bán gấp lô đất khu biệt thự 215 đường nguyễn văn hưởngthảo điền. dt 20x22 cn 420m2 gía chỉ 77 tỷ
4
77 tỷ 420 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Gỉam 5 tỷ bán gấp!
Chính chủ gửi Bán lô đất Khu Biệt Thự 215 Nguyễn Văn Hưởng , Phường Thảo Điền, Quận 2
- DT: 20 x 22m (420m² công nhận)
- Khu quy hoạch của Chủ đầu tư đã xin cấp chỉ tiêu xây dựng, được xây dựng theo chuẩn biệt thự: Hầm, trệt 2 lầu, áp mái.
- Vị trí đẹp ngay trường Quốc Tế BIS, An ninh, yên tĩnh thích hợp ở hoặc đầu tư
- Gía chốt nhanh 77 ty.
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo ...
Hàng ngộp đầu tư  bán biệt thự 3 tầng, hồ bơi 490m2 đường thái ly thảo điền. chỉ 179tr/m2  88 tỷ
5
88 tỷ 490 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Đường Thái Ly, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chủ Ngộp bank cần bán gấp biệt thự trên trục đường Thái Ly, Phường Thảo Điền, Quận 2.
- DT: 15x30m nở hậu CN 490m². DT sàn sử dụng 450m².
- Kết cấu: Trệt 2 lầu.
- Thiết kế: 5PN, 5WC, 2PK, 2 bếp, gara oto. Sân Vườn, hồ bơi.
- Đang có hợp đồng thuê: 100tr/tháng.
- Đường 14m đậu xe, quay đầu thoải mái.
- Vì là đất dân nên muốn có thể xây cao Hầm 7 tầng.
- Vị Trí đẹp ngay trường Quốc Tế, lõi trung ...
Bán đất mặt tiền số 339b lê văn thịnh quận 2, ngang 23,11m có hợp đồng thuê giá tl chính chủ
4
60 tỷ 941 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Thịnh, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán đất chính chủ tài sản khai thác thương mại.
Bán đất mặt tiền Lê Văn Thịnh, P. Cát Lái, Quận 2.
Quy mô khu đất: 941m² mặt tiền 23,11m.
Hiện trạng pháp lý: Thổ cư 100m² (104,6m² trong lộ giới được công nhận).
Định hướng sử dụng: CHDV, showroom, kho logistics, TMDV.
Hiện có hợp đồng thuê duy trì dòng tiền trong giai đoạn chờ triển khai.
Phù hợp nhà đầu tư pháp nhân, công ty BĐS, quỹ đầu tư ...
Chủ gửi bán lô đất khu trần não,q2. dt 17x28 cn 370m2 đường rộng 12m oto thoải mái, gía chỉ 55tỷ
3
55 tỷ 370 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Anh chủ cần vốn kinh doanh nên cần bán gấp lô đất đẹp trục đường Trần Não, P. An Khánh, Quận 2.
- DT: 17 X28 CN 370m2
- Đường rộng 12m, oto ra vào thoải mái, khu vực sầm uất ra đường Trần Não chỉ vài trăm mét.
- Thích hợp xây ở hoặc văn phòng, CHDV cho thuê.
- Gía cực tốt chỉ 148tr/m2
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem nhà và được ...
Bán nhanh khuôn đất vip khu compound eden, p. thảo điền.dt 10x20,8 cn 208m2 gía chỉ 64 tỷ
5
64 tỷ 208 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán nhanh Khuôn Đất Đẹp Khu Vip Compound Eden Thảo Điền - Quận 2
- Địa chỉ: 118/24 Eden đường nguyễn văn hưởng
- Diện tích: 10x20,8m
- DT Công nhận: 208m² full thổ cư
- Xây mới: Hầm 4 tầng
- Vị trí đẹp, an ninh 24/24, yên tĩnh gần các trường học Quốc Tế
- Giá bán: 64 tỷ TL
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem nhà và được giá tốt ...
Bán 2pn d'edge thảo điền. giá bán 12,3 tỷ, diện tích 93m2. đã có sổ, đầy đủ nội thất
11
12.3 tỷ 93 m²
Nhà Chung Cư
2 2

D'Edge Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: My Phan (2 tin đăng)
Cần bán căn hộ cao cấp 2PN tại dự án D'Edge Thảo Điền, Quận 2:
- Diện tích: 93m².
- Thiết kế: 2PN 2WC.
- View thoáng không chắn, đầy đủ nội thất, có thể vào ở ngay hoặc giữ HĐ Thuê hiện tại.

* Giá bán: 12,3 tỷ VND (đã bao gồm thuế phí chuyển nhượng bên bán).
- Đã có sổ hồng - sang tên nhanh chóng.
Xem nhà gọi em My: .

- D'Edge Thảo Điền là dự án căn hộ cao cấp do phát triển một trong những chủ ...
Biệt thự thảo điền quận 2 233m chỉ 45.5t, gần metro, khu an ninh yên tĩnh. 1 trệt 2 lầu. 0907 836 ***
5
45.5 tỷ 233 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

BÁN BIỆT THỰ THẢO ĐIỀN QUẬN 2 giá tốt nhất hiện tại.